Jump to content

- - - - -

สอบถามแดงเสรีไทย..พวกท่านทำงานอะไรกันบ้างครับ

• Please log in to reply
50 replies to this topic

#1 thebriza

thebriza

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 09:59

ตามหัวข้อเลยครับ...

ไม่ทราบว่าพวกท่านทำงานอะไร มีหน้าที่การงานเป็นอย่างไรบ้างครับ

เห็นมีเวลาว่างโพสต์กระทู้ได้ทั้งวัน...

เรียนเชิญท่านแรกเลยครับ :P :P

#2 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

Posted 19 September 2012 - 10:02

ขอประเดิมคนแรก
ผมมีอาชีพเป็นนักปกป้องประชาติ๊บไตยและความยุติธรรม
เชียร์ท่านนายกฯ ให้ครองตำแหน่งไปอีก 12 ปี
แล้วให้ท่านพานทองแท้สืบทอดตำแหน่งต่อไปอีก 3 ทศวรรษ
ให้พวกสลิ่มแมงสาปมันอิจฉาอกแตกตายไปเลย :angry:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#3 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

Posted 19 September 2012 - 10:03

รับจ้างโพสต์จากพรรค ปชป ครับ

#4 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

Posted 19 September 2012 - 10:08

เป็นที่ปรึกษารมตที่มาจากการเผาบ้านเผาเมือง บางวันก็ไปสอนการหมิ่นเบื้องสุงตามสถาบันการศึกษาต่างๆ รายได้รับเป็นเเต่ละโปรเจค ไม่ได้คิดเป็นเดือนนะ :lol: :lol: กดไว

Edited by จีรนุช, 19 September 2012 - 10:09.

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#5 thebriza

thebriza

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:09

รับคนเพิ่มมั้ยครับ..ผมกำลังตกงานอยู่ แล้วได้ค่าแรง 300 บาท หรือเปล่า

:lol: :lol:

Edited by thebriza, 19 September 2012 - 10:09.

#6 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:12

ว่างมาก เลยมาโพสท์โชว์ผลงานเผื่อมีคนมาจ้างบ้าง :P :P :P

#7 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:14

สอบถามแดง....แล้วผมไม่ใช่นิ ไม่มีสิทธิ์ตอบอ่ะดิ........มู้นี้ 2 มาตรฐาน อ่ะ....... :lol: :lol: :lol: :lol:

#8 thebriza

thebriza

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:15

สอบถามแดง....แล้วผมไม่ใช่นิ ไม่มีสิทธิ์ตอบอ่ะดิ........มู้นี้ 2 มาตรฐาน อ่ะ....... :lol: :lol: :lol: :lol:

เป็นแดง QC. สักมู้ก็ได้นะท่าน

#9 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

Posted 19 September 2012 - 10:34

รับจ้างเชลียร์ท่านเทพทักขรี้ แอนด์ เดอะแกงค์ทั่วราชอาณาจักร

#10 CChachoengsao

CChachoengsao

น้องเก่า

Posted 19 September 2012 - 10:36

ทำงานที่พอมีเงินเดือนเสียภาษีทุกปี แต่ไม่รับ job เผาบ้านเผาเมือง เพื่อจะมีเงินเป็น สิบๆ ร้อยๆ ล้าน โดยไม่เสียภาษีค่ะ

Edited by CChachoengsao, 19 September 2012 - 14:00.

#11 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:41

นั่นมันอาชีพผมเลยครับ..สนใจจะเป็นดาวน์ไลน์ผมมั้ยครับ

#12 thebriza

thebriza

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:43

นั่นมันอาชีพผมเลยครับ..สนใจจะเป็นดาวน์ไลน์ผมมั้ยครับ

เพิ่งรู้ว่ารับจ้างโพสต์ มันคล้ายๆกับขายกิฟฟารีน แอมเวย์ นะเนี่ย 555

#13 gu_view

gu_view

น้องเก่า

Posted 19 September 2012 - 10:45

ไม่ทราบว่าพวกท่านทำงานอะไร มีหน้าที่การงานเป็นอย่างไรบ้างครับ

เห็นมีเวลาว่างโพสต์กระทู้ได้ทั้งวัน...

แล้วที่ท่านตั้งกระทู้ ท่านก็ว่างเหมือนกันไม่ใช่หรอครับ และท่านประกอบอาชีพอะไรครับ?

#14 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 19 September 2012 - 10:47

*
POPULAR

เพราะมาร์คหน่อมแน้มไม่เอาจริงไม่ถอดยศไม่ตามจับแม้วปล่อยเขมรขึ้นพระวิหารเพราะจับมือกับแม้วแล้วดังนั้นมาร์คเลวกว่าแม้วแน่นอนไล่แม้วผมไล่แน่ผมด่าแม้วมากกว่ามาร์คเยอะแต่วันนี้สาวกมาร์คทำอะไรมั่งนอกจากด่าแม้วไปวันๆแน่จริงก็ออกไปชุมนุมขับไล่รัฐบาลสิอย่าหวังว่าพันธมิตรจะออกไปขับไล่ให้เลยเพราะวันนี้เราไม่เอามันทั้งสองพรรคแล้วสองพรรคมันเลวเหมือนกันหมดแหละออกไปจากแผ่นดินไทยให้หใดทั้งสองพรรคนั่นแหละเราจะปิดประเทศซัก10ปีไม่ต้องมีเลือกตั้งเดี๋ยวก็ต้องมีคนดีๆมาบริหารบ้านเมืองแน่ดีกว่าปล่อยนักการเมืองชั่วครองอำนาจออกไปขับไล่ปูกับพวกสาวกแม้วกันเถอะออกไปเสียทีผมทนไม่ไหวแล้วนะใจจะขาดถ้าผมออกไปได้ผมไปนานแล้ว

เอ๊ะผมพูดผิดกระทู้!!!

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#15 thebriza

thebriza

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:48

แล้วที่ท่านตั้งกระทู้ ท่านก็ว่างเหมือนกันไม่ใช่หรอครับ และท่านประกอบอาชีพอะไรครับ?

ตกงานครับ ไม่มีงานทำ นั่งโพสกระทู้เล่นๆไปวันๆ อิอิ

#16 conservative

conservative

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 10:49

ขอเป็นแดง หนึ่งนาทีนะครับ

" มีอาชีพฆ่าควาย.. " ครับ

#17 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

Posted 19 September 2012 - 11:23

ตกงานครับ ไม่มีงานทำ นั่งโพสกระทู้เล่นๆไปวันๆ อิอิ

ตอนนี้ไม่ต้องทำงานแล้วครับ มีกินมีใช้มีเวลาว่างทั้งวัน เลยเข้ามานั่งโพสเล่น (ขออำภัยลืมมองหัวกระทู้ว่าถามเฉพาะแดง) :P :P

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#18 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

Posted 19 September 2012 - 11:37

รับจ้างเล่นเน็ทครับ :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#19 roilee

roilee

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 11:40

รับคนเพิ่มมั้ยครับ..ผมกำลังตกงานอยู่ แล้วได้ค่าแรง 300 บาท หรือเปล่า

:lol: :lol:

ขอทำด้วยคน ตอนนี้ยางราคาตกอย่างแรง รถจะถูกยึดแล้ว

ต่อไปเสียงข้างมากฆ่าคนตายก็ไม่ผิด ตามสบายเลย ยุบได้ทุกศาล ต่อไปให้มีศาลประชาชนไปเลย ถ้าจำเลยฆ่าคนตายก็เอาเสียงข้างมากโหวตกันว่า คนนี้ไม่ต้องรับโทษเพราะเป็นพวกเสียงข้างมากสุดแล้วแต่..วสันต์ สร้อยพิสุทธิ์

#20 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

Posted 19 September 2012 - 11:51

เป็นฝ่ายไสยศาสตร์ และพิธีกรรม
  • เทเลือดหน้าทำเนียบ
  • เผยแพร่บทกลอน "หนึ่งนารีขี่ม้าขาว" หมายถึงทั่นปู
  • เผยแพร่เรื่องเจ้ามูลเมืองคือทั่นแม้วในชาติที่แล้ว
  • เผยแพร่เรื่องทั่นปูเป็นสตรีสูงศักดิ์ เช่น พระนางจามเทวี ฯลฯ กลับชาติมาเกิด
  • สืบชะตาให้ทั่นเทพแม้วทั้งที่อินเดีย ลาว
  • หาหมอดูเก่งๆอย่างทั่นอีที มาทำนาย

#21 kisa

kisa

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 11:51

อาชีพ ขี้ข้าท่านทักษิณ ครับ
จงอย่าหลอกตัวเองเลย Red Buff เอ๋ย

#22 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

Posted 19 September 2012 - 11:58

รับจ้างโพสต์ ครับ .มีปัญหา อ๊ะเป่าคับ ?รายได้ดี.

นะครับ ไรล่ะ ? อ้อ. เขียนส่งเดชไปงั้น ๆ ..อ้อ
ใช่.. มีคนจ้างคับ ( ไม่เอา ผมโพสต์มากเกินแล้ว )

#23 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 19 September 2012 - 12:02

อาชีพหลัก คือเจ้าหน้าที่สถาบันการเงิน(รับจ้าง ฟอกเงิน ให้แม้ว จาก ธุรกิจที่กฎหมายห้ามทำ) ครับ ที่ทำงานให้ใช้คอมได้ไม่ห้ามเล่นเน็ต บนโต๊ะมีจอคอม สองเครื่อง+หนึ่งไอแพด

อาชีพรอง ไล่เตะ พวกรับจ้างโพส ครับ

Edited by plunk, 19 September 2012 - 12:07.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#24 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 19 September 2012 - 12:03

ได้วันละกี่บาทล่ะ เชื่อจริงๆๆนะ แต่ละทู้ ชงมาให้ ตบ ทั้งนั้น
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#25 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

Posted 19 September 2012 - 12:04

เพราะมาร์คหน่อมแน้มไม่เอาจริงไม่ถอดยศไม่ตามจับแม้วปล่อยเขมรขึ้นพระวิหารเพราะจับมือกับแม้วแล้วดังนั้นมาร์คเลวกว่าแม้วแน่นอนไล่แม้วผมไล่แน่ผมด่าแม้วมากกว่ามาร์คเยอะแต่วันนี้สาวกมาร์คทำอะไรมั่งนอกจากด่าแม้วไปวันๆแน่จริงก็ออกไปชุมนุมขับไล่รัฐบาลสิอย่าหวังว่าพันธมิตรจะออกไปขับไล่ให้เลยเพราะวันนี้เราไม่เอามันทั้งสองพรรคแล้วสองพรรคมันเลวเหมือนกันหมดแหละออกไปจากแผ่นดินไทยให้หใดทั้งสองพรรคนั่นแหละเราจะปิดประเทศซัก10ปีไม่ต้องมีเลือกตั้งเดี๋ยวก็ต้องมีคนดีๆมาบริหารบ้านเมืองแน่ดีกว่าปล่อยนักการเมืองชั่วครองอำนาจออกไปขับไล่ปูกับพวกสาวกแม้วกันเถอะออกไปเสียทีผมทนไม่ไหวแล้วนะใจจะขาดถ้าผมออกไปได้ผมไปนานแล้ว

เอ๊ะผมพูดผิดกระทู้!!!

หัวอกเดียวกันแต่จำต้องทน เพราะคนส่วนใหญ่ไม่อยากทำเืพื่อคนส่วนมาก งงมะ?!? :huh: :huh: :huh:

ปล.ขอแก้ครับ เห็นด้วยเรื่องที่จะออกมาพูดให้รัฐบาลได้สำนึก และลาออกไป
แต่ยังต้องการการเลือกตั้งเพื่อหาผู้แทนอยู่!!

Edited by darkknight, 19 September 2012 - 12:10.

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#26 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

Posted 19 September 2012 - 14:35

ผมรู้แต่ว่ามีพี่น้องเสื้อแดงร้อยล๊อคอินคนนึงในบอร์ดนี้ กินขี้ทักษิณเป็นอาหารครับ ^_^
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#27 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

Posted 19 September 2012 - 14:39

ผมรู้แต่ว่ามีพี่น้องเสื้อแดงร้อยล๊อคอินคนนึงในบอร์ดนี้ กินขี้ทักษิณเป็นอาหารครับ ^_^

ใช่ตัวที่กินขี้ลามเป็นทุ่งหรือเปล่าคะ :D

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#28 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 19 September 2012 - 14:57

ไม่มีไรทำครับ แค่อยากนั่งเล่นเน็ตเฉย ๆ

:rolleyes:

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#29 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

Posted 19 September 2012 - 14:57

อีกหน่อยทักษิณยึดอำนาจไว้ได้หมดทุกส่วน มันก็คงไม่เก็บไว้ให้เปลืองเงินของตระกุลหรอก ดีไม่ดี หลายคนอาจถูกตัดตอน

ไม่ได้เเช่งใครนะ :lol: :lol:

Edited by จีรนุช, 19 September 2012 - 14:59.

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#30 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

Posted 19 September 2012 - 15:02

มีอาชีพ เยาะเย้ย ถากถาง สมน้ำหน้า กาสรสีชาด
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#31 MIRO

MIRO

Praise the Sun

Posted 19 September 2012 - 15:15

จำหน่ายส่ง - ปลีก สิ่งศักดิ์สิทธิ์ครับ
พี่น้องเสื้อแดงจะได้เอาไว้กราบไหว้ บูชากันครับ

^_^

ตอนนี้มีเพื่อนๆ เสื้อแดงของผมเริ่มที่จะแตกไลน์สินค้า จากขายเหรียญ เป็น "ขายหน้า" แทน
ใส่แล้วจะสามารถกลบเกลื่อนความโง่ได้บ้าง และช่วยให้ดูปัญญาอ่อนขึ้นมานิดนึงครับ :)

Attached Images

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#32 butadad

butadad

Posted 19 September 2012 - 15:26

ผมแดงแท้ไม่ได้ทำเพื่อเงินครับ ผมเผาเพื่อความสงบสุข เพื่อประชาถีปไต ครับ ใครๆก็รู้

#33 cassava

cassava

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 15:32

แล้วแต่งาน บางทีก็ซื้อขายยางรถยนต์เก่า ขายไม้หลาว ขายตีนตบ บางทีก็รับจอ๊บบุกโรงบาล

#34 เขียวใสหัวใจพองโต

เขียวใสหัวใจพองโต

น้องเก่า

Posted 19 September 2012 - 15:33

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by sweet chin music, 19 September 2012 - 17:56.

#35 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

Posted 19 September 2012 - 15:34

ขอเป็นแดง หนึ่งนาทีนะครับ

" มีอาชีพฆ่าควาย.. " ครับ

:lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#36 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 16:24

อ่า จริงดิ เห็นแต่ละมู้ออกไปในแนวด่าพวกตัวเอง ด่าอำมาตย์ ด่าเสื้อเหลือง

ตลกอ่ะ ด่าตัวเองก็ได้ด้วยวุ้ย

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#37 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

Posted 19 September 2012 - 16:26

ขอดูสลิปเงินเดือนหน่อยได้ป่ะคับ :lol:

#38 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

Posted 19 September 2012 - 16:39

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by sweet chin music, 19 September 2012 - 17:57.

#39 Entropy

Entropy

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 17:07

Edited by sweet chin music, 19 September 2012 - 17:57.

Veritas nunquam perit

#40 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 17:23

ตกลงนับแดงได้ไม่ถึง10.แล้วก็ตอบไม่ตรงกับกระทู้ด้วย...ผมไม่ใช่แดงเลยไม่ขอตอบ..นะครับ..
แต่ถ้าแดงจ้างวันละ300จริงๆ..ผมขอทำช่วงหลังเที่ยงคืนได้ป่าวครับ..กำลังหารายได้ไปทำป้าย..ไล่ตำรวจชั่วอยู่พอดี..

#41 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 17:32

ทำงานที่พอมีเงินเดือนเสียภาษีทุกปี แต่ไม่รับ job เผาบ้านเผาเมือง เพื่อจะมีเงินเป็น สิบๆ ร้อยๆ ล้าน โดยไม่เสียภาษีค่ะ

ขอโทษนะครับ..แต่เค้าถามแดงนิ......เราแค่เขียวๆๆส้มๆๆอย่าไปคุยกับเค้าเลย...อิๆๆ

#42 phoosana

phoosana

เมพ

Posted 19 September 2012 - 17:44

ไม่มีใครมีอาชีพดมขี้แม้วหรือ -_-
We love fender.

#43 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

Posted 19 September 2012 - 20:26

กลางวันสร้างตึก ตกดึกๆ เป็นอาจารย์ ว่างๆ รับจ้างเป็นม็อบ รับจ๊อบงานเผา อยู่เหงาๆ รับจ้างโพสอวยนางยก งัฟฟ์

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#44 ดีเจเดี่ยว

ดีเจเดี่ยว

ขาประจำ

Posted 19 September 2012 - 21:39

งานที่ผมทำ ไม่ได้เงินเดือน 15000 บาทครับ เลยว่าง :D

#45 ant

ant

Posted 19 September 2012 - 23:25

แค่ไปตามนัดที่ 4ss
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#46 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

Posted 19 September 2012 - 23:38

แหลได้เหมือนอีแหลตัวแม่เลย

Edited by แทนคุณแผ่นดินเกิด, 19 September 2012 - 23:39.

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#47 CChachoengsao

CChachoengsao

น้องเก่า

Posted 20 September 2012 - 18:10

ขอโทษนะครับ..แต่เค้าถามแดงนิ......เราแค่เขียวๆๆส้มๆๆอย่าไปคุยกับเค้าเลย...อิๆๆ

แบบว่าเป็นแดง QC ของเสรีไทยในบางอารมณ์น่ะค่ะ . -_-

#48 Robin

Robin

ขาประจำ

Posted 20 September 2012 - 18:13

ถามว่าเคยกรอก ภงด หรือเปล่า ดีกว่ามั้ง ฮิๆๆ

#49 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

Posted 20 September 2012 - 19:41

ขายเสื้อแดงเพื่อประชาติ๊ปไตยตามม๊อบปิดถนนของเสื้อแดงที่ปิดถนนหน้าศาลครับ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#50 ชามู

ชามู

ขาประจำ

Posted 20 September 2012 - 20:45

เป็นดาวน์ไลน์พอได้
อย่าเป็นไวท์ไลล์ก็แล้วกันเด้อ
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users