Jump to content

- - - - -

////////// ถามรัฐบาลท่านนายกยิ่งลัีกษณ์ครับ เจ็ดสกีที่ผมเพิ่งซื้อไว้ ไม่ต้องใช้แล้วใช่มั๊ยครับ น้ำไม่ท่วมเลย

• Please log in to reply
162 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:52

ถ้าจะคุยอวดเรื่องรถเรื่องลากรุณาไปตั้งกระทู้คุยกันที่อื่นนะครับ กรุณาให้เกียรติกระทู้ของคนอื่นด้วย

แล้วคุณมีปัญญาจะทำอะไรได้หรือครับ?

คนที่เที่ยวแต่พูดพล่ามว่าจะทำนั่นทำนี่ แต่ที่จริงกลับเป็นคนพูดจาโกหก ปลิ้นปล้อน ลักขโมยภาพคนอื่นมาโดยไม่ได้ให้เครดิต แถมดูหมิ่นผู้หญิงแบบซ้ำซาก
คนแบบคุณจะมีปัญญาทำอะไรผมจริงหรือครับ?

เจียมตัวหน่อยเถอะครับ
gladiator 1.jpg

#152 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:53

คิดถึงคางคูด

ยังสบายดีอยู่เหรอ ไปบำบัดจิตหรือยัง
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#153 choxxee

choxxee

น้องเก่า

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:57

คราวที่แล้ว Slip ปลอม
มาคราวนี้ Jet ปลอมอีกแล้ว
ไร้ซึ่งยางอาย

#154 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:02

ใคร ใคร ก็ไม่รัก

#155 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:03

พึ่งเข้ามาดู แหม่เล่นเปิดประเด็นมาแค่12นาที คุณใจดีตายห่านอีกแล้วนะครับ
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#156 Kh@n

Kh@n

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:26

ถ้าจะคุยอวดเรื่องรถเรื่องลากรุณาไปตั้งกระทู้คุยกันที่อื่นนะครับ กรุณาให้เกียรติกระทู้ของคนอื่นด้วย

ถ้าจะตั้งกระทู้ไร้สาระไปที่บอร์ดอื่นเถอะครับ กรุณาให้เกียรติบอร์ดด้วย

ไปกันใหญ่แล้วน้าาา ประเทศไทย !

#157 Enzo

Enzo

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

pinkpanda

Posted วันนี้, 11:33

Posted Imageตะนิ่นตาญี, on 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:48, said:

Posted Imagejaidee20, on 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:48, said:

Posted Imagennnn43, on 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:42, said:

:lol: โกหกจนชิน ให้เคดิตเจ้าของตัวจริงเค้าหน่อย
ชื่อ พันศักดิ

Posted Image 003210.JPG

http://www.kadnad.com/28731/

ใช่ครับ ผมใช่รุ่นเดียวกัน แต่เปลือกมันจะเป็นสีแดง ผมไม่ได้ถ่ายคันของผมมาลงอ่ะ เลยไปหาที่มันรุ่นเดียวกันมาจากเว็บ
ไม่ผิดใช่มั๊ย ที่ไม่เอาคันจริงของผมมาลง
sylphy ของ ตะนิ่นตาญี ครับ

พึ่งได้รับรถเมื่อวันจัทร์ที่ ๑ ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

เมื่อมีเป็นของ ตัวเอง ก็ไม่จำเป็นจะต้องเอารูป slyphy ของคนอื่นมาลง

แล้วบอกว่าเป็นของตัวเอง เพราะมัน "อาย" ครับ

"อาย" ที่ไปเที่ยวตู่ว่า ไอ้นั่นของกู-ไอ้นี่ของกู อาย จริงจริงครับ

ตะนิ่นตาญี

วันอังคารที่ ๙ ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๒๐.๔๘ นาฬิกา

รถสวยค่ะ

เห็นตัวจริงแล้วสวยดี เพรียว หุ่นดีเหมือนชมพู พรีเซ็นเตอร์ใช้มั้ย

ยินดีด้วยค่ะ เราเป็นญาติกันแล้ว ของเค้าน้องมีนา
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

ครั้งก่อนลบคำพูดสบประมาทคุณพิ้งค์ไปผมก็ยอมรับว่าคุณมีความละอายแก่ใจบ้าง

แต่ครั้งนี้คุณมันเกินเยียวยาจริงๆ ที่จะล้อเลียนบุคลิกภาพของผู้อื่นเสียๆหายๆ

เลวร้ายเกินจะใช้คำว่า "บุรุษ" หรือ "เพศชาย" อีกต่อไป ควรเอากระโปรงมานุ่งได้แล้วครับ

ปล.ถ้าคุณจะฟ้องผมอีกกระทงก็เชิญนะ ผมรอมานานแล้ว

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง

ไม่เป็นไรค่ะ ตอนนี้เราผอมลงแล้วจาก 88 เหลือ 63 โล

ใจดีเป็นคนหยาบกระด้าง เห็นปมด้อยเรื่องรูปร่างของคนอืนเป็นเรื่องสนุก แต่พอคนอืนว่าตัวเขากลับโวยวาย ไม่ยอม

ช่วงนี้ต้นปีงบประมาณงานเยอะมาก

และที่สาขากำลงประสบปัญหาน้ำท่วม จน รมต ช่วย มหาดไทยมาดูด่วน ที่ทำงานช่วยกันกรอกน้ำช่วยผู้ประสบภัย

เลยไม่มีเวลาสนใจไอ้โรคจิตนี่เท่าไหร่

ว่ามาปั่นจักรยาน ออกกำลังกายกันมั้ยคะ คุณใจดี จิตใจจะได้ผ่องใส ไม่เที่ยวระรานคนอื่น

เรื่องอวบ อย่าได้แคร์ค่ะคุณ Pink สู้ สู้ แค่เราจิตใจไม่พิการเหมือนบางคนก็พอ
สุขภาพดี จิตใจดี ก็มีความสุขได้ เราเองตั้งแต่หมกหมุ่น(ต้องใช้คำนี้จริงๆ)กับ Thesis
ว่างเป็นกิน น้ำหนักขึ้นมา 9 กิโล ตอนนี้เลยต้องตั้งใจกลับมาฝึกโยคะ กะพิลาติส กะลดซะ 5 กิโลก็ยังดี
เห็นคุณเจนนี่เวลาที่เขามาฝึกแล้วเพรียวกว่าเดิมเลยเอารูปนี้เป็นแรงบันดาลใจค่ะ อิอิ
ปล.เครดิตภาพจาก อตก.คุณเจนนี่ค่ะPosted Image

Edited by Enzo, 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:04.

#158 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:39

ถ้าผมด่า ใจดี20 เนี่ยผมจะโดนฟ้องไหมครับ

ช่วงนี้รู้สึกชีวิตผมขาดสีสันไปเยอะเลยอ่ะ

พอมีลูกสาวละ เที่ยวไม่ได้ กินเหล้าไม่ได้ อยากทำอะไร ๆ สนุกม้างอ่ะ

อยากถาม ใจดี 20 ผมต้องทำไงครับ ที่ทำให้คุณฟ้องผมอ่ะ

อยากขึ้นศาลกะเ้ค้าม้าง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#159 Lilith Tear

Lilith Tear

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:01

เข้ามา ดูความหนาของผิวใจดีครับ :lol: :lol:

Edited by Tea Time, 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:09.

#160 NightMare

NightMare

พอจะทนแดงได้จิ๊ดๆ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:57

ขอสักครั้งเถ่อะครับ เกินจะทน
ไอ่ตอแหล ***ถ่อย

เมื่อน้ำค้างหยดหล่นบนดอกไม้

ลมรำเพยระเหยหายเมื่อใกล้สาง

กับชีวิตวันนี้ที่บอบบาง

เหมือนน้ำค้างระเหยหายด้วยสายลม

~¤ สนธิกาญจน์ กาญจนาสน์ ¤~

#161 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:57

ปกติกระทู้ของใจดีผมจะเข้ามาอ่านเพื่อเอา "ฮา" ซึ่งวันนี้ตอนแรกๆก็ได้ฮา แต่ตอนหลังๆดันเจอ "เฮีย"

#162 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:10

โกหกจนเป็นเอกลักษณ์และคุณลักษณะของ jaidee20 ไปแล้ว
ถ้าคิดว่ามีของจริงเอามาลงเลย อยากรู้ว่ามีจริงรึเปล่า
ตามมาตั้งแต่ วิศวะ เงินเดือน 15,000 แล้ว 55555

Edited by Gato & Santa, 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:18.

#163 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:16

ครั้งก่อนลบคำพูดสบประมาทคุณพิ้งค์ไปผมก็ยอมรับว่าคุณมีความละอายแก่ใจบ้าง

แต่ครั้งนี้คุณมันเกินเยียวยาจริงๆ ที่จะล้อเลียนบุคลิกภาพของผู้อื่นเสียๆหายๆ

เลวร้ายเกินจะใช้คำว่า "บุรุษ" หรือ "เพศชาย" อีกต่อไป ควรเอากระโปรงมานุ่งได้แล้วครับ

ปล.ถ้าคุณจะฟ้องผมอีกกระทงก็เชิญนะ ผมรอมานานแล้ว

คุณนี่มันหาเรื่องวอนติดคุกจริงๆนะ คราวที่แล้วทนายของผมบอกว่าไม่สามารถเอาผิดอะไรคุณได้
แต่คุณอย่าเผลอทำผิดอีกก็แล้วกัน ผมเอาคุณแน่
ผมให้ทนายของผมเข้ามามอนิเตอร์อยู่ในเว็บเสรีไทยด้วย ระวังตัวไว้ให้ดี

ตลกกับมันจริงๆ นาง jaidee20 ....555555. ทนาย ทนาย ทำนาย ทำนาย ขี้โม้....5555

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน