Jump to content

- - - - -

ท่านใดที่รู้สึกเครียด เชิญเข้าเวป ประชาทอล์คนะครับ (ตัวอย่าง 2 กระทู้)

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:39

อย่างฮา
/人^ ‿‿ ^人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#52 A Better Tomorrow

A Better Tomorrow

ขาประจำ

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:59

ทำไปได้

#53 Ultramate

Ultramate

น้องเก่า

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:59

กระทู้นี้ก็สุดยอดครับ

แถมอีกดอก...ฟังดูครับ

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=s04MWplzvDU#!

หึ๋ยยยย ทำไปได้!!!!

Edited by Ultramate, 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:59.

#54 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:08

ก่อนจะปราบกบฎ...ต้องเลิกเป็น กระบือ ก่อนได้ป่ะ -_- -_-
-_-

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#55 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:18

สำหรับผมไม่ขำ เลย แถม เศร้าอีก ตั้งหากที่ต้องอยู่ร่วมกับคนพวกนี้ แถมยังมีมากอีก

คงต้องยืม คำพูด สเปดโร่ หน่อย แล้ว ว่าประเทศไทยยังเท่าเดิม แต่มันน่าอยู่น้อยลง

เพราะไอ้พวกนี้
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#56 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:27

กบฏ53 จะมาปราบกบฏ?

ยังจำได้ไหมหนอ ปี 53 ใครที่พยายามจับตัวผู้นำประเทศ ใครเผาศาลากลาง ใครเผาศูนย์กลางแหล่งเศรษฐกิจของกรุงเทพ
ใครพยายามล้ม รบ. ใครล้มการประชุมอาเซี่ยน ใครบงการชายชุดดำให้ฆ่าคน ใครกันแน่หนอที่เป็นกบฏ ใครๆๆ

สัตว์แดงคงจะจำในเรื่องระะยำนี้ไม่ได้ แต่ผมยังจำได้ดี

Edited by Fus Ro dah, 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:27.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#57 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:39

สะท้อนความโง่ทางการเมืองของไอ้เสื้อแดง ข้าวขายไม่ออกข้าวล้นสต๊อกส่งออกไม่ได้จนต้องหาสนามบินหรือที่อื่นเก็บจะว่ายังไง

ให้.....ไอ้...โกเต๊กลิ้ม.........แปลงร่าง..เป็น......เดอะ..ฮีโร่......
ซูเปอร์ผ้าอนามัย......เข้ามา...กู้ชาติ....โดยพลัน.................

อ้าว....ไปว่า phat ทำไม son หรือว่า son ได้ประโยชน์จาก "นโยบายจำนำชาติ"

เรื่องนี้ ผมว่า phat ทำถูกแล้ว ที่ออกมาแสดงความคิดเห็นแบบนี้

son ทำหน้าที่ audit พวกแดง ที่ไม่ผ่าน QC อย่างเดียวก็พอครับ -_-

ใช้....สมองสิครับ.........ถ้าไม่ใช่เพราะ....ลิ้มโกเต๊ก..........
ท่านทักษิณ....จะได้อยู่...ต่างแดน..อย่างนี้........เหรอครับ...

นี่สมองหรือชื่อของคุณครับที่คุณส้นใช้ เรียก นักโทษว่าท่าน ไอ้ไง่ 5555+
ยังไม่รู้เลยว่าที่แป๊ะลิ้มทำไปเพราะทักกี้เบี้ยวตังมัน แล้วที่มันต้องอยู่ต่างประเทศเพราะมันหนี ไม่มีใครห้ามมันกลับเลย
เพราะมันรู้อยู่ว่ายังไงมันก็ผิดเต็มๆ ขนาดน้องสาวยิ่งเละไซด์ลาย4SSได้เป็นรัฐบาล มันยังไม่กล้ากลับเลย
ผิดจริงไม่ยอมรับ พูดอะไรไปก็ไม่เคยรับผิดชอบ

พวกสาวกควายแดงเอ้ย....มีแค่จำนวนแต่ไร้สมองจริงๆ มีจมูกไว้ให้เค้าจูง มีปากกะตาไว้อ่านตามสคริป มีหัวไว้หนักคอเล่นๆ เกิดมาก็หนักโลก อยู่ไปก็หนักแผ่นดิน

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน