Jump to content

- - - - -

กัดกันแล้วคับพี่น้องงานนี้มีแฉ..พท.จ้างคนไปชุมชน ไงคับแดงห้องนี้

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 04:43

ถ้าคุณจะสนับสนุนอะไรต้องไม่ใช่อวยอย่างเดียว มันต้องมีการติเตียนบ้าง อย่างคนสนับสนุนพรรคประชาธิปัตย์มีการติเตียนหลายๆ อย่าง ผมไม่เห็นมีใครโดนไล่กล่าวหาเป็นเสื้อแดงเลย
ผมว่าการมีความเห็นที่หลากหลายและแตกต่างผมว่ามันเป็นเสรีภาพอย่างหนึ่ง แต่สำหรับลัทธิเสื้่อแดงที่เชิดชูเผด็จการแล้ว ผมไม่แปลกใจครับ
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#52 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:42

เคยได้ยินแดงทั้งแผ่นดิน =สุรินทร์แดงทั้งจังหวัด ..โกหกตามสันดานแดงหรือไง

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน