Jump to content

- - - - -

ขอขอบคุณ หมูอวกาศ เป็นอย่างมากครับผม

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 16 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:05

*
POPULAR

คือ วันๆ ผมทำงาน เลี้ยงลูก เลี้ยงครอบครัวและอีกหลายๆ ชีวิต
การที่จะมานั่งหาข่าวพรรคการเมืองที่ไม่ค่อยชอบขี้หน้า ย่อมเปลืองเวลา
แต่ได้คุณ หมูอวกาศ นี่แหละครับ ที่พยายามหา ความล้มเหลว ของ พรรคเก่าแก่
มาให้ได้อ่าน ได้แอบสะใจเล็กๆ ว่า พรรคเก่าแก่ คงต้องเป็นฝ่ายค้านไปอีก 7 ปี

เพื่อนๆ บางคน (อย่างผมด้วย) อาจสะใจที่คุณ หมูอวกาศ เอาเรื่องเลวทรามของเขา
มาเล่าให้ฟัง ในขณะที่บางคนก็ก่นด่าคุณ หมูอวกาศ ที่เอาเรื่องเหลวไหลของมาร์คมาเล่า

ต้องขอบคุณอีกครั้ง ที่นำเรื่อง ชั่วๆ ของ ปชป. ที่หาได้ยากยิ่งนัก มาเล่าสู่กันฟัง
ส่วนเรื่องทำนองเดียวกันของ พท. ไม่ต้องหาก็พอได้ยินอยู่ทุกวัน และ มากจนไม่ตื่นเต้น

อยากให้คุณ หมูอวกาศ ขุดคุ้ยเรื่องเลวๆ ของ ปชป. ต่อไปเรื่อยๆ ครับ เพราะแต่ละเรื่องล้วน หายากจริงๆ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#2 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 16 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:21

+1 เย้ ผ่าน QC ไป ISO

Edited by Sujinno, 16 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:21.

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#3 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 16 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:28

เอาโล่ผ่าน QC ไปเลยครับ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#4 CrazyDaimon

CrazyDaimon

ขาประจำ

ตอบ 16 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:31

ผมให้คุณ ผ่านครับ

#5 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 16 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:39

สนใจฝ่ายค้านไป ก็ไม่ได้อะไรขึ้นมา

สนใจเรื่องชั่วๆ ของรัฐบาล ช่วยกันตรวจสอบเหอะ ถ้าเสียดายภาษี หรือคิดถึงประโยชน์ส่วนรวมนะ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#6 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:02

เอาซะเนียนเลยนะท่าน Muusang :D :D :D

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#7 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:56

ทำตัวเหมือนพวกสื่อขี้ข้าทักษิณ

#8 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:40

มีความรู้พอที่จะเล่นคอมพิวเตอร์เป็นมากกว่า ควา- แดงทั่วไป
จึงได้เป็นตัวแทนเข้ามาเป็นสีสันในโลกอินเทอร์เนต

แต่ติดอยู่ที่ข้อมูลแบบสากลไม่มีเหตุผลอะไรเลย(ตามลัทธิRed Lism 100%)

เรื่องก็เรื่องเดิม แต่คงสไตล์แถไถ(แบบ BuffaRed) แบบโยงมาจนได้
ตามหลักกรู อำมาตย์ 91ศพ ชั่งไข่ เพราะปกติอยู่คอกแต่เลื่อนชั้นมาก็แค่เล้า

สรุปว่า ก็เป็นมาตรฐานแนวคิดแดงเดิมที่เล่นเนตได้เลยไปเอาอะไรมาแปะให้เแชร์เพื่อแถกัน

ส่วนตัวผมดูแล้วบางครั้งอยากจะโต้ตอบแต่เห็นหลายท่านใส่ไปแต่ละคนก็คงเข็นไม่ขึ้น
ถ้าเป็นมาตรฐานแดงก็ถือว่าครบ
แต่มาตรฐานทั่วไปก็........................

#9 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:40

จริงเหรอ
ผมเห็นแต่ หัวถุงยาง ม๊ากชั่งไข่ แค่เนี้ย ตลอด -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#10 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:47

จริงเหรอ
ผมเห็นแต่ หัวถุงยาง ม๊ากชั่งไข่ แค่เนี้ย ตลอด -_-

เอาน่า ชื่นชมเพื่อนๆ บ้าง เขาจะได้มีกำลังใจครับ

#11 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:50

จริงเหรอ

เอาน่า ชื่นชมเพื่อนๆ บ้าง เขาจะได้มีกำลังใจครับ

ตั้งรัดทะบานใน ราบ11
พันทะมิดปิดสนามบิน

#12 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:50

จริงเหรอ

ผมว่ามู๋มันพิมพ์ตามโพยเฉย ๆ น่ะ ไม่ได้ติดตามเองหรอก <_<
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#13 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:06

มามุข นี้เลยน๊าาาาาาาาา.......เกือบตกหลุมซะแล้ว.......ผ่าน Qc. ไปเล้ยยยยยย.... :D :D :lol: :lol:

#14 shinethai

shinethai

ขาประจำ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:11

เดี๋ยวนี้บ่อก็ไม่รู้ว่าบ่อ หลุมก็ไม่รู้ว่าหลุมแล้ว
อยู่ในสังคมปกติก็ยาก อยู่ในบอร์ดก็ต้องคิดมากอีก
ผ่าน QC เกิน 3 แล้ว เข้ารอบแน่นอน

แต่ระวังคนไม่เคยเข้าที่นี่ แวะมาหาข้อมูล จะหลงทางไปชื่นชมไอ่หนูสกปรกเน้ออออ
ผมไม่ต้อนรับพวกล้มเจ้า ไม่ต้องเสรือกเข้ามาในกระทู้ที่ผมตั้ง

#15 greatDOG

greatDOG

น้องเก่า

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:15

ไม่นะ ไม่ผ่าน
หัวกระทู้อ่านแล้วมันยังรู้ว่าแดกเค้าอยู่

#16 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:34

คือ วันๆ ผมทำงาน เลี้ยงลูก เลี้ยงครอบครัวและอีกหลายๆ ชีวิต
การที่จะมานั่งหาข่าวพรรคการเมืองที่ไม่ค่อยชอบขี้หน้า ย่อมเปลืองเวลา
แต่ได้คุณ หมูอวกาศ นี่แหละครับ ที่พยายามหา ความล้มเหลว ของ พรรคเก่าแก่
มาให้ได้อ่าน ได้แอบสะใจเล็กๆ ว่า พรรคเก่าแก่ คงต้องเป็นฝ่ายค้านไปอีก 7 ปี

เพื่อนๆ บางคน (อย่างผมด้วย) อาจสะใจที่คุณ หมูอวกาศ เอาเรื่องเลวทรามของเขา
มาเล่าให้ฟัง ในขณะที่บางคนก็ก่นด่าคุณ หมูอวกาศ ที่เอาเรื่องเหลวไหลของมาร์คมาเล่า

ต้องขอบคุณอีกครั้ง ที่นำเรื่อง ชั่วๆ ของ ปชป. ที่หาได้ยากยิ่งนัก มาเล่าสู่กันฟัง
ส่วนเรื่องทำนองเดียวกันของ พท. ไม่ต้องหาก็พอได้ยินอยู่ทุกวัน และ มากจนไม่ตื่นเต้น

อยากให้คุณ หมูอวกาศ ขุดคุ้ยเรื่องเลวๆ ของ ปชป. ต่อไปเรื่อยๆ ครับ เพราะแต่ละเรื่องล้วน หายากจริงๆ

ทำให้พัฒนาสมอง ด้วยรึป่าว .....?
ถ้าคนในองค์กร มีแบบนี้ซัก 50% ตรูว่าเจ๊ง

#17 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:12

พรรคแมงวาปเป็นฝ่ายแค้นไป 16 ปีนะดีแล้ว คนจนจะได้หมดไปจากประเทศซะที

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#18 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:55

*ผมเข้ามาได้ไม่นาน ตอนแรกเห็นหลายคนแดงแจ๋ แล้วก็เปลี่ยนเป็นชมพู หรือพูดด้วยเหตุผล
ก็ถือว่าก็ให้เกิดเม็ดสมองส่วนไตร่ตรองด้วยเหตุผลมากขึ้น
*แต่คุณหมูอวกาศยกเว้นครับ เพราะแกมาเพื่อคลายเครียดให้สมาชิกในเวบบ์
*ผมเปิดเวบบ์ แล้วหัวเราะคนเดียว ลูกชายถามพ่อดูเวบบ์อะไร ..เสรีไทย ..เวบบ์การเมือง
ไม่ใช่หรือ ..ลองมาอ่านซิ ลูกชายมาอ่านแล้วก็หัวเราะ

***ลูกชายแนะนำ พ่อน่าจะแนะให้ทางเวบบ์ ทำปุ่มฮา ให้กดเพราะ "สร้างความฮา"

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#19 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:04

คุณมั่วซังอยากเป็นแดงQC
ระวังจะเครียดเหมือนพี่สิงห์ลงอ่างนะคะ :D

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#20 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:09

ระวังจะเครียดเหมือนพี่สิงห์ลงอ่างนะคะ :D

ผมว่า แดง QC ในนี้ น่ารักทุกท่านครับ
แดง QC ทำให้เรามี อารมณ์ขัน ไม่มีความเครียดใดๆ จะมาย่างกรายเราได้
การเป็นแดง QC ก็เหมือนการให้วัคซีนตัวเอง
มันเป็น ภูมิคุ้มกัน อย่างดีครับ

ปกติก็ขันทุกเช้าอยู่แล้วครับ
แต่การเป็นแดง QC ทำให้ ขยัน และ ขันแข็ง กว่าเดิมครับ

#21 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:12

ผมว่า แดง QC ในนี้ น่ารักทุกท่านครับ
แดง QC ทำให้เรามี อารมณ์ขัน ไม่มีความเครียดใดๆ จะมาย่างกรายเราได้
การเป็นแดง QC ก็เหมือนการให้วัคซีนตัวเอง
มันเป็น ภูมิคุ้มกัน อย่างดีครับ

ปกติก็ขันทุกเช้าอยู่แล้วครับ
แต่การเป็นแดง QC ทำให้ ขยัน และ ขันแข็ง กว่าเดิมครับ

เครียดเพราะมันไม่ใช่ตัวตนของเรา
ต้องพยายามโพสต์ให้ดูชั่วแบบเสื้อแดงเข้าไว้ค่ะ :)

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#22 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:37

จริงเหรอ

เลือกเอาระหว่าง
  • หัวถุงยาง
  • ชั่งไข่
  • หนีทหาร

:lol:
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#23 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:53

เดี๋ยวตอนสิ้นปี ขอเสนอให้ MOD แจกโล่รางวัลแดงคิวซีอวอร์ด.... :lol:

#24 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:54

หาความเลวของพรรคเก่าแก่ หายากหน่อยนะ
ต้องยกนิ้วให้กับ ความพยายาม
เพราะบางเรื่องไปขุดมาจากใหนไม่รู้
และเรื่องก็นานมากแล้ว

#25 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:11

พูดไม่ออก
:P :P :P

Attached Images

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#26 David_GinoLa

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:51

มาขุดให้ครับ
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#27 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:04

บักหมูมันรู้หรือยัง ว่าโดนชม
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#28 David_GinoLa

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:05

แปลกใจ ทำไมหมูไม่มา :lol:

#29 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:08

จขกทไม่ยอมขอบคุณhentaiด้วย ชิส์ -_- -_-

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#30 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:12

แค่ชมหน่อยเดียว ถึงกะเลิกเล่นเสรีไทยเลยเหรอ อย่าน้อยใจนักสิ
เพื่อนกัน อุดมการณ์เดียวกัน ต้องชมกันได้น่า

#31 David_GinoLa

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:23

หรือว่าหมูหายสาบสูญไปจากเสรีไทยแล้ว ?

:D

#32 David_GinoLa

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:37

วันนี้แอบเห็นหมูอวกาศ คริๆ

#33 David_GinoLa

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:11

บักหมูมันรู้หรือยัง ว่าโดนชม

พยายามทำเป็นมองไม่เห็นอยู่ครับ :D

#34 David_GinoLa

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:14

ขุดให้ครับ

#35 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:16

ขุดให้ครับ

ขอบคุณครับ ผมเองก็พยายามขอบคุณ หมูอวกาศ
โดยการแปะ link ของกระทู้นี้ ทุกครั้ง ที่เขากล่าวถึง ปชป. ในโพสต์ของเขาครับ

#36 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:44

ขุดให้ครับ

ขอบคุณครับ ผมเองก็พยายามขอบคุณ หมูอวกาศ
โดยการแปะ link ของกระทู้นี้ ทุกครั้ง ที่เขากล่าวถึง ปชป. ในโพสต์ของเขาครับ

ตามมาเชียร์ ไอ้ถอยหมู ด้วย คนครับ :D :D :D

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#37 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:08

งั้นผมต้องขอบคุณเพื่อนเสรีไทยส่วนใหญ่ที่เอาความจังไรของ สส เพื่อไทย ความโง่ของเสื้อแดง มาเปิดเผยให้ได้รับรู้ด้วยครับ ^^

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#38 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:09

งั้นผมต้องขอบคุณเพื่อนเสรีไทยส่วนใหญ่ที่เอาความจังไรของ สส เพื่อไทย ความโง่ของเสื้อแดง มาเปิดเผยให้ได้รับรู้ด้วยครับ ^^

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#39 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:13

:lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#40 David_GinoLa

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:15

ไม่เป็นไรครับ มีให้ดูทุกวันอยู่แล้ว

#41 wewe

wewe

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:22

จริงเหรอ

เลือกเอาระหว่าง
  • หัวถุงยาง
  • ชั่งไข่
  • หนีทหาร

กำลังรอความชั่วมาร์คเรื่องที่ 4 :lol:

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#42 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 23 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:34

คนไม่เคยจับใบดำ แดง

เมื่อไร จะเข้าใจซะสี

เบื่อกบกะลา

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#43 PrisonX

PrisonX

น้องใหม่

ตอบ 23 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:11

มีแต่ประเทศไทยที่ประท้วงฝ่ายค้าน บร้าไปแล้ว Thailand only
the writer lies to tell the truth,the politician lies to hide the truth."ศิลปินใช้เรื่องโกหกเพื่อบอกความจริง แต่นักการเมืองใช้เรื่องโกหกเพื่อปกปิดความจริง"

#44 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:03

ดัน

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#45 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

สำหรับผม รู้สึกดีใจนะครับ ที่ีมีคนอย่างพี่หมูอวกาศ

เพราะ ทำให้เห็นลักษณะนิสัยของกลุ่มคนที่เชียร์พรรค พท ได้เป็นอย่างดี

คำพูดคำจา ต่างๆ

รู้สึกดีกับเค้าแหะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#46 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:12

โห ขอบคุณมากครับ คุณ Rodgers16 ที่อุตส่าห์ขุดมาฝาก
ถ้าเป็นหัวเผือกหัวมัน ก็ลงหัวเบ้อเริ่มแล้ว หน้าหนาวนี้ ต้องมา หมกไฟ กินกันหน่อย

#47 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:16

อ่านกระทู้ หมู ดีกว่าอ่านคอมเม้นเจ้า phat21 :angry:

#48 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:59

ok ผ่าน

#49 ทักษิณี ขี่ควายแดง

ทักษิณี ขี่ควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:48

กรั่กๆๆๆ

#50 ยืนงงกลางดงแดง

ยืนงงกลางดงแดง

น้องเก่า

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:58

เจ๋งครับท่าน

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน