Jump to content

- - - - -

เจ๋ง "จ๋อย" ศาลอาญา ยกคำร้องยื่นประกันตัว "เจ๋ง ดอกจิก" คนรับรองเสียม่ะๆๆๆๆ!!!

• Please log in to reply
65 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:31

ด่วน!
ศาลอาญา ยกคำร้องยื่นประกันตัว "เจ๋ง ดอกจิก"
ชี้ ไม่มีเหตุผลเพียงพอที่บ่งชี้สำนึกผิดจริง และหากปล่อยแล้วจะไม่ฝ่าฝืนเงื่อนไข

Mark Fan Club

นครศรีธรรมราช panoramio[/b] เจ๋ง เป็น จ๋อย
ธนพณ แก้วมงคล สะใจ ไอสาสนอนคุกต่อไป ทำไมรูปนี้มันแต๋วจังวะ โดนตุ๋ยแน่เลย
ราเชนทร์ รักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ฝันไปอ่ะป่าวเนี่ย
Puang Gatsomboon มันยังมีหน้ามาโกหกอีกไอ้เวรตะไลนี่
Alek Leela ศาลพิจารณาชอบแล้ว ถ้าให้ประกัน ก.ม.จะไม่ศักดิ์สิทธิ์อีกเลย ให้นอนคุกดีแล้วพวกวายร้ายแดง
Sompong Kanjanapayap คนมีความสามารถก็ช่วยสอนตลกให้นักโทษด้วยกัน คนเลวอย่างนี้อยู่ในคุกดีแล้ว
Leeploy Leklek ไอ้ข้าง ๆ สงสัยจัง มันจะปฏิบัติกับนักโทษคนอื่น ๆ แบบนี้เปี๊ยบไม๊อะ
Suchart Prommai ‎55555555555 สงนั้มน่า...tattoo with dog.
Puang Gatsomboon ดูไว้เป็นตัวอย่างไอ้พวกหวังรวยทางลัด...หึ หึ หึ
Gust Loveking ให้มันได้อย่างงี้ซิ..... รู้ร้อนรู้หนาวอย่างชาวประชาเค้าบ้างนะค่ะ ท่านผู้พิพากษา ฮิ้ววววววววววววววววววว
Jira Pon สมนะหน้าถึงคนรับรองด้วย
น้องติ่งน่ารัก คึกคักเวลาโดนจีบ สะใจจังเลย ขังนานๆๆเลยยิ่งดี

#โอ๊คพ่อมึงโกง

#2 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:32

เย้ๆๆๆ...อดกร่างไปอีกนานแหล่ะม รึง... ;)

#3 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:32

annop kittikul@annopk
11.10น.เจ๋งนอนคุกต่อศาลยกคำร้องประกันตัวหลังทนายยื่น6แสนหวั่นคุกคามอีก inn

#4 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:35

คนสำนึกผิด ไม่ให้โอกาส

เซ็งอำมาตย์ จริง ๆ :angry:
  • -3- likes this

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#5 tonk

tonk

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:35

จะสำนึกผิด..ในคุกก็ด้าย
โสน้าน่า..สะใจโว๊ย! :D :D :D

#6 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:47

เบิก-บาน แน่

#7 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:59

เหอๆๆ...ตรูว่าน่ะไอ้เจ๋ง ม รึงผูกคอตายในคุกนั่นแหล่ะ
ศาลถึงจะเชื่อว่า สำนึกจริง...
ไม่เชื่อก็ลองดูได้เลย... :)

#8 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:01

ก่อนพูดไม่รู้จักคิด
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#9 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:02

ให้ออกมาทีนึงแล้ว
เสรือกกร่างเอง หวังทำคะแนนเข้าตาแม้วโดยไปคุกคามครอบครัวศาล
อย่างนี้ต้องลดโทษประหารจากยิงเป้า10 นัด เหลือ5นัด
:D :D :D

Edited by เดือนเอก, 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:03.

#10 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:05

ไอ้ตู่ ไอ้เต้น และอีกหลายๆตัว นั่งหนาวเลยป่ะเมิง!!!! :lol: :lol: :lol: :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#11 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:06

ศาลฯท่านเมตตาให้อยู่ฟรี กินฟรี ไม่ต้องออกมาเป็นภาระต่อครอบครัว

#12 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:08

ป๊าด....ไม่รู้จริง
ว่าใครสั่งใคร
ก็พวกอำมาตย์ที่นั่งหน้าสลอนเป็นรัฐมนตรีไงละท่าน
ที่อยากให้มันอยู่ในนั้นต่อไป
ประชาเอ๋ย...เสียที..เสียท่าตอนแก่ที่ไม่รู้ว่าเขาเล่นเกมส์อะไรกันอยู่

#13 ต่อมเดือดแตก

ต่อมเดือดแตก

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:12

เรื่องซูเปอร์เหลือเชื่อที่สุดในจักรวาล ศาลไทยไม่กลัวปะชาติ๊บไตบุกเผาบ้าน
นับถือและขอโทษจากใจที่เคยปรามาสศาลไว้ครับ -_- -_- -_-
"ท๊ากสิน....ออกไป"

#14 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:19

จตุพร ว่างัย

#15 redfrog53

redfrog53

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:21

นี่ขนาด รมต.ยุติธรรม ไปให้การรับรอง พ่วงด้วยสามีเจ๊เบียบ ไปเป็นพยาน ศาลฯยังไม่เชื่อ
ทั้ง พรหมนอก ทั้ง พงศ์พานิช ....ว่าไงงงงงง!

#16 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:26

นี่ขนาด รมต.ยุติธรรม ไปให้การรับรอง พ่วงด้วยสามีเจ๊เบียบ ไปเป็นพยาน ศาลฯยังไม่เชื่อ
ทั้ง พรหมนอก ทั้ง พงศ์พานิช ....ว่าไงงงงงง!

ล้มละลายทางความน่าเชื่อถือทั้ิง 2 ตัว

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#17 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:34

แท้/เทียม เดี๋ยวแดงนักโพสก็ตกงานหรอก

Edited by ssa, 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:35.

#18 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:02

"เหล่าแม่ยกและกองเชียร์หายไปไหนหมดว๊ะเนี่ย

สักวันถ้าเหลืออดขึ้นมา จะแฉให้หมดเลยคอยดู"

ลงชื่อ

เจ๋ง ดอกขิก :P :P

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#19 samin

samin

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:08

เสรือกกร่างเอง หวังทำคะแนนเข้าตาแม้วโดยไปคุกคามครอบครัวศาล
อย่างนี้ต้องลดโทษประหารจากยิงเป้า10 นัด เหลือ5นัด

555+ ตลกไอ้สิงติดอ่างว่ะ จะเหน้บแนมอำมาตย์ เลยโดนตบเกรียนโทษฐานโชว์โง่
เฮ้ออออออออออออ ขำขันตอนบ่ายเลยตรู
เสื้อแดงนี่ สงสัยจะชอบโชว์โง่เป็นกิจวัตร 555+

#20 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:09

สมน้ำหน้า

#21 charlie24

charlie24

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:13

อิๆๆๆ

#22 arseyut

arseyut

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:17

555+ ตลกไอ้สิงติดอ่างว่ะ จะเหน้บแนมอำมาตย์ เลยโดนตบเกรียนโทษฐานโชว์โง่
เฮ้ออออออออออออ ขำขันตอนบ่ายเลยตรู
เสื้อแดงนี่ สงสัยจะชอบโชว์โง่เป็นกิจวัตร 555+

ระวังจะโชว์โง่เสียเองน่ะครับ กิ้วๆ

#23 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:26

"เหล่าแม่ยกและกองเชียร์หายไปไหนหมดว๊ะเนี่ย

สักวันถ้าเหลืออดขึ้นมา จะแฉให้หมดเลยคอยดู"

ลงชื่อ

เจ๋ง ดอกขิก :P :P

ยังไม่มีคิวให้ครับ รอไอ่ตู่สับมือให้สันขวานก่อน

#24 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:34

สำนึกผิด ควรสำนึกตั้งแต่โดนคราวแรกแล้ว
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#25 samin

samin

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:45

ระวังจะโชว์โง่เสียเองน่ะครับ กิ้วๆ

ไม่เป็นไรครับ มนุษย์เราต้องมีบ้าง ถ้าหากไม่เคยโชว์โง่เลยแม้แต่ครั้งเดียว แสดงว่าไม่เคยแสดงความคิดเห็นครับ
แค่คนที่มีไอคิวสูงกว่ามาตรฐานคนปกติทั่วไปนิดหน่อยครับ ไม่ได้อัจฉริยะแบบไอน์สไตน์ ต้องมีพลาดบ้าง
แต่มั่นใจว่า ทุก 10 โพสต์ของผม จะเป็นการโชว์โง่แค่ประมาณไม่เกิน 1 ครั้งน่ะครับ
ชิวๆๆๆๆๆ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ยังงัยความโง่ของผม ฏ้ไม่สามารถเทียบเท่าควายแดงได้อยู่แล้ว
พวกนั้น โง่จริงจรัง โง่ดันทุรัง โง่เกินเยียวยา พูดแล้วก็สมเพชใจว่าในประเทศนี้กับในบอร์ดนี้ก็มีคนจำพวกนี้อยู่ไม่น้อย
คิดแล้วเหนื่อย ว่าแต่ที่ผมพิมพ์ไปเนี่ยจะไปสกิดต่อมโง่ของพวกนี้หรือเปล่าเนี่ย เดี๋ยวก็มีพวกร้อนตัวดิ้นพล่านโชว์อีกแน่ๆ

#26 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:05

ชักสงสัย ว่า มีคนโดนแก๊งคิวซีดักอีกแน่ๆ

#27 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:10

ไม่น่าเชื่อคนที่เป็น รัฐมนตรีว่าการกระทรวงยุติธรรม กับ คนที่เป็นอดีตปลัดกระทรวงมหาดไทย จะลดตัวลงไปเป็นลูกน้อง ทำตามคำสั่งของแกนนำคนเสื้อแดง

#28 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:11

ได้ยิน. เขากระซิบกันว่า ( ไม่ได้รับรองอะไรหรอก)
( แค่เอา เกียรติยศ ชื่อเสียง ) มาโยนทิ้งหลังศาล
เท่านั้นเอง ( เก็บไว้มันก็กินไม่ได้ ) ..!!!! :P :lol:

#29 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:26

ท่านเจ๋ง เสียสละ เล็ก ๆ น้อย เพื่อเป็น สีสัน ปชต.
พี่น้องเสื้อแดง ซาบซึ้ง เป็นอย่างยิ่ง....ที่ท่านเสียสละ
ให้พวก อำมาตย์และไพร่ เห็นว่า ศาลท่านยุติธรรม
ท่านเจ๋ง เสียสละเพื่อพวกพ้องจะได้มา ตกระกำลำบากนอนคุกอย่างท่าน
ท่านเจ๋งเป็นวีระบุรุษ ของเราชาวพี่น้องเสื้อแดงครับ
ผมอยากจะสนับสนุน ให้ท่านติดคุกนานๆ เพื่อจะตบหน้า พวก แมงสาปครับ
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#30 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:34

ถ้ามี รองนายก ไปรับประกัน ป่านนี้ หลุดไปแล้ว... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#31 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:36

ถ้ามี รองนายก ไปรับประกัน ป่านนี้ หลุดไปแล้ว... :D

เอานายกดีกว่าชัดเจนดี ว่าเป็น(น้อง)ผู้นำก่อการร้ายตัวจริง :lol: :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#32 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:36

เที่ยวนี้ แดง QC ได้ เหยื่อ เยอะดี...เทพๆทั้งนั้น :D

อย่างฮา...

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#33 redfrog53

redfrog53

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:37

เอานายกดีกว่าชัดเจนดี ว่าเป็น(น้อง)ผู้นำก่อการร้ายตัวจริง :lol: :lol:

ไม่ให้นายกฯตัวจริงเลยละ 5555555555555

#34 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:38

เรื่องอย่างนี้ต้องบูรณาการกันทุกภาคส่วนนะค้า
ขอโอกาสให้ทุกคนได้ทำงานก่อนเถอะค่ะ
วันนี้ขอพูดแต่เรื่องน้ำนะคะ

ฮ่วย!

#35 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:39

ไม่ให้นายกฯตัวจริงเลยละ 5555555555555

นักโทษหนีคดีมาค้ำประกันผู้ต้องหาคดีก่อการร้ายไม่ได้ :lol: :lol: :lol: :lol:

#36 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:40

เที่ยวนี้ แดง QC ได้ เหยื่อ เยอะดี...เทพๆทั้งนั้น :D

อย่างฮา...

ไม่ทราบว่าไอ้เจ๋งเหยื่อใครนะ คุกยาวๆไป :lol: :lol:

#37 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:42

แล้วแบบนี้จะมีการเผาเมืองอีกไหมครับ?
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#38 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:45

ไม่เป็นไรครับ มนุษย์เราต้องมีบ้าง ถ้าหากไม่เคยโชว์โง่เลยแม้แต่ครั้งเดียว แสดงว่าไม่เคยแสดงความคิดเห็นครับ
แค่คนที่มีไอคิวสูงกว่ามาตรฐานคนปกติทั่วไปนิดหน่อยครับ ไม่ได้อัจฉริยะแบบไอน์สไตน์ ต้องมีพลาดบ้าง
แต่มั่นใจว่า ทุก 10 โพสต์ของผม จะเป็นการโชว์โง่แค่ประมาณไม่เกิน 1 ครั้งน่ะครับ
ชิวๆๆๆๆๆ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ยังงัยความโง่ของผม ฏ้ไม่สามารถเทียบเท่าควายแดงได้อยู่แล้ว
พวกนั้น โง่จริงจรัง โง่ดันทุรัง โง่เกินเยียวยา พูดแล้วก็สมเพชใจว่าในประเทศนี้กับในบอร์ดนี้ก็มีคนจำพวกนี้อยู่ไม่น้อย
คิดแล้วเหนื่อย ว่าแต่ที่ผมพิมพ์ไปเนี่ยจะไปสกิดต่อมโง่ของพวกนี้หรือเปล่าเนี่ย เดี๋ยวก็มีพวกร้อนตัวดิ้นพล่านโชว์อีกแน่ๆ

ว่าแต่คนอื่น ไม่รู้บ้างเหรอ ว่า ตนเอง ก็ โง่ ที่โดนหลอก <_<

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#39 คนบ้านนอกนะจ๊ะ

คนบ้านนอกนะจ๊ะ

น้องใหม่

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:47

...เดี๋ยวนี้ ใครทำผิดหรือไม่ ไม่รู้ รู้แต่ยกพวกประท้วงลูกเดียว เรียกหาประชาธิปไตย...แต่ไม่เคารพกฎหมาย
นี่หรือที่คนเสื้อแดงต้องการ เหอะๆ

#40 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:50

แล้วแบบนี้จะมีการเผาเมืองอีกไหมครับ?

ไม่ครับเพราะ เรามีรัฐบาล ประชาธิปไตย แบบที่คนเผาต้องการแล้ว...

#41 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:52

อยู่ในคุก ทำประโยชน์ได้มากกว่าเยอะ เชื่อดิ...
เห็นม๊า...ผู้คุมทุกคน ต่างหน้าตายิ้มแย้มแจ่มใส
หน้าระรื่นอย่างกับได้ดู จำอวดแสดงตลก ยังไงยังงั้น... :D

ผมเอง ยังอดนึกยิ้มในใจ แถมดีใจไปด้วย ด้วยคิดเล่นๆว่า
จะได้เห็นมันติดคุกนานๆ... ;)

#42 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:53

ท่านเจ๋ง เสียสละ เล็ก ๆ น้อย เพื่อเป็น สีสัน ปชต.
พี่น้องเสื้อแดง ซาบซึ้ง เป็นอย่างยิ่ง....ที่ท่านเสียสละ
ให้พวก อำมาตย์และไพร่ เห็นว่า ศาลท่านยุติธรรม
ท่านเจ๋ง เสียสละเพื่อพวกพ้องจะได้มา ตกระกำลำบากนอนคุกอย่างท่าน
ท่านเจ๋งเป็นวีระบุรุษ ของเราชาวพี่น้องเสื้อแดงครับ
ผมอยากจะสนับสนุน ให้ท่านติดคุกนานๆ เพื่อจะตบหน้า พวก แมงสาปครับ

ท่านต้องเสียสละนานๆเพื่อให้เพื่อนๆท่านได้ตำแหน่งแทนนะครับ
เหล่าแกนนำอำมาตร์นอกคุกก็จะสรรเสริญ ท่านเป็น วีระบุรุษ
ประชาธิปไตย ครับ

#43 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:55

อ้าว

เห็นก่อนศาลจะวินิจฉัย ทนายพ่อเจ๋งออกมากดดันศาล

บอกว่าเชื่อว่าคราวนี้ศาลต้องอนุญาตให้ประกันนี่นา

#44 patcha

patcha

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:02

นายประกันก็สบายตัวไปไงล่ะ

ตอนนี้คงกำลังโล่งใจที่รอดพ้นจากการเอาตำแหน่งหน้าที่ไปประกันตัวเจ๋ง

ทำนองว่าช่วยแล้วนะ แต่ไม่ได้ประกันเอง
ความเป็นคนดีสำคัญที่สุด ถ้าคนไม่ดี จะระบบหรือระบอบใดก็ไม่ดีทั้งสิ้น

#45 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:02

ไม่ครับเพราะ เรามีรัฐบาล ประชาธิปไตย แบบที่คนเผาต้องการแล้ว...

งั้นแบบนี้เราต้องให้เครดิตเสื้อแดงเผาเมืองที่อ้างว่าเพื่อทวงประชาธิปไตย หรือม๊ากนาซีที่ยอมยุบสภาเพื่อให้ได้ตามที่เสื้อแดงเรียกร้องครับ? :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#46 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:09

ท่านจตุพรไม่มีรองนายกไปประกันหรือครับ ทำให้ไปเลือกตั้งไม่ได้เลย

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#47 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:10

รัฐมนตรีว่าการกระทรวงยุติธรรมมาประกันตัวให้แบบนี้ ผมไม่แปลกใจเลยว่าทำไมเจ๋งถึงร้องคาราโอเกะในคุกได้

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#48 Titan

Titan

น้องเก่า

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:35

หน้าอย่างหมาเจ๋งเนี่ยนะสำนึก อย่างมันอ่ะมันขี้ขลาดจะตาย ด่าศาลคุกคามศาลติดคุกแล้วสำนึก ถุ้ย !!!

ใครลองถามมันซิเคยสำนึกมั้ยว่าทำชาติ บ้านเมืองย่อยยับอย่างไร ทำไมไม่สำนึก

#49 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:40

ลำพัง "เสริมศักดิ์ เจ๊เบียบ"และ"ยุทธ์ วอลเปเปอร์"นั้น ศาลไม่ให้"ราคา"อยู่แล้ว......
นึกไม่ถึงว่าจะไม่ให้"ราคา"รมว.ยุติธรรม"ด้วย....ฮา

ขอคารวะมา ณ ที่นี่ครับ.........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#50 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:54

โดน QC เก็บไป 1 ราย
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน