Jump to content

- - - - -

พรรคปชป.เหมาะสมที่จะเป็นรัฐบาลมากกว่าเพื่อไทย

• Please log in to reply
44 replies to this topic

#1 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

Posted 13 September 2012 - 17:46

พรรคปชป.เหมาะสมที่จะเป็นรัฐบาลเงามากๆครับ ผมพูดจากใจจริง จากก้นบึ้งของหัวใจ

เพื่อไทยเป็นแค่รัฐบาลไปเรื่อยๆก็พอ

ปล่อยให้ปชป.เค้าเป็นรัฐบาลเงาไปเถอะครับ นะ นะ :(
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#2 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

Posted 13 September 2012 - 17:47

1 โว้ย
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#3 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

Posted 13 September 2012 - 17:49

2 ค้าบ

#4 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 17:53

19 มงกุฎ คิด ....

อัดอั้นตันใจจัง ช่วยนายกปูยังไงดีหนอ อ๋อนึกออกแล้วตั้งกระทู้ยังงี้ ดีกว่า เผื่อจะช่วยนายกได้ แล้วเราจะได้ดูดีขึ้นด้วย เพราะเลือกมานายกโง่กว่าที่คิด
5555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#5 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

Posted 13 September 2012 - 17:57

ท่านชายบอส
:lol: :lol: :lol: :lol:
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#6 Charlie

Charlie

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 17:59

ขยันตั้งกระทู้จริงๆ เก็บกดอะไรมาฟระเนี้ย สงสัยจะโดนพิษอีปูเล่นงาน แต่พูดไม่ออก ได้แต่ตั้งกระทู้ให้คนอื่นมาด่าอีปูแทน :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#7 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 18:03

คนไทยไม่ต้องการรัดบานสมองหมาปัญญาอ่อน

คนใช้บ้านกรูยังฉลาดกว่านางยกแมร่งบังเกิดเกล้ามรึงเลย :lol: :lol: :lol:
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#8 Super@2

Super@2

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 18:04

19 มงกุฎ คิด ....

อัดอั้นตันใจจัง ช่วยนายกปูยังไงดีหนอ อ๋อนึกออกแล้วตั้งกระทู้ยังงี้ ดีกว่า เผื่อจะช่วยนายกได้ แล้วเราจะได้ดูดีขึ้นด้วย เพราะเลือกมานายกโง่กว่าที่คิด
5555

คิดเหมือนกันเลย จะด่าก็ไม่ได้เลือกมากับมือ ไม่รู้ทำไงตั้งกระทู้ด่าฝ่านค้านดีกว่า 55555
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#9 rujikate

rujikate

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 18:07

ก็ดีนะ รัฐบาลเงาก็ยังมีสมองมีความคิด

มากกว่ารัฐบาลควายๆของเมิงที่ชมนักชมหนานั่นหละ

รู้ว่าเจ็บ

edit=ปล. เลือกมาแล้ว ให้มันทำระยำตำบอนอะไรกับประเทศให้เต็มที่นะ

พวกควายเเดงน้ำท่วมปาก กลืนก็ไม่เข้า คายก็ไม่ออก

Edited by rujikate, 13 September 2012 - 18:07.

#10 Super@2

Super@2

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 18:08

ไม่รู้เมื่อไรคนพวกนี้จะคิดได้ ว่านักการเมืองคือ คนที่อาสารับใช้ปวงชน มันไม่ใช่ พ่อ แม่ ญาติพี่น้อง ทำไม่ดี ก็ด่าได้ ไม่ต้องไปรักมันนักหรอก :angry:
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#11 thebriza

thebriza

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 18:09

อ้าวว...5 โมงเย็นแล้ว ยังไม่กลับบ้านเหรอ

หรือว่าวันนี้ทำ OT

วันนี้เหนื่อยน่าดู แต่ก็ได้หลาย reply อยู่นะ คงจะตั้งเบิกได้หลายตังค์อยู่

:D :D :D

#12 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

Posted 13 September 2012 - 18:10

พรรคปชป.เหมาะสมที่จะเป็นรัฐบาลเงามากๆครับ ผมพูดจากใจจริง จากก้นบึ้งของหัวใจ

เพื่อไทยเป็นแค่รัฐบาลไปเรื่อยๆก็พอ

ปล่อยให้ปชป.เค้าเป็นรัฐบาลเงาไปเถอะครับ นะ นะ :(

เราอยากให้คุณเป็นนายกของประเทศไทยค่ะ

ปรารถนาจากใจจริง :wub:

#13 nnnn43

nnnn43

Posted 13 September 2012 - 18:20

ท่านชายบอส
:lol: :lol: :lol: :lol:

:lol: กลัวจะออกมาเผาบ้านเมืองอีก อยู่ให้ยานเป็นถุงกาแฟไปเลยนะปู
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#14 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 18:23

ถามจริงตั้งกระทู้ได้ครั้งละกี่บาท โฟสตอบได้ครั้งละกี่บาท อัตราการโฟสแต่ละเว็บข่าวได้กี่บาท

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#15 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

Posted 13 September 2012 - 18:53

ถามจริงตั้งกระทู้ได้ครั้งละกี่บาท โฟสตอบได้ครั้งละกี่บาท อัตราการโฟสแต่ละเว็บข่าวได้กี่บาท

อยากรู้อยากให้ผมตอบ ใครก็ได้เรียกผมว่า "พ่อ19 มงกุฎครับ ช่วยบอกผมเถอะ" ก่อน ผมจะบอก :)

#16 ขบวนการเสรีไทย

ขบวนการเสรีไทย

น้องเก่า

Posted 13 September 2012 - 19:21

เฮ้อ!!!ไอ้นี่ขยันตั้งกระทู้แบบโง่ๆจริงๆถามจริงนะจบการศึกษาชั้นอะไร?ขอให้ตอบตามความเป็นจริงถ้าเป็นไปได้ให้โชว์ประกาศนียบัตรด้วย เสียดายเนื้อที่หน้าเพจว่ะ??

#17 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

Posted 13 September 2012 - 19:27

เฮ้อ!!!ไอ้นี่ขยันตั้งกระทู้แบบโง่ๆจริงๆถามจริงนะจบการศึกษาชั้นอะไร?ขอให้ตอบตามความเป็นจริงถ้าเป็นไปได้ให้โชว์ประกาศนียบัตรด้วย เสียดายเนื้อที่หน้าเพจว่ะ??

เรียกผมว่า "พ่อ19 มงกุฎครับ ช่วยบอกผมเถอะ" ก่อน ผมจะบอก B)

#18 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

Posted 13 September 2012 - 19:29

เรียกผมว่า "พ่อ19 มงกุฎครับ ช่วยบอกผมเถอะ" ก่อน ผมจะบอก B)

เขาแค่ด่าเฉย ๆ มั้ง ไม่อยากได้คำตอบนักหรอก :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#19 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 13 September 2012 - 19:32

Edited by Stargate-1, 13 September 2012 - 20:19.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#20 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 13 September 2012 - 19:32

Edited by Stargate-1, 13 September 2012 - 19:38.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#21 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

Posted 13 September 2012 - 19:47

อยากเรียกอยู่น่ะ แต่ขอเก็บไว้เรียกต่อหน้า หาที่เปลี่ยวๆ หน่อย
เรียกแล้วก็ฝังไว้ใต้ต้นมะม่วง ให้นอนคุยกับรากมะม่วงเล่น
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#22 Ballbk

Ballbk

Posted 13 September 2012 - 19:54

จขกท. ถามจริง ๆนะ ไม่มีงานทำใช่มะวะ

ทั้งตั้ง ทั้งโพส ได้ตลอดทั้งวันเลยว่ะ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#23 คนสึ่งตึง

คนสึ่งตึง

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 20:12

พท.เล็งจัดตั้งครม.เงา ตรวจสอบการทำงานรัฐบาล [18 ธ.ค. 51 - 16:45]

ผู้สื่อข่าวรายงานวันนี้ (18 ธ.ค.) ว่า บรรยากาศที่ทำการพรรคเพื่อไทย ขณะนี้เตรียมจัดตั้งคณะรัฐมนตรีเงาขึ้นมา ติดตามการตรวจสอบการทำงานของคณะรัฐบาล แต่เบื้องต้นยังคงให้โอกาสรัฐบาลในการทำงานก่อนที่จะมีการเปิดซักฟอก ซึ่งในเรื่องนี้ นายวิชาญ มีนชัยนันท์ แกนนำกลุ่ม ส.ส. กทม. ของพรรคเพื่อไทย กล่าวว่า พรรคเพื่อไทยจะเป็นฝ่ายค้านที่สร้างสรรค์ มีเหตุมีผล โดยในเบื้องต้นจะให้เวลากับรัฐบาลในการทำงาน แต่จะมีการติดตามทั้งข้อเสนอ 8 ข้อ ที่เป็นเงื่อนไขของกลุ่มเพื่อนเนวิน และสิ่งที่นานอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ นายกรัฐมนตรี ได้ประกาศไว้เมื่อวานนี้ (17 ธ.ค.) โดยจะมีการติดตาม และตรวจสอบก่อนที่จะมีการขอเปิดอภิปรายไม่ไว้วางใจ

นายวิชาญ กล่าวต่อว่า จะมีการจัดตั้งคณะรัฐมนตรีเงา (ครม.เงา) ขึ้นมาทำงานควบคู่กันด้วย และในระหว่างนี้ทางพรรคกำลังจัดวางตัวบุคคล เพื่อเตรียมอภิปรายนโยบายของรัฐบาล แต่ยังไม่ชัดเจนว่าใครจะอภิปรายประเด็นใด จนกว่าจะเห็นร่างนโยบายของรัฐบาลก่อน

“คนที่สนใจในแต่ละกระทรวงฯ แต่ละนโยบายที่เขาเสนอมาก็อาจจะลงไปดู แต่จะถามว่าเป็นเงา หรือเป็นอะไรนั้น คงยังไม่ได้พูดถึงความชัดเจน แต่จะต้องมีกลุ่มที่จะต้องแยกออกไปทำงานเพื่อดูแลแต่ละกระรวงฯที่มีความชัดเจนที่มากกว่าปกติ” นายวิชาญ กล่าว

ผู้สื่อข่าวรายงานต่อว่า ขณะที่รัฐบาลอยู่ระหว่างการทาบทามกลุ่มบุคคลที่จะมาร่วมงานนั้น นายพร้อมพงศ์ นพฤทธิ์ โฆษกพรรคเพื่อไทย ได้ออกมาแสดงความคิดเห็นว่ารัฐบาลความวางตัวบุคคลให้เหมาะสมกับงาน โดยเฉพาะงานด้านเศรษฐกิจ เพราะว่ากำลังเป็นปัญหาอยู่ในขณะนี้ พร้อมกับเรียกร้องประชาชนให้ติดตามตรวจสอบการแต่งตั้งรัฐมนตรีของรัฐบาลอภิสิทธิ์ด้วย โดยเฉพาะนายสมเกียรติ พงษ์ไพบูลย์ หนึ่งในแกนนำพันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย และพล.อ.ประวิทย์ วงศ์สุวรรณ ซึ่งเป็นผู้ที่มีข่าวอยู่ตลอดว่าเป็นเบื้องหลังการจัดตั้งรัฐบาล

http://www.oknation....t.php?id=369436

อย่าโชว์โง่ให้มันมากนัก

#24 kokkai

kokkai

เมพ

Posted 13 September 2012 - 20:13

ชักเริ่มและ

ทนหน่อยนะครับ นะ นะ

เราทุกคนในนี้รู้ว่าคุณเจ็บ...5555

#25 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

Posted 13 September 2012 - 20:54

ขอสนับสนุนปู 8 ปีค่ะ ยังยืนยัน 10000000%

#26 คนที่ผ่านมา

คนที่ผ่านมา

น้องใหม่

Posted 13 September 2012 - 20:58

ขอสนับสนุนปู 8 ปีค่ะ ยังยืนยัน 10000000%

ถ้านานขนาดนั้น คงทำเป็นซี่รี่ ได้เลย ชุด ปูเอ๋อ

#27 ant

ant

Posted 13 September 2012 - 21:03

โง่อย่างนั้นไม้ต้องไปถามหาวุฒิการศึกษา หรือสถาบันหรอกครับ อย่างเก่งก็แค่จบจาก โรงเรียนกาสรกสิวิทย์ โรงเรียนสอนควายแค่นั้นแหละ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#28 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

Posted 13 September 2012 - 21:46

อยู่แปดปี คงมีมุขยิ่งลักษณ์ให้ไปเขียนการ์ตูนจนรวยเละแน่
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#29 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

Posted 14 September 2012 - 07:16

ผมเห็นด้วยครับ
มาตอนที่เขาทำเสถียรภาพการเงินไว้

ทักษิณมาเขาก็ผ่อน IMF ให้เกือบหมด

ตอนนี้เขากองเงินไว้ก็กู้มาไม่พอใช้

รอดูถ้าได้เป็นอีกสมัยจะเอาเงินไหนมาถลุง

ระดับเราก็อยู่ยากหน่อย แต่ฐานเสียงรากหญ้าผมว่าเดือดร้อน ตายก่อนเราครับ ใจร่มๆ

#30 ครุฑดำ

ครุฑดำ

Posted 14 September 2012 - 08:41

อยากเรียกอยู่น่ะ แต่ขอเก็บไว้เรียกต่อหน้า หาที่เปลี่ยวๆ หน่อย
เรียกแล้วก็ฝังไว้ใต้ต้นมะม่วง ให้นอนคุยกับรากมะม่วงเล่น

:lol: :lol: :lol: :lol: เหมาะกับการเป็นปุ๋ยมากกว่า

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#31 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

Posted 14 September 2012 - 08:53

# 31

#32 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

Posted 14 September 2012 - 12:32

:lol: :lol: :lol: :lol: เหมาะกับการเป็นปุ๋ยมากกว่า

ก่อนฝังอย่าลืมตัดหัวทิ้งไปด้วย ขี้เลื่อยเต็มกะลาหัว เดี๋ยวต้นไม้จะตายเอา
คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#33 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 14 September 2012 - 12:38

เพื่อนๆ ได้กลิ่นตุ ตุ เหมือนผมมั๊ย -_-

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#34 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

Posted 14 September 2012 - 12:40

ก่อนฝังอย่าลืมตัดหัวทิ้งไปด้วย ขี้เลื่อยเต็มกะลาหัว เดี๋ยวต้นไม้จะตายเอา

อย่าฝังเลยครับ

เสียดายต้นมะม่วง คนพันธุ์นี้ทำปุ๋ยยังไม่ได้เลยครับ

เดี๋ยวต้นมะม่วงตายเปล่า !!!

#35 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

Posted 14 September 2012 - 13:02

เผลอไปแป๊บเดียวเอง แมงสาปเหลือง มาแทะแข้งแทะขายั้วเยี๊ยเต็มไปหมด :lol: :lol:

#36 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

Posted 14 September 2012 - 13:06

เผลอไปแป๊บเดียวเอง แมงสาปเหลือง มาแทะแข้งแทะขายั้วเยี๊ยเต็มไปหมด :lol: :lol:

เหลืองแมงสาบอะไรเพราะเหลืองไม่เอาหมดทั้งแม้วมาร์คทุกพรรคเลวเหมือนกันหมดทำอะไรก็ไม่ได้เรื่องเลยสักอย่าง โกงกินหมดไม่เคยทำอะไรให้บ้านเมืองดีขึ้นต้องปฏิรูปการเมืองต้องล้างนักการเมืองชั่วๆ ให้หมด

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#37 MIRO

MIRO

Praise the Sun

Posted 14 September 2012 - 13:09

เหมือนกระทู้สำเร็จความใคร่
ได้มาระบายอารมณ์..พอให้สมดั่งใจหมาย

แค่เนี๊ยะ..มู้กระจอกจริงๆ -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#38 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

Posted 14 September 2012 - 13:14

เหลืองแมงสาบอะไรเพราะเหลืองไม่เอาหมดทั้งแม้วมาร์คทุกพรรคเลวเหมือนกันหมดทำอะไรก็ไม่ได้เรื่องเลยสักอย่าง โกงกินหมดไม่เคยทำอะไรให้บ้านเมืองดีขึ้นต้องปฏิรูปการเมืองต้องล้างนักการเมืองชั่วๆ ให้หมด

มันโง่ทั้งคู่และและเป็นตัวการกัดกินประเทศทั้งสองพรรคและโคตรอภิมหาโง่
ผมไม่ใช่เสื้อแดงหรือฟ้าแล้วกันผมมันพันธมิตรโกเต๊กที่ขอต้าน
พรรคการเมืองเลวนักการเมืองเลวทุกพรรคที่ทําประเทศเลวร้ายได้ขนาดนี้
:P :P
เหมือนปะ

#39 Tango

Tango

น้องเก่า

Posted 14 September 2012 - 13:16

อยากกินกาแฟ..เฮ้อ

#40 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

Posted 14 September 2012 - 13:56

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#41 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

Posted 14 September 2012 - 13:57

มันโง่ทั้งคู่และและเป็นตัวการกัดกินประเทศทั้งสองพรรคและโคตรอภิมหาโง่
ผมไม่ใช่เสื้อแดงหรือฟ้าแล้วกันผมมันพันธมิตรโกเต๊กที่ขอต้าน
พรรคการเมืองเลวนักการเมืองเลวทุกพรรคที่ทําประเทศเลวร้ายได้ขนาดนี้
:P :P
เหมือนปะ

ยังครับ ต้องห้ามแยกบรรทัด เกือบละ :D
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#42 rujikate

rujikate

ขาประจำ

Posted 14 September 2012 - 22:26

เพื่อนๆ ได้กลิ่นตุ ตุ เหมือนผมมั๊ย -_-

ได้กลิ่นคนตอแหลครับ

พูดอย่างทำอย่าง พูดไม่จริงโกหกหน้าด้านๆ

#43 hinotori

hinotori

ขาประจำ

Posted 14 September 2012 - 22:30

พวกควายแดงนี่ปอดแหกเนอะ

ขนาดพรรคตัวเองเป็นรัฐบาล ยังกลัวฝ่ายค้านจนขี้หดตดหาย

ปชป ทำไรที สะดุ้งซะจนสายมุ้งขาดกระเด็น

#44 คนที่ผ่านมา

คนที่ผ่านมา

น้องใหม่

Posted 14 September 2012 - 22:34

พรรค 5 ไร ไม่มีใครอยากเป็นนายก ต้องไปเอา ตัวไรมาเป็นก็ไม่รู้

#45 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

Posted 14 September 2012 - 22:45

แค่นี้ก็เอา................................................................ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users