Jump to content

- - - - -

แมงสาปรับจ้างจำนวนหยิบมือทำกร่าง ราชภัฏฯอุบลฯ

• Please log in to reply
34 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:14

*
POPULAR

พี่น้องมวลมหาประชาชนเสื้อแดงเกือบ20คนไปแสดงพลังขับไล่และปิดทางเข้าไม่ให้พวกแมงสาปมากร่าง

ในขณะที่พวกแมงสาปรับจ้างจำนวนหยิบมือกำลังชุมนุมก่อการร้าย

ไอ้พวกแมงสาปชั่ว เมื่อไรจะสำนึกนะว่าไม่มีใครเค้าเอามึึงแล้ว

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:22

พรู๊ดดดด...ลุงเย็นจะเล่นมุกนี้กะจะเอาให้ตายเลยเรอะ สำลักกาแฟเลยเวง

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#3 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:22

5555

#4 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:26

หาเก้าอี้ว่างไม่เจอเลยวุ้ย

#5 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:35

ใครตาร้อนผ่าวๆบ้างหว่า
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#6 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:39

-_- -_-

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#7 pakorn

pakorn

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:44

ฮาแต่เช้าอีกแล้วครับ

จริงๆผมว่าคนที่ยังนิยมแดงก็คงมีมากกว่านี้แหละครับ แต่แดงที่มาทำอะไรแบบนี้เป็นแดงขยะ ซึ่งมีน้อยกว่าครับ

#8 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:55

สำลักกาแฟ :D :D :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#9 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:16

แดงพูดไม่ออก เพราะท่านเย็น เหน็บ ปชป ให้แล้ว

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#10 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:34

40+50+20

ม๊ากนาซีมันโดนเสื้อแดงไล่นับเป็นร้อยคนแล้ว ไม่สลดบ้างหรือไง พวกแมงสาบนี่ :angry:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#11 ฉายเดี่ยวหมื่นลี้

ฉายเดี่ยวหมื่นลี้

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:39

จะกี่คนก็ช่างเถอะ... แต่มันดีตรงที่เผยแพร่ live บนอินเตอร์เน็ตได้ ก็น่าฟังแล้ว....

ต่อให้ไม่มีคนฟัง ในห้องประชุมเลย แค่มีถ่ายทอด ก็นับผมไปด้วย 1 คน.

ปล. ที่จริง ก็ดูหมดทุกช่องน่ะ ถ้ามีเวลาพอ ^.^
/_ V Love the King _/ตีใจเป็นหลัก ตีเมืองเป็นรอง ชนะใจเป็นหลัก ยึดพิ้นที่เป็นรอง

#12 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:48

40+50+20

ม๊ากนาซีมันโดนเสื้อแดงไล่นับเป็นร้อยคนแล้ว ไม่สลดบ้างหรือไง พวกแมงสาบนี่ :angry:

นับได้ไง ไม่บอกไม่รู้นะเหนี้ย 3เวที แค่ 100คน อ๋อ!! เขาไปเชิงสัญญาลักษณ์ เวบแดงบอกมาอย่างนั้น

#13 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:55

พวกแมลงวาป จะทำอะไรก็ระวังกฏหมายบ้านเมืองด้วย

อย่าสร้างความเดือดร้อนให้กับชาวอุบล

ไม่งั้นจะตามไป ผาวววว ให้หมด!!!!

#14 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:11

ขี้โม้
ใช้โฟโฟ่ชอปแต่งภาพอะป่าว
แต่งภาพก็ไม่เนียน ยังเห็นเก้าอี้ว่าง 4-5 ตัว หึหึหึ

#15 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:18

-_- -_-

โอ้ว บร๊ะเจ้า เก้าอี้เหลือนับร้อยตัวเล๊ย....

#16 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:31

แค่ตดพร้อมกัน พวกเสื้อแดงหน้าโรงเรียนมันก็ตายแล้ว :lol:

#17 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:51

ข้างหน้ายังโล่งเลยยย
ข้างผลังไม่ต้องบอกนะ

รู้แต่ตอนนี้ สิง ตก งาน

อิอิ

#18 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:43

ชิร์...พวกแมงสาป...ยี้ๆๆ แย๊ะแหยงว่ะ
จิ๊บๆ...แค่นี้ ทำเป็น......................

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#19 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:34

-_- -_-

โอ้ว บร๊ะเจ้า เก้าอี้เหลือนับร้อยตัวเล๊ย....

แหม่ถ้ามีภาพก่อนหน้านี้สักชม. ไม่มีคัยมาเลย ดีใจจังเลย ฮาาาาาาาาาาเงิบ!

#20 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:39

พรู๊ดดดด...ลุงเย็นจะเล่นมุกนี้กะจะเอาให้ตายเลยเรอะ สำลักกาแฟเลยเวง

ผมสำลักเบียร์เลย..กำลังได้ที่พอดี

#21 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:58

มีแค่ 2คน ที่หน้ารร. ก็ยังอุตส่าห์ไป

#22 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:43

พวกแกนนำเขาไปงานศพเสื้อแดงที่อุทัยครับ...rufer เขาบอกมา
ไม่งั้นมาหลักแสนคนไปแล้วไอ้พวกแมงวาป :angry: :angry: :angry:

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#23 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:13

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#24 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:17

น้าเย็นแกตาถึงจริ ๆ หาเก้าอี้ว่างจนได้ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#25 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:25

จะเอายังงัยกันครับ.เก้าอี้ที่ว่างนะเค้าเตรียมเอาไว้ให้พี่ๆเสื้อแดงที่อยู่หน้าประตูงัย..เรียกให้เข้ามานั่งฟัง.หูตาจะได้สว่างขึ้น.ก็ไม่ยอมเข้ามา..มันเลยถึงยังไม่มีคนนั่ง... :rolleyes:

#26 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:26

หัวคะแนน สส.ในพื้นที่ พรรคใหนหนอ ขนมา แถมไปเอามาจาก จังหวัดอื่นมาด้วยสิ กลัวจะรักษาหน้าอภิสิทธิ์ไม่ได้

#27 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:29

เหอ เหอ เหอ เจอ กาสร โลว์เทคโนโลยี่ เข้าไป มาร์คบริหารธุรกิจ
หนีเข้าโรงเรียนหมดเลย 5555555555555555555555555555

#28 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:41

หัวคะแนน สส.ในพื้นที่ พรรคใหนหนอ ขนมา แถมไปเอามาจาก จังหวัดอื่นมาด้วยสิ กลัวจะรักษาหน้าอภิสิทธิ์ไม่ได้

อยากเห็นรถขนที่ว่าจัง ครับ มีรูปปลา กรอบ ด้วยก็ดีครับ ให้พูดไม่ออกกันไปข้างหนึ่ง นะ เด็กน้อย

ปากพูดมีแต่เขาว่าหรือเปล่า

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#29 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:44

ผมสำลักเบียร์เลย..กำลังได้ที่พอดี

แหมท่าน.............

ตั้งแต่เมื่อคืนยังไม่เลิกอีกเหรอวงเนี๊ย!!! :P :P

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#30 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:20

อยากเห็นรถขนที่ว่าจัง ครับ มีรูปปลา กรอบ ด้วยก็ดีครับ ให้พูดไม่ออกกันไปข้างหนึ่ง นะ เด็กน้อย

ไม่ต้องมีหลักฐานหรอก ใครๆ ก็รู้ มีแต่พวกแมงสาบเท่านั้นที่ปิดตาตัวเองไม่รู้

ปล. ตอบแบบนี้ ผ่าน QC ไหมเนี่ย
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#31 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:37

งานนี้แดงปทุม แดงสมุทรปราการ ไม่ไปหรอ :lol: :lol: หรือไม่มีค่ารถ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#32 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:51

ไม่ต้องมีหลักฐานหรอก ใครๆ ก็รู้ มีแต่พวกแมงสาบเท่านั้นที่ปิดตาตัวเองไม่รู้

ปล. ตอบแบบนี้ ผ่าน QC ไหมเนี่ย

นิดหนึ่ง :D :D

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#33 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:19

**จ่าตร.เก่า ที่ขึ้นพูดในเวทีนี้ บอกว่าเขาเป็นหัวหน้าสายเกณฑ์ชาวบ้านให้ตักขี้ เขามีเงินปลูกบ้านราคา7ล้านอยู่
เพราะรายได้นี้ ที่ตักขี้ให้ ....ลองหาคลิปดูเอาครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#34 kisa

kisa

ขาประจำ

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:25

ควายแดงหาย...แจ้งสรย้วยด่วน :D :D :D
จงอย่าหลอกตัวเองเลย Red Buff เอ๋ย

#35 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 10 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:42

ดิฉันทึ่งคนอุบลราชธานีมากเลย จริงๆนะคะ
ผ่าเหล่าออกมาจากจังหวัดอื่นในภาคอีสานเลยจริงๆสิ...

ขอชื่นชม นับถือความคิดและการเป้นตัวของตัวเองด้านการเมืองของคนอุบลราชธานีมากค่ะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน