Jump to content

- - - - -

ไฟแนนเชียลไทม์ สื่อทรงอิทธิพลด้าน ศก. วิจารณ์ตบหน้านายกิตติรัตน์

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:31

ผมว่า White Lies ไม่ผิด... ผิดตรงไป ยอมรับว่าได้ทำ White Lies.... :D
อีกอย่าง การคาดการณ์ก็ไม่เข้าข่าย โกหก อยู่ดี...
ไม่รู้คุณแม้วจะเก็บ ท่านนี้ไว้ทำไม...
ประโยชน์อย่างเดียวที่นึกออกคือ... เอาไว้เป็นตัวล่อ..

สุดท้ายก็ยอมรับชิป่ะ ว่านายกนอมินี ตัวจริงคือแม้ว แม้วจะเก็บก็ต้องตามแม้ว แม้วไม่เอาก็ตามแม้ว :lol: :lol: :lol:

โทษนะครับ ... ผมว่าท่านเข้าใจอะไรผิดไปแล้ว... รัฐบาลนี้.. แม้วตั้ง.. ตั้งได้เพราะแม้ว... ผมไม่เคยดัดจริตบอกไม่ใช่...
ในเมื่อผมเห็นแบบนี้ตั้งแต่ต้น.... แล้วต้องยอมรับอะไรละครับ... :D

อย่าคิดไปเอง...

อ้าว อย่างนี้ นางยกปูของน้อง ก็ดัดจริต
คิดไปเองว่าตัวเองเป็นนายกประเทศไทยล่ะสิ
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน