Jump to content

- - - - -

ถึงสิงห์สนามหลวงและคุณ amplepoor เรื่อง "ชายชุดดำ" เอาแบบเคลียร์ๆเลยดีกว่า หลังจากนั้นผมจะนำเสนอต่อใครเผา CTW หลังสิงห์ฯมา

• Please log in to reply
375 ความเห็นในกระทู้นี้

#351 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:06

อ๋อ ซูฮกกันแบบนี้เอง...ถือเป็นคู่หู่ สิงห์สาคู...

มั่วทั้งคู่

:lol:

#352 คนบ้านนอก

คนบ้านนอก

ร้านเก่า เจ้าเดิม

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:45

ปลาหมึก ครับๆๆๆๆ สังสัยหนังม้วนนี้อีกนาน เปลี่่ยนไปขายปลาหมึกดีกว่า :D :D

อยากให้เมืองไทย เป็นเหมือนเดิม 

#353 คนบ้านนอก

คนบ้านนอก

ร้านเก่า เจ้าเดิม

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:49

:D :D :D หารายได้ไปประกันแป๊ะลิ้ม

Edited by คนบ้านนอก, 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:52.

อยากให้เมืองไทย เป็นเหมือนเดิม 

#354 aunaun

aunaun

ขาประจำ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:27

ผมรู้จักและนับถือคุณ mmmmm ผ่านการแสดงความคิดเห็นที่ห้องราชดำเนินเป็นเวลาหลายปี
คุณ mmmmm เป็นมิตรที่หยิบยื่นไมตรี คอยช่วยเหลือสนับสนุนผมในด้านข้อมูลหลายเรื่อง

สำหรับผม ผมถือวิสาสะนับคุณ mmmmm เป็นมหามิตรแท้ที่ดีที่สุด ที่ผมมีมาก็ว่าได้ครับ
และผมก็รู้สึกเป็นเกียรติด้วยครับ ที่ผมมีมิตรแท้ที่มีไมตรีจิตที่ดีต่อกันอย่างคุณ mmmmm

ที่สำคัญถ้าว่ากันด้วยเรื่องข้อมูล รู้จริง ข้อมูลแน่น และมีความแม่นยำมากที่สุด
ผมยกให้คุณ mmmmm เป็นที่หนึ่ง ไม่เป็นสองรองใครในราชดำเนินครับ

ถ้านับคุณ mmmmm เป็นศัตรู แล้วมีเรื่องที่ผมสนใจต้องการแลกเปลี่ยนแสดงความคิดเห็น
ผมก็จะขึ้นบัญชีแดงคุณ mmmmm เป็นศัตรูที่ผมควรหลีกเลี่ยง ไม่อยากเข้าไปปะทะด้วยมากที่สุดครับ

โอ้ มายก็อด นี่เรื่องจริงหรือเปล่าครับเนี่ย ตายๆๆ อย่างนี้ผมก็รู้สึกผิดแย่เลยสิครับเนี่ย ที่ผมคิดว่าคนอย่างคุณทั้งคู่เป็นแค่ ขยะ
ต้องขอโทษจริงๆครับ สงสัยผมต้องหัดคิดและหัดมองพวกคุณ 2 คนใหม่ซะแล้ว
มองใหม่ว่าพวงคุณนี่ บ้าจริงจัง น่าพาไปนอนศรีธัญญา ณ เวลานี้เลย
ควายแดง ฉายานี้ไม่ได้มาเพราะโชคช่วยจริงๆ (ได้มาเพราะความโง่ล้วนๆ)
ขนาดคุณ ศรอรชุน เค้ายังยอมรับในความผิดพลาดเรื่องข้อมูลที่ตัวเองนำเสนอ (ระดับความสูงของทางวิ่ง BTS)
และพร้อมที่จะรับฟังคนอื่น ถ้าไม่เห็นด้วยก็ต้องหา ข้อมูลใหม่ที่มีความน่าเชื่อถือมาหักล้างหลักฐานของอีกฝั่ง
ไม่ใช่มาทำตัวเป็นแผ่นเสียงตกร่องเสร่อๆแบบนี้ กระจอกมากนะจะบอกให้
บอกให้เอาบุญเลยนะว่า ข้อมูลที่คุณ redspy เอามานำเสนอ มีความน่าเชื่อถือระดับมากกว่า 98% เลยทีเดียว
ลองเช็คข้อมูลคร่าวๆจากเพื่อนที่ทำงานอยู่ที่ BTS มันก็ยืนยันตามนั้น
เอาข้อมูลนี้เปิดให้เพื่อนที่เคยกำกับดูแลงานก่อสร้าง BTS เฟสแรกมันก็บอกว่า น่าจะถูกต้องเกือบทั้งหมด
ว่าแล้วก็ขอใช้ตรรกะแบบที่ควายแดงชอบใช้กันบ้างว่า ถ้าทหารเป็นคนยิงน้องเกดจริง และหลักฐานชัดเจนขนาดนี้
ทำไมพวกควายแดงยังเอาอภิสิทธิ์ กับ สุเทพ ติดคุกไม่ได้ล่ะ
ยิ่งนับวันหลักฐานที่แสดงว่าเป็นฝีมือของทหาร ยิ่งมีน้ำหนักลดลง เพราะหลักฐานที่สืบค้นมาได้ใหม่ซึ่งหักล้างแนวคิดดังกล่าวเริ่มมีออกมามากขึ้นๆ
โดยเฉพาะหลักฐานที่ตรงกับหลักการทางการแพทย์และทางวิทยาศาสตร์ ที่ชัดเจนและน่าเชื่อถือกว่า บทหนังเกดรต่ำที่อำนวยการสร้างโดยนักโทษหนีคดีชาวมอนเตรเนโกร
ถ้าคุณมั่นใจนักว่าไม่ใช่ฝีมือควายแดงฆ่ากันเองก็แล้วแต่คุณ เชิญหลอกตัวเองต่อไป แต่อย่ามาหลอกคนในนี้ เพราะเขาไม่ได้ โง่ โดนจูงจมูกได้ง่ายๆอย่างพวกควายแดง รึว่า ถ้าอยากจะให้คนในนี้หน้าแตกที่ไม่เชื่อเหมือนคุณ ก็ช่วยไปหาหลักฐานที่มันน่าเชื่อถือและมีรายละเอียดที่ชัดเจนกว่านี้มาทีเถอะ
ควรจะทำจริงๆนะครับ อย่าเอาแต่เห่-เลย
ปล. ฝากบอก 5m ด้วยว่ายังคงรอการท้าพนันจากเขาอยู่นะ อย่าขี้ขลาดสิ

เพื่อนที่ BTS ได้เล่าให้ฟังหรือเปล่าว่า เสื้อแดงบุกไปยึดสถานีชิดลม เอาปืนจี้เจ้าหน้าที่
สั่งให้สอนการบังคับควบคุม BTS ทั้งระบบ เอายางรถยนต์ขึ้นไปขวางรางรถไฟฟ้า
และสุดท้ายเอาถังน้ำมันขึ้นไปเผาสถานี แต่โชคดีสถานีเขาออกแบบมาให้ไม่ติดไฟ
ได้ฟังจาก insider มาแบบเดียวกันไหม เพราะเขาห้ามบอกต่อ

#355 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:46

ถ้าข้อมูลที่คุณ mmmmm นำมาแสดงเป็นข้อเท็จจริงหรือเป็นข้อมูลที่แม่นยำกว่า ประเภทรู้จริง
แล้วผมถ้าไม่มีข้อมูลอยู่ในมือ ผมจะแค่นเข้าไปเถียงหรือแถ เพื่อสร้างความอับอายให้ตัวเองทำไมครับ

ข้อเท็จจริงที่มีหลักฐานพิสุจน์ มันไม่สามารถหักล้าง ด้วยหลักแถ คำพูด+คำพิมพ์ลอยๆ นะครับ

นี่มันเป็นเรื่องที่น่าอับอายมากของระดับสิงห์สนามหลวง ที่อวยพวกตัวเอง แบบคิดว่า คนในนี้โง่เป็นควายแบบที่ลากดำนา
ถ้าคุณไม่มีข้อมูลในมือที่แม่นจริงๆ ทำไมคุณถึงกล้ายืนยันว่า ห้าเอ็มเป็นคนที่มีข้อมูลแม่นได้ล่ะ
เอาง่ายๆ
คุณไม่รู้เรื่องนี้ แล้วคุณรู้ได้ยังไงว่า ที่ ห้าเอ็มมันพล่ามออกมานั้น เป็นสิ่งที่ถูกต้อง
สรุปคือพวกคุณมันเป็นพวก ดราม่า แดกกันไปหมดทั้ง ลากดำนา
ใครบอกว่าคนนี้ข้อมูลแน่น ใครรับรองว่า ห้าเอ็มมันพูดถูกทั้งหมด
แค่มันออกมาโพสต์ แบบเอานั่นเอานี่มาแปะ
และอธิบายภาษาที่คนอ่านไม่รู้เรื่อง

เท่านี้ก็ยืนยันได้แล้วว่า สาคูหรือห้าเอ็ม เป็นคนที่มีข้อมูลแม่น
โอ้พระเจ้า
นี่คือตัวแทนระดับเทพในลากดำนา ที่เวลาโพสต์ทีมีแต่ควายมาให้กิฟท์กันเต็มไปหมด
สุดท้ายแล้วตัวตนจริงๆก็มีอยู่แค่นี้

ดีแต่ถามคนอื่น
ไม่ยอมตอบคำถามใดๆ ที่คนอื่นถาม
เฉไฉไปนอกประเด็นเรื่อยๆ
อวยไอ้เอ๋อ ที่แม้แต่จะเขียนภาษาคนให้คนอ่านรู้เรื่องยังทำไม่ได้เลย
อวยไอ้เอ๋อ ที่เขียนผิดๆถูกๆ อย่างเช่น รัศมีครึ่งวงกลม หรือ แก๊สน้ำตาล
อ่านความเห็นของมัน ที่มันเขียน ยังอ่านและถอดความเป็นภาษามนุษย์ไม่รู้เรื่อง
แต่กล้ายืนยันว่า มันข้อมูลแม่นมากๆในลากดำนา

เพิ่งรู้ว่า
ข้อมูลแม่นๆที่มีกันเนี่ย เป็นเพราะอ่านไม่เข้าใจ
ก็เลยยกให้มันเป็นเทพไปเลย

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#356 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:51

ถ้าข้อมูลที่คุณ mmmmm นำมาแสดงเป็นข้อเท็จจริงหรือเป็นข้อมูลที่แม่นยำกว่า ประเภทรู้จริง
แล้วผมถ้าไม่มีข้อมูลอยู่ในมือ ผมจะแค่นเข้าไปเถียงหรือแถ เพื่อสร้างความอับอายให้ตัวเองทำไมครับ

ข้อเท็จจริงที่มีหลักฐานพิสุจน์ มันไม่สามารถหักล้าง ด้วยหลักแถ คำพูด+คำพิมพ์ลอยๆ นะครับ

นี่มันเป็นเรื่องที่น่าอับอายมากของระดับสิงห์สนามหลวง ที่อวยพวกตัวเอง แบบคิดว่า คนในนี้โง่เป็นควายแบบที่ลากดำนา
ถ้าคุณไม่มีข้อมูลในมือที่แม่นจริงๆ ทำไมคุณถึงกล้ายืนยันว่า ห้าเอ็มเป็นคนที่มีข้อมูลแม่นได้ล่ะ
เอาง่ายๆ
คุณไม่รู้เรื่องนี้ แล้วคุณรู้ได้ยังไงว่า ที่ ห้าเอ็มมันพล่ามออกมานั้น เป็นสิ่งที่ถูกต้อง
สรุปคือพวกคุณมันเป็นพวก ดราม่า แดกกันไปหมดทั้ง ลากดำนา
ใครบอกว่าคนนี้ข้อมูลแน่น ใครรับรองว่า ห้าเอ็มมันพูดถูกทั้งหมด
แค่มันออกมาโพสต์ แบบเอานั่นเอานี่มาแปะ
และอธิบายภาษาที่คนอ่านไม่รู้เรื่อง

เท่านี้ก็ยืนยันได้แล้วว่า สาคูหรือห้าเอ็ม เป็นคนที่มีข้อมูลแม่น
โอ้พระเจ้า
นี่คือตัวแทนระดับเทพในลากดำนา ที่เวลาโพสต์ทีมีแต่ควายมาให้กิฟท์กันเต็มไปหมด
สุดท้ายแล้วตัวตนจริงๆก็มีอยู่แค่นี้

ดีแต่ถามคนอื่น
ไม่ยอมตอบคำถามใดๆ ที่คนอื่นถาม
เฉไฉไปนอกประเด็นเรื่อยๆ
อวยไอ้เอ๋อ ที่แม้แต่จะเขียนภาษาคนให้คนอ่านรู้เรื่องยังทำไม่ได้เลย
อวยไอ้เอ๋อ ที่เขียนผิดๆถูกๆ อย่างเช่น รัศมีครึ่งวงกลม หรือ แก๊สน้ำตาล
อ่านความเห็นของมัน ที่มันเขียน ยังอ่านและถอดความเป็นภาษามนุษย์ไม่รู้เรื่อง
แต่กล้ายืนยันว่า มันข้อมูลแม่นมากๆในลากดำนา

เพิ่งรู้ว่า
ข้อมูลแม่นๆที่มีกันเนี่ย เป็นเพราะอ่านไม่เข้าใจ
ก็เลยยกให้มันเป็นเทพไปเลย

"สองตัวนั้น" มันเป็น "นักรบจากโลกอนาคต" แห่ง ลากดำนา เชียวนะครับท่านมังกือดำ

ระวัง มันทำ "ฟิวชั่น" กัน แล้วจะยุ่งไปกันใหญ่นะครับ :P :P

ป.ล. ยุ่งไปกันใหญ่ คือ ข้อมูลจะมั่ว และ ไม่รู้เรื่องไปกันใหญ่ครับ :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#357 prisonbreak

prisonbreak

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:18

กับ จริต ของสาคู

"ใครอยากผ่านก็ตามใจ ยกเว้น -รถดับเพลิง-"
"ขอ รถดับเพลิง เข้าพื้นที่ กูไม่ให้ผ่าน บอกมีการปะทะ"

ดูจากรูป เป็นการระบุทหารตรงฝั่งเพลินจิตผ่านมาชิดลมถึงราชประสงค์

ที่บอกว่ารถดับเพลิงเข้ามาไม่ได้ เพราะมีบางคนพยายามขวางไว้ ด้วย...

ปล. ด้วยอคติ ทหารจะหยิบหนังสือไม่ได้ เดินเล่นไม่ได้ โทรก็ไม่ได้ ต้องยิงปืน ต้องดับไฟ ว่างั้น

#358 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:30

ความจริงเรื่องดับเพลิง ผมได้ยินข่าวช่วงนั้นว่าเจ้าหน้าที่ดับเพลิงถูกยิงเสียชีวิต

รวมถึงเจ้าหน้าที่กู้ภัย ทหารเลยต้องป้องกันการสูญเสียชีวิตของเจ้าหน้าที่ไว้ก่อน

ตามหลักสากลทหาร หรือ ตำรวจ นี่แหละเป็นด่านแรกที่จะบอกว่าพื้นที่เคลียร์หรือไม่

5 M ไม่ได้อยู่ในพื้นที่ เอาภาพพื้นที่บอกว่าไม่มีอะไรแล้วทำไมไม่ดับเพลิง

ขอให้คิดถึงความเป็นจริงด้วยครับ การตรวจสอบต้องทำให้ละเอียดก่อน

ที่จะมีหน่วยอื่นเข้าพื้นที่ เช่น มีการวางระเบิดไว้ หรือ มีพลซุ่มยิงของฝ่ายเสื้อแดง

ซ่อนตัวอยู่ การให้เจ้าหน้าที่ดับเพลิง หรือ กู้ภัย เข้าไปเสี่ยงในพื้นที่ที่ยังไม่เคลียร์ดี

ควรหรือไม่ อย่ามัวแต่ตั้งสมการใส่ร้ายทหารรั้วของชาติอยู่เลยครับ

ขอให้ "คิดใหม่ ทำใหม่ เพื่อไทยทุกคน" ของจริงเสียที
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#359 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:42

ความจริงเรื่องดับเพลิง ผมได้ยินข่าวช่วงนั้นว่าเจ้าหน้าที่ดับเพลิงถูกยิงเสียชีวิต

รวมถึงเจ้าหน้าที่กู้ภัย ทหารเลยต้องป้องกันการสูญเสียชีวิตของเจ้าหน้าที่ไว้ก่อน

ตามหลักสากลทหาร หรือ ตำรวจ นี่แหละเป็นด่านแรกที่จะบอกว่าพื้นที่เคลียร์หรือไม่

5 M ไม่ได้อยู่ในพื้นที่ เอาภาพพื้นที่บอกว่าไม่มีอะไรแล้วทำไมไม่ดับเพลิง

ขอให้คิดถึงความเป็นจริงด้วยครับ การตรวจสอบต้องทำให้ละเอียดก่อน

ที่จะมีหน่วยอื่นเข้าพื้นที่ เช่น มีการวางระเบิดไว้ หรือ มีพลซุ่มยิงของฝ่ายเสื้อแดง

ซ่อนตัวอยู่ การให้เจ้าหน้าที่ดับเพลิง หรือ กู้ภัย เข้าไปเสี่ยงในพื้นที่ที่ยังไม่เคลียร์ดี

ควรหรือไม่ อย่ามัวแต่ตั้งสมการใส่ร้ายทหารรั้วของชาติอยู่เลยครับ

ขอให้ "คิดใหม่ ทำใหม่ เพื่อไทยทุกคน" ของจริงเสียที

ห้าเอ็ม มันพวกจินตนาการน้ำแตก ทำทุกอย่างแม้ไม่ถูกต้อง เพื่อสนับสนุนความคิดตัวเอง

มีรูบทหารเดินอยู่สี่ห้าคน แม่มบอกทหารคุมพื้นที่ได้หมดแล้ว...
บอกทหารไม่ให้รถดับเพลิงเข้า... บอกทหารเผา ctw ...

เวรจริงไรจริง... ครับ

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#360 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:04

ติดตามครับ อย่าให้ทู้ตก

#361 สิงห์สนามหลวง

สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:32

ห้าเอ็ม มันพวกจินตนาการน้ำแตก ทำทุกอย่างแม้ไม่ถูกต้อง เพื่อสนับสนุนความคิดตัวเอง

มีรูบทหารเดินอยู่สี่ห้าคน แม่มบอกทหารคุมพื้นที่ได้หมดแล้ว...
บอกทหารไม่ให้รถดับเพลิงเข้า... บอกทหารเผา ctw ...

ภาพข้างล่างนี้ไก่อูแหลบันลือโลกว่าเป็นจนท.ดับเพลิง
ถูกยิงตายในขณะที่จะเข้าไปทำหน้าที่ดับเพลิงในวันที่ 19 พ.ค. 2553

รักคนเสื้อแดง

#362 prisonbreak

prisonbreak

ขาประจำ

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:28

ภาพข้างล่างนี้ไก่อูแหลบันลือโลกว่าเป็นจนท.ดับเพลิง
ถูกยิงตายในขณะที่จะเข้าไปทำหน้าที่ดับเพลิงในวันที่ 19 พ.ค. 2553

ภาพนี้เกิดขึ้นที่ไหนครับ ? ผมไม่ได้ติดตาม

Edited by prisonbreak, 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:32.

#363 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:57

หน้าห้างป่าวครับ? โดนเสื้อแดงยิงเพราะจะไปดับไฟที่ไหม้ห้างป่าวเนี่ย 555555+ หรือแดงจะจัดฉากอะไรอีกเพราะมีแผ่นกระดาษสีขาวมีรูปเป็นเครื่องหมายกาชาดวางไว้ข้องศพ.... เด๋วก็มาดราม่าหากินกะศพต่อ

#364 prisonbreak

prisonbreak

ขาประจำ

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:56

หน้าห้างป่าวครับ? โดนเสื้อแดงยิงเพราะจะไปดับไฟที่ไหม้ห้างป่าวเนี่ย 555555+ หรือแดงจะจัดฉากอะไรอีกเพราะมีแผ่นกระดาษสีขาวมีรูปเป็นเครื่องหมายกาชาดวางไว้ข้องศพ.... เด๋วก็มาดราม่าหากินกะศพต่อ

แหม.. จัดฉ่ง จัดฉาก อะไร

คนนี้คือนายมานะ เป็นหน่วยกูชีพ (แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นพนักงานดับเพลิงด้วยหรือป่าว เห็นใน voice TV มีเสื้อดับเพลิง เสื้อคุมตำรวจบ้าน )

แถม

นาง นารี กล่าวอีกว่า จากที่ฟังเพื่อนเล่า เบิร์ดออกจากบ้านพักไปในช่วงเย็น ขณะนั่งกินข้าวไข่เจียวไม่หมด เพราะได้ยินวิทยุแจ้งว่ามีคนเจ็บถูกอาวุธปืนบริเวณหน้าซอยงามดูพลี 3 คน จึงขี่จักรยานยนต์ไปกับเพื่อนกู้ภัยฯ โดยเบิร์ดใส่เสื้อยืดสีขาวด้านหน้ามีสกรีนโลโก้กู้ภัยป่อเต็กตึ๊ง สวมกางเกงขายาวสีขาว เพราะเขากลัวทหารจะเข้าใจผิดว่าเป็นพวกชุดดำฯ จึงไม่กล้าใส่สีเข้ม

อ้อ... กลับมาที่ แยกราชประสงค์ต่อ เดี๋ยวไปไกล แหะๆ :lol: :lol: :lol:

#365 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:12

ขุดขึ้นมาประจานไก่อูหรือ?

#366 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:26

ประจานโจรก่อการร้ายมากกว่ามั้งครับ จับได้หลายตัวแล้วพวกแก๊งค์โจรชั่วยังปากแข็ง

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#367 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:34

ประจานโจรก่อการร้ายมากกว่ามั้งครับ จับได้หลายตัวแล้วพวกแก๊งค์โจรชั่วยังปากแข็ง

นั่นสิปากบอกจับได้ ผู้ก่อการร้ายสารภาพเป็นคนลงมือ
ไฉน DSI ต้องมาตั้งรางวัลชี้เบาะแสหาชายชุดดำอีก?

#368 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:48

ผมถามท่านสั้นๆว่าDSIจับชายขุดดำมาแล้วกี่คน

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#369 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:50

ผมถามท่านสั้นๆว่าDSIจับชายขุดดำมาแล้วกี่คน

ไม่ทราบ

#370 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:02

ท่านอภิสิทธิ์จะตอบว่าไม่ทราบบ้างได้ไหม

Edited by Stargate-1, 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:39.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#371 RaRa

RaRa

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:08

ไม่ทราบ

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#372 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:17

ท่านอภิสิทธิ์จะตอบว่าไม่ทราบบ้างได้ไหม

ไม่รู้

#373 RaRa

RaRa

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:21

สรุปแล้ว "สิงห์สาคู" มี หลักฐานอะไรที่เกี่ยวกับ

หัวข้อกระทู้ ของท่านโจโฉ มั่งหรือเปล่าครับ???

แจ้วด้วยนะครับว่า "มี" หรือ "ไม่มี" ผมจะรอ -_- -_-

#374 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:26

ไม่รู้

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=cqF7ou6U4zQ
แล้วท่านอภิสิทธิ์ ตอบไปไม่รู้กี่เที่ยว แล้วยังไม่รู้ตัวอีก

Edited by Stargate-1, 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:27.

#375 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:06

นั่นสิปากบอกจับได้ ผู้ก่อการร้ายสารภาพเป็นคนลงมือ
ไฉน DSI ต้องมาตั้งรางวัลชี้เบาะแสหาชายชุดดำอีก?

ความจำสั้นป่ะท่านสิง ลืมน้องเมธีกองกำลังเสื้อดำ(แดง)ไปแล้วหรือ
แล้วที่ธาริตตั้งรางวัลนำจับหน่ะคือไอ้พวกที่หลบหนี :rolleyes: :rolleyes:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#376 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:13

ความจำสั้นป่ะท่านสิง ลืมน้องเมธีกองกำลังเสื้อดำ(แดง)ไปแล้วหรือ
แล้วที่ธาริตตั้งรางวัลนำจับหน่ะคือไอ้พวกที่หลบหนี :rolleyes: :rolleyes:

งานนี้การ์ดเสื้อแดง ได้เป็นดำแท้แดงเทียมอีกแล้วชัว แล้วเสื้อแดงก็ประกาศไม่รู้จักไม่ได้บงการเสื้อดำ ปัดความเกี่ยวข้อง เหมือน รบ.ที่ว่าไม่เกี่ยวข้องไม่ได้บงการคนเสื้อแดง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน