Jump to content

- - - - -

ด่วน !!! พี่น้องเสื้อแดงโปรดทราบ

• Please log in to reply
67 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:02

พรุ่งนี้...ยังต้องตามลุ้นกันต่อซินะ

กลายเป็นหมีแพนด้าแน่ :D

Now!  Restart Thailand  

#52 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:05

อาวุธพร้อม ........

ลุยยยยยยยยยยยยยยยย

อ้าวววววว โดนเองสะด้วยยย

แต่ยอมรับครับ.ทหารชุดนี้น่ากลัวจริงๆ.แล้วเป็นทหารฟักทองด้วย(ดูสีที่ปืนนะครับ)เสื้อแดงรับไม่ได้ครับ..เห็นว่าจะเอาไปให้ DSI วันนี้..จบกันทหารไทย..

#53 My Will

My Will

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:00

ด่วนครับ เมื่อสัก สิบาทีนี่เอง มีข่าวว่า "รบพิเศษ ป่าหวาย" จำนวน 60นาย ได้ขึ้นเฮลิคอปเตอร์โจมตี AH-1F 1 ลำจากเชียงใหม่
มาเพื่อลอบทำร้ายนายกปู....พี่น้องเสื้อแดงถ้าเห็น ฮ. มาให้เอาพลุยิงใส่นะครับ เพราะ ฮ.มันบินไม่สูงโดนพลุ โดนตะไล...เข้ามีสิทธิ์ร่วงครับ

มันมากันยังไงครับพี่น้อง ฮ.ลำติ๊ดเดียว อัดกันมา 60 คน

เค้าเกาะหางฮอมาครับ ถึงที่แล้วโรยตัวได้เลยไม่เสียเวลา :lol: :lol:

#54 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:30

เข้ามาช่วยดันทู้ ;)

#55 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:57

ตกลงว่าเป็นพรุ้งนี้นะครับ...ผมจะได้ไปบอกคนแถวบ้านครับ..เห็นเมื่อคืนตื่นเต้นกันใหญ่โทรถามกันไปหมด..(เรื่่องจริง) ผมอยากเอาถุงขยะมาดมให้ขาดใจตายไปเลย..แต่ต้องยอมรับนะครับว่าพวกเค้ามีความพร้อม..กันจริงๆๆตอนดีกๆเห็นเค้าบอกว่ามีรถถังออกมา..ผมไม่กล้าออกไปถาม..กลัวอดหัวเราะไม่ได้...

ตอนนี้ กำลังโม รถถังอยู่ สร็จแล้วจะไปลุยเลย ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ (ฮาาาาาา แบบนี้ไทยๆดี ๕๕๕๕)

Edited by redfrog53, 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:58.

#56 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:04

ตกลงว่าเป็นพรุ้งนี้นะครับ...ผมจะได้ไปบอกคนแถวบ้านครับ..เห็นเมื่อคืนตื่นเต้นกันใหญ่โทรถามกันไปหมด..(เรื่่องจริง) ผมอยากเอาถุงขยะมาดมให้ขาดใจตายไปเลย..แต่ต้องยอมรับนะครับว่าพวกเค้ามีความพร้อม..กันจริงๆๆตอนดีกๆเห็นเค้าบอกว่ามีรถถังออกมา..ผมไม่กล้าออกไปถาม..กลัวอดหัวเราะไม่ได้...

ตอนนี้ กำลังโม รถถังอยู่ สร็จแล้วจะไปลุยเลย ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ (ฮาาาาาา แบบนี้ไทยๆดี ๕๕๕๕)

มันจะชัดอะไรขนาดนี้ครับ..รถถังเสื้อเหลืองของแท้..แสดงว่างวดนี้เสื้อเหลืองเอาจริง....น่ากลัวครับน่ากลัว.. :o

#57 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:12

สถานะการณ์เป็นไงมั่ง :huh:

#58 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:22

ยึดกรมประชาสัมพันธ์ได้แล้ว เดี๋ยวจะตัดเข้าทีวีพูล

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#59 redfrog53

redfrog53

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:00

ยึดกรมประชาสัมพันธ์ได้แล้ว เดี๋ยวจะตัดเข้าทีวีพูล

ว้าวววววววว ๆๆว้าว ตัดเข้าเร็วๆๆ อยากกดู!!!

#60 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:14

ว้าวววววววว ๆๆว้าว ตัดเข้าเร็วๆๆ อยากกดู!!!

มั่วแล้ว ไม่ใช่พูลนี้

จะตัดเข้า ทีวี พูห์

Posted Image+Posted Image

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#61 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:34

กลิ่นปฏิวัติแรงมาก

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#62 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:49

ข่าวแว่วมาว่า จะมีการนำรถถังออกมาในเวลาที่พี่น้องเสื้อแดงดูบอลพรีเมียร์ลีก เซเรียอา บุนเดลลิกา ลาลีกา ... เพราะพี่น้องเสื้อแดงไม่ทันระแวดระวัง

ดังนั้น ... ขอให้พี่น้องเสื้อแดงทุกท่านงดดูบอลในช่วงเวลาดังกล่าว แล้วหันมาติดตามข่าวสารตามเวปบอร์ดหรือ FB ของแกนนำเสื้อแดงแต่เพียงอย่างเดียวเท่านั้น :angry: เราต้องช่วยกันปกป้องรัฐบาลท่านปูอย่างสุดความสามารถ :wub:

ปล.เมื่อถึงช่วงเวลาเตะแชมเปี้ยนลีกแล้ว ก็ขอให้งดดูบอลในช่วงดังกล่าวด้วย เพราะต๊ะหารอาจใช้ช่วงเวลาที่พวกเราชาวพี่น้องเสื้อแดงพรั้งเผลอ เข็นรถถังออกมาได้ :angry:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#63 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:52

จากกระทู้นี้ครับ

http://bit.ly/OG18kA

เอ้าพี่น้องครับ สายข่าวลับใน ทบ. แจ้งว่า พรุ่งนี้มีการเตรียมการจะปฏิวัติ(ตอนนี้เบิกน้ำมันไปเติมรถถังอยู่)
นายกปู ของพวกเรา พวกเราต้องไปล้อมบ้านนายกปูเอาตัวเองเป็นโล่ มนุษย์....พี่น้องแท็กซี่ หากเห็นรถถัง
ขับออกจากกรมกอง ให้เอาแท็กซี่ พุ่งชนเลยครับ ไม่เป็นไรครับ ฯพณฯ ท่านเหวง ยืนยัน ว่าปลอดภัย.....
คาดว่าจะเริ่มเคลื่อนรถถัง ออกจากรมกองประมาณ ตี 3 - ตี 5 ของวันพรุ่งนี้....
ให้แบ่งคนสัก2ล้านไป ดูแลบ้าน ฯพณฯ เต้น/ตู่ แกนนำ ที่รักของพวกเรา...แยกบ้านละล้าน
ฯพณฯ ท่านเหวง 1 ล้านตัวที่เหลือ 12 ล้านไปบ้านนายกปูนะครับ.....
ด่วน !!! ตอนนี้ ทหาร ได้ส่งทีม สไนเปอร์ ไปเฝ้า ตามจุดต่าง ๆ แล้ว....
เพื่อท่านผู้นำ เพื่อนายกปู และเพื่อท่านเต้นท่านตู่ท่านเหวง ออกมาได้แล้วครับพี่น้อง
อ่อ อยากลืมบัตร ปชช. นะครับ (เงินค่าเดินทางเบิกหน้างานนะครับ).....

ขอบคุณ

ตกลงเป็นพรุ้งนี้แน่นอน..รับทราบครับ..(วันนี้มาไม่ทัน..)แต่ขอร้องนะครับ..ไปบ้านท่านนายกอย่าไปให้ถึงล้านเลยครับ..ได้ป่าวครับ(มาแค่1-2ล้านก็ไม่มีที่ให้เดินกันแล้ว..รถถังก็เข้าไม่ได้..เดี่ยวแผนจะเสียนะครับออกมากันมากเกิน..ทั้งทหารและรถถังเข้ามมาไม่ถึง..เมืองหลวงติดอยู่แถวโคราช.อายแย่เลย..ต้องรอให้ทหารและรถถังเข้ามาในเมืองก่อนครับค่อยออกมาปิดล้อม...ตกลงพรุ้งนี้..ผมจะรอนะครับ...

Edited by kon_thai, 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:52.

#64 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:06

ข่าว ลับ ลวง พราง จากตะหานแตงโม
ขณะนี้ได้จัดเตรียมกองกำลังรถถังไว้ประจัญบานกับพวกจ้องล้มรัดตะบานแล้ว
ศึกครั้งนี้มีฉีกขาด เอ๊ย!!! แตกหักแน่นอนครับ

#65 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:36

ด่วนที่สุด เมื่อคืนได้รับรายงานจากสายข่าว แตงโมว่า กรมทหาร "ปืนใหญ่" รักษาฯ ได้ยิงปืนถล่มไปยังหมู่บ้าน "เสื้อแดง" 2 นัด ครับ ชาวบ้าน "เสื้อแดง" ปลอดภัยกันดี แต่กระเป๋าฉีกกันเป็นแถว

ที่มา http://bit.ly/O6mkFq
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#66 redfrog53

redfrog53

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:42

รถถังกองพัน2 เคลื่อนพลมาถึงหน้า 7/11 แล้ว

ตะให้ลงที่ไหน แจ้ง ว.5 ด้วยยยย
๕๕๕๕๕ (ฮาอย่างไทย)

#67 redfrog53

redfrog53

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:57

"ทีวีพูล" มาแล้วววววววว!!!!

.

.

.

Edited by redfrog53, 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:58.

#68 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:01

ด่วนที่สุด เมื่อคืนได้รับรายงานจากสายข่าว แตงโมว่า กรมทหาร "ปืนใหญ่" รักษาฯ ได้ยิงปืนถล่มไปยังหมู่บ้าน "เสื้อแดง" 2 นัด ครับ ชาวบ้าน "เสื้อแดง" ปลอดภัยกันดี แต่กระเป๋าฉีกกันเป็นแถว

ที่มา http://bit.ly/O6mkFq

ที่โดนยิงมัน เป็ดแดง ใช่ป่าว เป็ดปีกหักเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ :lol: :lol: :lol:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน