Jump to content

- - - - -

***เหลือง สลิ่ม+แมงสาป เริ่มก่อน เลยเจอสวนหนีหางจุกตูด สมหน้ามัน

• Please log in to reply
66 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:13

ถ้าไอ้ ปชปตอนมีอํานาจใช้อํานาจขุดรากถอนโคนไอ้แม้วได้พวกเราพันธมิตรคงไม่ต้องมาเหนื่อยอีกว่ะ ออกคราวนี้ต้องชนะเด็ดขาด ต้องให้ควายแดงสูญพันธ์จริงๆ แม้วต้องติดคุกต้องไม่หน่อมแหน้มแบบ สนธิบัง สุรยุทธ์และอภิสทธิ์ อีกถ้าแค่ไล่แล้วได้อํานาจมาแต่ไม่ทําไรไม่จัดการแม้วได้ผู้นําหน่อมแหน้มคนที่ 4หรือที่ 3คนเดิมอย่างมาร์คสู้ไปก็เหนื่อยและเบื่อจริงๆครับ

ครั้งนี้ต้องชนะเด็ดขาดไล่มันทุกพักถ้าทําได้หายเหนื่อยยาว
ผมเองก็อึดอัดกับความชั่วของรัฐบาลนี้เต็มทนแล้วครับเมื่อไหร่จะออกสักทีครับ แล้วไอ้พวกหางแดงตาสว่างได้แล้วไอ้แม้วรวยแต่แดงจนหนี้มากขึ้นท่านไม่รู้สึกหรือครับ หรือ 65เปอร์เซนต์บอกโกงได้แต่ขอให้ได้ด้วยเป็นคนรักแม้วรักเสื้อแดงรึไง

เบื่อแล้วพันธมิตรออกสักทีสิโว้ยยยยยยย!!!!!!!!!!!

ขอบอกไว้ก่อนม๊อบพันธมิตรไม่ได้จัดตั้งเค้ามีช่องทางข้อมูลข่าวสารเยอะเค้าขยันทํากินเยอะไม่เหมือนเสื้อแดงที่แบมือขอตังค์แม้วอาชีพไม่ทําไร สักอย่างพวกนี้มีแต่จนลงหนี้มากขึ้น รู้สึกว่า 5ปี ของมันไม่ได้ให้คนรากหญ้าหายจนยั่งยืนเลย

และผมขอบอกไว้ พธม กับ ปชปไม่ได้เป็นเนื้อเดียวกันแล้วเหตุ เพราะ ปชปใช้อํานาจจัดการแม้วและขบวนการเสื้อแดงไม่สําเร็จและไม่ปฏิรูปการเมืองอะไรเลย และหลายๆอย่างด้วยอย่ามายัดว่าเราพวกเดียว ปชปเป็นแน่แต่ไม่ใช่เชิ่ดชูมาร์คนะเราเลิกชมมาร์คแล้วอยากเปลี่ยนหัวขบวนต้านแม้วใจจะขาด

Edited by phat21, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:20.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#52 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:15

ม๊อบจัดตั้งกันมา โดยไอ้จ้อน ขนมาจากอุบล นั่งรถไฟ มา3โบกี้
มีรองเลขาพรรค ขนมาจากประจวบ
จากเพชรบุรี

มากลางดึกเมื่อวาน อาวุธพร้อม มีไอ้แดง เขียวนอกรีดแถวบางเขนเข้าร่วมด้วย ไอ้แชรชาเตอร์ก็ร่วมวงด้วย กะพรุ่งนี้ให้เกิดจราจลเต็มที่ เพื่อสร้างเงื่นใขให้ไอ้เขียวนอกรีดออกมา

กองปราบเขารู้เลยประสานมายังเจ๊ดา แกนนำแดง เลยเข้าไปดูลาดราวแต่ตี5 เดินเข้าไปที่กองปราบ เห็นพวกมันอยู่หรากันไปหมด กะมาหาเรื่องเต็มที่

ดีนะที่ไส่เสื้อสีน้ำเงิน ไม่งั้นโดนกระทืบตายตรงนั้นแล้ว

พอช่วงสายก็มีอีกพวกนึงที่เขาไปปุกปั่นทางfacebook สื่อตูด ว่าจะมาดูหน้าคนด่าสถาบัน โดยบางพวกไม่ได้รู้เรื่องเวรอะไรเลย ว่าก่อนหน้านี้มันมีปัยหาอะไร

เวลาช่วง11โมง แดงอยู่ในกองปราบแค่40 ไอ้เหลือง สลิ่ม+แมงสาป มีเกือบ500 ล้อมกองปราบตะโกน ด่าทอ จะเข้าไปหมายเอาชีวิตแดง ตำรวจโดนต่อยหน้า ด้ามธงตี มีคนในม๊อบเหลือง ยิงปืนเข้าไป ตำรวจล๊อคได้จับเข้าคุก สงสัยไปขังกรงเดียวกรงผี ที่มีนักโทษผูกคอตาย
มีไอ้เขียวนอกรีด3คน บัญชาการอยู่ร้านกาแฟ ตรงแถวนั้น

เสื้อแดงเลยระดมคนตามปริมณฑลเข้าไปช่วย นั่นแหละ รถโมบาย redskill redio96.35ลำลูกกา โดนม๊อบเหลืองรุม ทำร้าย ซะยับเยิน แค่ขับเข้าไปจอดยังไม่ได้ทำอะไรมันเลย ดีเจชื่อ ลภ ลำลูกกา หนีตายแทบไม่ทัน รถก็เล่ะเทะ แล้วก็รถ 104.10 เปียนนท์ เข้าไป โดย ราชัน เรืองเนตร ก็โดนยำอีก แถมขึ้นไปเอาธงแดงไปเผาเสียหายไป5ผืน เอารูปทักษิณลงมาเหยียบ การ์ดเขาชื่อแรมโบ้ เจอรุมชกจนหน้าแหก

แถมไอ้หลากสี ออกข่าว โกตี๋ มาแล้วนำแดงไปถล่มเหลือง ที่ใหนได้ โกตี๋เขาเข้าไปกองปราบตั้งแต่ตี5 ไส่เสื้อสีน้ำเงิน แล้วเขาออกไปพรรคเพื่ิอไทย ไม่เกี่ยวอะไรกับเขา เสื้อแดงโดนรุมทำร้าย เจ็บไป7 คน

รถโดนทำลาย แจ้งความที่สน.พหลโยธินหมด

เสื้อแดงเลยโมโห ไล่กระทืบมันหนีตาย ตั้งแต่โชวรูมรถ หนีตายไปถึงโลตัส จนโลตัสเขาสั่งปิด เพราะไอ้เหลือง มันเข้าไปแอบ สงสัยกลัวไปพังห้างเขา

สมหน้า 5 5 5

เขาแค่จะไปเชียร์เจ๊ดา แท้ๆ แต่ไอ้เหลือม สลิ่ม+แมงสาป มันรับงานมา กะจราจลเต็มที่ แต่แดงเขารู้ทัน

กระทู้ขยะ แดงไม่ผ่าน QC อีกแล้วครับ

ปล แล้วรถกระบะเน่าๆๆ ที่มาจากลำลูกกา นี่ล่ะ? ไม่จัดตั้งเลยเนอะ ไอ้ ค ว า ย ดีนะ ไม่ บอกว่า เสื้อเหลือง พกปืนเลเซอร์ด้วย จินตนาการ สุดตีน

Edited by plunk, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:17.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#53 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:17

ม๊อบจัดตั้งกันมา โดยไอ้จ้อน ขนมาจากอุบล นั่งรถไฟ มา3โบกี้
มีรองเลขาพรรค ขนมาจากประจวบ
จากเพชรบุรี

มากลางดึกเมื่อวาน อาวุธพร้อม มีไอ้แดง เขียวนอกรีดแถวบางเขนเข้าร่วมด้วย ไอ้แชรชาเตอร์ก็ร่วมวงด้วย กะพรุ่งนี้ให้เกิดจราจลเต็มที่ เพื่อสร้างเงื่นใขให้ไอ้เขียวนอกรีดออกมา

กองปราบเขารู้เลยประสานมายังเจ๊ดา แกนนำแดง เลยเข้าไปดูลาดราวแต่ตี5 เดินเข้าไปที่กองปราบ เห็นพวกมันอยู่หรากันไปหมด กะมาหาเรื่องเต็มที่

ดีนะที่ไส่เสื้อสีน้ำเงิน ไม่งั้นโดนกระทืบตายตรงนั้นแล้ว

พอช่วงสายก็มีอีกพวกนึงที่เขาไปปุกปั่นทางfacebook สื่อตูด ว่าจะมาดูหน้าคนด่าสถาบัน โดยบางพวกไม่ได้รู้เรื่องเวรอะไรเลย ว่าก่อนหน้านี้มันมีปัยหาอะไร

เวลาช่วง11โมง แดงอยู่ในกองปราบแค่40 ไอ้เหลือง สลิ่ม+แมงสาป มีเกือบ500 ล้อมกองปราบตะโกน ด่าทอ จะเข้าไปหมายเอาชีวิตแดง ตำรวจโดนต่อยหน้า ด้ามธงตี มีคนในม๊อบเหลือง ยิงปืนเข้าไป ตำรวจล๊อคได้จับเข้าคุก สงสัยไปขังกรงเดียวกรงผี ที่มีนักโทษผูกคอตาย
มีไอ้เขียวนอกรีด3คน บัญชาการอยู่ร้านกาแฟ ตรงแถวนั้น

เสื้อแดงเลยระดมคนตามปริมณฑลเข้าไปช่วย นั่นแหละ รถโมบาย redskill redio96.35ลำลูกกา โดนม๊อบเหลืองรุม ทำร้าย ซะยับเยิน แค่ขับเข้าไปจอดยังไม่ได้ทำอะไรมันเลย ดีเจชื่อ ลภ ลำลูกกา หนีตายแทบไม่ทัน รถก็เล่ะเทะ แล้วก็รถ 104.10 เปียนนท์ เข้าไป โดย ราชัน เรืองเนตร ก็โดนยำอีก แถมขึ้นไปเอาธงแดงไปเผาเสียหายไป5ผืน เอารูปทักษิณลงมาเหยียบ การ์ดเขาชื่อแรมโบ้ เจอรุมชกจนหน้าแหก

แถมไอ้หลากสี ออกข่าว โกตี๋ มาแล้วนำแดงไปถล่มเหลือง ที่ใหนได้ โกตี๋เขาเข้าไปกองปราบตั้งแต่ตี5 ไส่เสื้อสีน้ำเงิน แล้วเขาออกไปพรรคเพื่ิอไทย ไม่เกี่ยวอะไรกับเขา เสื้อแดงโดนรุมทำร้าย เจ็บไป7 คน

รถโดนทำลาย แจ้งความที่สน.พหลโยธินหมด

เสื้อแดงเลยโมโห ไล่กระทืบมันหนีตาย ตั้งแต่โชวรูมรถ หนีตายไปถึงโลตัส จนโลตัสเขาสั่งปิด เพราะไอ้เหลือง มันเข้าไปแอบ สงสัยกลัวไปพังห้างเขา

สมหน้า 5 5 5

เขาแค่จะไปเชียร์เจ๊ดา แท้ๆ แต่ไอ้เหลือม สลิ่ม+แมงสาป มันรับงานมา กะจราจลเต็มที่ แต่แดงเขารู้ทัน

หมู เอาสุนัขออกจากปากก่อน

ถ้าจะคิดว่าเกิดเป็นคนแล้วอยากจะพูดอะไรก็ได้นะ.ขอที.ผมก็อยู่ที่นั้นตั้งแต่เช้า..ผมว่าพวกแดงเองนั้นละ..ปลอมตัวมาหาเรื่อง.แม้แต่คุณเองยังปลอมตัวเลย..กลัวหรือไม่กล้ากันแน่..ไอ้ปืนที่ยิงออกมาจริงๆน่าจะวิ่งเข้าหัวคุณนะ...

#54 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:22

ชักว่าวหรือโพสกระทู้ว่ะ ***อวกาศ

หมูอวกาศ สำเร็จความใคร่ด้วยการตั้งกระทู้เหรอเนี่ย -_-

Edited by OSR, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:23.

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#55 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:31

เล่าได้เป็นฉากๆ อย่างกับอยู่ในเหตุการณ์ เลย :D
We love fender.

#56 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 03:20

ผึ้งล่ะไม่อยากจะเชื่อเลยว่ายังมีมนุษย์ (หรือเปล่า) ที่คิดอะไรได้ขนาดนี้ ไปหมดแล้วสมงสมอง สามัญสำนึก

มันไม่ใช่มนุษย์แล้วครับ
พวกนี้ได้หมดสิ้นจากความเป็นมนุษย์เรียบร้อยแล้วครับ

ดังนั้นเราต้องพึงตระหนักให้มากๆว่าเรากำลังคุยกับอเวไนยสัตว์ประเภทหนึ่งอยู่ครับคุณ mitimai
gladiator 1.jpg

#57 jumpee_001

jumpee_001

น้องเก่า

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 03:27

เสื้อแดงจะเล่นเกมพูดเท็จปั่นเรื่องโกหกหลอกลวงกันไปจนชนะเลยเหรอ หลอกควายจนป่วนไปทั้งประเทศ เศฐรกิจเสียหาย สุดท้ายตายกันหมด แม้แต่พวกป่วนบอร์ดด้วยข้อมูลเท็จๆ ที่เป็นแค่พวกกระจอกปลายแถว ก็อยู่ไม่ได้ เพราะหัวโจรมันไม่ให้ปลายแถวแดกหรอกมันให้แต่แกนนำที่พอจะหลอกควายได้จำนวนมากๆ พวกปลายแถวก็โดนขูดรีดเหมือนหมู่เหมือนหมารอเศษกระดูกเจ้าของโยนกระดูกให้ก็ยิ้มร่าดีใจ ถ้าเค้าจะเลี้ยงก็เลี้ยงไว้ในสถานะหมา

เสื้อไม่เคยโกหก หรือแถเลย เนอะ Jaidee20 ว่าเปล่า 666666

ผิดคนแล้วครับ :)
"ก้าวข้ามความล้มเหลว"

#58 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 04:25

โครงการ นิยาย ผมคงได้คนเขียนล่ะ จิตนาการเก่งดีแท้

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#59 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 04:27

ผมว่าต่อให้ไปหาหมอประสาทก็เกินเยี่ยวยาแล้วครับ
/人= ‿‿ =.u人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#60 สยาม

สยาม

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:24

ทำอะไรดีๆ บ้างเถอะ ถ้าจะปลุกปั่นถ้อยคำหยาบคายน่ะครับ คุณ เจ้าของกระทู้ ทำให้ตนเองมัวหมองมีแต่ความหยาบคายไม่เห็นเป็นการถกหาเหตุผลอะไรเลย

#61 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:37

หนีหางจุกตูดแบบนี้รึเปล่า

Attached Images

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#62 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:11

^
^
คนไทยฉลาดจริง บัญญัติวลีล่วงหน้าก่อนเกิดเหตุการณ์จริงตั้งหลายสิบปี
"here ตะกายตึก"
gladiator 1.jpg

#63 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:16

ควายแดงนี่มันยากจนขนาดไม่มีปัญญาซื้อโทรศัพท์รุ่นมีกล้องกันเลยหรือ

น่าจะของบจากแม้วหน้าเหลี่ยมมาหน่อยนะ

ซื้อโทรศัพท์มีกล้อง จะได้ถ่ายรูปสลิ่ม แมงวาป เอามาประจาน

ปัญญาจะถ่ายรูปมาประจานยังไม่มี ควายเอ๊ย
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#64 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:59

ตกลงแดงจะเป็นไพร่ หรือ อยากเป็นควาย

#65 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:38

จริงๆแล้ว รถกระบะแดง คั้นนั้นไม่ได้โดนทุบ...
พวกแดงมันทุบกันเอง... มันนั่งอยู่ในรถแล้ว... ทุบจากข้างในออกมา... แล้วหาว่า เหลืองทำ... video ที่เห็นมัน... ตัดต่อ..

จริงๆแล้ว รถกระบะแดง คั้นนั้นไม่ได้โดนทุบ...
พวกแดงที่โดนหินขว้าง... มันก็ขว้างพวกเดียวกันเองอีก... มีชายชุดดำปิดหน้า ยืนข้างตำรวจแดง เป็นคนทำร้ายพวกเดียวกัน...

ใครๆก็รู้.. :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#66 pk88

pk88

น้องเก่า

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:56

ถุย ที่วิ่งหนีเป็นพวกขี้เรื้อนแดงไม่ใช่เหรอ..โถ่ไอ่ควาย

#67 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:09

พวกแดงมันทุบกันเอง... มันนั่งอยู่ในรถแล้ว... ทุบจากข้างในออกมา... แล้วหาว่า เหลืองทำ... video ที่เห็นมัน... ตัดต่อ..

พวกแดงที่โดนหินขว้าง... มันก็ขว้างพวกเดียวกันเองอีก... มีชายชุดดำปิดหน้า ยืนข้างตำรวจแดง เป็นคนทำร้ายพวกเดียวกัน...

ใครๆก็รู้.. :D

ถ้าเป็นแต่กะแนะกะแหน ก็ใจตุ๊ดแล้วคุณ ในกระทู้นี้ผมยังไม่เห็นมีใครกล่าวแบบที่คุณไฮไลต์สีแดงเลยนะครับ

คุณชอบเอาความจริงมาพูดไม่ใช่เหรอครับ อย่างเก่งแต่ตีฝีปาก แต่หาปัญญามิได้ไปเลย หลายๆความเห็นผมก็ชอบนะ แต่แบบนี้ ไม่ไหวนะครับ

ผมคิดว่าคุณก็เป็นคนมีความคิดคนหนึ่ง อยากดึงออกมาจากพวกนั้น คิดไม่เหมือนผมก็ได้ ไม่ชอบปชป.ก็ได้ ชอบพท.ก็ได้

แต่อย่าทำตัวแบบเสื้อแดงเลยครับ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน