Jump to content

- - - - -

เจ๊ดารุณีโดนด่ากลางห้าง

• Please log in to reply
40 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:53

เชิญรับชมครับ

#2 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:40

มันยังมีหน้ามาอยู่เมืองไทยอีกหรอ

#3 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 03:34

คนชักเริ่มทนไม่ไหว เริ่มมีแบบนี้มาให้เห็นเรื่อยๆแล้วนะ ทำอะไรก็อย่าให้มันเหิมเกริมมาก พวกเสียงส่วนน้อยแค่ 15 ล้านเสียง ระวังจะต้องอยู่กันแต่ในรูนะครับ

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#4 Enzo

Enzo

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 04:56

โสนะหน้ามัน
ปล.ร้านนี้อร่อย เสียดายถ้าไปเจอมันคงเปลี่ยนใจ ไปกินร้านอื่นแทน

#5 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:08

คนถ่ายน่าจะถ่ายใกล้ๆ หน่อยอะ
ผมไม่ได้ยินอีเจ๊ดา ว่ามันพูดไรบ้าง

#6 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:58

สมน้ำหน้า
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#7 กาลามชน

กาลามชน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:21

ด่าผิดคน

ผลพวงของสื่อสำนักหนึ่งโง่เง่า ออกข่าวเรื่อง ดาร์ตอปิโด แต่เอารูปเจ๊ดารุณีไปใช้ประกอบข่าว จนเกิดเป็นเรื่อง

Edited by กาลามชน, 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:45.

ขออภัย...ผมไม่โต้กับผู้ที่พยายามจะเอาชนะด้วยโวหาร

#8 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:22

ไม่รู้ทำไมอ่ะ แต่รู้สึกสะใจจัง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#9 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:24

สีสันประชาธิปไตย ?

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#10 กาลามชน

กาลามชน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:24

งานนี้แสดงว่าผู้เสพข่าวจำนวนมาก มีความคิด แต่ไม่รู้จักใช้

ขออภัย...ผมไม่โต้กับผู้ที่พยายามจะเอาชนะด้วยโวหาร

#11 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:30

เห็นแค่ ชม คุณดาครับ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#12 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:30

งานนี้แสดงว่าผู้เสพข่าวจำนวนมาก มีความคิด แต่ไม่รู้จักใช้

ว่าพวกแดงขี้เปียกเหรอ... :lol: :lol: :lol:

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#13 AvalancheExiaRII

AvalancheExiaRII

น้องใหม่

เดี๋ยวนะครับ รู้สึกว่าในคลิปเขาด่าผิดคนอะครับ คนที่ชื่อดารุณี ไม่ใช่ ดา ตอร์ปิโด คนด่าเขาเข้าใจผิดหรือเปล่า

ปล.ผมไม่ชัวร์นะครับ แต่เห็นเขาว่าแบบนี้

Edited by AvalancheExiaRII, 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:31.

#14 shinethai

shinethai

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:36

ไม่ผิดหรอก... นังดาหัวแดงนี่แหละ รวมทั้ง 2 ตัวข้างบนด้วย ถ้ารู้จักหน้ามันก็จะเข้าไปด่าแบบนี้แหละ
ผมไม่ต้อนรับพวกล้มเจ้า ไม่ต้องเสรือกเข้ามาในกระทู้ที่ผมตั้ง

#15 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:11

สม
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#16 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:18

http://www.youtube.com/watch?v=3z2P-vWt2es&feature=colike
เชิญรับชมครับ

ร้านอาหารอะไร อยู่ที่ไหน.....
จะได้ไม่อุดหนุน.....
ไม่รู้จัก..ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#17 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:20

ด่าผิดคน

ผลพวงของสื่อสำนักหนึ่งโง่เง่า ออกข่าวเรื่อง ดาร์ตอปิโด แต่เอารูปเจ๊ดารุณีไปใช้ประกอบข่าว จนเกิดเป็นเรื่อง

นี่คุณไม่รู้จริงๆเหรอครับ

#18 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:23

ถ้ารองนายกฯเป็ดเหลิมอยู่ในเหตุการณ์จะสั่งสอน"เด็กเสริฟ์"ของร้านว่า.....
สีสันประชาธิปไตยแม๊วๆ
เข้าใจมั๊ย........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#19 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:24

เวลาด่าคนอื่นเค้าได้ เวลาคนอื่นเค้าด่ามั่งอย่าได้อายเจ๊ดา หัวแดง

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#20 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:31

ใครรู้จักE SUREตัวนี้ ฝากไปหน่อยเหอะ คนด่ามรึงเค้าไม่บ้าหรอก *คุณ*แหละที่โคตรบ้า

#21 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:40

ต้องเสพข่าวแบบนี้ถึงมีความคิดและรู้จักใช้ :lol:

"จตุพร"ยันนายกฯเปลี่ยนรถชี้คนละคันแต่เลขทะเบียนเดียวกัน
เมื่อเวลา 17.30 น. นายจตุพร พรหมพันธ์ แกนนำ นปช. แถลงข่าวว่า การจัดเวทีในวันนี้ ก็เพื่อทำความจริงให้ปรากฏว่า กลุ่มคนเสื้อแดง ถูกใส่ร้ายอย่างไร โดยเฉพาะที่กระทรวงมหาดไทย ที่จะมีการนำภาพเคลื่อนไหวที่ยืนยันได้ว่า นายกฯไม่ได้อยู่ในรถคันนั้น แต่ได้เปลี่ยนไปอยู่ในรถคันอื่น ที่เป็นเลขทะเบียนเดียวกัน โดยใช้เวลาเปลี่ยนรถเพียงแค่ไม่ถึง 1 นาที

Edited by nnnn43, 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:24.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#22 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:24

แค่ส่ายหน้า เบ้ปาก
ก็พอแล้ว
ไปไหนเจอแบบนี้บ่อยๆ จิตตกได้
ต้องย้ายไปดูไบเท่านั้น

#23 shanita

shanita

น้องเก่า

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:34

#24 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:39

เวบแดงบอกด่าผิดตัว เจ้ดาหัวแดงให้สัมภาษณ์ go6 คนด่าเข้าใจผิดวาเป็น ดา ตอปิโด
ขอบอกว่าที่ด่านะ ด่าถูกตัว แต่อาจจำผิดเหตุการณ์มากกว่า แน่นอนด่าไม่ผิดตัว ฮาาาาาาาา

#25 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:14

คุณป้าวัยกลับคนนี้ปากกรรไกเลยแหละ ด่าคนอื่นมาเยอะ ไม่มีหลักฐานทั้งนั้น

ตอนนี้มาโดนเอง คงเพราะกฏแห่งกรรมตามทัน :lol:
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#26 conservative

conservative

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:28

คนที่มาแถในกระทู้นี้ เป็นคนไทยหรือเปล่าครับ?

ถ้าสัญชาติอื่นอย่าเสื.........ครับ

#27 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:29

เวบแดงบอกด่าผิดตัว เจ้ดาหัวแดงให้สัมภาษณ์ go6 คนด่าเข้าใจผิดวาเป็น ดา ตอปิโด

ขอบอกว่าที่ด่านะ ด่าถูกตัว แต่อาจจำผิดเหตุการณ์มากกว่า แน่นอนด่าไม่ผิดตัว ฮาาาาาาาา

ยกประโยชน์ให้เธอครับ
พฤติกรรมบนเวทีไพร่เสื้อแดงนะ
ไม่พลาดตัวหรอก..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#28 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:19

จะดา ไฮโซหัวแดง หรือดา ตอปีโด (ตอนนี้ติดคุก) ก็ชั่วทั้งคู่

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#29 rufer

rufer

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:20

เต็มทุ่งนาจริงๆ กระทู้นี้ :lol: ทั้งคนหนุน คนด่า ค่อยๆกินละอย่าเอากีบไปเหยียบข้าวเค้าละ :P

Edited by rufer, 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:21.

#30 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:17

เต็มทุ่งนาจริงๆ กระทู้นี้ :lol: ทั้งคนหนุน คนด่า ค่อยๆกินละอย่าเอากีบไปเหยียบข้าวเค้าละ :P

สีสันประชาธิปไตยค่ะ

#31 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:18

ลืมส่องกระจกดูพวกเดียวกันหรือเปล่า :wacko:

#32 กาลามชน

กาลามชน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:42

สติแตก ด่าผิดคน กลับเป็นเหตุพาให้คนรักเจ้าถูกสังคมปรามาส ในขณะที่เจ๊ดากลับได้คะแนนเห็นใจ

#33 sam_o

sam_o

น้องเก่า

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:48

สงสัย...รู้ได้งัยว่าเค้าด่าผิดคน

#34 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:50

สงสัย...รู้ได้งัยว่าเค้าด่าผิดคน

สงสัย...ด้วยว่ารู้ได้ไงว่า อีเจ๊ดากลับได้คะแนนเห็นใจ -_-

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#35 ryukendo

ryukendo

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:04

ด่าไม่ผิดหรอก...เต็มๆหน้าเลย :lol:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#36 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:21

สติแตก ด่าผิดคน กลับเป็นเหตุพาให้คนรักเจ้าถูกสังคมปรามาส ในขณะที่เจ๊ดากลับได้คะแนนเห็นใจ

ต่อให้ไปด่า อีดา ตอปิโด พวกควายแดง ก็ออกมาด่าคนที่เค้าด่าอีดา ตอปิโด อยู่ดี อีดารณี ได้คะแนนเห็นใจจากใครหรือ จากพวกควายแดงด้วยกันหรือไง

#37 Nong Adis

Nong Adis

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:25

ด่านังดาแค่นี้เล็กน้อย ทักษิณโดนด่าในหลายเมืองของอมริกา ยังตอแหลว่าคนไทยต้อนรับอย่างอบอุ่น เสื้อแดงเป็นสัตว์ประเภทเดียวที่ไม่เคยมีความรู้สึกสำนึกผิด
  • ant likes this

#38 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:27

ขอยืนยันว่าด่าไม่ผิดคนหรอกครับ

คนนี้ก็ขึ้นเวที ส่วนอีกคนที่น่าด่ายิ่งกว่านี้ตามไปด่าไม่ได้ครับแกติดคุกอยู่

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#39 soco

soco

เมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:43

โชคดีของมัน ที่ไม่โดนซักฉาด สองฉาด
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#40 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:20

โชคดีของมัน ที่ไม่โดนซักฉาด สองฉาด

ถอดรองเท้า ตบหน้ากันเลยเหรอ แรงงงงงงงงงงงงงงงงง

แต่สักทีก็ดีเหมือนกัน ยังไงก็โดนปรับ 500 มีปัญญาจ่ายอยู่แล้ว

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#41 ant

ant

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:40

เป็นเราไม่ด่าให้เสนียดปากหรอก .....ขอเตะปากทีเดียวพอ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน