Jump to content

- - - - -

\\\\\\\\\ ไร้สาระ แมงสาป 1 ปี ทำเป็นแค่เปิดโต๊ะด่ารัฐบาล

• Please log in to reply
60 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:44

ไพร่เสื้อแดง ก็ไม่เห็นออกมา โวยวายเลย

เห็นแต่อำมาตย์ โวยอยู่เรื่อย

ที่อ้างว่าจบมาเกรด 3 กว่าๆ จากสถาบันอันดับหนึ่งที่คนแย่งเข้า
นี่ไม่ได้ช่วยให้ฉลาดขึ้นทางการเมืองเลยนะคะ ระวังจะเป้นพวกที่ฉลาดลึก แต่โง่กว้างนะคะ คุณสิงห์

ผมว่าคุณว่าคนอื่น น่ะดูตัวเองก่อนว่า ด่าพท. ทำไม

เคารพ กติกา เสียงส่วนใหญีเลือกแล้ว -_-

ผมก็คนหนึ่งที่บริหาร องค์กรใหญ่ระัดับ ประเทศนะครับ B)

คนจะชอบอะไร ก็เรื่องส่วนตัว ไม่ควรว่าคนอื่นโง่

อุ๊ยตายหล่ะ เต้นเลยหรือค่ะ
มิน่าหล่ะค่ะ ประเทศชาติไม่เจริญเพราะมีคนแบบคุณมาเป็นผู้บริหารองคืกรใหญ่นี่เอง
เอาคนโง่ๆๆแต่จบสูงมาบริหาร ประเทศชาติถึงได้เป็นแบบนี้ไงค่ะ

แค่คุณพุดว่าเสียงส่วนใหญ่เลือกมา แล้วเสียงส่วนน้อยไปด่า พท ทำไม
สรุปแล้วคุณคิดว่า ระบอบประชาธิปไตยเป้นยังไงค่ะ เสียงส่วนน้อยต้องหุบปาก อยู่เฉยๆ
ไม่ต้องทำอะไร ให้เสียงส่วนใหญ่คลุมประเทศงั้นหรือค่ะ

คุณต้องกลับไปทำความเข้าใจเรื่องระบอบประชาธิปไตยแล้วหล่ะค่ะ
เข้าใจบ้างไหมเนี่ย เป็นถึงผู้บริหารองค์กรใหญ่ ตามที่อ้างแต่กึ๋นเรื่องประชาธิปไตย ยังโง่ ...เหมือนคนไร้การศึกษา
เชื่อแล้วค่ะ ว่าเป้นฟายแดง ( แถมโง่ด้วย) ตั้งแต่เกิด

คนเรา มีความชอบ ความคิดต่างกัน

คุณว่าคนอื่นว่าไม่ฉลาด ตัวคุณเป็นไงบ้าง เคยมีคน บอกไหมล่ะ

จะให้ทุกคนเหมือนคุณได้ไง

แมงสาป มีไรดีครับถามหน่อย อยู่ 2 ปี คนยังจนเหมือนเดิม ประท้วงทั้งประเทศ

ปีที่แล้วก็ทำน้ำท่วมเกีอบทั่วประเทศ

พท. มาเป็นไง ครับ มีแดงประท้วงไหม

เห็นแต่อำมาตย์ ประท้วง ทุเรศครับ -_-

ดิฉันว่าคุณคงไม่ใช่คนที่เรียนจบมาจากสถาบันที่คนแย่งกันเรียนอันดับหนึ่งของประเทศหรอกค่ะ
หรือถ้าจบมา ดิฉันว่า เอาปริญญาไปคืนเค้าเถอะค่ะ สงสารสถาบันนั้น ที่มีลูกศิษย์จบมาแล้ว โชว์โง่แบบนี้
ดูจากการเขียนคำคอมเม้นท์ของคุณ เหมือนพวกฟายแดงรากหญ้าทั่วไปมาก
ความรู้ในการเขียนคอมเม้นท์ก็หามีไม่

ยกตัวอย่างแค่บอกว่าปีที่แล้วทำน้ำท่วมทั่วประเทศ..ก็โง่ และ ฮาแล้วค่ะ

จากข้อเขียนของคุณ มันกำลังสื่อว่า ปชป ทำให้น้ำท่วมทั่วประเทศปีที่แล้ว ???
อุ๊ย...นี่คุณเสี้ยมให้ดิฉัน ด่าคุณว่าโง่ ปล่าวค่ะเนี่ย :P

#52 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:50

เอาเหอะคุณสิงห์ ยกนี้ผมหมอบ
คุณอุตส่าห์เปลี่ยนอวตาร์ เปลี่ยนลายเซนต์
ตั้งใจขุดหลุมถึงขนาดนี้ :) :)

แต่ผมเข้าข้างคุณช่อมัลลิกานะ เพราะเธอด่าควายแดงที่ไม่ผ่านคิวซี
ของคุณสิงห์ถือว่าผ่านแล้ว ถือว่าเธอไม่เจตนา :lol: :lol:
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#53 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:54

ไพร่เสื้อแดง ก็ไม่เห็นออกมา โวยวายเลย

เห็นแต่อำมาตย์ โวยอยู่เรื่อย

ที่อ้างว่าจบมาเกรด 3 กว่าๆ จากสถาบันอันดับหนึ่งที่คนแย่งเข้า
นี่ไม่ได้ช่วยให้ฉลาดขึ้นทางการเมืองเลยนะคะ ระวังจะเป้นพวกที่ฉลาดลึก แต่โง่กว้างนะคะ คุณสิงห์

ผมว่าคุณว่าคนอื่น น่ะดูตัวเองก่อนว่า ด่าพท. ทำไม

เคารพ กติกา เสียงส่วนใหญีเลือกแล้ว -_-

ผมก็คนหนึ่งที่บริหาร องค์กรใหญ่ระัดับ ประเทศนะครับ B)

คนจะชอบอะไร ก็เรื่องส่วนตัว ไม่ควรว่าคนอื่นโง่

อุ๊ยตายหล่ะ เต้นเลยหรือค่ะ
มิน่าหล่ะค่ะ ประเทศชาติไม่เจริญเพราะมีคนแบบคุณมาเป็นผู้บริหารองคืกรใหญ่นี่เอง
เอาคนโง่ๆๆแต่จบสูงมาบริหาร ประเทศชาติถึงได้เป็นแบบนี้ไงค่ะ

แค่คุณพุดว่าเสียงส่วนใหญ่เลือกมา แล้วเสียงส่วนน้อยไปด่า พท ทำไม
สรุปแล้วคุณคิดว่า ระบอบประชาธิปไตยเป้นยังไงค่ะ เสียงส่วนน้อยต้องหุบปาก อยู่เฉยๆ
ไม่ต้องทำอะไร ให้เสียงส่วนใหญ่คลุมประเทศงั้นหรือค่ะ

คุณต้องกลับไปทำความเข้าใจเรื่องระบอบประชาธิปไตยแล้วหล่ะค่ะ
เข้าใจบ้างไหมเนี่ย เป็นถึงผู้บริหารองค์กรใหญ่ ตามที่อ้างแต่กึ๋นเรื่องประชาธิปไตย ยังโง่ ...เหมือนคนไร้การศึกษา
เชื่อแล้วค่ะ ว่าเป้นฟายแดง ( แถมโง่ด้วย) ตั้งแต่เกิด

คนเรา มีความชอบ ความคิดต่างกัน

คุณว่าคนอื่นว่าไม่ฉลาด ตัวคุณเป็นไงบ้าง เคยมีคน บอกไหมล่ะ

จะให้ทุกคนเหมือนคุณได้ไง

แมงสาป มีไรดีครับถามหน่อย อยู่ 2 ปี คนยังจนเหมือนเดิม ประท้วงทั้งประเทศ

ปีที่แล้วก็ทำน้ำท่วมเกีอบทั่วประเทศ

พท. มาเป็นไง ครับ มีแดงประท้วงไหม

เห็นแต่อำมาตย์ ประท้วง ทุเรศครับ -_-

ดิฉันว่าคุณคงไม่ใช่คนที่เรียนจบมาจากสถาบันที่คนแย่งกันเรียนอันดับหนึ่งของประเทศหรอกค่ะ
หรือถ้าจบมา ดิฉันว่า เอาปริญญาไปคืนเค้าเถอะค่ะ สงสารสถาบันนั้น ที่มีลูกศิษย์จบมาแล้ว โชว์โง่แบบนี้
ดูจากการเขียนคำคอมเม้นท์ของคุณ เหมือนพวกฟายแดงรากหญ้าทั่วไปมาก
ความรู้ในการเขียนคอมเม้นท์ก็หามีไม่

ยกตัวอย่างแค่บอกว่าปีที่แล้วทำน้ำท่วมทั่วประเทศ..ก็โง่ และ ฮาแล้วค่ะ

จากข้อเขียนของคุณ มันกำลังสื่อว่า ปชป ทำให้น้ำท่วมทั่วประเทศปีที่แล้ว ???
อุ๊ย...นี่คุณเสี้ยมให้ดิฉัน ด่าคุณว่าโง่ ปล่าวค่ะเนี่ย :P

ผมเชียร์ หงส์แดง

จบแดงเหลือง ที่ นครฯ

ผมโง่เหรอครับที่จะเป็นแดง

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#54 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:01

เอ่อ...ตกลงคุณสิงห์ ..สร้างกับดัก ขุดหลุม..ดิฉันใช่ไหมค่ะเนี่ย
มาถึงบางอ้อ ตอนหลัง...แหม หลอกให้ดิฉันพ่นไฟซะนะ

..ดิฉันตามไม่ทันมุขค่ะ ...

สาวกเชียร์ หงศ์แดงเหมือนกันค่ะ

#55 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:17

เอ่อ...ตกลงคุณสิงห์ ..สร้างกับดัก ขุดหลุม..ดิฉันใช่ไหมค่ะเนี่ย
มาถึงบางอ้อ ตอนหลัง...แหม หลอกให้ดิฉันพ่นไฟซะนะ

..ดิฉันตามไม่ทันมุขค่ะ ...

สาวกเชียร์ หงศ์แดงเหมือนกันค่ะ

:lol:เป็นแดงคิวซีง่ายขนาดนั้นเลยหรือ

Edited by voodoo, 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:18.

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#56 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:26

บางคนโดนโทรล ไปเต็มๆ
เหอๆๆ

#57 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:50

คุณสิงห์ติด(น้องใน)อ่าง แกคุณภาพคับแก้วจริง ๆ

ดักได้เต็มหลุม!

Now!  Restart Thailand  

#58 mrloveking

mrloveking

น้องใหม่

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:10

อย่างน้อยมาร์คก็พูดถูกนะ ไม่ตก ไม่หลบ ไม่ใช้ ว 555

#59 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:13

ก็เห็นๆ กันอยู่ ว่า ฝ่ายค้านทำไรคุณยิ่งลักย์ไม่ได้
พวกแมงวาบ นี่ก็กระไร ก็ยังหลับหูหลับตาเชียร์อยู่ได้

Edited by ไข่แลน, 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:14.

แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#60 Wuddy

Wuddy

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:28

ต้อง เผา อย่างเดียว ครับ ถึงจะเป็นการช่วยรัฐบาล :lol:

#61 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:31

ฝ่ายค้านก็ทำตามหน้าที่...

แต่ที่แน่ๆ ฝ่ายรัฐบาลเพื่อทุยผลงานไม่มี
ก็ตั้งหน้าตั้งตาตรวจสอบฝ่ายค้าน ฮามากเลย 555+

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน