Jump to content

- - - - -

ShoutBox หายไป?

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
200 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 12:30

ใช้กระทู้นี้เป็น shout box ไปก่อนได้ไม๊คะ
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#102 guxkung

guxkung

ผมไม่รู้ ผมแมว

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 13:07

ในฐานะตัวแทน (อุปโลกน์เอาเองดื้อๆนี่แหละ)
ขอเรียกร้องให้ตัวแทน รัดบาน ผู้มีอำนาจรับผิดชอบในการบริหารจัดการบอร์ดนี้
ออกมาชี้แจง ถึงแนวทางเยียวยา หรือ มาตรการแก้ไขโดยด่วน

หากมีปัญหาขัดข้องต้องการเจรจา โปรดติดต่อผ่านทางแกนนอน

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

คณะอนุกรรมการ เสียงส่วนใหญ่ จะเอา shoutbox

ขรี้ไม่ออก? กรุณานึกถึงยาแก้ท้องผูกตรา ลีถือลูกท้อ

สถาบันกวดวิชาคณิตศาสตร์ชื่อก้องระดับประเทศ แถลงผลคำนวณ 161/2 = 37

#103 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 13:31

ถ้าไม่เอา ShoutBoxคืนมาผมจะไปรื้อ บิ๊กแบ็ก นะครับ

#104 atheist

atheist

น้องเก่า

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:07

ห้องสนทนาตอนนี้ก็เหมือนหลุมดำ เข้าได้มั่งไม่ได้มั่ง ฮา

ในห้องมืดย่อมมีความมืด

#105 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:08

หรือจะเป็นท่านกั๊กที่ทำให้ทาง ศปภ ต้องทำการปิดกั้นพนัง shoutbox

#106 guxkung

guxkung

ผมไม่รู้ ผมแมว

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:12

หรือจะเป็นท่านกั๊กที่ทำให้ทาง ศปภ ต้องทำการปิดกั้นพนัง shoutbox

เป็นการกระทำของแกนนอน ผมไม่รู้ไม่ทราบ ไม่ได้เข้าร่วมประชุม
ไว้ให้ท่านแกนนอน ออกมาชี้แจงโดยละเอียดแล้วท่านจะทราบเอง
อย่าเถียง อย่าสู่รู้ไม่เข้าเรื่อง เดี๋ยวโดนชาวบางบอน(ไม่ก็ ดอนเมือง)กระทืบเอา จำไว้
\ :angry: /

ขรี้ไม่ออก? กรุณานึกถึงยาแก้ท้องผูกตรา ลีถือลูกท้อ

สถาบันกวดวิชาคณิตศาสตร์ชื่อก้องระดับประเทศ แถลงผลคำนวณ 161/2 = 37

#107 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:17

เป็นการกระทำของแกนนอน ผมไม่รู้ไม่ทราบ ไม่ได้เข้าร่วมประชุม
ไว้ให้ท่านแกนนอน ออกมาชี้แจงโดยละเอียดแล้วท่านจะทราบเอง
อย่าเถียง อย่าสู่รู้ไม่เข้าเรื่อง เดี๋ยวโดนชาวบางบอน(ไม่ก็ ดอนเมือง)กระทืบเอา จำไว้
\ :angry: /

มดฮับ ป๋ม โดน ท่าน เก่ง เอ๊ย กั๊ก ข่มขู่ในชีวิต และ ทรัพย์สิน และ อาฆาตมาดร้ายด้วยการ คาดโทษกระทืบอย่าง ไร้เหตุผลฮํบ :P

#108 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:31

555
จริงๆในshout boxก็มีแต่หน้าเดิมคุยกัน จุกจิก
แสดงว่าถ้ำมอง เอ๊ยย ชอบอ่านแต่ไม่ชอบโพสเยอะไม่น้อย

#109 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:34

555
จริงๆในshout boxก็มีแต่หน้าเดิมคุยกัน จุกจิก
แสดงว่าถ้ำมอง เอ๊ยย ชอบอ่านแต่ไม่ชอบโพสเยอะไม่น้อย

ไม่เอาน่า พี่กุ้ง ไปว่า ท่านกั๊กแบบนั้นได้ไง :lol:

#110 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:40

ห้องสนทนาตอนนี้ก็เหมือนหลุมดำ เข้าได้มั่งไม่ได้มั่ง ฮา

ห้องสนทนาคุยได้ครั้งละ5ท่านครับ

ถ้าอยากเข้าต้องจองที่ตั้งแต่ตี 5 :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#111 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:53

อยากกินราดหน้าหมี่กรอบใส่ไข่

-_- -_-

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#112 Meena Pj Pa'phu

Meena Pj Pa'phu

น้องใหม่

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:59

ห้องสนทนาคุยได้ครั้งละ5ท่านครับ

ถ้าอยากเข้าต้องจองที่ตั้งแต่ตี 5 :lol:

ข้างในอาจจะมีการประชุมลับอยู่ก็เป็นได้นะ!! ไม่ดีเลยแบบนี้ไม่โปรงใส่น่ะ

เอากระโถน เฮ้ย! เอา shout box ของเค้าคืนมา :lol:

#113 phoebus

phoebus

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:14

ห้องสนทนาคุยได้ครั้งละ5ท่านครับ ถ้าอยากเข้าต้องจองที่ตั้งแต่ตี 5 :lol:

ข้างในอาจจะมีการประชุมลับอยู่ก็เป็นได้นะ!! ไม่ดีเลยแบบนี้ไม่โปรงใส่น่ะ เอากระโถน เฮ้ย! เอา shout box ของเค้าคืนมา :lol:

เหมือน พรฎ.เลยเนอะ มีนาจัง

<_< <_<

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#114 Edge

Edge

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:23

เห้ยย...กระทู้นี้กลายเป็น SB ไปแล้วจริงๆเหรอ

งั้นก็...สาวๆจ๋า อยู่ไส ?? ออกมาให้เอดจ์แซวเล่นหน่อยเร้ววว

#115 phoebus

phoebus

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:32

เห้ยย...กระทู้นี้กลายเป็น SB ไปแล้วจริงๆเหรอ งั้นก็...สาวๆจ๋า อยู่ไส ?? ออกมาให้เอดจ์แซวเล่นหน่อยเร้ววว

แซวผมแทนก็ได้นะ เอดจ์

พูดตามตรง อยากปล้ำกะทั่นเหมือนกันนน

:P :P

#116 Edge

Edge

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:34

เห้ยย...กระทู้นี้กลายเป็น SB ไปแล้วจริงๆเหรอ งั้นก็...สาวๆจ๋า อยู่ไส ?? ออกมาให้เอดจ์แซวเล่นหน่อยเร้ววว

พูดตามตรง อยากปล้ำกะทั่นเหมือนกันนน

ด้ายยย...ผมขอแบบไม่มีถุง เอ้ย !!...ไม่มี DQ นะครับ

#117 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:39

:P :P

อ๊ะ K กะ Q นัดปล้ำกันเหรอฮับ :P

#118 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:47

โอย คิดถึง สำบัดสำนวนของ คุณฟีบัส มากเลย โดยเฉพาะเวลาชมสาว ๆ ไหลลื่นครับ
แล้วยังห้องเรียนภาษาญี่ปุ่นนั่นอีก
แล้วยังห้องเรียนโปรแกรมคอมพิวเตอร์
ทำไมที่ fmthai เขาก็ shout กันทั้งวันยัง เปิดให้ shout ได้อยู่เลย
ที่นี่เปิดไม่ถึงเดือนเต็มเสียแล้ว

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#119 rinrin1356

rinrin1356

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:48

สรุปว่าไม่ได้คืนแน่นอนแล้วหรือคะ SB
ผู้มีปัญญาแพ้คนหน้าด้าน เพราะยิ่งลักษณ์ "เอาอยู่" เลยท่วมอย่างบูรณาการ

#120 Edge

Edge

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:57

โอย คิดถึง สำบัดสำนวนของ คุณฟีบัส มากเลย โดยเฉพาะเวลาชมสาว ๆ ไหลลื่นครับ
แล้วยังห้องเรียนภาษาญี่ปุ่นนั่นอีก
แล้วยังห้องเรียนโปรแกรมคอมพิวเตอร์
ทำไมที่ fmthai เขาก็ shout กันทั้งวันยัง เปิดให้ shout ได้อยู่เลย
ที่นี่เปิดไม่ถึงเดือนเต็มเสียแล้ว

ห้องเรียนภาษาญี่ปุ่นเชิญที่นี่ครับ :D
http://webboard.seri...ญี่ปุ่น-日本語よろし/

#121 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:58

เผามอดเลยพี่น้อง

#122 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:01

สรุปว่าไม่ได้คืนแน่นอนแล้วหรือคะ SB

นั้นสิครับ คุณพี่ริน แล้วป๋มจะคุยกะพี่ยังไงหล่ะ คิดถึงจัง

#123 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:21

ถ้าเราไม่ได้ shout box คืน พี่น้องครับ น้ำมันคนละลิตร 300 คนก็ 300 ลิตรบ้านจันส่องหมาเป็นทะเลเพลิง ถ้าท่านไม่คืน ผมเผา เผาๆๆๆๆๆ

กระดาษเงินกระดาษทองให้ไอ้แม้ว
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#124 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:32

ไม่มีบ้านไหนไม่มีถังขยะ มดครับ กรุณาเอา Shout Box คืนมาเถอะครับ พวกผมจะได้ไม่เรี่ยราดที่อื่น B)

#125 rinrin1356

rinrin1356

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:48

นั้นสิครับ คุณพี่ริน แล้วป๋มจะคุยกะพี่ยังไงหล่ะ คิดถึงจัง

คิดถึงเหมือนกันค่ะ จะลงแดงอยู่แล้วเนี่ย ใจร้ายจังเลย
ผู้มีปัญญาแพ้คนหน้าด้าน เพราะยิ่งลักษณ์ "เอาอยู่" เลยท่วมอย่างบูรณาการ

#126 phoebus

phoebus

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:58

คิดถึงเหมือนกันค่ะ จะลงแดงอยู่แล้วเนี่ย ใจร้ายจังเลย

ถ้ามอดยังมีใจอยู่ ถ้าบังเอิญผมเป็นมอด

ผมจะคืนให้ครับ

แต่ผมไม่ใช่นี่สิครับ

เป็นอะไรที่เจ็บปวด...

B) B)

http://www.youtube.com/watch?v=OtxkDu3pFIo

#127 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:01

ได้ยินแค่นี้ก็ชื่นใจแล้วครับ เขินจัง :wub:

#128 pochi

pochi

ขวัญใจพี่มาร์ค

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:02

ไปคุยกันในหน้าชายคาพักใจแทนไม๊คะ เมื่อก่อนก็เมาท์กันหน้านั้น
โปจิ ไม่อยากทำบุญกับเสื้อแดง กลัวชาติหน้าเจอมันอีก

#129 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:04

ไปคุยกันในหน้าชายคาพักใจแทนไม๊คะ เมื่อก่อนก็เมาท์กันหน้านั้น

ชื่อมันฟังเหมือนบ้านบางแค ยังไงก็ไม่รู้อ๊า ป๊มยังเด็กอยู่เลยฮับ

#130 pochi

pochi

ขวัญใจพี่มาร์ค

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:05

ชื่อมันฟังเหมือนบ้านบางแค ยังไงก็ไม่รู้อ๊า ป๊มยังเด็กอยู่เลยฮับ

งั้นเสนอให้ mod เปลี่ยนชื่อชายคาฯเป็น ศาลาคนเศร้า จะได้สมวัย :lol:
โปจิ ไม่อยากทำบุญกับเสื้อแดง กลัวชาติหน้าเจอมันอีก

#131 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:06

งั้นเสนอให้ mod เปลี่ยนชื่อชายคาฯเป็น ศาลาคนเศร้า จะได้สมวัย :lol:

เก่ากว่าอีก ขอเป็น ห้อง แม็กซิม หรือ ห้องFHM แทนได้ป่าวฮับ

#132 phoebus

phoebus

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:20

ขณะนี้เหลือว่าง 2 ที่นั่ง

ใครจะเข้า

ด่วนน

B)

#133 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:28

ตกลง มอดจะไม่คืน เซาท์บอกซ็ ให้พวกเราจริง ๆ เรอะ แล้วจะแอบดูหนุ่มหนุ่ม สาวสาวคุยกันยังไง ไหนจะเมนูอาหารจะคุณผีอีก กลุ้ม อย่างนี้ต้อง เผา เผาไทย
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#134 zombie!!!ภูธร

zombie!!!ภูธร

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:30

เดือดร้อนกันถ้วนหน้า
ปูไม่รู้ ปูงงค่ะ !!!

#135 Majung

Majung

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:41

555 เข้ามาฮา แหมแต่ละเม้นท์ ไม่แพ้ตอนเม้าท์ใน shoutbox ทีเดียวเชียว งั้นขอด้วย

*พี่ฟี เพลงเก่าไปไหม
*คนไปทั่ว เก็บอาการนิดนึง อ่านแล้วเขินแทนคุณริน
*พี่ทมคะ ที่แท้เป็นอีแอบนี่เอง
*คุณโปจิคะ เป็นความคิดที่ดีค่ะ ห้องนั้นเข้าบ่อยๆค่ะ ชื่อไม่เห็นจะแก่ซะหน่อย
*ซอมบี้ยังตื๊ออยู่อีกอ่ะ...เหมือนเราเลย

***มดคะ รักนะจุ๊บจุ๊บ ไม่คืนห้องไม่เป็นไร แต่คืนใจได้ไหมอ่ะ...ฮิ้ว... :wub: :P
ธมฺมจารี สุขํ เสติ

#136 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:43

555 เข้ามาฮา แหมแต่ละเม้นท์ ไม่แพ้ตอนเม้าท์ใน shoutbox ทีเดียวเชียว งั้นขอด้วย

*คนไปทั่ว เก็บอาการนิดนึง อ่านแล้วเขินแทนคุณริน
*พี่ทมคะ ที่แท้เป็นอีแอบนี่เอง
*คุณโปจิคะ เป็นความคิดที่ดีค่ะ ห้องนั้นเข้าบ่อยๆค่ะ ชื่อไม่เห็นจะแก่ซะหน่อย
*ซอมบี้ยังตื๊ออยู่อีกอ่ะ...เหมือนเราเลย

***มดคะ รักนะจุ๊บจุ๊บ ไม่คืนห้องไม่เป็นไร แต่คืนใจได้ไหมอ่ะ...ฮิ้ว... :wub: :P

ทั่นปะทันฮับ ป๋มขอใช้สิทธิพาดพุง คุณมะจัง กล่าวหมิ่นให้ผมได้รับความอับอายครับ :lol:

#137 zombie!!!ภูธร

zombie!!!ภูธร

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:45

มะจางงงงง ตื๊อเท่านั้นที่จะครองโลก
ปูไม่รู้ ปูงงค่ะ !!!

#138 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:46

คืนใจ มัน อินคา นะฮัฟ พี่มะจัง :lol:

#139 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:47

Posted ImageMajung, on 18 พฤศจิกาคม พ.ศ. 2554 - 17:41, said:

ทั่นปะทันฮับ ป๋มขอใช้สิทธิพาดพุง คุณมะจัง กล่าวหมิ่นให้ผมได้รับความอับอายครับ :lol:

มะจังรู้ได้งัยเนี่ย อายจัง
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#140 rinrin1356

rinrin1356

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:58

คำตอบที่มีแต่ความเงียบงันอันแสนวังเวง.......

#141 GODarmy

GODarmy

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:00

ขอเสนออีกรอบแล้วกัน :P

ลองห้องแชตแบบนี้ไหม
http://monhun.exteen.com/

แถบ Tool Bar ข้างล่าง (wibiya) คลิกเข้าห้อง แชตได้ Login ด้วย FB TW YAHOO MYSPACE

เท่าที่เคยลองใช้ ค่อนข้างดีมากครับ
แต่เรื่อง Load ของ Server ผมไม่รู้นะ :P

#142 phoebus

phoebus

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:01

เสียใจไอ้น้องชาย

พี่รักเพลงเก่าว่ะ

B) B)

http://www.youtube.com/watch?v=MJLKBX1cNAQ

#143 rinrin1356

rinrin1356

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:03

ถ้ามอดยังมีใจอยู่ ถ้าบังเอิญผมเป็นมอด

ผมจะคืนให้ครับ

แต่ผมไม่ใช่นี่สิครับ

เป็นอะไรที่เจ็บปวด...

B) B)

โลกนี้เต็มไปด้วยคนใจร้ายเนอะ

#144 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:05

คำตอบที่มีแต่ความเงียบงันอันแสนวังเวง.......

ในวันที่เราขาดไป เราก็จะยิ่งเห็นคุณค่าของมันมากขึ้นๆ นะครับ

#145 phoebus

phoebus

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:15

วันนี้สัญญาณ T-NEWS ติด ๆ ขัด ๆ ตลอดเลย

มาดูได้เอาช่วงหนึ่งทุ่มนี่เอง

พี่ปู จิตกร เป็นพิธีกรเองเลยแฮะ

B) B)

#146 phoebus

phoebus

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:16

ถ้ามอดยังมีใจอยู่ ถ้าบังเอิญผมเป็นมอด ผมจะคืนให้ครับ แต่ผมไม่ใช่นี่สิครับ เป็นอะไรที่เจ็บปวด... B) B)

โลกนี้เต็มไปด้วยคนใจร้ายเนอะ

แต่บางคนก็จิตใจดีนะครับ

อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลนี้หรอก

^_^ ^_^

#147 iBow

iBow

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:20

สงสัย SB จะไปไม่กลับแล้วละครับ (เมื่อก่อนแอบอ่านเป็นส่วนใหญ่ครับ อิอิ)

#148 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:24

ฉุดผู้ดูแลเลยครับพี่น้อง ผมรับผิดชอบเอง :lol:

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#149 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:37

สาวๆ, เสือฟี ,กั๊กคุง ... เอา วิ๊ปๆๆ ปลอบใจมาให้จ้ะ :P

#150 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:44

สาวๆ, เสือฟี ,กั๊กคุง ... เอา วิ๊ปๆๆ ปลอบใจมาให้จ้ะ :P

จองคนใส่หมวก ใครแย่งมีตบยะ

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม