Jump to content

- - - - -

##นักวิชาเกินเหลืองบอกอเมริกาแหกตาชาวโลกไม่มีเครื่องบินชนตึกที่นิวยอร์ค##

• Please log in to reply
68 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 14 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:24

อ่อ จขกท. เวร นี่เองสินะ

ตลกดีแหะ เปลี่ยนจังชื่อ เปลี่ยนกี่ทีๆ คนก็จำได้ (เพราะ...) :D :D :D

เวร ณ. ดมขรี้ 5555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#52 pakorn

pakorn

ขาประจำ

ตอบ 14 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:45

เอากระทู้อีกนะฮะ ท่าน 19 มงกุฎ อ่านกระทู้ท่านทีไร ผมอมยิ้มทุกทีเลย ชอบๆ

Edited by pakorn, 14 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:45.

#53 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 14 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:38

นี่ถ้า ออกมาจากปากไอ้แม้วและพวกแกนนำควายแดงล่ะก็ ควายแดง จะเชื่อทันที และบอกว่าเป็นเรื่องจริงขึ้นมาเลยทีเดียว :lol:

#54 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:00

สาวกโกเต๊ก จีรนุช กำลังดิ้นปกป้อง นักวิชาเกินเหลือง

สงสัยจะเชื่ออย่างไม่ลืมหูลืมตา :lol: :lol:

คนไหนเป็นสาวก คุณช่วยบอกผมหน่อย
ใครที่กำลังดิ้นปกป้องนักวิชาเกินเหลือง ช่วยบอกผมที ผมไม่เห็นมีใครเลย
ผมโง่จริงๆดูไม่ออกเลยว่าใครเป็นสาวกแป๊ะ
หวังว่าคุณคงไม่ได้โง่กว่าผมนะ ถ้าคุณไม่บอกผมก็ถือว่าคุณโง่ก็แล้วกัน

Edited by storm, 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:02.

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#55 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:22

ผมว่าความเห็นแบบนี้ น่ากลัวกว่า... (เอามาจากเว็บเหลือง)
ดันมีคนบ้ากดบวกให้อีก

ความคิดเห็นที่ 218 +5Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image จริง ไม่จริง ไม่รู้ แต่คนที่โจมตี คุณ พมร มี 2 จำพวก
1. รักอเมริกาสุดใจ
2. เกลียดสื่อastv แล้วทำเป็นอีแอบ บอกเป็นผู้ช่วยเหลือastvมาก่อน

จริงอยู่เรื่่องแบบนี้ ออกอากาศมีแต่เสียกับเสีย ส่วนตัวผม ไม่เคยเชื่อถืออเมริกาอยู่แล้ว นอกจากเป๊นนักเลงโต กล่าวหานานาประเทศ โดยอ้างความชอบธรรม ที่ได้มาจาก การจัดฉาก เพื่อผลประโยชน์ตัวเองก๊เท่านั้น
ใครได้เห็นโฆษณาเชฟร่อน ในประเทศเรา ถ้าดูไปคิดไป ก็คงจะมองเลาๆออกครับ
กทม

ความเห็นแบบนี้เชื่อว่าคุณพมรถูก และคนที่โต้แย้งจะถูกจัดเข้าไปอยู่ในคน 2 จำพวกทันที
คือเชิดชูอเมริกา กับ เกลียดเอเอสทีวี
ซึ่งผมว่ามันบ้าชัดๆ
อะไรที่ไม่เป็นข้อเท็จจริง พิสูจน์ไม่ได้ เราจึงโต้แย้ง กลายเป็นเราผิดและเป็นพวกทำลายล้างทันทีงั้นหรือ?

ความเชื่อสุดโต่งจนผลักคนไม่เห็นด้วยกลายเป็นศัตรูแบบนี้ น่ากลัวมากๆ

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:25.

gladiator 1.jpg

#56 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:23

555555+ ควายตัวนี้มันนึกว่าเว็บนี้เว็บเหลืองว่ะ โอ้ยไม่ไหวๆ ใครเเม่มเขียนโพยให้มันวะเนี่ยใครก็ได้จูงมันกลับเข้าคอกที
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#57 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:01

สาวกโกเต๊ก จีรนุช กำลังดิ้นปกป้อง นักวิชาเกินเหลือง

สงสัยจะเชื่ออย่างไม่ลืมหูลืมตา :lol: :lol:

คนไหนเป็นสาวก คุณช่วยบอกผมหน่อย
ใครที่กำลังดิ้นปกป้องนักวิชาเกินเหลือง ช่วยบอกผมที ผมไม่เห็นมีใครเลย
ผมโง่จริงๆดูไม่ออกเลยว่าใครเป็นสาวกแป๊ะ
หวังว่าคุณคงไม่ได้โง่กว่าผมนะ ถ้าคุณไม่บอกผมก็ถือว่าคุณโง่ก็แล้วกัน

อย่าอายเลยครับ คุณจะอายไปทำไม ของมันรู้ๆกัน :lol: :lol:
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#58 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:04

555555+ ควายตัวนี้มันนึกว่าเว็บนี้เว็บเหลืองว่ะ โอ้ยไม่ไหวๆ ใครเเม่มเขียนโพยให้มันวะเนี่ยใครก็ได้จูงมันกลับเข้าคอกที

อย่าโกหก ที่นี้ไม่ใช่เว็บเหลือง งั้นก็เป็นแดงหรือครับ ใครสับสนกันเนี้ย สาวกโกเต๊กแหลกันหมดจริงๆ :angry:
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#59 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:11

ผมค้นคว้าเรื่องนี้มากพอควรและพบว่าไม่มีเครื่องบินที่ตกในป่า ไม่มีที่เพนตาก้อน
ไม่มีการรายงานเรื่องซากที่ตึกแฝด ตึกแฝดน่าจะถูกระเบิดทำลาย โดยเฉพาะตึก WT7
แต่เรื่องเครื่องบินที่ชนตึกแฝดไม่แน่ใจ
อาจารย์วิทยาศาสตร์
wichiram@hotmail.com

เมื่อความจริงถูกเปิดเผย
คุณพมร คนจริง ที่น่านับถือ
กินหญ้า

ไม่โง่จริงไม่ได้เป็นสาวกโกเต๊กนคร :lol: :lol:

#60 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:13

อย่าอายเลยครับ คุณจะอายไปทำไม ของมันรู้ๆกัน :lol: :lol:

ยอมรับว่าโง่แล้วสินะ

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#61 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:26

ยอมรับว่าโง่แล้วสินะ

เรื่องโง่ เรื่องฉลาด ผมพูดไปหลายครั้งแล้ว

ผมเป็นคน ทั้งคนโง่ ทั้งคนอวดฉลาด

เรื่องไม่รู้ผมก็โง่ เรื่องไหนรู้ดีก็อวดฉลาด

ตกลงไม่ปฏิเสธแล้วใช่ไหมเป็นสาวกโกเต๊กที่ถูกล้างสมองหลอกใช้มา :lol: :lol: :lol:

#62 mongdoodee

mongdoodee

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:27

ทำให้นึกถึง ทฤษฎี
การชุมนุมของ นปช ที่ราชประสงค์ ไม่มีคนชุดดำ ไม่มีกองกำลังติดอาวุธ ชุมนุมด้วย สันติ อหิงสา ปราศจากอาวุธ
ระหว่างการชุมนุม เกิดฝนตกหนัก เพราะ อำมาตย์ ทำให้ฝนตก เพื่อหวังกลั่นแกล้ง ที่มีการบุก รพ.จุฬา แค่เป็นการตรวจค้น
ที่่ไปพังรั้วสภา เป็นการแสดงออกทางประธิปไตย ไฟที่ไหม้ในห้างร้าน ต่าง ๆ ที่ กทม. หรือ ตามสถานที่ราชการต่าง ๆใน ตจว.
ไม่ใช่ฝีมือของกลุ่มคนเสือแดง

และ ทฤษฎี "น้ำท่วมใหญ่ปี 2554" เกิดจากการกักน้ำในเขื่อนของรัฐบาลชุดก่อน เพื่อกลั่นแกล้งรัฐบาลยิ่งลักษณ์

และอื่น ๆ อีกมากมาย ฯลฯ

#63 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:28

อย่าโกหก ที่นี้ไม่ใช่เว็บเหลือง งั้นก็เป็นแดงหรือครับ ใครสับสนกันเนี้ย สาวกโกเต๊กแหลกันหมดจริงๆ :angry:

ทั้งประเทศนี้มีแค่ "เอ็ง" 2 พวก เหรอครับ.....ทาด

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#64 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:33

คนไทยไม่ไก้มีแต่แดงกับเหลืองอย่างทีี่พวกควายแดงคิดหรอกนะ
ไปเรียนหนังสือเยอะๆกว่านี้หน่อยจะได้รู้ว่าโลกนี้ไม่ได้มีแค่ควายสองสีนี้
คิดได้ยังไงถ้าไม่ใช่เหลืองก็ต้องเป็นแดง
ไปค้นหาดูคำว่ากลุ่มประเทศไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใดดูนะ
นี่เอาแบบที่เขารู้กันทั่วโลกนะ

ดูข่าวนี่ซะ
http://www.ryt9.com/s/mfa/1468700
นายสุรพงษ์ โตวิจักษณ์ชัยกุล รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการต่างประเทศ มีกำหนดการเดินทางไปเข้าร่วมการประชุมสุดยอดผู้นำกลุ่มประเทศไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด ครั้งที่ ๑๖ ระหว่างวันที่ ๒๘ - ๓๑ สิงหาคม ๒๕๕๕ ณ กรุงเตหะราน สาธารณรัฐอิสลามอิหร่าน ในฐานะผู้แทนของนายกรัฐมนตรี

รัฐมนตรีควายแดงยังไปประชุมเลย ในฐานะผู้แทนของนายกรัฐมนตรี นายกโง่ๆคงกลัวไปแสดงความขายขี้หน้าซ้ำอีก
ถ้ามีการประชุมสุดยอดผู้นำกลุ่มประเทศฝักใฝ่ฝ่ายแดงมันคงจะรีบแจ้นไปประชุม

#65 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:38

รู้ครับประเทศไทยไม่ได้มีแค่คนสองสี ยังมีคนไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใดอีกเยอะ

แต่คนกลางเหล่านั้น คงไม่มาหมกหมุ่นในเว็บเหลืองคอยจ้องด่าแต่แดงเหมือนคนบางตัวหรอกครับ :) :)

#66 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:39

สงสัยผมจะคุยกับไอ้บ้านี่ไม่รู้เรื่อง
มันน่าจะโง่กว่านายก
มันจะบังคับให้เป็นสาวกแม้ว ถ้าไม่เป็นมันก็เหมาว่าเป็นสาวกแป๊ะ
ไม่เคยเห็นควายแดงตัวไหนโง่ซ้ำซากขนาดนี่เลย
ขอไม่เป็ควายทั้งสองสีได้ไหมวะ

#67 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:47

สงสัยผมจะคุยกับไอ้บ้านี่ไม่รู้เรื่อง
มันจะบังคับให้เป็นสาวกแม้ว ถ้าไม่เป็นมันก็เหมาว่าเป็นสาวกแป๊ะ
ไม่เคยเห็นควายแดงตัวไหนโง่ซ้ำซากขนาดนี่เลย

ลอง "สีซอ" ให้มันฟังสิครับ.... :D

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#68 HWD

HWD

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:52

ทีอย่างนี้เรียกนักวิชาการเกิน เเล้วไอ้วรเจตไอ้สมศักดิ์ควรจะเรียกว่าตัวอะไรดี

ถ้ารู้ว่าเขาพูดไม่จริง ก็ควรจะรู้ว่าอะไรคือข้อเท็จจริงนะ ข้่อเท็จริงเป็นยังไงละ หรือว่า ใครก็รู้ ทั้งนั้น :lol: :lol:

สมองรมตประเทศยุคนี้ เเค่นั่งเผาบ้านเผาเมืองก็ได้เป็นเเล้ว อย่าไปวิจารณ์คนอื่นเลย อายหมาปล่าๆ :lol: :lol:

วันนี้ คุณจี แรงส์.... ฮ่าๆๆๆ ชอบ
ตัวเจตน์ ตัวศักดิ์ นั่นเค้าตั่วเฮียครับ!

#69 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:56

ลอง "สีซอ" ให้มันฟังสิครับ.... :D

เป็นใครก็อายครับ ถูกแป๊ะลิ้มแกนนำคนล้มละลายล้างสมองมา ทั้ง ถูกหลอกใช้
ทั้งถูกหลอกให้ไปตายเพื่อจะสร้างเหตุการณ์ให้ทหารยึดอำนาจ และทำบัดสีต่างๆนาๆ
คนทั่วๆไปคนกลางๆเขาคงเรียกคนเสื้อเหลืองว่า พวกควายโง่ มันโง่หลายแท้
คุณไม่ต้องดึงคนไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใดเขามาหรอก เขาคงไม่มาสิงอยู่เวบเหลืองที่นี้หรอกครับ กร๊ากกก

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน