Jump to content

- - - - -

ต้าย ทหารจะปฎิวัติอีกแล้วนะคร่ออออ

• Please log in to reply
88 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ทักษิณี ขี่ควายแดง

ทักษิณี ขี่ควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:51

https://www.facebook...&type=1

#2 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:03

*
POPULAR

ทำไมผมนึกถึงกระทู้นี้

ไปดูพวกควายแดงมันนอยด์ครับ

http://webboard.seri...ดงมันนอยด์ครับ/

Attached Images

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#3 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:05

พวก ห่านจิก นี่
สงสัย ดำรงชีวิตอยู่ด้วย
ข่าว ปฏิวัติ

#4 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:09

พวกมันสะกดจิตตัวเองทุกวันว่าจะโดนปฏิวัติ เวลาหลับมันยังละเมอว่าโดนปฏิวัติเลย

ควายจริงๆพวกนี้

#5 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:12

ในเสรีไทยเมื่อไม่นานเนี้ยเราก็มีนิ..มีถ่ายรูปรถถังกันออกมาให้ดูด้วย..ฮากันขี้แตกขี้แตน..มีใครจำได้บ้างครับ..

#6 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:12

ต๊าย วี๊ดว้ายกะตู้วู้ อูรา อูรา
คืนนี้ตี 1 พร้อมกันนะก๊ะตะเอ๊งงง เตรียมหญ้าเตรียมฟางไปให้พร้อมท้องจะได้อิ่มพร้อมสู้ศึก
ถ้าคืนนี้ยังไม่มีปฏิวัติ ยังมีคืนพรุ่งนี้อีก ที่เก่าเวลาเดิมม อย่าให้ใครมาแตะต้องแม่ปรูว์สุดห่วย เอ๊ย สวยของหมู่เฮาได้นะก๊าา

ว่างายน้า? ไม่เห็นมีการเคลื่อนไหวอะไรหราา? ก็เพราะว่าข่าวรั่วพวกเราออกมากัน มันก็เลยไม่กล้าไงล่ะต๊ะเอ๊งงง
เอ้า ประกาศชัยชนะแล้วแยกย้ายกลับบ้านกันได้เลยนะ๊ก๊าา ตังค์มะมีให้หรอกน้าา เพราะเค้าเข้ากระเป๋าตัวเอง เอ๊ย เรามากันด้วยจายย ช่ายมายก๊ะ?

เดี๋ยววันมะรืนจะมีข่าวปฏิวัติใหม่อีกรอบ อย่าลืมมากันอีกนะก๊าาา อุฮิฮิ อุฮิฮิ
:lol:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#7 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:15

ข่าวรั่วแบบนี้ทหารคงไม่กล้าปฏิวัติตอนกลางวันหรอกครับ แต่คืนนี้คงไม่แน่ครับ :angry:

ขอเอาใจช่วยพี่น้องเสื้อแดงในช่วงเวลากลางคืนอันแสนสุดระทึกครับ :wub:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#8 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:16

ไอ้พวกนี้ โง่จนควายยังต้องคารวะ

#9 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:18

กินยาแล้ว ไปนอนสะ

#10 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:19

ไอ้พวกนี้มันไม่รู้ว่าจะหลอกใครแล้ว

ก็เลยหันมา "สะกดจิตหลอกกันเอง" :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#11 David_GinoLa

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:20

*
POPULAR

ที่จริงจะปฏิวัติตั้งแต่มกราแล้ว

ดีที่เยาวชนของชาติเป็นผู้รักประชาธิปไตยมาช่วยไว้ก่อน :lol:

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#12 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:21

กินยาแล้ว ไปนอนสะ

ผลข้างเคียง
- ทานยานี้แล้วอาจเกิดอาการง่วง เพลียอย่างรุนแรง จนลืมตาไม่ขึ้น ไม่ควรทานยานี้ขณะต้องขับขี่ยานพาหนะ
- ไม่ควรรับประทานเกินครั้งละ 2 เม็ด
- อ่านฉลากก่อนรับประทานทุกครั้ง

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#13 David_GinoLa

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:26

*
POPULAR

พี่น้องเสื้อแดงผู้รักประชาติ๊บไตยทุกท่าน ขณะนี้สายข่าวของเราสืบมาว่า ได้มีรถถังออกมาวิ่งบนท้องถนนแล้ว โปรดระวัง!! :lol:

#14 ทักษิณี ขี่ควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:41

พี่น้องเสื้อแดงผู้รักประชาติ๊บไตยทุกท่าน ขณะนี้สายข่าวของเราสืบมาว่า ได้มีรถถังออกมาวิ่งบนท้องถนนแล้ว โปรดระวัง!! :lol:

อร้างงงส์ มันมาแล้วคร่ออพี่น้อง ครออออ

Edited by ทักษิณี ขี่ควายแดง, 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:41.

#15 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:43

*
POPULAR

ทางแยกไป ดร่ามา/ออกทะเล

#16 ทักษิณี ขี่ควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:49

http://webboard.seri...าเตรียมพร้อมล้/

#17 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:14

ข่าวด่วนครับ.จากสมาคมผู้ประกอบการโรงศพแห่งประเทศไทย.. ได้มีการสังให้ผลิตโรงศพจำนวน10000โรงอย่างรีบด่วน..ตอนนี้ทางผู้ค้าโรงศพผลิตไม่ทันจึงขอแจ้งลูกค้ารายย่อย..ว่าอย่าเพิ่งสังในตอนนี้..ถ้าใครจะตายก็ขอให้รอก่อน..ใจเย็นๆอย่าเพิ่งรีบร้อนตาย..เพราะทางสมาคมต้องรีบผลิตและจัดส่งที่แจ้งข่าวว่าจะมีการทำปะติวัด.กันในเร็วๆวันนี้..จึงขอแจ้งมายังผู้ที่กำลังจะตายทั้งหลาย.ขอให้รอจนกว่าเหตุการจะสงบ..ก่อน.จึงประกาศมาเพื่อทราบกันโดนทั่วหน้า...

#18 ทักษิณี ขี่ควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:22

ข่าวด่วนครับ.จากสมาคมผู้ประกอบการโรงศพแห่งประเทศไทย.. ได้มีการสังให้ผลิตโรงศพจำนวน10000โรงอย่างรีบด่วน..ตอนนี้ทางผู้ค้าโรงศพผลิตไม่ทันจึงขอแจ้งลูกค้ารายย่อย..ว่าอย่าเพิ่งสังในตอนนี้..ถ้าใครจะตายก็ขอให้รอก่อน..ใจเย็นๆอย่าเพิ่งรีบร้อนตาย..เพราะทางสมาคมต้องรีบผลิตและจัดส่งที่แจ้งข่าวว่าจะมีการทำปะติวัด.กันในเร็วๆวันนี้..จึงขอแจ้งมายังผู้ที่กำลังจะตายทั้งหลาย.ขอให้รอจนกว่าเหตุการจะสงบ..ก่อน.จึงประกาศมาเพื่อทราบกันโดนทั่วหน้า...

ต้ายย ฆาตกร10000ศพ คราวนี้ไอ้มาร์คมันต้องได้ถูกศาลโลกถูกแขวนคอตายแน่นอน คร่อออ

Edited by ทักษิณี ขี่ควายแดง, 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:24.

#19 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:26

ต้ายย ฆาตกร10000ศพ คราวนี้ไอ้มาร์คมันต้องได้ถูกศาลโลกถูกแขวนคอตายแน่นอน คร่อออ

อ้าว..ตกลงมาร์คทำเหรอครับ...ยังงัยกันเนี้ย..เดี่ยวผมไปเก็บเงินไม่ถูก.ส่งของผิดที่..แย่เลย..

#20 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:28

พี่น้องเสื้อแดงครับคืนนี้มีปฏิวัติแน่นอนนช่วง4ทุ่มถึงตี4อย่างลืมเตรียมพร้อมกันนะครับ หากไม่ปฏิวัติวันนี้ก็พรุงนี้เวลาเดิม หากไม่มีปฏิวัติในวันพรุ่งนี้อีกให้พี่น้องเตรียมตัวเอาไว้ในเวลาเดิมเป็นเวลา3เดือนนับจากนี้เป็ํนช่วงอันตรายครับ เราต้องปกป้องนายกของเราครับ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#21 David_GinoLa

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:28

ถ้าศาลโลกบอกมาร์คไม่ผิดก็ไปฟ้องศาลระบบสุริยะต่อเลยนะพี่น้องแดงทั้งหลาย :D

#22 ทักษิณี ขี่ควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:29

อ้าว..ตกลงมาร์คทำเหรอครับ...ยังงัยกันเนี้ย..เดี่ยวผมไปเก็บเงินไม่ถูก.ส่งของผิดที่..แย่เลย..

พวกสมุนอำหมาดอย่างมันอยู่เบื้องหลังการปฎิวัติน่ิะสิคร่ออ ใครๆก็รู้เจ้าคร่อออ

Edited by ทักษิณี ขี่ควายแดง, 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:30.

#23 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:33

ระดมพล ห่อข้าวห่อนำ้ออกมารอหน้าบ้านได้เลย ได้เจอทหารแน่นอน

รีบมา

ทำไมพวกมรึง ไม่บอกให้ครบ เอาแต่เห่าๆๆ นี่มันครั้งที่เท่ารั่ยแล้วว่ะ

#24 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:39

พี่น้องเสื้อแดงครับคืนนี้มีปฏิวัติแน่นอนนช่วง4ทุ่มถึงตี4อย่างลืมเตรียมพร้อมกันนะครับ หากไม่ปฏิวัติวันนี้ก็พรุงนี้เวลาเดิม หากไม่มีปฏิวัติในวันพรุ่งนี้อีกให้พี่น้องเตรียมตัวเอาไว้ในเวลาเดิมเป็นเวลา3เดือนนับจากนี้เป็ํนช่วงอันตรายครับ เราต้องปกป้องนายกของเราครับ

สงสัยกาแฟจะขายดีนะครับ.ตั้งสามเดือน7วันก็กลายเป็นหมีแพนด้ากันพอดี..(ถือว่าเป็นแผนที่เนียนมากครับ.พอเดือนที่สามก็ปฎิวัติกันจริงๆ.พอเห็นพวกหมีแพนด้าหรือเมากาแฟก็จะได้รู้ว่าเป็นพวกใคร.นับถือครับนับถือ)

Edited by kon_thai, 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:39.

#25 zeus

zeus

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:43

อุ๊ยต๊าย เชื่อกันไปได้ยังไง ตั้งแต่เมษา แล้วบอก มีทหาร UN จะมาช่วยม็อบ ไม่เห็นมีเลย

#26 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:45

สงสัยกาแฟจะขายดีนะครับ.ตั้งสามเดือน7วันก็กลายเป็นหมีแพนด้ากันพอดี..(ถือว่าเป็นแผนที่เนียนมากครับ.พอเดือนที่สามก็ปฎิวัติกันจริงๆ.พอเห็นพวกหมีแพนด้าหรือเมากาแฟก็จะได้รู้ว่าเป็นพวกใคร.นับถือครับนับถือ)

คนเสื้อแดงเราต้องอดทนเพื่อประชาธิปไตยและนายกยิ่งลักษณ์ของเราครับ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#27 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:51

จะบอกว่า ตอนนี้ส่วนใหญ่ ทหารลงไปช่วยน้ำท่วมอยู่ไม่ใช่หรอออ

หรือว่าแยกร่างกันมา
555++

#28 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:59

เพิ่มความน่าเชื่อถืออีกหน่อย

#29 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:02

นี่มันจะไม่ยอมให้ควายแดงขี้ข้านอนพักผ่อนกันบ้างเลยหรือนี่ เห็นปฎิวัติแมม่งเกือบทุกวัน หลอกควายแดงมันคงจะสนุกมากเลยเนอะ :lol:

#30 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:31

เพิ่มความน่าเชื่อถืออีกหน่อย

ฮามาก ๆ อ่ะ น่าเชื่อถือสุด ๆ ถ้าเอาไปให้ควายแดงดุนะ รับรองมันเชื่อสุดใจ เตรียมตัวออกบ้านไปสุวรรณภูมิแน่

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#31 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:41

ปรองดองกันไว้เถอะครับ อย่าปฏิวัติเลย เชื่อผม
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#32 SKIDATO

SKIDATO

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:50

ควายก็ยังเป็นควายอยู่วันยังค่ำ โง่สุดจะบรรยาย

ทหารตัวไหนเขาจะไปปฏิวัติพวกมิง

มีแต่คนเขาอยากให้มันอยู่นานๆ 2 สมัยไปเลย

แค่อยู่เฉยๆไม่ต้องไปทำไรเดี๊ยวรัฐบาลชุดนี้มันก็พังไปเอง

พวกเสื้อเหลือง หลากสี พวกนี้มันขี้ขลาดตาขาวจะตาย ไม่มีปัญญาไปล้มรับบาลชุดนี้หรอก

ควายแดงของพวกมิงด้วยกันเองนะแหละจะมาล้มรัฐบาลของพวกมิงเอง

โง่ๆบริหารบ้านเมืองไม่เป็นแบบนี้ เห็นแววความฉิบหายรออยู่ข้างหน้าแน่ๆ

#33 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:58

ถึงเวลาออกหาเงินแล้วหราาาา พวกไพร่

สุมหัวหลอกลวงขี้ข้า กันเข้าไป เอาให้สติแตก หลอนกันไปเลย 5555

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#34 serithai11

serithai11

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:36

ข่าวนี้ มาจากไอ้ตู่จตุพร อีกหรือเปล่า...ควายจริงๆ

#35 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:40

ข่าวนี้ มาจากไอ้ตู่จตุพร อีกหรือเปล่า...ควายจริงๆ

ไม่กล้าเป็นข่าวกำลังตัดชุดขาวรับตำแหน่ง รมช.

#36 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:46

*ช่างเขาเหอะ ที่บ้าน คืนนี้เป็นคืนหมาหอน ออกนอกบ้านไม่ได้ ..กลัววววว
*ท่านเหลิมเกริมNATO ไม่มีข้อมูลมาแถลงบ้างหรือครับ ถ้าท่านไม่แถลง
เดี๋ยวคนเขาจะเชื่อว่าเป็นเรื่องไม่จริงนะครับ

Attached Images

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#37 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:52

ไม่กล้าเป็นข่าวกำลังตัดชุดขาวรับตำแหน่ง รมช.

มันให้คนอื่นปล่อยข่าวกันไว้น่ะ กลัวพลาดตำแหน่ง
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#38 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:57

ผมขอเอาของคุณ หมาเน่า มาแปะ.นะครับ.เข้าไปดูแล้วเศร้าใจจังกับความคิดของพวกเค้า..

ขาประจำ
  • Posted ImagePosted ImagePosted Image

ตอบ วันนี้, 17:38

..... เมื่อสถานะการณ์กำลังบีบให้คุณยงยุทธ์ วิชัยดิษฐ์ ให้ลาออกจากตำแหน่งรองนายกฯและตำแหน่ง

รมต.มหาดไทยเพราะว่า คุณ"ทอมเทพ ณ.ส้มตำ"ได้แอบไปพบ"สนธิ์ แปะ"เสร็จแล้วก็รีบบึ่งไปที่เขาชะโงก

นครนายกเพื่อระดมกำลังทหารส่วนหนึ่งเข้ามาสมทบกับทหารของ พล.อ."ประยุทธ์ จันทร์โอชา"เพื่อสกัด

กั้นการเข้าประเทศและจับตัวนายก"ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร" คืนนี้

..... ดังนั้นพวกเราคน"เสื้อแดง"ให้ติดต่อไปบอกพวกเราทุกๆกลุ่มให้เฝ้าระวังไว้ทุกจุดและถ้าพวกเราพร้อม

พวก"ทอมเทพ"จะล่าถอยไปเอง.....!!!!

http://www.interneto...ะพริบตาเตรียมพ/

รองเข้าไปอ่านกันซิครับ..

#39 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:16

ล่าสุดมีกระแสข่าวว่ากองทัพเรือจะเข้าร่วมด้วยนะครับ :angry:
ข่าววงในลือกันว่าทางทัพเรือจะใช้เรือดำน้ำคุมเชิงบริเวณปากอ่าวไทยแถวๆสิงห์บุรีหรือสระบุรีนี่แหละ :angry:

นี่ไงนี่ไง...เรือนี่แหละ :angry: พี่น้องเสื้อแดงเอาไงดี.....สถานการณ์ล่อแหลมมว๊ากก :lol: :lol:

Edited by สุกี้น้อย, 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:19.

#40 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:34

ล่าสุดมีกระแสข่าวว่ากองทัพเรือจะเข้าร่วมด้วยนะครับ :angry:
ข่าววงในลือกันว่าทางทัพเรือจะใช้เรือดำน้ำคุมเชิงบริเวณปากอ่าวไทยแถวๆสิงห์บุรีหรือสระบุรีนี่แหละ :angry:

นี่ไงนี่ไง...เรือนี่แหละ :angry: พี่น้องเสื้อแดงเอาไงดี.....สถานการณ์ล่อแหลมมว๊ากก :lol: :lol:

โอ้วๆ ๆ ๆ เสื้อแดงเตรียมพร้อมได้นะ

แกนนำเป่านกหวีดเมื่อไหร่ให้เตรียมพร้อม (หนีน้ำเลยนะ)

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#41 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:12

อาจจะซักตี 3 - 4 ม้าง ควายแดงอย่านอนนะ ต้องเตรียมพร้อม ... ถ้าวันนี้ไม่ก็อาจจะพรุ่งนี้ มะรืน ฯลฯ

#42 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:17

พวกเดียวกัน ปฏิวัติกันเอง แต่ดันจะโยนมาให้อีกฝ่ายเป็นคนทำ ทู๊กกกกกกกกกกกที ไอ้พวกแดงเนี้ย.........มันจะสร้างเรื่องอะไรกันนักหนาฟระ

#43 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:18

ควายแดง ยังไงก็เป็น ควายแดง อยู่วันยังค่ำ...5555

#44 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:19

ต้องกระตุ้นกันขนาดนี้เลยหรือ

หรือกลัวคนเบื่อจนค่อยๆถอยออกไป เลยต้องหานิทานมากล่อมกันเสมอๆ

#45 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:23

ผมขอเอาของคุณ หมาเน่า มาแปะ.นะครับ.เข้าไปดูแล้วเศร้าใจจังกับความคิดของพวกเค้า..

ขาประจำ

• Posted ImagePosted ImagePosted Image

..... เมื่อสถานะการณ์กำลังบีบให้คุณยงยุทธ์ วิชัยดิษฐ์ ให้ลาออกจากตำแหน่งรองนายกฯและตำแหน่ง

รมต.มหาดไทยเพราะว่า คุณ"ทอมเทพ ณ.ส้มตำ"ได้แอบไปพบ"สนธิ์ แปะ"เสร็จแล้วก็รีบบึ่งไปที่เขาชะโงก

นครนายกเพื่อระดมกำลังทหารส่วนหนึ่งเข้ามาสมทบกับทหารของ พล.อ."ประยุทธ์ จันทร์โอชา"เพื่อสกัด

กั้นการเข้าประเทศและจับตัวนายก"ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร" คืนนี้

..... ดังนั้นพวกเราคน"เสื้อแดง"ให้ติดต่อไปบอกพวกเราทุกๆกลุ่มให้เฝ้าระวังไว้ทุกจุดและถ้าพวกเราพร้อม

พวก"ทอมเทพ"จะล่าถอยไปเอง.....!!!!

http://www.interneto...ะพริบตาเตรียมพ/

ผมคิดว่าน่าจะเรื่องจริงนะครับ :o
ข่าวที่ผมได้รับมา...ตอนนี้มีกำลังหน่วยรบพิเศษจัดกำลังอารักขาท่านนายกตลอด24ช.ม. :angry:

ทีมงานผมแอบเก็บภาพหัวหน้าชุดมาได้เพียงภาพเดียวเอง :angry:

รหัสนามเรียกขาน 34-23-36 ผมรู้มาแค่นี้เองครับ :(

#46 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:24

ขาประจำ

ผมคิดว่าน่าจะเรื่องจริงนะครับ :o
ข่าวที่ผมได้รับมา...ตอนนี้มีกำลังหน่วยรบพิเศษจัดกำลังอารักขาท่านนายกตลอด24ช.ม. :angry:

ทีมงานผมแอบเก็บภาพหัวหน้าชุดมาได้เพียงภาพเดียวเอง :angry:

รหัสนามเรียกขาน 34-23-36 ผมรู้มาแค่นี้เองครับ :(

:wub:ดีแล้วละครับที่ได้มาแค่ภาพเดียวขืนมีหลายๆภาพ..ใจอ่อนหมดครับ.. :wub:

Edited by kon_thai, 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:27.

#47 nnnn43

nnnn43

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:30

มีการจัดตั้งรัฐบาลในค่ายทหารด้วย :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#48 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:30

:lol: :lol: :lol:

http://webboard.seri...-ทหารจะปฏิวัติ/

Edited by อู๋ ฮานามิ, 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:32.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#49 Apichai

Apichai

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:58

จับตา อุโมงค์ยักษ์ ด้วย
ที่ หม่อมเอ๋อ ไม่ปล่อยน้ำเข้าอุโมงค์
ยอมให้ กทม น้ำท่วม
เพราะ ได้ร่วมมือกับ ทหาร
สะสมทั้ง กำลัง และสะเบียง
ถ้า แป๊ะลิ้ม สนธิ เป่านกหวีด
กำลังทีซ่องซุมในอุโมงค์
จะเข้าปฎิวัติ จับ นายกฯ
คืนนี้ อย่างเผลอหลับ เด็ดขาด
:angry: :angry: :angry:

#50 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:18

https://www.facebook...&type=1

เลวมากเสื้อแดงแจ้งแต่เสื้อแดงกันเอง
ไ่ม่มีใครคิดจะแจ้งนายกมั่งเลยเหรอ
ให้ใครที่เคยอุ้มไปอุ้มนายกหลบไปก่อนดีกว่ามั้ย
ก่อนจะถูกพวกปฏิวัติอุ้มไป ไม่ดีๆ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน