Jump to content

- - - - -

////////// ชาวนาที่เลือกพรรคเพื่อไทย กับชาวสวนยางที่ไม่ได้เลือกพรรคเพื่อไทย รัฐบาลควรจะเลือกช่วยใครก่อนกันครับ?

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 mongdoodee

mongdoodee

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:43

หน้าที่ของรัฐบาลต้องช่วยเหลือประชาชนอย่างเหมาะสม และไม่เลือกปฏิบัติ

แต่พฤติกรรมของรัฐบาลเพื่อไทย ทั้งไม่เหมาะสมและเลือกปฏิบัติ

#52 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:49

สังเกตุรึเปล่าครับว่า

คู่กรณีของ ใจดี ไม่มาตอบกระทู้เลย

พวกเราก็

อย่าไปตอบกระทู้มัน

Edited by iceza50, 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:49.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน