Jump to content

- - - - -

ขำๆๆ ฮาๆๆ การจับผิดหยุ่มหยิมหน้าแหกของแมงสาบเหลือง......

• Please log in to reply
72 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:37

อันนี้ล่ะ หยุมหยิมมั้ย? :D :D :D

ขอแยกหัวข้อนี้ออกมา เพราะมันเลยประเด็นใครฆ่าน้องเกด กลายเป็นการโกหกจัดฉากระดับโลกไปแล้ว

ผมคิดว่าความเลวข้อนี้ เป็นหมัดเด็ดที่ตบหน้าเสื้อแดงทั้งแผ่นดินให้เลือดกบปาก แถไม่ออก
คือกรณีอำพรางศพน้องเกด (ใช้คำนี้เพราะมันมีผลทางกฏหมาย)

อยากให้คุณศร นำไปถามที่ราดดำเนินด้วย
รวมทั้งท่านอื่นๆ หากจะกรุณา ก็กระจายไปตามสื่อต่างๆ ให้กว้างขวางที่สุด

ขอบพระคุณครับ

จิ้มไปที่ 2.50
http://www.youtube.c...&v=vIMmWGnU-_U#!

เสื้อกาชาดไม่มีรูกระสุน เพราะเพิ่งเอามาจัดฉากในภายหลัง

อันนี้เข้าขั้นเลอะเทอะเลย

เห็นด้วยกับดอนยอ
แ ม่ ง เอาคนตายมาหากิน ขนาดลูกสาวตาย มันยังเอาเสื้อคนอื่นมาอ้าง
ทำไมไม่เอาเสื้อจริงๆ ที่น้องเกดใส่ มาร้องไห้นะ เสื้อตัวนั้นเขาเอามาสร้างภาพ
แถมยังส่งให้ไอ้สส. มึน เอาไปตอแหลกลางสภาอีก

โหย ยิงทั้งๆ น้องเกดใส่ชุดกาชาด
เลอะเทอะจริงๆ

#52 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:39

ตลกเพื่อนเวรทำได้แค่กระแนะแหน เบี่ยงเบนความห่วยของ รบ ^_^

ไอ่ ริวมะงง นี้ก็อีกคน เกลอเก่าสหายแก่ เห็นมันโพสต์บื้อๆอย่างนี้
แต่ทำให้ผมแถไปน้ำขุ่นๆมาแล้ว เรื่องภาพถ่ายทางอากาศการชุมนุม
ลูกแกคงโตขึ้นมากแล้วนะ พาลูกกลับไปเยี่ยมบ้านเกิดที่อุดรบ่อยๆนะเว้ย
จะได้ซึมซับกลิ่นไอของคนรักประชาธิปไตยที่นั้น โตขึ้นจะได้ไม่เหลืองเหมือนแก ริวมะงง B)

#53 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:42

บอกปรูสิอย่าให้ผิดบ่อยจนชาวบ้านเขาจับได้ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#54 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:43

ตลกเพื่อนเวรทำได้แค่กระแนะแหน เบี่ยงเบนความห่วยของ รบ ^_^

ไอ่ ริวมะงง นี้ก็อีกคน เกลอเก่าสหายแก่ เห็นมันโพสต์บื้อๆอย่างนี้
แต่ทำให้ผมแถไปน้ำขุ่นๆมาแล้ว เรื่องภาพถ่ายทางอากาศการชุมนุม
ลูกแกคงโตขึ้นมากแล้วนะ พาลูกกลับไปเยี่ยมบ้านเกิดที่อุดรบ่อยๆนะเว้ย
จะได้ซึมซับกลิ่นไอของคนรักประชาธิปไตยที่นั้น โตขึ้นจะได้ไม่เหลืองเหมือนแก ริวมะงง B)

ขอโทษทีเพื่อนในตัวจังหวัดหาแดงยากหวะ เอิ่กๆๆ :D

#55 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:43

:P กระทู้เรียกแขก ยาวแน่ๆ ผู้พิชิตราชประสงค์

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#56 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:44

สมกับที่ชอบดมชอบทานขี้ท่านแม้ว ถึงกับเอารูปท่านแม้วมาใช้เลย :lol:

DumpDump นี่ก็เกลอเก่าสหายแก่ ตั้งแต่ผมเข้ามาให้ความรู้ หัดตั้งกระทู้ที่นี้ ตั้งแต่สมัยนู๊นน
แต่ไหนแต่ไรมา จะสุภาพมาก บัดนี้ผมสังเกตุเห็นหลายคอมเมนต์จะออกแนวหยาบๆไปนะ :(

นายเวรเผยตัวอีกแระ :D :D

:D :D

ผมไม่ใช่นายเวร ความรู้ปัญญาผมคงไม่บังอาจไปเทียบเท่าท่านปรมาจารย์นายเวรหรอกครับ

อันนั้นระดับตำนาน

ผมแค่ลักจำสำนวนและลีลาเขามา มันเลยคล้ายกัน เชื่อผมนะ :( :P

#57 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

จำรูปนี้กันได้หรือป่าว...

:D

ผมไม่แปลกใจครับ... ที่ทำไม เราแตกแยกเป็น สีๆ..
ฝ่ายนึง ม้าก หนีทหาร ม้าก 91ศพ
ฝ่ายนึง ทักษินล้มเจ้า ปู 4sss

เอ.....คุ้นๆๆไหมค่ะว่ามีใครเคยพูดเอาไว้ ...แต่พฤติกรรม คนละแบบกะที่พูดเลย อิอิ :P
ลงมาแจมเพราะห้ามกิเลสในใจไม่ไหว

โห.. แสดงว่าติดตามเหมือนกันนะเนี่ย... ดีเลยครับ... Thankyou :D

ผมไม่แปลกใจครับ... ที่ทำไม เราแตกแยกเป็น สีๆ..
ฝ่ายนึง ม้าก หนีทหาร ม้าก 91ศพ
ฝ่ายนึง ทักษินล้มเจ้า ปู 4sss
ศอป ไม่ยอมรับโทรศัพท์
:D

อย่าสำคัญตัวผิดนะคะ ..ไม่ได้ติดตามค่ะ ...ขี้เกียจอ่านถ้าคุณเฮ็นไตไม่มาอ้างถึงและเม้นท์ในกระทู้ตอบของดิฉัน ดิฉันจำอะไรไม่ได้หรอกค่ะ :P

#58 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:50

พวกแมงวาปชอบหาว่า

สหายปูนเป็นคอมมิวนิสต์ไร้อุดมการณ์เลียไข่ทุนนิยม

นี่แหละสันดานแมงวาป

ความรู้เรื่องคอมมิวนิสต์แค่หางอึ่งโพสต์โชว์ถามหาอะไรนักหนา

เดี๋ยวเถอะจะให้ความรู้ระวังใบ้รับทานไปไม่เป็นนะเว้ย :angry:

อยากรุ้พูดเลย รอฟัง

#59 อีโง่ Google

อีโง่ Google

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:55

นายเวร = ขยะเวปบอร์ด

#60 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:00

ขอประท้วงครับ รูปนี้หยามเกียรติทั่นนายกฯ(นกแก้ว)มาก
สังเกตุได้ว่า ทุกคนและทุกตัวในรูปล้วนมีชื่อยกเว้น ทั่นนายก

กรุณานำไปแก้ไขด้วย

:wub: :wub: :wub:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#61 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:02

ผมไม่ใช่นายเวร ความรู้ปัญญาผมคงไม่บังอาจไปเทียบเท่าท่านปรมาจารย์นายเวรหรอกครับ

อันนั้นระดับตำนาน

ผมแค่ลักจำสำนวนและลีลาเขามา มันเลยคล้ายกัน เชื่อผมนะ :( :P

หน้าด้าน

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#62 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:03

เอาฮาใช่ป่ะ พอมีเหมือนกันครับ

:D :D :D

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#63 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:16

ชอบอันนี้อ่ะ...

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#64 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

ไม่แถ....................................................ไม่แดง :D

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#65 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:19

ช่วงนี้เร่งทำผลงานกันเอาการแฮะ
จะว่าปลายเดือนก็ไม่ใช่นะ

หรือกำลังจะกลบเกลื่อนอะไรอีก?

#66 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:07

สมกับที่ชอบดมชอบทานขี้ท่านแม้ว ถึงกับเอารูปท่านแม้วมาใช้เลย :lol:

DumpDump นี่ก็เกลอเก่าสหายแก่ ตั้งแต่ผมเข้ามาให้ความรู้ หัดตั้งกระทู้ที่นี้ ตั้งแต่สมัยนู๊นน
แต่ไหนแต่ไรมา จะสุภาพมาก บัดนี้ผมสังเกตุเห็นหลายคอมเมนต์จะออกแนวหยาบๆไปนะ :(

ทำไมถึงไม่ใช้ไอดีเก่าล่ะครับ

อันนี้อยากรู้

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#67 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:19

แมงสาก.........ถ้ามันไม่ได้ด่า....ท่านนายก....สงสัย...มัน..จะ...........นอนไม่หลับ......................

ฟายแดง ถ้าวันไหนมันได้ด่ามารค์หนีทหาร ชั่งไข่ มันจะนอนไม่หลับ :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#68 Ixora

Ixora

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:20

แมงสาปหยุมหยิม จับผิดไร้สาระ เพิ่งปีเดียวเอง กากแดงตามแก้ตัวไม่ไหวแล้ว

ความภูมิใจอย่างสูงสุดของแดงถ่อยเขานะเนี่ย
เพราะรักษามาตรฐานของการเป็นตัวแทนที่ได้รับเลือกจากแดงถ่อยจริงๆ
หุๆ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#69 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:18

แมงสาปหยุมหยิม จับผิดไร้สาระ เพิ่งปีเดียวเอง กากแดงตามแก้ตัวไม่ไหวแล้ว

ความภูมิใจอย่างสูงสุดของแดงถ่อยเขานะเนี่ย
เพราะรักษามาตรฐานของการเป็นตัวแทนที่ได้รับเลือกจากแดงถ่อยจริงๆ
หุๆ

เพิ่งสังเกตอย่างจริงจังว่า ตั้งแต่นางมาทำงาน นางได้สร้างคุณูปการอย่างมากมายดังนี้

นางได้เพิ่มเดือนใหม่ให้กับปฏิทิน คือเดือนพฤศจิกาคม
นางได้เพิ่มประเทศใหม่ให้กับโลก คือประเทศซิดนีย์
นางได้เพิ่มจังหวัดให้กับประเทศเรา คือจังหวัดหาดใหญ่
นางได้เปลี่ยนวิธีเรียงหน่วยเลขใหม่ เป็น หมื่นมาก่อนแสน
นางได้เปลี่ยนแผนที่ทางทะเล ย้ายทะเลมาอยู่ที่จว.สิงห์บุรี
นางได้ปรับปรุงระบอบการปกครองให้มาเลเซีย มีประธานาธิบดีแทนที่จะมีแต่นายก
นางได้ช่วยเพิ่มประชากรให้อาเซียน จาก 8% เป็นครึ่งโลก

พอแค่นี้ก่อนนะ จะอ้วก
gladiator 1.jpg

#70 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:32

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#71 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:39

จัดให้
คุณูปการของปู v2.jpg
gladiator 1.jpg

#72 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:39

จัดให้
คุณูปการของปู v2.jpg

สลับสีอักษรเรื่องเว้นเรื่อง อ่านง่ายขึ้น ฮ่าๆๆๆ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#73 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:41

นางได้ตั้งองค์กรใหม่ขึ้นมาดูแลพี่น้องสามจังหวัดชายแดนภาคใต้ :lol:

คณะคุ้มครองทางภาคประชาชนคุ้มครองตำบล

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน