Jump to content

- - - - -

มีใครเป็นเหมือนผมไหม

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Huligan

Huligan

ดาวพยศนภา

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:40

ชอบเพลงทะเลใจครับ อิอิ...ดอกไผ่บานก็ชอบบบ... :P
(แต่ตัวตนของแกผมไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่...และไม่ได้เกลียดเท่าไอ้แม้วแน่นอน)
ส่วนไทยรัฐผมอ่านแต่สารคดีกับเทคโนโลยี(หน้า 7)อ่ะ(อ่านของสำนักงาน ไม่ได้ซื้อเอง)

Edited by Huligan, 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:45.

ทฤษฎีของ เดล คาเนกี ใช้กับเหิ้ยหางแดงไม่ได้*สิ่งที่มองไม่เห็นใช่ว่าจะไม่มีอยู่จริง แต่สิ่งที่มองเห็นได้นั้นน่าเชื่อถือมากกว่า*

#52 shanita

shanita

น้องเก่า

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:45

#53 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:19

แต่ก่อนชอบมากเลย
แต่เลิกสนใจตั้งแต่เหตุการณ์พฤษภาทมิฬ
ผมเห็นแต่ภาพของนักฉวยโอกาสมากกว่า
สร้างกระแสให้ตัวเอง ไม่เว้นแม้แต่เหตุการณ์
สืนามิ หมดศรัทธาไปนานแล้ว
แต่ก็ไม่ได้เกลียดอะไรเขามากมายนะ
เหมือนเราหวังไว้ว่าเขาจะเป็นอย่างนั้นอย่างนี้
แล้วก็ผิดหวังก็เลยมองเขาใหม่ว่าเหมือนศิลปินทั่วไป
ไม่ได้มีอะไรพิเศษไปกว่าคนอื่นๆ
We love fender.

#54 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:29

รู้สึกเหมือนน้าเชครับ แค่ไม่แสดงออกมา ฮี่ฮี่
(เก็บไว้ในใจเท่านั้น อิอิ)

โดยส่วนตัวผมไม่กล้าไว้ใจพวก opportunist-นักฉวยโอกาส อย่างน้าแอ๊ดหรือเสี่ยตันเลย (ไม่นับสอย้วย ขานั้นเลยคำว่านักฉวยโอกาสไปแล้วครับ)
gladiator 1.jpg

#55 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 11 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:10

ถ้าใครจำ ..คุณหมอ อุดมศิลป์ ศรีแสงนาม ได้..
นั่นแหละ ตั้งแต่ท่าน ออกมาบอก ( ต้นทุน )
เครื่องดื่ม.และ น้ำอัดลม ต่าง ๆ เราก็ยุติการ
ซื้อ..ตั้งแต่นั้นมา ปัจจุบันนี้..โปร่ง....

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน