Jump to content

- - - - -

เชิญชาวเสรีไทยร่วมลงชื่อร้องเรียน นางดารุณี กฤตบุญญาลัย "ด่าและเสียดสีในหลวงทำไม"

• Please log in to reply
70 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:17

โง่เง่า ไม่รู้จักสี่ ไม่รู้จักแปด :huh:

ด่าใครคะ..ทักษิณหรือดารุณี :huh:

ประสาทช้า โง่เง่าจริงๆด้วยวุ้ยๆ :lol: :lol: :lol:

ด่าตัวเองอ่ะเด่ะ
ไอ้หน้าด้าน ด่าตัวเองก็เป็นเว้ยเฮ้ย

ด่าพวกเมิงสาวกโกเต๊กนั้นล่ะ ยังไม่รู้ตัวอีก โง่เง่าจริงๆ :lol: :lol:

เข้าใจผิดอะไรป่ะ 19เกือก ที่นี่ไม่มีสาวกโกเต็ก มีแต่คนใช้โกเต็กเวลาเป็นเมนเท่านั้น แล้วที่บอกว่า "โง่เง่า ไม่รู้จักสี่ ไม่รู้จักแปด" น่ะ 19เกือกเข้าใจความหมายหรือเปล่า หรือนึกอะไรได้ก็พูดไปเรื่อยเปื่อยตามประสาฟาย ไอ้อาการที่กำลังเป็นอยู่แบบที่ 19เกือกและพรรคพวกฟายแดงรวมทั้งอีดา กฤตบรรลัยเป็นอยู่เนี่ยะ เค้าเรียกว่าไม่รู้จักที่ต่ำที่สูงต่างหาก

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#52 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:21

น่าจะเอาของสายตรงภาคสนามไปเป็นพยาน ได้นะครับ ผมว่า

#53 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:33

ประกาศ !

ฝากข่าวที่เพจนี้ด้วยค่ะว่า ขณะนี้นางดารุณี ไปแจ้งความจะเอาเรื่องกับน้องคนที่เข้าไปถามว่า ว่าในหลวงทำไมที่สยามพาราก้อน และตำรวจบอกว่า เมื่อรวบรวมหลักฐานเสร็จแล้วจะเรียกตัวไปดำเนินคดี

ใครก็ตามที่รู้จักน้องผู้หญิงคนนั้น ช่วยบอกหน่อยว่า ดิชั้นนี่แหละ จะไปโรงพักกับแกเอง เราไปกันเยอะๆ ไปให้รู้ว่า สิ่งที่น้องคนนั้นทำไปน่ะ "ถูกแล้ว"

ต้องมาช่วยกันปกป้องคนดีที่กล้า อย่าให้เค้าเดียวดาย แต่พวกเรามานั่งพิมพ์เอามันอย่างเดียว

...ไปกันจริงๆเลย เป็นงัยเป็นกันซิ!
Cynthia Aiemsaard

#54 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:28

เอาไปเลย ทั้งครอบครัว 5 ชื่อ

#55 wewe

wewe

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:32

ร่วมด้วยค่ะ

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#56 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:52

ประกาศ !

ฝากข่าวที่เพจนี้ด้วยค่ะว่า ขณะนี้นางดารุณี ไปแจ้งความจะเอาเรื่องกับน้องคนที่เข้าไปถามว่า ว่าในหลวงทำไมที่สยามพาราก้อน และตำรวจบอกว่า เมื่อรวบรวมหลักฐานเสร็จแล้วจะเรียกตัวไปดำเนินคดี

ใครก็ตามที่รู้จักน้องผู้หญิงคนนั้น ช่วยบอกหน่อยว่า ดิชั้นนี่แหละ จะไปโรงพักกับแกเอง เราไปกันเยอะๆ ไปให้รู้ว่า สิ่งที่น้องคนนั้นทำไปน่ะ "ถูกแล้ว"

ต้องมาช่วยกันปกป้องคนดีที่กล้า อย่าให้เค้าเดียวดาย แต่พวกเรามานั่งพิมพ์เอามันอย่างเดียว

...ไปกันจริงๆเลย เป็นงัยเป็นกันซิ!

จะไปเมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะคะ เต็มที่ค่ะ ช่วยกันปกป้องคนดี
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#57 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:53

ถึงจะมาช้าไปหน่อย แต่ก็ร่วมลงชื่อด้วยคนครับ

#58 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:00

ประกาศ !

จะไปเมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะคะ เต็มที่ค่ะ ช่วยกันปกป้องคนดี

เรื่องอื่นพลาดได้ เรื่องนี้ ไม่พลาดแน่
ไปด้วยคนครับ บอกมาเลย เมื่อไหร่? วันไหน? บอกด้วยๆ

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#59 lichen

lichen

น้องเก่า

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:14

เข้ามาบอกว่าไปเข้าชื่อมาเรียบร้อยแล้วค่ะ ^^

#60 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:30

ขอร่วมลงชื่อด้วยครับ
และขอร่วมประณามพวกคิดล้มสถาบันทุกคน
เสียดายที่พวกเราได้แต่เป็นฝ่ายตั้งรับอย่างเดียว
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#61 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:03

การเป็นคนดีเเล้วตั้งรับอย่างเดียวยอมเป็นคนไม่ดีเเต่ขอบุกบ้างดีกว่า

น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อนได้นะครับ

ถ้าไม่ทำอะไรให้มันรู้สึกบ้างไอ้คนเหล่านี้มันก็ขยายเพิ่มขึ้นนะ

#62 Lucy Van Pelt

Lucy Van Pelt

ขาประจำ

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 04:41

ลงชื่อครับ

#63 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:06

ตอนนี้มีคนลงชื่อ 526 คน ขาดอีก 474 คนจะครบหนึ่งพัน ผมว่าไม่เกินสัปดาห์นี้ถึงยอดแน่ๆ
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#64 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:45

ประกาศ !

ถูกแล้ว??? ผมว่าทำอย่างนี้ไม่ดีมั้ง เหมือนเอากลุ่มคนไปปะทะกลุ่มเสียเปล่า ๆ สิ่งที่เขาต้องการคือการปะทะของกลุ่มคนนะ ตุณรักในหลวงจริงหรือเปล่า?

#65 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:50

ขอร่วมลงชื่อด้วยคน
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#66 สีโลเก

สีโลเก

น้องเก่า

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:25

ขอร่วมลงชื่อด้วยครับ

ผมไม่เข้าใจจริงๆว่า ไอ้เหลี่ยมมันทนได้ไงที่มีสมุน ชั่ว โง่ ถ่อย หรือว่ามันภูมิใจ หรือมันคิดว่าคนทั่วไปจะไม่รู้ไม่ใส่ใจ อย่างไรควายแดงก็หลงเชื่ออยู่แล้ว หรือจำใจต้องใช้พวก โง่ ชั่ว ถ่อย เป็นหัวหมู่ทะลวงฟันเพื่อทำลายฝ่ายตรงข้าม

เป็นดินรองพระบาท ยังดีกว่าเป็น ขี้เปียกข้างไข่ไอ้เหลี่ยม

++++++++++..........++++++++++..........++++++++++

ไม่มีคนดีคนใดยืนอยู่ข้างไอ้เหลี่ยมและพวกควายแดง

#67 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:26

อีกหนึ่งเสียง สำหรับไอ้พวกไม่รู้จักแผ่นดินที่พวกมันซุกหัวอยู่
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#68 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:31

พวกล้มเจ้านี่ ส่วนใหญ่ตอแหลทั้งนั้น -_-

ไม่ใช่ส่้วนใหญ่ครับ พวกมันตอแหลกันทุกตัวครับ

#69 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:00

มาช่วยลงชื่ออีกคน ;)

#70 Duke_th1

Duke_th1

ขาประจำ

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:33

ลงชื่อเมื่อคืนที่ผ่านมาแล้วค่ะ
คิดว่า ไม่เกินวันศุกร์ จำนวนคนน่าจะครบ

Edited: แก้ไขตัวสะกด

Edited by Duke_th1, 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:34.

#71 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:32

ขอโทษนะครับ เขาด่าที่ใหน เมื่อไหร่ และด่าว่าอย่างไรครับ
คือต้องการทราบข้อเท็จจริง เพื่อจะได้พิจารณาว่าจะร่วมลงชื่อหรือไม่

ตอนนี้ดอนยอคงเห็นข้อมูลต่างๆแล้ว จะร่วมลงชื่อมั้ยครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน