Jump to content

- - - - -

นึกว่าจะรอด สรุปว่ายอดขายสามสาขาลดหายไปเกือบครึ่ง

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:25

ทำไมบริษัทผมไม่ได้ผลกระทบเลยครับ งานเข้ามาตามปกติ มากบ้าง น้อยบ้างตามช่วงเวลา
ทำธุรกิจอย่ามัวไปโทษโน่นโทษนี่เลยครับ ดูตัวเอง ดูว่่าเราทำอะไรผิดพลาดไปหรือไม่
ปรับตัวให้เข้ากับสถานะการณ์ช่วงนั้นๆให้ได้

บริษัทที่ไม่มีตัวตน แล้วมันจะได้รับผลกระทบยังไงครับ

---------------------------------------

#52 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:34

ไพร่ยังปลื้ม
เสื้อแดงชอบ
เสื้อแดงยังชาบูอยู่เลย
ไม่เชือถามรูเฟอะดูดิ ใจดี 20 ก็ได้ พวกนั้นเขารับประกัน เอาอยู่คร๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อำมาตย์จะบ่นไรงะ

#53 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:42

พวกอำมาตย์ชอบบ่นว่ะ ทั่นนางโย๊กมาทำงานแค่ปีเดียวเองทำบ่น
มาร์คปล้นประชาธิปไตยกินได้จากคนเสื้อแดงไปตั้ง ๒ ปีไม่เห็นมีสลิ่ม อำมาตย์บ่น
ต้องมานั่งแก้ไขสิ่งที่มาร์คทำไว้ปีแรกได้แค่นี้ก็เก่งมว๊ากกกก แล้วนะ :angry:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน