Jump to content

- - - - -

กระทู้ช่วยช่อง 3 คิด - "จะเอาใครมาแทนสรยุทธดี ?"

สรยุทธ

• Please log in to reply
45 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:53

ถ้าจะถอดสรยุทธ...
ก็น่าจะกระทบหลายรายการ....
แล้วจะเอาใครมาทำหน้าที่แทน ?....
ปัญหาตรงนี้ "อาจ" จะทำให้การถอดสรยุทธทำได้ยาก...
ลองช่วยกันคิดช่วยกันเสนอดูครับ... ว่าใครเหมาะทำหน้าที่แทนสรยุทธดี ?

สำหรับผม "คุณกนก" ครับ.... :D
ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#2 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:05

ใจดี20คู่กับphat21ครับจะได้เป็นรายการตลกไปเลย
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#3 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:06

3 หนุ่มสายล่อฟ้า :D

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#4 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:08

คงหายากนะ
กว่าได้สื่อเสี้ยมและขี้โกง ด้วย

#5 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:14

คงไม่ถอดคับ ฝีมืออ่านข่าวระดับพี่ยุทธ คนอื่นยังเทียบไม่ติด...........ตอบตามสภาพจริง
ส่วน..... กรณีอมเงิน หรือไม่อย่างไร(เลียนแบบ) ก็ไม่มีใครเทียบได้เช่นกัน หรือไม่ประการใด(เลียนแบบอีก)
อะก็ดูกันต่อไปนะครับ
ส่ง sms ร่วมแสดงความคิดเห็น อย่าลืมวงเล็บว่า หน้าด้าน ด้วยนะครับ
วันนี้ 10 ท่านแรก แจกเสื้อสกรีนว่า ด้านได้อายอด ส่งเข้ามาครับ

......8โมง30นาที ช่วงหน้ากลับมาครับ

(เม้นล่างติงมาว่าไม่ครบ)

Edited by ZipPa, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:16.

#6 boonterm999

boonterm999

น้องเก่า

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:24

เด็จพี่

#7 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:01

ใจดี20คู่กับphat21ครับจะได้เป็นรายการตลกไปเลย

สองคนนั่นมันคนละขั้ว ต้องมีคนกลางที่สุดในสามโลกด้วครับ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#8 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:21

หาระดับเดียวกับสรย้วย ยากส์

#9 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:54

ผมครับ

#10 Nong

Nong

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:56

กนก ^_^ ^_^

#11 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:56

โก๋ตี๋ เสื้อแดงครับ

#12 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:02

จ่าประสิทธิ์... :lol:

#13 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:10

:huh: อยากได้อีตาเนี่ย... ยิ่งลงสมัครผู้ว่าฯด้วยนะ...ขายบ้านไปเลือกเล๊ย...

Attached Images

• rowan-atkinson-actor-as-mr-bean-in-his-comic-relief-vote-bean-party.jpg

Edited by wat, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:10.

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#14 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:15

สองคนนั่นมันคนละขั้ว ต้องมีคนกลางที่สุดในสามโลกด้วครับ

ไอ้ย่าส์ รวมตัวกันเป็นสามเกลอหัวขวดเลยนะครับ ชื่อคุ้นๆ

#15 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:15

3 เกลอ หัวขวด
วีระ จตุพร นัดวุด
พิธีกร ญ. ก็เอา ดารณี
นักข่าวภาคสนาม ก็เอา อริสมัน
แล้วก็เอา เจ๋ง ดอกจิก มาแทน โก๊ะตี๋

เปลี่ยนสีโลโก้ช่องเป็นสีแดงล้วนไปเลย...

ชื่อรายการช่วงเช้า เรื่องเน่าเช้านี้
ช่วงเย็นก็เป็นรายการ เรื่องเหม็นเย็นนี้

อ่อ เกือบลืม เอา เหวง เป็น Producer รายการนะ...

รับรอง แจ่ม... เรตติ้งทะลุจอ

:D :D :D

Edited by thebriza, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:17.

#16 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:21

เช็คเสียงแล้ว กนก คะแนนนำ แต่คงต้องรอ..ปิดหีบ..

คนข่าวฝีปากดี ๆ..ลูกเล่นดี ๆ. ดูแล้วพอมี แต่มันเสีย-

อีตรงที่..คนดูมันติดคนนี้..นี่ดูจะแก้ยาก พูดไปทำไมมี

ที่บ้านนี้ก็มีอยู่ 2 คน คนหนึ่ง อายุ 95 .คนหนึ่งอายุ 53.

รู้ทั้งรู้..แต่ถึงเวลาแกก็เปิดดู พูดมาก แกด่าเอาซี.!!

#17 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:04

กิตติ สิงหาปัต
ขออภัย สะกดชื่อไม่ถูก
ผมว่า ก็น่าจะโอเคนะ ดูน่าเชื่อถือดีออก

#18 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:08

:huh: อยากได้อีตาเนี่ย... ยิ่งลงสมัครผู้ว่าฯด้วยนะ...ขายบ้านไปเลือกเล๊ย...

เห็นงี้ เค้า จบ ป.ตรี วิศวกรรมไฟฟ้า ม.New Castle แล้วไปได้ ป.โท ที่Oxford นะครับ

#19 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:23

กนก ก็ได้ แต่ต้องไปหัดดราม่า เพิ่มอีกนี๊ส :lol:

#20 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:06

หมายถึงในด้านไหนครับ ดี หรือ เลว :lol: :lol:

เป็นผมจะเชียร์ให้ "ตันจอมสร้างภาพ" มา "ดราม่าเล่าข่าว"

ให้หนำใจกันไปเลย เพราะยังไง ก็พวกเดียวกันทั้งน้านนน :D :D

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#21 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:43

เบิร์ด ธงไชย
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#22 aumstar

aumstar

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:47

ปลื้มแอนด์ดะแก๊ง

Edited by aumstar, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:05.

#23 ฉันรักเมืองไทย

ฉันรักเมืองไทย

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:56

โน้ต อุดม แต้พาณิชย์

#24 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:19

ยังจะมีคนที่ หน้าด้าน เหมือน เค้า อีกเหรอครับ

ปล. อ่านแต่หัวกระทู้ ไม่ได้อ่านรายละเอียดด้านใน

#25 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:22

คงไม่ถอดคับ ฝีมืออ่านข่าวระดับพี่ยุทธ คนอื่นยังเทียบไม่ติด...........ตอบตามสภาพจริง
ส่วน..... กรณีอมเงิน หรือไม่อย่างไร(เลียนแบบ) ก็ไม่มีใครเทียบได้เช่นกัน หรือไม่ประการใด(เลียนแบบอีก)

......8โมง30นาที ช่วงหน้ากลับมาครับ

คุณพี่ลืมส่งเอสเอ็มเอสชิงเสื้อยืดนะครับ แหม... ;)

สำหรับการหาคนมาแทน.....ถ้าผมเป็นช่อง 3 และเล็งเห็นว่า "ภาพลักษณ์เสียหาย หุ้นตกจริง"
ผมจะเล่นมุกนี้เลยครับ คุณธีระอยู่ช่อง 3 อยู่แล้วนี่
ผมจะเอาคุณกนกมาเลยครับ

จริงๆนะ

หลักกลยุทธ์พีอาร์เรื่องการ "พลิกวิกฤตเป็นโอกาส" ก็ต้องเล่นมุกนี้แหละครับ
ไม่มีทางเลือกอื่น

แต่ถ้าช่อง 3 คิดว่าตัวเองไม่เสียหาย ก็ไม่ต้องทำ
gladiator 1.jpg

#26 ultraman_b

ultraman_b

น้องเก่า

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:31

สนธิ ซิครับ

#27 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:39

สนธิ ซิครับ

นั่นโดนศาลตัดสินจำคุก 80 ปีไปแล้วนะครับ โทษฐาน "แต่งบัญชี"

#28 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:42

คำ ผกา :D
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#29 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:56

พิชญ์ กินพิซซ่า (คนที่เคยพูดประมาณว่า เขาใส่น้ำมันในข้าวแกงเหรอถึงแพง)

Edited by อู๋ ฮานามิ, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:57.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#30 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:56

ถ้าเฮียแกต้องโดนถอดออก รายการเรื่องเล่าเช้านี้ก็น่าจะตามไปด้วย ( มั้งนะ ) เพราะตัวแกกับรายการมันเป็นแบรนด์เดียวกัน
อาจจะทำรายการข่าวในยี่ห้อใหม่มาทดแทน กนกทำช่อง 3 ไม่ได้หรอกครับ ระดับบิ๊ก ๆ ในช่อง 3 มีสายสัมพันธ์กับทางฝั่งเพื่อไทยอยู่
ตัวกนกเองก็ไม่ดราม่าเท่า ข่าวบ้าน ๆ พื้น ๆ แกก็ลงไม่เท่าสรยุทธ์

#31 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:20

คำ ผกา :D

แล้วหล่อนจะใช้ท่าไหนเรียกเรตติ้งดีหล่ะ :D :D

#32 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:24

หมายถึงในด้านไหนครับ ดี หรือ เลว :lol: :lol:

เป็นผมจะเชียร์ให้ "ตันจอมสร้างภาพ" มา "ดราม่าเล่าข่าว"

ให้หนำใจกันไปเลย เพราะยังไง ก็พวกเดียวกันทั้งน้านนน :D :D

โธ่ คุณRaRaไม่น่ามาแกล้งถาม ถ้าสรย้วยจัดอยู่ในหมวด"ดี" ประเทศไทยสิ้นหวังแล้วหรือเปล่า

งั้นขอเสนอน้องเดียร์ขึ้นแท่น

Edited by mairukumoa, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:25.

#33 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:30

เห็นงี้ เค้า จบ ป.ตรี วิศวกรรมไฟฟ้า ม.New Castle แล้วไปได้ ป.โท ที่Oxford นะครับ

นักแสดงตลกของอังกฤษที่ดังมากๆแต่ละคน....ชอบแสดงตลกแบบ "คนโง่" เช่นมร.บีนงี้ อีกคนก็จอห์น คลีส แห่ง "อัศวินโต๊ะเบี้ยว" หรือมอนตี้ไพธ่อนงี้
อีกคนก็ "ฮิวจ์ ลอรี่" ที่ปัจจุบันได้ดีกับบทดราม่าในซีรีส์ House ดาวตลกพวกนี้ดีกรีการศึกษาระดับเมพขิงๆทั้งสิ้นเลยครับ ไม่อ๊อกสะเฝิด ก็แคมบิดทั้งสิ้น
สุดทึ่ง

ส่วนคุณกิตติ สิงหาปัด
เราท่านคงรู้ดี คนนี้ไม่ถูกกับสรย้วยเลย คู่กัดกันอย่างเป็นทางการ
ฐาปนีย์ตามมาจากไอทีวีก็ไปอยู่กับกิตติ แม้ยัยคุณเอียดฯจะคลั่งทักษิณมาก แต่ก็เกลียดสรย้วย เพราะเชียร์รุ่นพี่กิตติอยู่

ดังนั้น การดับของสรย้วยก็จะเข้าทางกิตติยิ่งนัก เพราะในแง่การเสนอข่าว สองคนนี้ต่างกันฟ้าเหว
คนนึงเล่นข่าวควายหาย ขอหวยตลอด อีกคนเล่นข่าวแบบ hard news

#34 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:46

^_^ ไม่รู้ล่ะ ถ้ามาอ่านข่าว คนดูคงกรามค้างตายเกลื่อน เป็นผู้ว่าฯ คงบ้ากันทั้งจังหวัดง่ะ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#35 ramboboy26

ramboboy26

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

ไม่ต้องไปคิดแทนเค้าหรอกครับ จากที่เห็นผมว่ามีแม้แต่ในช่องแกเองก็มีคนเตรียมซ่อนมีดไว้แทงเฮียส.แกเยอะแยะไปหมด
แต่ถ้าอยากได้จริงๆต้องเฮียกนกครับ :P
กูขอปฏิญาณ ต่อหน้าสถูปสถานศักดิ์สิทธิ์ ต่อหน้าอิฐหินดินทราย ขอจองล้างจองผลาญจนตาย ต่อผู้ทำลาย แผ่นดิน...

#36 chaidan

chaidan

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:15

นำเสนออืกหนึ่งท่านครับ...
เปิ้ล นาคร.....
ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#37 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:01

กนก ธีระ

เข้าขามาก แถมดึงแฟนเก่สข่าวข้นมาได้อีก

ว่าแล้วก็รอผล โหวตสองคนนี้ค่ะคุณวิบูลย์

#38 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:28

ยังไงก็จะไม่มีการเปลี่ยนแปลงจนถึงสิ้นปีนี้
เพราะสัญญาโฆษณายังไม่หมด ก็รับเงินกันไปก่อน
ระหว่างนี้ก็ลอบบี้เจรจากันไประหว่างสปอนเซอร์ที่จะถอนกับสถานี
ปรับรูปแบบการนำเสนอใหม่ เป็น "ครอบครัวพ่อใหญ่ไขข่าว"
สรยุทธจะยกระดับ (ผงาด?) เป็นคอมเมนเตเตอร์เท่านั้น
ให้น้องๆ (สู่ขวัญ ไบรท์ เอกราช ฯลฯ) อ่านข่าวไป
แล้วโยนต่อให้ "พี่ใหญ่" วิเคราะห์ข่าวต่างๆ จากสตูดิโอในบ้านที่เขาใหญ่แทน
บางวันอาจมีเพื่อนสนิทอย่าง ตัน โน้ส ชูวิทย์ มานั่งร่วมคอมเมนต์ด้วย
Tie-in ต่างๆ คงต้องเบาลงหน่อยในช่วงแรก ลดกระแส

ปีหน้าทุกอย่างกลับมาเหมือนเดิม
ทุกคนลืมไปหมดแล้ว
ครอบครัวข่าวจงเจริญ!

#39 chaidan

chaidan

ตอบ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:31

คิดได้อีกคนแล้วครับ....
"สนธิ ลิ้มฯ"....
5555555.....

#40 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:34

ขอให้แบบอ่านรายงานข่าวแบบปกติเหมือนที่ผ่านมาก็พอแล้วและผู้ประกาศข่าวก็ต้องมีสลับสัปเปลี่ยนอย่าเอาหน้าเดิมๆ

Edited by phat21, 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:34.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#41 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:56

ตัน

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#42 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:41

ถ้าจำไม่ผิด รึยังไงนี่หละ ก็คอยดูกันต่อไป .................. อ่านข่าวมั่ว ทั้ง สรยุทธ ภาษิต

#43 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:48

พิสิทธิ์ กีรติการกุล

แหมมมม ทำไปได้

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#44 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:35

อิม อชิตะ + ตั๊ก บริบูรณ์ :P

#45 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

ส่ง sms ร่วมแสดงความคิดเห็น อย่าลืมวงเล็บว่า หน้าด้าน ด้วยนะครับ
วันนี้ 10 ท่านแรก แจกเสื้อสกรีนว่า ด้านได้อายอด ส่งเข้ามาครับ

(เม้นล่างติงมาว่าไม่ครบ)

แฟนพันธ์แท้พี่่ยุทธ หลบอยู่ตรงนี้นี่เอง

เก็บได้ทุกเม็ดเลยนะครับ...555++ :D :D :D

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#46 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:32

Thanawan Panthachot@ThanawaNTV
ฉัตรชัย เทียมทอง ผู้อำนวยการฝ่ายการเงิน บมจ.บีอีซี เวิลด์ (BEC) บอกว่า ไม่มีแผนที่จะถอดสรยุทธ์ ออกจากผู้ดำเนินรายการข่าวของช่อง 3
Thanawan Panthachot@ThanawaNTV
ผู้บริหาร BEC บอก และยังไม่ได้รับแจ้งว่าสปอนเซอร์จะถอนโฆษณาออก และรายได้จากค่าโฆษณาข่าวของสรยุทธ คิดเป็นสัดส่วน 20% ของข่าวทั้งหมด

สำนึกของช่อง 3 มาลีนนท์ พวกทักษิณ
สนใจแต่ "เงิน" รายได้ แต่เพิกเฉยต่อจริยธรรม

Edited by ssa, 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:33.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน