Jump to content

- - - - -

ทำไมเสื้อแดง เพื่อไทย เขาคิดว่าเขาจะชนะเลือกตั้ง ผู้ว่า กทม

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:07

วันนี้ได้ยินข่าว เพื่อไทยประกาศแล้วว่าแนวนโยบายเพื่อการเลือกตั้งผู้ว่าว่าไง

ทั้งๆที่ไม่มีตัว เน้นเรื่องน้ำท่วมกับรถติด............

ส่วนตัวผู้สมัคร จะประกาศปลายเดือนตุลาฯ

เลื่อนเป็นว่าเล่นเลย

อาจทำสถิติ น้อยกว่า 49 วัน

#52 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:10

ตกลงพวกปากเปราะทั้งหลายที่เข้ามาด่า ไม่มีใครรู้ผลงานของไอ้เอ๋อเลยหรือครับ ไม่ห็นมีใครตอบ :lol:

บางครั้ง การเล่าหรืออธิบายกับใครสักคน ที่ ...ไม่ยอมรับ อาจเหมือน สีซอ ไม่ได้ประโยชน์ ผมคิดว่านะครับ :D

#53 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 23 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:42

ตกลงพวกปากเปราะทั้งหลายที่เข้ามาด่า ไม่มีใครรู้ผลงานของไอ้เอ๋อเลยหรือครับ ไม่ห็นมีใครตอบ :lol:

เผอิญผมเป็นคน เลยขี้เกียจเสวนากับควาย
ขออภัยมา ณ ที่นี้
gladiator 1.jpg

#54 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 23 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:38

แผนเผาไทย คงต้องหาคนมาตัดแต้ม ปชป 2-3 คน ในนามอิสระ

รู้แล้ว ปชป.ก็น่าจะตีปี๊บเรื่องแผนนี้ให้ดังๆ ด้วย

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#55 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:09

เพราะไอ้เอ๋อมันห่วยไงครับ

ช่วยบอกหน่อยว่าผลงานของไอ้เอ๋อที่ผ่านมามีอะไรบ้าง นอกจากทะเลาะกับรัฐบาล :lol:

ช่วยบอกผลงานรัฐบาลปูกิ๊ทีครับ
อยากรู้มากเลย หามาจะปีแล้วยังไม่พบ ช่วยเอามาให้สรทดูหน่อยครับ :( :(

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน