Jump to content

- - - - -

แป้ง อรจิรา ก่อดราม่าบนทวิตเตอร์ สวนข้อเท็จจริงนโยบายรถคันแรก

• Please log in to reply
108 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 8 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:18

คิดได้ไงวะ กทม.รถติดให้เพิ่มถนน ดาราหน้าโง่จริงๆ ดีนะที่กรูไม่ชื่นชอบมรึงตั้งแต่ต้น

ผมชอบเธอนะ เล่นบทโสเภณีได้สมบทบาทดี :lol:

แปร่ว

#102 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 8 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:08

คิดได้ไงวะ กทม.รถติดให้เพิ่มถนน ดาราหน้าโง่จริงๆ ดีนะที่กรูไม่ชื่นชอบมรึงตั้งแต่ต้น

ผมชอบเธอนะ เล่นบทโสเภณีได้สมบทบาทดี :lol:

กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาล้อเล่นครับ เพราะบทบาทสมมุติอาจจะตรงกับเรื่องจริง อันนี้ไม่แน่นะ :lol:

#103 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:03

อี***!!!!...แค่นี้ล่ะครับ ไม่ต้องสาธยาย
"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#104 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:07

คุณแป้งต้องทำเป็นตัวอย่างให้แก่สังคมครับ โดยการยอมเสียสละบ้านที่กรุงเทพฯให้ กทม.สร้างเป็นถนน :wub:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#105 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:13

บอกนู๋แป้งคนสวยว่าให้ไปขับรถต้อนควายต่างจังหวัดได้นะ ถนนว่างเยอะเลย :lol: :lol:
ที่นี่กรุงเทพ ถนนหนทางมีแค่นี้ จะให้สร้างถนน ไม่คิดจะสร้างการขนส่งมวลชนแทนหล่ะ :angry:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#106 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:54

กทม. มันยังสร้างถนนได้อีกเหรอ ???

ขอ 3 คำ
สวย แต่ โง่ !!!

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#107 Revmac

Revmac

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:34

ลัทธิ....ล่าแม่มด.....ได้เวลา.......ออกหากิน...........ผู้หญิงตัวเล็กๆ..............ที่เป็นกลาง..
ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใดแล้ว.................................

ล่าแม่เล้าเหอะ ไม่ได้วิเศษเท่าแม่มด

#108 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:30

ขอสามคำให้ แป้ง อรจิรา
โง่ ได้ อีก
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#109 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:19

“บอย ถกลเกียรติ” เผยช่อง 3 สั่งรื้อซิตคอม “เป็นข่าว” บอกอาจจะยังไม่ถูกใจ เผยเร็วๆ นี้ มีการเปลี่ยนแปลงแน่นอน ลั่นไม่ซีเรียสเข้าใจว่าเป็นปกติของการทำรายการทีวี เพราะมีการแข่งขันสูง

เพิ่งจะโดนถอดซิตคอม “เป็นต่อ” ออก แล้วเปลี่ยนเป็น “เป็นข่าว” ไปได้ไม่นาน ท่ามกลางกระแสบางส่วนที่ไม่อยากให้เป็นต่อหลุดผัง แต่ทว่าล่าสุดกลับมีข่าวว่า ทางช่อง 3 ไม่ปลื้มกับเรตติ้งเป็นข่าว และมีคำสั่งให้รื้อซิตคอมเรื่องดังกล่าวซะใหม่ ซึ่งกับเรื่องนี้ “บอย ถกลเกียรติ วีรวรรณ” ได้ออกมายอมรับว่าเป็นเรื่องจริง

“ทางช่องบอกว่าขอให้เปลี่ยน เดี๋ยวก็จะมีการเปลี่ยนแปลงครับ แต่จะยังไงเดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบอีกที ก็คงเร็วๆ นี้แหละครับ สาเหตุที่เปลี่ยน เขาก็คงจะยังไม่ถูกใจมากนัก ก็ไม่รู้สึกอะไรครับ มันเป็นธรรมชาติของทีวีอยู่แล้ว ที่การแข่งขันมันสูง ช่องให้ปรับเราก็พร้อมที่จะปรับ แต่เดี๋ยวขอดูก่อนว่าจะปรับเป็นอะไรยังไงต่อไป”

http://www.manager.c...D=9550000119167

รายการ "เป็นข่าว" เป็นรายการที่แป้ง อรจิรา เล่นอยู่ และเพิ่งเปลี่ยนจากรายการ "เป็นต่อ" เมื่อไม่นานมานี้
ก่อนหน้าแป้งเพิ่งก่อเรื่องโพสรูปไปฮ่องกงเจอทักษิณ โดนบอย ถกลฯ ทำท่าละเหี่ยใจ
ไม่ทันไร เมื่อวานแป้งก่อเรื่องตามกระทู้นี้อีก ก็มีข่าวถอดรายการ "เป็นข่าว" โดยอ้างเรทติ้ง
ผมมองว่าไม่ใช่เหตุผลเลย เรทติ้งไม่ตกไปจากรายการ "เป็นต่อ"
ปัญหาน่าจะมาจากแป้ง อรจิราที่ก่อเรื่อง ครั้นจะถอดแป้งออกก็อาจมีปัญหา เนื่องจากแป้งโชว์กร่างมากเมื่อได้เป็นลูกสะใภ้คนใหญ่คนโต

งานนี้ทีมงานและนักแสดงรายการ "เป็นข่าว" ซวยไปตามๆ กัน เพราะคนๆ เดียว

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน