Jump to content

- - - - -

ทำไมพรรค "ดีแต่พูด" ถึงมีคนชั่วๆเยอะจังครับ

• Please log in to reply
80 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:44

เลี่ยงการเกณฑ์ทหารแต่ทะลึ่งมารับตำแหน่งนายก

สั่งการสลายขุมนุมแบบ^^ๆ จนทำให้มีคนตายมากมาย

จ่อยิงคนตายมือเปล่าคาห้องน้ำปั๊ม

กินที่หลวงกินที่ สปก.

แม่โกงหนี้ จ่ายเช็คเด้ง

แม่โกงแบงค์หนีจนจะหมดอายุความ

ทุจริต ปรส ประเทศชาติเสียหายเป็นแสนล้าน

แย่งเมียเพื่อนมาเป็นเมียตัวเอง

ขว้างปาแฟ้มใสประธานสภา

บีบคอเพื่อน สส.

โกงกินน้ำมันปาลม์จนประชาชนต้องตบตีแย่งน้ำมันปาลม์ขวดเดียว

แจกสัมปทานรถไฟฟ้าให้อีก17ปีโดยไม่ต้องร้องขอ

ฝนตกน้ำท่วม กทม ก็โทษแต่คนอื่น

โทษรัฐบาลบริหารไม่ดีจนข้าวแกงแพง แต่คนในพรรคตัวเองบริหารจนข้าวกระเพราไข่ดาวในรัฐสภาจานละ70-80 กลับเงียบเฉย

โทษคนอื่นโคตรโกง แต่ตัวเองโกงทั้งโคตร ดูที่ดินเกาะสมุยเป้้นตัวอย่าง

น้ำท่วมที่อื่นออกมาด่ารัฐบาลจะเป็นจะตาย ฝนตกน้ำท่วม กทม. กลับเงียบกริบ

เอาดีใส่ตัว เอาชั่วให้คนอื่น ไม่มีใครเก่งเกิน

คนที่เชียร์พรรคนี้เขาไม่เห็นเรื่องชั่วๆพวกนี้หรอกใช่ไหม

ความผิดคนอื่นเท่าขุนเขา ความผิดพวกเราเท่าเส้นผม

penn's

#2 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:46

เย้ๆๆ ที่ 1

เวรลืมไปอย่างนึงนะ ไข่ราคาแพง ประชาชนเดือนร้อน จนต้องออกนโยบาย "ชั่งไข่"

Edited by Lucas Leiva Benitez, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:19.

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#3 boonterm999

boonterm999

น้องเก่า

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:48

นายกปูจับติดคุกให้หมดเลย
ปล.พี่ชายนายกด้วยนะอย่าลืม

#4 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:48

แล้วถ้าเพื่อนของพ่อ เป็นไรไหม

P12693024 ทำไมพรรค ปชป ถึงมีแต่คนชั่วๆครับ

ทำไมพรรค ปชป ถึงมีแต่คนชั่วๆครับ Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image
เลี่ยงการเกณฑ์ทหารแต่ทะลึ่งมารับตำแหน่งนายก

สั่งการสลายขุมนุมแบบ^^ๆ จนทำให้มีคนตายมากมาย

จ่อยิงคนตายมือเปล่าคาห้องน้ำปั๊ม

ทุจริต ปรส ประเทศชาติเสียหายเป็นแสนล้าน

แย่งเมียเพื่อนมาเป็นเมียตัวเอง

โกงกินน้ำมันปาลม์จนประชาชนต้องตบตีแย่งน้ำมันปาลม์ขวดเดียว

แจกสัมปทานรถไฟฟ้าให้อีก17ปีโดยไม่ต้องร้องขอ

ฝนตกน้ำท่วม กทม ก็โทษแต่คนอื่น

โทษรัฐบาลบริหารไม่ดีจนข้าวแกงแพง แต่คนในพรรคตัวเองบริหารจนข้าวกระเพราไข่ดาวในรัฐสภาจานละ70-80 กลับเงียบเฉย

โทษคนอื่นโคตรโกง แต่ตัวเองโกงทั้งโคตร ดูที่ดินเกาะสมุยเป้้นตัวอย่าง

น้ำท่วมที่อื่นออกมาด่ารัฐบาลจะเป็นจะตาย ฝนตกน้ำท่วม กทม. กลับเงียบกริบ

เอาดีใส่ตัว เอาชั่วให้คนอื่น ไม่มีใครเก่งเกิน

คนที่เชียร์พรรคนี้เขาไม่เห็นเรื่องชั่วๆพวกนี้หรอกใช่ไหม ความผิดคนอื่นเท่าขุนเขา ความผิดพวกเราเท่าเส้นผม

จากคุณ : penn's Posted Image Posted Image Posted Image เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 55 14:45:14 A:182.232.222.104 X: Posted Image ถูกใจ : สุมาป้อม, iluvjyj

Edited by Stargate-1, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:43.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#5 Kh@n

Kh@n

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:49

เย้ๆๆ ที่ 2

ปล. ถ้าจะให้มานั่งรายการคนชั่วของพรรคที่ "ดีแต่เห่าคนอื่น แล้วตัวเองเป็นหนักกว่า"

คงจะไม่จบใน 3 หน้าอะครับ

ไปกันใหญ่แล้วน้าาา ประเทศไทย !

#6 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:50

penn's <------------------------ งง

ชื่อย่อท่านเหรอ เท่ห์ นะครับ ^_^

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#7 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:53

บางคดีก็เกี่ยวกับแม่ของเค้า ไม่เกี่ยวกับ สส.

คดีเก่าแก่ที่ยกมาก็มีแค่ สปก. ที่เก่าที่สุด

ถ้าลองเอาระยะเวลาก่อตั้งพรรคมาดู
มาเทียบกันทั้งสองพรรค ผมว่าพรรคเผาไทย
ใหม่สุด แต่ความเลวเยอะที่สุดนะ

ไม่รู้ว่าพวกควายแดงลิ่วล้อแกนนำลืมพี่น้อง
จะตั้งกระทู้ให้สถาบันควายแดงเสื่อมเสียทำไม

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#8 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:53

แนะนำให้ฟ้องศาลโลก เอาเข้าคุกขี้ไก่ให้หมด
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#9 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:55

เผากรุง สองปีซ้อน
เผาสถานที่ราชการอีกหลายแห่ง

แค่นี้ก็มากพอแล้ว
We love fender.

#10 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:57

เอ็ง หมายถึง พรรค เพื่อไทย น่ะเหรอ?

ที่ดี แต่กู้ อ่ะนะ

ไอ้ 19 มังกุด

Edited by plunk, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:02.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#11 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:00

พรรค "ดีแต่พูด" กระจอกจริงๆว่ะค่ะ่
จขกท อุตส่าห์จินตนาการสุดฤทธิ์สุดเดช ว่าทำชั่ว ยังคิดหัวแทบแตกได้มาแค่ พื้นๆบ้านๆ
แค่เนี๊ยะ

ยังห่างไกล พรรค "เพื่อทุย" หลายร้อยปีแสง
แค่ตัวหัวหน้า คนเดียวก็ติดอันดับ หนึ่งในห้าของโลก

ลิ่วล้อยังไม่นับนะ :D :D

#12 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:02

คนที่เชียร์พรรคนี้เขาไม่เห็นเรื่องชั่วๆพวกนี้หรอกใช่ไหม

ความผิดคนอื่นเท่าขุนเขา ความผิดพวกเราเท่าเส้นผม

penn's

เล่นก๊อบโพยมาลงหรือเปล่าเนี่ยะ :huh:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#13 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:02

<_< ถ้านั่นบอกว่าคนชั่วๆเยอะ พรรคเมิงก็ยาดตะกวดล้วนๆ ไม่มีคนปนแล้วล่ะ...ขนาดไม่เคยชอบ ปชป แต่ยังไม่เคยขนาดต้องเอาตรีนถีบทีวีทุกครั้งที่เห็นหน้าหนาๆ ด้านๆของพรรคเมิงแต่ล่ะตัวเลย... สุดจะสะอิดสะเอียนว่ะ... รวมถึงเมิงด้วยมั้ง...

Edited by wat, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:02.

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#14 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:03

รู้สึกว่า จขกท มามุกเดิมอีกแล้ว หาหลักฐานมาด้วยสิ เอามาแปะ ไม่ใช่ใครๆก็รู้ ใส่ความจนเคยตัว

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#15 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:04

คนชั่วๆๆ :lol:

Edited by nnnn43, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:22.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#16 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:05

ถ้าคำว่า penn's

เป็นอีกชื่อหนึ่งของ จขกท

ผมจะเรียกท่าน จขกท ว่า ไอ้หัวpenn's

คงจะเหมาะกับท่านนะครับ

#17 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:07

ไอ้แม้ว
อีปู
ไอ้ปลอด
ไอ้หงอกยงยุทธ
ไอ้ตู่
ไอ้เหวง
ไอ้เต้น
ไอ้เจ๋ง
เออว่ะ แม่มเลวทั้งก๊ก ไม่ติดคุก ก็เกือบติดล่ะวะ มีคดีติดตัวเกือบทั้งนั้น โดยเฉพาะชื่อแรก แม่่มหนีคดีอีกต่างหาก

Edited by Fus Ro dah, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:08.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#18 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:09

ถ้าคำว่า penn's

เป็นอีกชื่อหนึ่งของ จขกท

ผมจะเรียกท่าน จขกท ว่า ไอ้หัวpenn's

คงจะเหมาะกับท่านนะครับ

ตัว ' = ตัว i

:lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#19 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:10

แกเป็นใครวะ
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#20 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:10

penn's <------------------------ งง

ชื่อย่อท่านเหรอ เท่ห์ นะครับ ^_^

น่าจะชื่อย่อมาจาก อีเพ็ญ หรือปล่าว (อีจักรภพ) 5555

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#21 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:14

นายบัตรเติมเงิน A รู้ไหมว่าเขาเข้างานกัน 9 โมงนะ มาสายแบบนี้เดี๋ยวเจอตุ๊ดโอ๊คเรียกไปเคลีย 1-1 ที่ 4SS หรอก
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#22 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:15

อ่านหัวกระทู้นี่พรรคเพื่อไทยลอยมาเลย
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#23 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:22

เค้าด่าพรรคเพื่อไทยเหรอ

#24 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:23

ว๊าาาาาาาาาาาา....ความเลวได้แค่เศษเสี้ยงพรรคเผาไทยเองไม๊นั่น!!!!
อันที่จริงข้อหลักฐานที่พรรคแมงสาปโดนดำเนินคดีกับข้อกล่าวหาเหล่านั้นหน่อย
โดยเฉพาะเรื่องเลี่ยงเกณฑ์ทหาร(เมื่อก่อนบอกหนีทหารนี่ วาทะกรรมเปลี่ยนหรอ??!)
แล้วก็คดีสั่งฆ่าควาย เอ้ย..ฆ่าประชาชนคนกินหญ้าหน่อยซิ

แต่ไอ้แม้วและพวกได้คดีก่อการร้ายไปเชยชมกันแล้วนี่
ถามไอ้เจ๋งหน่อยปะไร ว่าอยู่คุกสบายไหม หุหุ

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#25 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:26

เปลี่ยนชื่อมายังไง...แต่สมองยังไม่พัฒนา..ยังโดนฝังชิพเป็นฟายแดงโง่ๆอยู่ดีนะคะ
โพสต์วนเวียน ระบายความคับแค้นซ้ำๆ ทั้งที่บางเรื่องเค้าไปดาวอังคารกันแล้ว
แต่ฟายแดงตัวนี้ยังพูดแต่เหยียบดวงจันทรือยู่นั่นแหล่ะ ...พูดเหมือนโรบอท นกแก้วนกขุนทอง

ดิฉันว่า ดีแต่พูด....ดีกว่า...ดีแต่แด๊กนะคะ

#26 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:31

เจ้าของกระทู้เค้าต้องทำมา หารับประทานครับ ด้วยการรับจ้างโพสชะเลียพรรคเพื่อแม้วครับอย่าไปว่าเค้าเลย ;)
"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#27 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:34

สติปัญญาเเค่นี้ก็ได้เป็นรมตทีมาจากการเผาบ้านเผาเมือง อนาถอนาคตประเทศไทยจริงๆหนอ
เวลาเซ็นอนุมัติ ทำไงถึงเซ็นถูกหนอ :lol: :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#28 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:36

เบิกไม่ได้นะ คุณภาพต่ำมาก

#29 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:45

"วันจันทร์..แล้วซิ"
พวกบัตรเติมเงิน ได้รับนโยบายและแนวทางการโพสจาก "อีโอ๊ค" เป็นที่เรียบร้อยแล้วซินะ...ฮ่าๆ

#30 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:47

คุ้นๆนะ แบบนี้
ชื่อ "ไฟลามทุ่ง" ก็เอารูปท้องทุ่งมาซะเลย

#31 ongard370

ongard370

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:55

ฟาย (ควาย) ลามทุ่ง

#32 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:57

วันจันทร์เริ่มทำงานแต่เช้าเลย

#33 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:58

ท่านไฟลามทุ่ง ช่วย เสนอของ อีกพรรคด้วยครับ
และเดี๋ยวเรามาเปรียบเทียบกันจาก จำนวน คำตอบ ว่า ฝ่ายไหนมีสิ่งไหนบ้าง
ปล.ทางอีกพรรค ถ้ายังไง ขอพื้นที่เยอะๆหน่อยนะครับ กลัวไม่พอ 555+
ปล.2 ยังดีนะที่บอดว่ามีคนชั่วเยอะ แสดงว่ายังมีคนดีอยุ่บ้าง แล้วฝ่ายตรงข้ามหล่ะครับ อย่าบอกนะว่าไม่มีคนดีเลย แย่จัง เฮ้ออออออออ!!!

Edited by ฟังทั้งสองฝ่าย, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:01.

#34 stt99

stt99

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:04

หึหึหึ ด่ากัน เอง ซะงั้น

#35 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:13

ท่านไฟลามทุ่ง ช่วย เสนอของ อีกพรรคด้วยครับ
และเดี๋ยวเรามาเปรียบเทียบกันจาก จำนวน คำตอบ ว่า ฝ่ายไหนมีสิ่งไหนบ้าง
ปล.ทางอีกพรรค ถ้ายังไง ขอพื้นที่เยอะๆหน่อยนะครับ กลัวไม่พอ 555+
ปล.2 ยังดีนะที่บอดว่ามีคนชั่วเยอะ แสดงว่ายังมีคนดีอยุ่บ้าง แล้วฝ่ายตรงข้ามหล่ะครับ อย่าบอกนะว่าไม่มีคนดีเลย แย่จัง เฮ้ออออออออ!!!

คนดีก็พอมีครับพรรคนี้ แต่มันเป็นคนดีแต่พูด กร๊ากกกกก กรั่กๆๆๆๆๆ :lol: :lol:

#36 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:15

ลองไปถามทักษิณพ่องมรึงดูสิ

มันเป็นตัวกำเนิดความชั่วทั้งปวงไม่ใช่เรอะ?
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#37 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:57

หลักฐานล่ะครับ? ถ้าพูดลอยๆ เด็กๆเขาจะตบเกรียนคนแก่เอานะ

#38 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:07

หลักฐานล่ะครับ? ถ้าพูดลอยๆ เด็กๆเขาจะตบเกรียนคนแก่เอานะ

มะ มะ มาเลย ต่อให้มาเป็นฝูงก็ได้ จะได้รู้กัน ไฝเป็นไฝ ;)

#39 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:11

ถ้าเป็นpenn..ไอ..sจะยิ่งเท่มาก :D

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#40 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:15

คนชั่วช้า ย่อมเห็นดีเห็นงามกับการกระทำของพรรคชั่วๆคนชั่วๆ :lol:

#41 nnnn43

nnnn43

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:17

คนชั่วช้า ย่อมเห็นดีเห็นงามกับการกระทำของพรรคชั่วๆคนชั่วๆ :lol:

ด่าตัวเองอีก :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#42 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:22

จะว่าดี มันก็มีดีทุกพรรคแหละ ( มากหรือน้อยเท่านั้น )
จะว่าชั่ว มันมีชั่วทุกพรรคแหละ ( มากหรือน้อยเท่านั้น )
( แล้ว ถามหน่อย..คนชุดดำล่ะ มีไม๊ ?) ถ้ามี ดีหรือชั่่ว ?

#43 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:27

คนชั่วๆๆ :lol:

เรียกไพเราะไป....ต้องเรียกไอ้สารเลว

#44 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:29

คนดีก็พอมีครับพรรคนี้ แต่มันเป็นคนดีแต่พูด กร๊ากกกกก กรั่กๆๆๆๆๆ :lol: :lol:

ผมอยากให้ช่วยหา ของอีกพรรค ครับ เช่น เผาเลยพี่น้องงงงงงงงง ผมรับผิดชอบเอง สุดท้าย... ผมพูดที่เขาสอยดาวววววนะเออ..
ผมจะให้120 สุดท้าย มันเป็นเพราะ เศรษฐกิจยุโรปอ่อนแอ (เริ่มอ่อนแอ ตอน หลังจากประกาศจะให้ 120 มั๊ง 5555+) <=== สองประโยคนี้ ดีแต่พูด ถั่วต้มนะคร้าบบบบบบบบบบบบ ฮิ๊วววววววววววว!!!
หรือจะเรื่อง จะมีการปฏิวัติ พูดเป็นร้อยครั้งได้มั๊ง ไม่เกิดสักที ใครพูดหว่า ! ฮิ๊วววววววววว!!!
รัฐบาลชุดก่อน ดีแต่กู้ รัฐบาลชุดนี้ กู้เยอะกว่า รัฐบาลชุดก่อน ฮิ๊ววววววววววววววว!!! แถมเก็บเงินไว้ก่อน ยังไม่นำไปใช้ตามนโยบาย เพื่อ รอดอกเบี้ยยยยยยย!!!
เอา.ครับพี่น้อง ........ตามๆกันมาเรื่อยๆ ใครมีอะไร ลงไว้ให้ ท่านไฟลามทุ่งได้ศึกษาบ้าง
ปล.เรียนท่านเจ้าของเว็บไซต์ กระทู้นี้ ขอ ไม่จำกัดตัวอักษรในแต่ละความเห็นด้วยนะครับ แบบว่า .พื้นที่อาจจะไม่พอ อิอิ :D

Edited by ฟังทั้งสองฝ่าย, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:32.

#45 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:33

penn's

คำเตือน...หากเปลี่ยนเป็นความชั่วของสส.พรรคเพื่อไทย เสรีไทยต้องตั้ง SERVER เพิ่มอีกร้อยแห่งถึงจะสาธยายหมด...ดังนั้นไม่ขอตอบโต้ค่ะ เดี๋ยวเว็บล่ม

Edited by ปลายแสง, 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:34.

#46 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:42

penn's

วันนี้สวดมนต์ไหว้พระให้จิตใจผ่องใสรึยังคะ

อย่าจมอยู่ในโคลนตม เป็นตัวเต่าถุยเลย เสียดายอุตส่าห์ได้เกิดมาเป็นมนุษย์

#47 Sugary-jang

Sugary-jang

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:46

:P ไอ้ที่พูดมาต้องหมายถึงพรรคเพือควายแน่เลย งุงิ งุงิ
"จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา "

#48 pop2518

pop2518

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:51

แหม แล้วเพื่อไทยนี่ ไม่มีอะไรไม่ดีเลยเหรอะ ถามจริง

#49 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:05

มะ มะ มาเลย ต่อให้มาเป็นฝูงก็ได้ จะได้รู้กัน ไฝเป็นไฝ ;)

โพสหลักฐานสิครับ มากล่าวหาแล้วให้คนอื่นโพสอีกละ สานดานแดงจริงๆ

Edited by ยิ่งรัก(โพย), 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:06.

#50 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 24 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:06

ถ้าเป็นpenn..ไอ..sจะยิ่งเท่มาก :D

ทะลึ่งกันใหญ่แล้วนะ

เดี๋ยวเหอะ.............

เดี๋ยวจะให้ รางวัล อาบน้ำหนึ่งรอบ ซะเลย :lol: :lol: :D :D

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน