Jump to content

- - - - -

ไม่ได้ปากดีครับ 27 กันยา หน้าพรรคปชป กทม

• Please log in to reply
163 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Norachon

Norachon

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:09

5555 น่าจะเป็นกระทู้แรกที่มีความสมเพชปนมากับความขยะแขยงหมูอุบาทก์

#52 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:11

Posted Imageรัฐตำรวจทำงาน

#53 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:15

ไอ้นี่ป่าว?

Tankhun Jitt-itsara (@Jittitsara)
27/9/2555, 11:51
"@Jittitsara: กำลังไปรับโกตี๋ ณ ที่ทำการพรรค << --" เค้ามาทำอะไร"หาเรื่องสักอย่าง

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#54 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:20

โกตี๋บุก พรรค ปชป. มายื่นหนังสือให้ ส.ส. ปชป.ออกมารับเที่ยงหากไม่มี ส.ส. ออกมารับจะเป่านกหวัดระดมพลที่พรรคปชป.

มันจะเผาพรรค ปชป. ด้วยป่าว ?
ไอ้นี่ซ่ามากขึ้นเรื่อยๆ อยากโชว์ผลงาน เผื่อถูกส่งเป็นผู้สมัคร สส.

#55 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:23

ไปหลบหัวมุดรูกันอยู่ที่ไหน ออกมากันสิฟระ ข้าคนบ้าฆ่าคนไม่ผิดนะเฟ้ย :angry:

#56 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:25

นึกว่า กากหมูจะแน่ มาเดี่ยวๆ
ยืดอก ลุยคนเดียว
ที่แท้ก็ต้องมาเป็นครอก

#57 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:31

สังเกตดีๆ ไอ้ตัวไหนที่เขาโง้ว ปากเคี้ยวหญ้าจั๊บๆนั้นแหล่ะ ไม่ผิดตัวแน่
:D :D :D :D :D :D

#58 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:35

มาแล้วติดป้ายบอกด้วยล่ะ พวกควายมันหน้าตาเหมือนกันหมด แยกยาก

#59 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:40

เป่านกหวีดหรือยัง อยากดูความถ่อย เผาเลยนะถ้าอภิสิทธิ์ไม่ออกมา :lol:

ยิ่งมรึงจัดหนัก ป้าปูยิ่งได้รางวัลสันตะพาบขงจื้อเร็วขึ้น

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#60 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:43

ชาวไทยรวมพลังปกป้องชาติและราชบัลลังก์

พวกโกตี๋ดีเจล้มเจ้า ท่าทางจะเลอะเทอะใหญ่แล้ว บอกว่า ขอให้ สส ปชป ออกมารับหนังสือจากเสื้อแดง...//ประเทศนี้เป็นของมึงหรือไงเสื้อแดง สส ปชป ทำหน้าที่ในสภา กระทู้สดถามรัฐบาลอยู่ครับ ตามเรื่องจำนำข้าว น้ำท่วม และ ศก ให้ประชาชนจากรัฐบาลอยู่ ไม่มี สส ปชป ไปรับหนังสือพวกมึงหรอกครับครับ เห่าเสร็จหรือยัง เห่าเสร็จแล้วรีบไปตายที่ไหนก็ไปไอ้ดีเจล้มเจ้าคงหวังเป็นอำมาตย์อีกตัว....@PK

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#61 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:44

ไหนชี้แจงแถลงไขหน่อยดิว่า...ที่จะมายื่นหนังสือเกี่ยวกับอะไร
อยากรู้จริงๆ...หรือถ้ายื่นไปแล้วสายจากพรรคปชป.รบกวนส่งข่าวด้วยครับ
อยากรู้ด้วยว่าหนังสือมีค่าพอจะไปเป็นถุงใส่กล้วยแขกได้รึเปล่า

#62 aumstar

aumstar

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:47

เผายัง ไม่เห็นข่าวเลย :ph34r:

#63 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:51

ไหนชี้แจงแถลงไขหน่อยดิว่า...ที่จะมายื่นหนังสือเกี่ยวกับอะไร
อยากรู้จริงๆ...หรือถ้ายื่นไปแล้วสายจากพรรคปชป.รบกวนส่งข่าวด้วยครับ
อยากรู้ด้วยว่าหนังสือมีค่าพอจะไปเป็นถุงใส่กล้วยแขกได้รึเปล่า

พวกนี้มีปัญหาการอ่าน เหมือนตัวแม่มันหรือเปล่า
หยิบหนังสือมายื่น ไม่รู้ถูกเรื่องไม๊ :D

#64 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:52

โถ่เอ๊ย.....
นึกว่าแน่
มากันกี่ตัวครับ
ใครมีรูปช่วยโชว์กันหน่อยครับ เข้าเฟสบุคไม่ได้ครับ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#65 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:26

ข่าวโกตี๋บุกพรรค ปชป...ที่แท้ก็เรื่องตะกวดคำรณวิทย์!!!!
Sukanda Duangkaew

Sukanda Duangkaew น่าจะเป็นคำสั่งตะกวดบวกกับสันดานเลวทรามของไอ้โกตี๋&พวก
Kantarika Pink เค้าไปป่วนอีกเหรอคะวันนี้
Sukanda Duangkaew ใช่ค่ะ..เมื่อสักครู่น้องเจื้อยโพสมาบอก..แต่มันกลับกันไปแล้ว บอกว่าจะมาใหม่อีกค่ะ

#66 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:31

ไม่น่ารีบลงมารับเลย ปล่อยให้มันยืนตากฝนก็ดี

#67 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:35

ไม่น่ารีบลงมารับเลย ปล่อยให้มันยืนตากฝนก็ดี

ผมว่าไม่เป็นไรหรอกครับ
ก็เพื่อ....ความสุขเล็กๆน้อยๆของพวกที่เกณฑ์มากันแล้ว
แค่นั้นเขาก็ถือว่าประกาศชัยชนะอันยิ่งใหญ่แล้ว

#68 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:37

พรุ่งนี้ตอนเที่ยงเป็นต้นไป

ตามนั้น :lol:

กระจอก

#69 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:42

ข่าวโกตี๋บุกพรรค ปชป...ที่แท้ก็เรื่องตะกวดคำรณวิทย์!!!!
Sukanda Duangkaew

Sukanda Duangkaew น่าจะเป็นคำสั่งตะกวดบวกกับสันดานเลวทรามของไอ้โกตี๋&พวก
Kantarika Pink เค้าไปป่วนอีกเหรอคะวันนี้
Sukanda Duangkaew ใช่ค่ะ..เมื่อสักครู่น้องเจื้อยโพสมาบอก..แต่มันกลับกันไปแล้ว บอกว่าจะมาใหม่อีกค่ะ

สุดท้ายก็เรื่องเนี้ยนี้นะ....
เอกสาร(กระดาษ)ยังไม่มีค่าพอ
เอาไปพับทำถุงกล้วยแขกด้วยซ้ำ

#70 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:43

มากันกี่ตัววะนั้น
หญ้าหน้าพรรคปชป ไม่มีซะด้วย
ต้องไปสนามหลวงนะ พรรคควายแดง

#71 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:45

นึกว่าจะเผาเหมือนก่อนซะอีก
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#72 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:48

มาโพสบอกท่านชายพานทองเเท้หรือ :lol: :lol: ไปโพสบอกที่พันทิพหรือตามเวบโป๊เเจกคลิปหลุดน่าจะตรงกว่านะ เพราะท่านชายพานทองเเท้คงไม่มาอ่านกระทู้เสรีไทย เพราะยากกว่าข้อสอบรามเยอะเลยอะ :lol: :lol:

Edited by จีรนุช, 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:49.

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#73 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:56

ไอ้ตี้นี้สงสัยอยากตามรอยตู่ เต้น จานรัยรอยตามอยากเป็น รมต.บ้างกระมัง

Edited by ขุนพลชิน, 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:57.

#74 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:10

อย่าลืมทำเรื่องเบิกนะ

#75 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:16

ชาวไทยรวมพลังปกป้องชาติและราชบัลลังก์

พวกโกตี๋ดีเจล้มเจ้า ท่าทางจะเลอะเทอะใหญ่แล้ว บอกว่า ขอให้ สส ปชป ออกมารับหนังสือจากเสื้อแดง...//ประเทศนี้เป็นของมึงหรือไงเสื้อแดง สส ปชป ทำหน้าที่ในสภา กระทู้สดถามรัฐบาลอยู่ครับ ตามเรื่องจำนำข้าว น้ำท่วม และ ศก ให้ประชาชนจากรัฐบาลอยู่ ไม่มี สส ปชป ไปรับหนังสือพวกมึงหรอกครับครับ เห่าเสร็จหรือยัง เห่าเสร็จแล้วรีบไปตายที่ไหนก็ไปไอ้ดีเจล้มเจ้าคงหวังเป็นอำมาตย์อีกตัว....@PK

อ้าว...มีการชุมนุมแล้ว ทำไมครั้งนี้ท่านคำรณววยไม่สั่งลูกน้องตะกวด150นายมาคอยดูแลผู้ชุมนุมอ่ะ :lol: :lol: :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#76 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:44

แล้วจะรู้สึก ว่าการสาบานจะเป็นอย่างไร?
อี้ แทนคุณ รองโฆษกพรรคประชาธิปัตย์ มารับหนังสือ ซีดีและภาพ จากโกตี๋ เจ้าของวิทยุชุมชนจากลำลูกกา ปทุมธานี พร้อมพรรคพวกประมาณ20กว่าคน ที่มากล่าวหาให้พรรคประชาธิปัตย์มีจริยธรรม หยุด ในการกล่าวร้ายกับเสื้อแดง อี้แทนคุณ เลยให้สาบาน ซะ การกระทำของโกตี๋มีจิตบริสุทธิหรือไม่ ชอบปลุกปั่นยุยงหรือไม่ โกตี๋สาบานใหญ่ เลยว่าไม่จริง ต่อหน้าพระแม่ธรณี
เครดิต Chalard Jandech
@มินแมลงวาป

Kanas Jamsai ถึงประชาธิปปัตย์ไม่พูด คนไทยส่วนใหญ่ก็เห็นได้ด้วยตา
Tawisa Na Ranong ่เช่ือว่าส่ิงศักดิ์สิทธิ์มีจริงจะได้เห็นความเป็นไปของชายผู้นี้กันเอง
Tanat Chirapark สาบานไป มีประโยชน์อะไร เอาหลักฐานมายันกันเลยดีกว่า คนไหนพูดปดมดเท็จ ให้หลักฐานมัน จะแจ้งไปเลย
Pan Chan อี้..โตขึ้นเธอจะเป็น..นายก ฯ อีกคนจากพรรคประชาธิปัตย์ขอให้เรียนรู้ให้เยอะจากท่านชวน ท่านอภิสิทธิ์ และท่านกรณ์ เอาใจช่วย
Pat Thaiusa คุณแทนคุณฉลาดนะ แก้ปัญหาแบบนี้ โกตี๋ นอนผวาแน่
บ้าน น้ำฟ้า ทำตัวระรานหน้ารำคาน!! อยากดังอ่ะแสระ! ไอ้แว่น หน้ามึน!!

#77 notcomeng

notcomeng

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:49

ไหนน้องหมูน้อยอ่ะ ใช่เสื้อฟ้าในรูปสุดท้ายป่าวอ่ะ :lol: :lol: :lol:

#78 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:02

โกตี้ ที่แท้ทำตัวเป็นลูกกระ..โปก ตะกวดวันนี้เพราะพี่ให้
มันแค่อยากเลียไอ้วิทหวังเป็นเกราะคุ้มหัวมันเอง โธ่ไอ้โกตี๋ ได้ข่าวเข้าแก็งไหนหัวหน้าตายหมด เชียร์ใครแพ้หมด จริงเปล่าไม่รู้พรรคพวกเขาบอกมา 5555555
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#79 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:03

แล้วจะรู้สึก ว่าการสาบานจะเป็นอย่างไร?
อี้ แทนคุณ รองโฆษกพรรคประชาธิปัตย์ มารับหนังสือ ซีดีและภาพ จากโกตี๋ เจ้าของวิทยุชุมชนจากลำลูกกา ปทุมธานี พร้อมพรรคพวกประมาณ20กว่าคน ที่มากล่าวหาให้พรรคประชาธิปัตย์มีจริยธรรม หยุด ในการกล่าวร้ายกับเสื้อแดง อี้แทนคุณ เลยให้สาบาน ซะ การกระทำของโกตี๋มีจิตบริสุทธิหรือไม่ ชอบปลุกปั่นยุยงหรือไม่ โกตี๋สาบานใหญ่ เลยว่าไม่จริง ต่อหน้าพระแม่ธรณี
เครดิต Chalard Jandech
@มินแมลงวาป

Kanas Jamsai ถึงประชาธิปปัตย์ไม่พูด คนไทยส่วนใหญ่ก็เห็นได้ด้วยตา
Tawisa Na Ranong ่เช่ือว่าส่ิงศักดิ์สิทธิ์มีจริงจะได้เห็นความเป็นไปของชายผู้นี้กันเอง
Tanat Chirapark สาบานไป มีประโยชน์อะไร เอาหลักฐานมายันกันเลยดีกว่า คนไหนพูดปดมดเท็จ ให้หลักฐานมัน จะแจ้งไปเลย
Pan Chan อี้..โตขึ้นเธอจะเป็น..นายก ฯ อีกคนจากพรรคประชาธิปัตย์ขอให้เรียนรู้ให้เยอะจากท่านชวน ท่านอภิสิทธิ์ และท่านกรณ์ เอาใจช่วย
Pat Thaiusa คุณแทนคุณฉลาดนะ แก้ปัญหาแบบนี้ โกตี๋ นอนผวาแน่
บ้าน น้ำฟ้า ทำตัวระรานหน้ารำคาน!! อยากดังอ่ะแสระ! ไอ้แว่น หน้ามึน!!

อ้าว..อ่านในเฟสว่าเอาซีดีตัดต่อมาร์คสั่งฆ่าประชาชนมายื่นนี่
นึกว่าจะเอาหลานฐานมามัดตัวเองให้ตกเป็นจำเลยซะอีก
กำลังจะเชียร์ให้ทีมกฏหมายพรรคปชปฟ้องซะหน่อย :lol: :lol: :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#80 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:15

ซวยแล้ว โกตี๋ ไม่มะเร็งอย่างไอ้พวกหมิ่น ก็คงตายเพราะโดนพวกเดียวกันเก็บ

#81 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:24

ตายๆผมตกข่าวได้งัยรู้อย่างนี้ผมไปแล้วครับ..มัวแต่นั่งรอหมู่อยู่หน้าคอม..ไม่งั้นผมจะไปแล้วเดินถามทุกคนเลยว่าใครคือหมูอวกาศ(พอดีมีคนใช้หมาอวากาศแล้วเกรงใจแก)แล้วผมจะใสเสื้อแดงไปเลย..อยากรู้ว่านอกคอมหมูจะแน่เหมือนในคอมหรือเปล่า..
  • OSR likes this

#82 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:29

ตายๆผมตกข่าวได้งัยรู้อย่างนี้ผมไปแล้วครับ..มัวแต่นั่งรอหมู่อยู่หน้าคอม..ไม่งั้นผมจะไปแล้วเดินถามทุกคนเลยว่าใครคือหมูอวกาศ(พอดีมีคนใช้หมาอวากาศแล้วเกรงใจแก)แล้วผมจะใสเสื้อแดงไปเลย..อยากรู้ว่านอกคอมหมูจะแน่เหมือนในคอมหรือเปล่า..

ถ้าไประวังไอ้ตัวที่นอนอยู่มันตกใจด้วยนะครับ!!! :rolleyes: :rolleyes:

Attached Images

#83 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:37

อย่างน้อยเราก็รู้ว่าหมูอวกาศอยู่ในกลุ่มใคร..เริ่มใกล้ตัวเข้าไปแล้ว..อย่างนี้อีกไม่นานก็เจอตัว..แสดงว่าในกลุมที่ไป20กว่าคนต้องมีหมูอวากาศอยู่ในนั้นด้วย..เดี่ยวผมจะไปขอคลิปที่ถ่ายมาดูกัน.ตัดผู้หญิงออก.ตัดคนแก่ออก.คงจะเหลือไม่กี่คน..เราจะได้ดูหน้าหมูอวกาศกัน.อย่างน้อยถ้า......เอาดอกไม้ไปให้จะได้ไม่ผิดตัว.

#84 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:43

ถ้าไประวังไอ้ตัวที่นอนอยู่มันตกใจด้วยนะครับ!!! :rolleyes: :rolleyes:

ผมรอให้มันตกใจอยู่เนี้ย..จะได้..ปลอบขวัญ :wub:

#85 Ixora

Ixora

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:44

อันนี้มาตั้งแต่ก่อนเที่ยงอีกนะ หุๆ

...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#86 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:47

อย่างน้อยเราก็รู้ว่าหมูอวกาศอยู่ในกลุ่มใคร..เริ่มใกล้ตัวเข้าไปแล้ว..อย่างนี้อีกไม่นานก็เจอตัว..แสดงว่าในกลุมที่ไป20กว่าคนต้องมีหมูอวากาศอยู่ในนั้นด้วย..เดี่ยวผมจะไปขอคลิปที่ถ่ายมาดูกัน.ตัดผู้หญิงออก.ตัดคนแก่ออก.คงจะเหลือไม่กี่คน..เราจะได้ดูหน้าหมูอวกาศกัน.อย่างน้อยถ้า......เอาดอกไม้ไปให้จะได้ไม่ผิดตัว.

เอ...หรือว่าหมูอวกาศก็คือ...โกตี้
เดา..ล้วนๆ5555

#87 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:53

ไหนน้องหมูน้อยอ่ะ ใช่เสื้อฟ้าในรูปสุดท้ายป่าวอ่ะ :lol: :lol: :lol:

สงสัยจะใช่ครับ....สวม "หมวกอาวะกาก" ด้วย :D

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#88 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:55

เอ...หรือว่าหมูอวกาศก็คือ...โกตี้
เดา..ล้วนๆ5555

ผมว่าไม่ใช่ครับ.ความสามารถ.หมูอวกาศ.ยังไม่ถึงขั้นนั้น..อยู่ในกลุ่มเสื้อแดงก็ได้แต่งิมๆไม่กล้า..พอมาในนี้ถึงปากกล้าใจถึงงัยครับ..

#89 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:58

ย้อนกลับไปดูเม้นหมูในกรณีกองปราบถ้าหมูไปกองปราบ และหมูไปหน้า ปชป.ก็ง่ายหน่อย
อ้าว หมูไปสองที่เลยแฮะ :lol:

Edited by ต้นหอม, 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:02.

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#90 SKIDATO

SKIDATO

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:58

ยังไม่เข็ดอีกหรอ ดูคลิบที่ถ่ายมาเห็นลูกชายตัวเองร้องให้แล้วรู้สึกยังไง ไม่สงสารเด็กมั่งหรอ

อยู่บ้านทำมาหากินเลี้ยงดูลูกไปนะดีแล้ว

อย่าออกไปเพ่นพ่านเลยตามท้องถนน ไม่คุ้มหรอก

เป็นไรขึ้นมาพวกแกนนำเหลือง หลากสี มันเคยมาดูแลมั้ย

ปล่อยให้พวกเสื้อเหลือง หลากสี แดง มันทะเลาะกันไป

นั่งบนภูรอดูศพเกลือนถนนดีกว่า

ถ้าจะเล่นกับพวกเสื้อแดงตอนนี้

ต้องใช้วิธีแบบโจรใต้นั่น เล่นสงครามกองโจรไปเลย

ปราบกบฏพวกทรยศแผ่นดินคิดล้างสถาบัน มีแต่คนสรรเสริญ

#91 ryukendo

ryukendo

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:04

มันก็เป็นได้แค่ขยะที่รอวันทิ้งเท่านั้นเอง ^_^
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#92 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:22

หวายๆๆ กระจอกอิ๊บอ๋าย
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#93 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:28

*
POPULAR

ยังไม่เข็ดอีกหรอ ดูคลิบที่ถ่ายมาเห็นลูกชายตัวเองร้องให้แล้วรู้สึกยังไง ไม่สงสารเด็กมั่งหรอ

อยู่บ้านทำมาหากินเลี้ยงดูลูกไปนะดีแล้ว

อย่าออกไปเพ่นพ่านเลยตามท้องถนน ไม่คุ้มหรอก

เป็นไรขึ้นมาพวกแกนนำเหลือง หลากสี มันเคยมาดูแลมั้ย

ปล่อยให้พวกเสื้อเหลือง หลากสี แดง มันทะเลาะกันไป

ต้องใช้วิธีแบบโจรใต้นั่น เล่นสงครามกองโจรไปเลย

ปราบกบฏพวกทรยศแผ่นดินคิดล้างสถาบัน มีแต่คนสรรเสริญ

ขอบคุณครับที่เป็นห่วงผมและลูก...แล้วผมก็ไม่มีสีนะครับ..ผมบอกแล้วผมไม่เคยชอบลิ้มหรือใครๆๆที่เอาประชาชนมาเป็นเครื่องมือเพื่อหาประโยชน์เพื่อตัวเอง..ถ้าคนทุกคนคิดได้อย่าง SKIDATO ก็ดีนะสิครับ..ผมเองก็ไม่อยากเจ็บตัวไม่อยากตายแบบไม่มีค่า..แล้วผมเองก็ไม่อยากให้พี่น้องคนไทยด้วยกันฆ่ากันเอง..แล้วทุกครั้งที่ผมออกไปผมก็ไม่เคยคิดว่าจะต้องมีใครมาช่วยถ้าเราเป็นอะไร.เพราะเราออกไปด้วยความเต็มใจ(แต่ถ้าโดนจ้างออกไปอันนั้นอีกเรื่องคนจ้างควรจะต้องรับผิดชอบเค้า)แต่ไม่มีใครมาจ้างผมได้นะครับ.แล้วถ้าผมจะต้องตายกลางถนน..ถ้ามันทำให้ประเทศชาติหรือคนในชาติหยุดฆ่ากันได้.ผมก็ว่าคุ้มครับ.แล้วเพื่อพ่อหลวงของผม(ของเราทุกคน)ผมรับได้ครับ.ส่วนลูกผม.ผมก็ห่วงนะครับ..แต่เค้าก็ยังมีย่ามียายเค้ามีอา.มีน้าเค้าคอยดูแลถ้าผมไม่อยู่แล้ว.ถ้าผมจะตายเพราะความรักพ่อหลวง..ผมว่ายังดีกว่าไปตายให้กับคนโกงชาติ..เห็นคนในชาติเป็นแค่เบี้ยในกระดาน.ผมรับไม่ได้ครับ..แล้วที่ผมบอกว่า.ถ้าทุกคนคิดได้อย่าง SKIDATO นั้นหมายความว่า.ก็จะไม่มีใครออกมางัยครับ..ทุกคนก็หวังที่จะรอคอยดูความฉิ_หายของประเทศ.แล้วถ้ามีแต่คนนั้งดูไม่มีคนแสดง..อะไรมันก็จะไม่เกิดจริงหรือเปล่าครับ...

#94 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:36

จะวันที่ 28 แล้ว มีอะไรอ่ะ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#95 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:46

สงสัยจะใช่ครับ....สวม "หมวกอาวะกาก" ด้วย :D

มายกมือไหว้ มาจับมือเป็นแฟนคลับอี้เนี่ยนะ ฝากเนื้อฝากตัวกันแล้งมั้ง เสื้อแด๊งงงงงงงงงงงงงงงงง

ไปหลบหัวมุดรูกันอยู่ที่ไหน ออกมากันสิฟระ ข้าคนบ้าฆ่าคนไม่ผิดนะเฟ้ย :angry:

:lol: :lol: :lol:

#96 kang1983

kang1983

น้องเก่า

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:50

พรุ่งนี้ตอนเที่ยงเป็นต้นไป

ตามนั้น :lol:

ไอ้กากหมู ใจหมา ลูกตุ๊ด

#97 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:09

*ตั้งใจจะไปอัดเขา แต่รูปที่ออกมา ยกมือไหว้ปะลกปะลก ..เฮ้อ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#98 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:09

ขอบคุณครับที่เป็นห่วงผมและลูก...แล้วผมก็ไม่มีสีนะครับ..ผมบอกแล้วผมไม่เคยชอบลิ้มหรือใครๆๆที่เอาประชาชนมาเป็นเครื่องมือเพื่อหาประโยชน์เพื่อตัวเอง..ถ้าคนทุกคนคิดได้อย่าง SKIDATO ก็ดีนะสิครับ..ผมเองก็ไม่อยากเจ็บตัวไม่อยากตายแบบไม่มีค่า..แล้วผมเองก็ไม่อยากให้พี่น้องคนไทยด้วยกันฆ่ากันเอง..แล้วทุกครั้งที่ผมออกไปผมก็ไม่เคยคิดว่าจะต้องมีใครมาช่วยถ้าเราเป็นอะไร.เพราะเราออกไปด้วยความเต็มใจ(แต่ถ้าโดนจ้างออกไปอันนั้นอีกเรื่องคนจ้างควรจะต้องรับผิดชอบเค้า)แต่ไม่มีใครมาจ้างผมได้นะครับ.แล้วถ้าผมจะต้องตายกลางถนน..ถ้ามันทำให้ประเทศชาติหรือคนในชาติหยุดฆ่ากันได้.ผมก็ว่าคุ้มครับ.แล้วเพื่อพ่อหลวงของผม(ของเราทุกคน)ผมรับได้ครับ.ส่วนลูกผม.ผมก็ห่วงนะครับ..แต่เค้าก็ยังมีย่ามียายเค้ามีอา.มีน้าเค้าคอยดูแลถ้าผมไม่อยู่แล้ว.ถ้าผมจะตายเพราะความรักพ่อหลวง..ผมว่ายังดีกว่าไปตายให้กับคนโกงชาติ..เห็นคนในชาติเป็นแค่เบี้ยในกระดาน.ผมรับไม่ได้ครับ..แล้วที่ผมบอกว่า.ถ้าทุกคนคิดได้อย่าง SKIDATO นั้นหมายความว่า.ก็จะไม่มีใครออกมางัยครับ..ทุกคนก็หวังที่จะรอคอยดูความฉิ_หายของประเทศ.แล้วถ้ามีแต่คนนั้งดูไม่มีคนแสดง..อะไรมันก็จะไม่เกิดจริงหรือเปล่าครับ...

ได้ใจผมเต็มๆเลยครับ คุณคนไทย ^^

#99 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:25

ได้ใจผมเต็มๆเลยครับ คุณคนไทย ^^

+1 :)

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#100 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:54

พวกแดง ไม่ผ่าน QC อีกแล้วครับ ไอ้หมูขยะ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน