Jump to content

- - - - -

คนสุโขทัย ปลื้ม!! มาร์คลงไปยืนดูน้ำไหล แล้วกลับบ้าน

• Please log in to reply
170 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:39

ช่วงนี้นักรบไซเบอร์ทำงานหนักหน่อยนะครับ... :D :D :D

#152 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:39

ช่วงนี้นักรบไซเบอร์ทำงานหนักหน่อยนะครับ... :D :D :D

#153 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:50

รกจังหวัดเขาจริงๆ แทนที่เ้จ้าหน้าที่เขาจะเอาเวลาไปทำงาน ต้องคอยมาต้อนรับ บิ้กแบคน่าจะล่มแล้วไหล จมไปเลย

ขอบใจมากที่ช่วยโฆษณาให้
ว่า มาร์คไปถึงก่อนไอ้ปอดเป็นศพและทีมงานน้ำของรัฐบาลทุกตัว
555555

:lol: รัฐบาล ไม่ต้องเป็นห่วงประชาชนจะดูแลท่านเอง

Edited by nnnn43, 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:50.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#154 nnnn43

nnnn43

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:54

รกจังหวัดเขาจริงๆ แทนที่เ้จ้าหน้าที่เขาจะเอาเวลาไปทำงาน ต้องคอยมาต้อนรับ บิ้กแบคน่าจะล่มแล้วไหล จมไปเลย

ปูก็อย่างฮาละสิ ทำได้แค่ยืนดูน้ำไหล :lol:

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#155 mOOgrOb'pm'

mOOgrOb'pm'

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:56

ดักดานแบบนี้แหละ เค้าถึงได้ต้อนไปตายเอาๆ

RED = Ready to use Enslaved Dumb

แดง = ทาสโง่ๆพร้อมใช้

youtube.com/watch?v=W5wOyorY3cM

youtube.com/watch?v=-DP5-tjgbck&list=PLC886308BCE409164

#156 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:59

ดักดานแบบนี้แหละ เค้าถึงได้ต้อนไปตายเอาๆ

ตายไปแล้ว ยังชาบูคนที่ฆ่ามันเลย เป็นความโง่ขั้นพิเศษ ความโง่ติดตัว ขั้นไร้ระดับ

#157 union18j

union18j

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:04

คนสุโขทัย ปลื้ม!! มาร์คลงไปยืนดูน้ำไหลลงรูปู แล้วกลับบ้าน

:P

รูปู ย้ายไปอยู่โน้นแล้วเหรอ เค้านึกว่ายังอยู่ที่ 4ss

#158 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:09

ไม่รู้ว่ะ แต่กูโอนเงินไปกับบลูสกาย กะ มูลนิธิราชประชานุเคราะห์ เพื่อช่วยน้ำท่วมสุโขทัยแล้ว ควายแดงเอาเวลาไปจี้อีควายโง่กะพรรคเผาไทยอัปปรีย์ ทำอะไรมั่งเหอะ ดีกว่ามาโพสสะเตอะๆ

เตรียมตัวโดน DSI. เรียกสอบเลย :P :P :P

เชิญไอ้ทาริด มาสอบผมเลยครับ ผมจะรอ 5555555555 เลียนแบบไอ้คำรนวิดครับ ทำไมอ่ะ ผมรักนับถื่อ พรรค ปชป ผมชอบ บลูสกาย ผมก็ทำบุญบริจาคกับ พรรค กับ สถาบันที่ผมชอบซิ แล้วเรื่องอะไรที่ผมจะโอนเงินกับพรรคควายๆ รัฐบานควายๆ ที่ผมแสนจะรังเกียจ
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#159 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:52

เข้ามาอ่านแล้วส่ายหน้า กับ พฤติกรรมและความคิดของหมุอวกาศ-ฟายแดงตัวจริง
ความคิดและทัศนคตินี่สุดๆเลย คงยากที่จะเยียวยาแล้วหล่ะค่ะ
เสพอุดมการณ์ความคิดแบบฟายแดงมาเต็มกบาลเลย

ทำได้อย่างเดียว คือ ตาย แล้วเกิดใหม่ค่ะ
ถึงจะเป็นผู้เป็นคนกะเขาได้

มั่นใจเหรอครับว่าเกิดใหม่แล้ว มันจะได้เป็นคน ไม่เกิดมาเป็นควาย

แต่ผมว่าไอ้หมูอวกากมันตายแล้วตายเลยไม่ได้เกิดใหม่หรอก

#160 chanbaan

chanbaan

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:45

สื่อมาสื่อไป รัฐบาลดีหมด กูละเบื่อ ถามใจคนเสื้อแดง จะควายไปถึงไหน
อุดมการณ์ไม่ใช่คลิก แต่ต้องคิด คิดไปเรื่อยเลยวุ่ยพุทธเจ้านำทาง ธรรมประคองใจ จิตใจวุ่นวาย ผิดพลาดพลั่งเผลอ มันเป็นสัจจะธรรมของคนที่ยังคน(เราเอง)"เกลียดปฏิวัติไทยคม ชื่นชมปฏิวัติสีขาว เกลียดนักการเมืองขี้ฉอ ชื่นชอบนักการเมืองยึดมั่นอุดมการณ์"

#161 Ixora

Ixora

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:48

สื่อมาสื่อไป รัฐบาลดีหมด กูละเบื่อ ถามใจคนเสื้อแดง จะควายไปถึงไหน

อย่าไปถือสา แค่ต่อมริษยามันแตก คงอึดอัดแทบอกระเบิด
เพราะนารีขี่ม้าขาวของพวกแดงถ่อย ป่านนี้ยังไม่โผล่หัว
แถมยังมัวเอาเขื่อนภูมิพลไปกั้นแม่น้ำยมอยู่เลย หุๆ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#162 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:52

ขออีกที

หมูอวกาศ คิด......

อัดอั้นตันใจจัง ช่วยนายกยังไงดีหนอ อ๋อนึกออกแล้วตั้งกระทู้ยังงี้ ดีกว่า เผื่อจะช่วยนายกได้ แล้วเราจะได้ดูดีขึ้นด้วย
5555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#163 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:53

อย่าไปถือสา แค่ต่อมริษยามันแตก คงอึดอัดแทบอกระเบิด
เพราะนารีขี่ม้าขาวของพวกแดงถ่อย ป่านนี้ยังไม่โผล่หัว
แถมยังมัวเอาเขื่อนภูมิพลไปกั้นแม่น้ำยมอยู่เลย หุๆ

อย่าว่าแต่โผล่เลย ชีออกมาโวย ว่ายังไม่รู้เรื่องด้วยซ้ำ มัวแต่เอาอยู่ อะซิ

#164 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:23

หมู อวกาศ

ถามจริงๆนะ *คุณ* ใช้สมองส่วนใหนคิด ที่บอกว่ารกจังหวัดสุโขทัย

อย่าดูถูกน้ำใจคนโขทัย มากนัก พี่น้องเราแยกแยะได้อันใหนการเมือง อันใหนจริงใจ

อย่าเสือกตัดสินใจแทนพวกเราได้ใหม คนน้ำท่วมจะตายอยู่แล้ว บางทียามเดือดร้อน ถึงช่วยอะไรไม่ได้ เห็นหน้าพวกเราก็ดีใจ

พี่น้องเรากำลังต้องการกำลังใจ อย่าโพสท์สนุกบนความทุกข์ของเพื่อนร่วมชาติ

ขอเถอะนะ ถ้าไม่ช่วยอะไร ก็ขอให้เข้าใจและอย่าดูถูกน้ำใจกันมากกว่านี้เลย.......

#165 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:38

คราวหน้าต้องให้มาร์คกระโดลงไปว่ายเล่นซักสามรอบนะครับ ถึงจะพอใจควายแดงทั้งหลาย

ปล.ตั้งกระทู้แนวนี้เยอะๆนะไอ้หมู ชอบจังเลยเห็นควายโดนรุมด่า
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#166 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 12 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:57

ผมขอบชื่อ หมูอุบาทว์จัง

#167 mrloveking

mrloveking

น้องใหม่

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:58

แหกตาดูบ้างนะครับ จะได้มีสติปัญญาหน่อย ขบวนมาร์คไปไหนก้เล็กๆ นับคนดูสิครับ
อีกอย่าง ไม่รู้หรอกไปทำไร แต่ถึงไว คนก็อุ่นใจครับ ไม่ต้องนั่งรอเบิกตัง รัฐบวมก่อนแล้วค่อยไป
เขาไปดูงัย ดูว่า 3 แสนกว่าล้านกู้มาพวกเมิงเอามาทำห่าไรได้บ้าง

#168 ryukendo

ryukendo

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:02

ของฝากจากเสื้อแดงครับ :wub:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#169 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:48

ปูก็อย่างฮาละสิ ทำได้แค่ยืนดูน้ำไหล :lol:

รูปล่างมีแต่นักข่าว กับผู้ติดตาม เลยต้องแถไปดูน้ำแทนพบชาวบ้าน

Edit --ยกเลิกเพราะรูปปูไม่ขึ้น

Edited by IFai, 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:56.

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#170 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:52

แก้ไข --ยกเลิกเพราะรูปปูไม่ขึ้น --ทดลองครั้งที่2

Edited by IFai, 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:54.

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#171 samin

samin

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:28

อยากให้เขาทำอะไรมากกว่านั้น ก็บอกอีปู ลาออกแล้วให้เขาเป็นนายก สิ

สาวก ASTV เขาเคยด่านายอภิสิทธิ์ ว่า ตอนเป็นฝ่ายค้านละรู้่ทุกเรื่อง เก่งทุกเรื่อง พอเป็นรัฐบาลทำงานสุนัขไม่รับประทาน

คำถามที่ หมาขี้ครอก เอ้ย หมูอวกาศ คงจะตอบไม่ได้ คือ
หมูอวกาศ เคยไปเยี่ยมญาติ หรือ พ่อแม่ที่ป่วยเป็นโรคร้ายแรงใกล้ตายหรือไม่
ถ้าเคยไป ขอถามต่อว่า *คุณ*จะไปทำห่_อะไร ในเมื่อไปเยี่ยมเค้าก็ไม่มีปัญญารักษาเค้าได้
ความสนุกอย่างที่สุดอย่างหนึ่งของเว็บนี้ ก็คือ การมีเสื้อแดงมาโชว์โง่ทุกวัน วันละหลายๆคนและหลายๆรอบ
โง่ๆอย่าง ปู เต้น เหวง ยังสามารถเป็นนายก รัฐมนตรีช่วย ส.ส. ของประเทศนี้ได้ ก็อย่าแปลกใจว่าทำไมประเทศนี้จึงย่ำอยู่ที่จุดนี้
เอวังประเทศไทย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน