Jump to content

- - - - -

แจกเสื้อรับประกัน!! ......ทำอะไรก็ได้ ไม่มีความผิด......

• Please log in to reply
37 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 การเดินทางของหัวใจ

การเดินทางของหัวใจ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:17

#2 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:20

ผมเห็นคนนึง มือนึงถือรูป.... อีกมือถืออาวุธ ไว้ทำร้ายประชาชน

เหมือนเหตุการณ์ยิงถล่ม ที่วิภาวดี ซ.3 ไม่มีผิด

Edited by หมูอวกาศ, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:20.

#3 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:24

*
POPULAR

เสื้อแดงดีกว่ามั้ง ซื้อวันนี้แถมประกันชีวิต 7 ล้านด้วยอีกต่างหาก ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#4 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:28

Nithid Teerakul เขาใส่เสื้อ ทรงพระเจริญ ทำร้ายเขาทำไม

19 นาทีที่แล้ว · 2

http://www.facebook.com/poojidtakorn

http://www.facebook....nithid.teerakul

#5 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:30

อวตารบ่อยจริงๆ อันเก่ามันหมดอายุไขแล้วเหรอ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#6 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:31

เอารูปมา ดันติดภาพ ควายแดงตัวผู้ จะทำร้ายผู้หญิงด้วย พวกควายแดงนี่ถ่อย สถุล จริงๆ

Edited by Bookmarks, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:31.

#7 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:31

ยังไงครับ พอใส่เสื้อปุ๊ป ต้องออกอาการไปท้าทีท้าต่อยคนเลยเหรอครับ ??

ผมเดาว่า ต้องมีควายแดงไปไล่ขวิดเขาก่อนนะครับ เขาก็ต้องปกป้องตัวเองจากควายแดงตกมันเป็นธรรมดา

#8 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

มีคำถามถึงกลุ่มคนเสื้อแดง หรือ ขอความเห็นจากคนอื่นๆ

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#9 แมว มหาภัย

แมว มหาภัย

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:33

ส่งโรงขยะ ไม่ผ่าน qc
แข็ง เยียบเย็น และสงบนิ่ง เหมือนนิวเคลียร์ลูกหนึ่งอำมาตย์เอกเจ้าพระยาวิฬาร์มหาภัยบดินทร์

#10 caveman

caveman

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:34

ควาย. ก็ยังเป็น. ควาย อยู่นั่น แล. จะเปลี่ยนชื่อ แปลงล๊อกอิน ก็คือ ควาย
อย่าทำสิ่งโง่...โดยการสีซอให้กาสรฟัง

#11 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:44

อันนี้ก็เสื้อพระราชทานเหมือนกันครับ ...

Attached Images

#12 ONETHAI

ONETHAI

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:46

ลืมความหลังครั้งมรึงถ่อย เถื่อนดิบไปแล้วหรอ
หรือตอนนี้เป็นอำมาตย์ไปแล้ว มีคนมาตะโกนใส่หน้าว่า
"เนรคุณ" "หนักแผ่นดิน" พวกมรึงทำเป็นรับไม่ได้กันแล้ว

#13 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:54

การใส่เสื้อตัวนั้นเขาก็แค่ไปแสดงความจงรักภักดี และเขาคงไม่คิดว่าจะต้องไปมีเรื่องกับใคร ถ้าคิดจะทำอย่างนั้นพวกเขาคง "ใส่ชุดดำ" ดีกว่า เพราะทำอย่างไรตำรวจก็มองไม่เห็น ไม่มีความผิด แถมอาจติดปลายนวมได้อีก 7 ล้านกว่า...มันดีกว่ากันเยอะเลย ^^

#14 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:10

เสื้อนี้ ใส่แล้วรับประกัน เผาบ้านเผาเมือง ได้เงิน 7.5 ล้าน

#15 เวียงโกศัย

เวียงโกศัย

น้องใหม่

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:16

เหม็น ขี้

#16 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:17

เสื้อแดงทำร้ายนักข่าวหน้ากองปราบ เหตุเข้าใจผิดคิดว่าเป็นพันธมิตร

http://news.mthai.co...ews/193077.html

ขวิดเขาก่อนหรือเปล่าแล้วไปหาเรื่่อง เสื้อแดงขวิดไม่เลือกจริงๆๆ
โทษนู้นโทษนี้ไปทั่ว ฟาย

Edited by คนไทย916, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:18.

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#17 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:48

แปลกนะ

โจรไปปล้นไปเผาบ้านประชาชน แถว่าตัวไม่ผิด แค่ตกใจ
แต่พอประชาชนออกมาชุมนุมให้กำลังใจ โจรก็รีบสะเออะร้องโวยวายว่า "ทำอะไรก็ไม่ผิด"

เดี๊ยะ...
gladiator 1.jpg

#18 ต่อมเดือดแตก

ต่อมเดือดแตก

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:33

ผมอยากรู้ว่าทำไม่คนกินขี้ทักษิณคนนี้ ดิ้นรนที่จะได้ใช้ชีวิตอยู่กับเว็บเสรีไทยเหลือเกิน
ผู้มีอำนาจของเว็บเลี้ยงไว้เป็นสีสันเว็บรึครับ เค้าใช้วิธีอะไรมาสมัครยูสใหม่ซ้ำซาก

เค้าอาศัยอยู่ย่านชุมชนที่มีร้านเน็ตเยอะรึเปล่า รึเค้าย้ายอพาร์ตเม้นทุกครั้งที่โดนแบน
เพื่อจะได้ไปสมัครล็อกอินใหม่ที่ร้านเน็ตแห่งใหม่

ผมยอมรับว่าหมอนี่มันมีอุดมการณ์ในการอยู่กวนทีนกวนประสาทคนในเว็บเสรีไทยแรงกล้าจริงๆ
"ท๊ากสิน....ออกไป"

#19 Spiderbaidu(1)

Spiderbaidu(1)

น้องเก่า

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:06

มาช่วยดันยอดค่ากับข้าวมึง

ปล เสื้อนี่ใส่แล้วควายแดงจะไล่ขวิดเอามากกว่า

#20 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:16

ขอ300ตัวครับขอเผื่อสมาชิกในนี้ทุกคนครับเพราะคนที่นี่ส่วนมากจงรักภักดีครับ ใครอยากได้ก็เมนต์ชื่อที่อยู่ไปที่เจ้าของกระทู้ได้เลยครับ

Edited by หมาอวกาศ, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:25.

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#21 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:22

ช่วงนี้น้องใหม่อาละวาดน่าดูเบื่อพวกไม่กล้าแม้จะเปิดเผยตัวจริงอาศัยร่างใหม่มาทั้งนั้น นี้แหละควายแดงของจริงปากกล้าขาสั่น

เมื่อก่อนพวกควายแดงบอกรอตกใจเผาเมือง ตรรกะนี้จำไว้นะจ๊ะ 555555
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#22 คนกทม.

คนกทม.

น้องเก่า

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:26

แล้วพวกเสื้อแดงมันไปทำอะไรแถวนั้นวะอยากรู้จริงๆ

ถ้าไม่ได้ตั้งใจมาหาเรื่องพวกมรึงจะมาทำเชี้ยอะไร

#23 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:30

เฮ้ยๆ ไอ้หมูอวกาศ ระวังชาวตกใจ ลั่นปืนยาวจากคอนโดแถวๆที่พวกเอ็งชุมนุมใส่กบาลพวกเอ็งมั่งนะว้อย ฮ่า ฮ่า
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#24 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:47

เป็นกระทู้ของพวก ******
ไม่ใช่เดรัจฉานและสัตว์นรกจริงๆ ไม่มีใครกล้าตั้งกระทู้แบบนี้นะเนี่ย
คนตั้งกระทู้ วันๆ คงจะกินแต่ขี้ของทักษิณ ก็เลยมองเห็นอะไรเป็นทักษิณไปหมด

ทำอะไรก็ไม่ผิด
น้องโบว์โดนกระสุนแก๊สน้ำตาตายอย่างอนาถ ใครที่ไม่ต้องรับผิด
ฆ่าทหาร เผาบ้านเผาเมือง ไม่ต้องรับผิด แถมถ้าตาย ได้ 7ล้าน
ตกลงต้องรับผิดหรือเปล่า

ปิดสนามบิน มันบอกว่า เลวทรามต่ำช้า
เผาบ้านเผาเมือง มันบอก เรียกร้องประชาธิปไตย์
ถ้าไม่ใช่หัวใจสัตว์ชั้นต่ำจริงๆ
ไม่มีใครกล้าทำหรอก

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#25 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:55

ผมเห็นคนนึง มือนึงถือรูป.... อีกมือถืออาวุธ ไว้ทำร้ายประชาชน

เหมือนเหตุการณ์ยิงถล่ม ที่วิภาวดี ซ.3 ไม่มีผิด

ผมว่าคุณไปตายแล้วเกิดใหม่ดีกว่านะ..คุณดูรูปแต่ละรูป.ผู้หญิงสู้กับผู้ชาย..คุณว่าใครหน้าตัวเมียครับถามหน่อย..

#26 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:58

ถ้าจะเอาแบบนี้ก็ได้เมื่อวานนี้.ดูในรูปได้ส่วนใหญ่เสื้อแดงไม่ได้ใส่เสื้อแดงแล้วเค้ามาก่อกวนหาเรื่องในกลุ่ม..แล้ว.หาเรื่องแล้วก็วิ่งหนี..มันคนหรือหมากันแน่..ถามหน่อย..

#27 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:15

ผมอยากรู้ว่าทำไม่คนกินขี้ทักษิณคนนี้ ดิ้นรนที่จะได้ใช้ชีวิตอยู่กับเว็บเสรีไทยเหลือเกิน
ผู้มีอำนาจของเว็บเลี้ยงไว้เป็นสีสันเว็บรึครับ เค้าใช้วิธีอะไรมาสมัครยูสใหม่ซ้ำซาก

เค้าอาศัยอยู่ย่านชุมชนที่มีร้านเน็ตเยอะรึเปล่า รึเค้าย้ายอพาร์ตเม้นทุกครั้งที่โดนแบน
เพื่อจะได้ไปสมัครล็อกอินใหม่ที่ร้านเน็ตแห่งใหม่

ผมยอมรับว่าหมอนี่มันมีอุดมการณ์ในการอยู่กวนทีนกวนประสาทคนในเว็บเสรีไทยแรงกล้าจริงๆ

คำตอบคือ"บัตรเติมเงิน".....
"บัตรเติมเงิน"ชำระหนี้ตามกฏหมายได้....

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#28 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:53

ถ่อย กาก

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#29 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:02

เข้าใจผิดอะไรรึเปล่า เขากระทืบควายกันครับ

เขามาให้กำลังใจคนดี เขามาเพื่อแสดงพลังปกป้องสถาบัน เขาก็ใส่เสื้ออันเป็นเครื่องหมาย

แล้วอยู่ดีๆ ก็มีเหล่าควายมาทำฮึดฮัดจะไล่ขวิด เขาก็มีมือมีเท้าเหมือนกัน ก็กระทืบกลับเป็นธรรมดา

แล้วระหว่างกระทืบ จะให้เขาถอดเสื้อโชว์นมให้ควายดูหรือครับ

โดนแค่นี้ยังน้อยกว่าควายเผาเมืองเยอะครับ อย่ามาร้อง

#30 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:02

ผมทำงานอยู่ซอยนี้ครับ ... ท่านอยากทราบความจริงจากผู้เห็นเหตุการณ์ไหมครับ ??? ว่าทำไมเสื้อแดงถึงโดนยิง <_<
ปล.ประโยคสีแดงๆนั่น แสดงว่าท่านอยู่ในเหตุการณ์หน้ากองปราบด้วยใช่ไหม ???

Edited by DumpDump, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:03.

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#31 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:36

ผมทำงานอยู่ซอยนี้ครับ ... ท่านอยากทราบความจริงจากผู้เห็นเหตุการณ์ไหมครับ ??? ว่าทำไมเสื้อแดงถึงโดนยิง <_<
ปล.ประโยคสีแดงๆนั่น แสดงว่าท่านอยู่ในเหตุการณ์หน้ากองปราบด้วยใช่ไหม ???

ท่าน ช่วยเขี่ยผงนี่ไปทีเถอะ รำคาญ :angry: :angry:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#32 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:07

ควายแดงตายไปสักตัวสองตัวก็สมควรละ อยากไปหาเรื่องเขาก่อนทำไม

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#33 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:27

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#34 สยาม

สยาม

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:27

ทำอะไรไม่มีความผิดครับ เต้นเผาเมืองเขาบอกแล้ว ว่า เขารับผิดชอบเอง

#35 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:39

เหรียญอัปมงคลอันนี้ดีกว่า
กันได้ทั้งผีบ้า และตำรวย แถมมีเพื่อนเป็นฝูงอีกต่างหาก

#36 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:52

วิภาวดีซอย ๓ ไม่เห็นประชาชนนะ
เห็นแต่โจรขี้ข้า ถ่อย หมาลอบกัด

#37 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:26

รับได้ที่ใหนครับ ถ้าเป็น กทม ยินดีไปรับถึงที่เลย

#38 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:34

*มีข่าวว่า อีโอ๊ปปลายน้ำ ก็เล่นข้อนี้เหมือนกัน กับคุณ"การเดินทางของหัวใจ"
ใครเล่นก่อนกันครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน