Jump to content

- - - - -

วันนี้ไม่มีเสื้อแดงกวนอภิสิทธิ์

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:19

*
POPULAR

เพราะอภิสิทธิ์
ไปพบปะผู้อ่านหนังสือ "ความจริงไม่มีสี" ในงานมหกรรมหนังสือระดับชาติ ครั้งที่ 17 ที่ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ

จึงไม่มีเสื้อแดงมากวนด้วยประการละฉะนี้แล.........

#2 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:24

*
POPULAR

ถ้าเป็นงานหนังสือ แดงไม่ไปหรือครับ ..............

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#3 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:25

ขนาดทุบกระจกร้านสะดวกซื้อเข้าไปขโมยของ มันยังเอาไปหมดทุกอย่าง
ยกเว้นหนังสือ ... B)

Edited by HardmaN, 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:26.

#4 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:29

แสดงว่ามางานหนังสือ เขาไม่มา เฮ...

#5 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:29

"งานมหกรรมหนังสือระดับชาติ"

งานแบบนี้เป็นของแสลงสำหรับพวกไพร่แดงนะครับ

ขนาดตอนตกใจ เข้าไปในห้างมีอย่างเดียวที่เสื้อแดงไม่แตะต้องคือหนังสือ

#6 หมูหลุม

หมูหลุม

น้องเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:30

แฟนคลับจัดตั้ง บวกหน้าม้า ก็แค่หน้าเดิมๆ ฝูงชนเท่าเดิม ไม่ได้เพิ่มขึ้นแต่อย่างใด คณะเดียว หากินรอบทิศ

#7 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:33

แฟนคลับจัดตั้ง บวกหน้าม้า ก็แค่หน้าเดิมๆ ฝูงชนเท่าเดิม ไม่ได้เพิ่มขึ้นแต่อย่างใด คณะเดียว หากินรอบทิศ

:lol: ด่าตัวเองก็ได้เว้ย ฮาจริงๆ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#8 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:33

โห ผมก็หนึ่งในนั้นนะคร๊าบบบบบบบบ :D
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#9 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:36

เช่น พวกไพร่แดงชินวัตรสินะ :lol: :lol: :lol:
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#10 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:37

มาให้ตบเกรียนก่อนนอน

#11 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:43

ไปงานแบบนี้ได้ที่ไหน ทางเข้างานก็หลายบันทัดแล้ว

เกิน 3 บันทัด จะเข้าเหรอ

#12 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:44

งานหนังสือต้องมีปล่อยงู...ขายยา...ลองของ...โชว์มายากล รับรองแดงตรึม

#13 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:53

จัดตั้งไรวะนั่น เสียค่าหนังสือตั้ง 120.- :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#14 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:06

ควายแดงหาทางไปไม่เจอ ถ้าไม่มีคนไปส่ง ขนาดตอนชุมนุม เค้าถามว่ามาไล่ใคร ควายแดงมันบอกว่า มาไล่ ประสิทธิ์ :lol:

#15 loveri

loveri

น้องเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:43

คณะเดียวหากินรอบทิศ ทำไมเรานึกถึงโกตี๋ขึ้นมาเฉยเลยอะ 5555

#16 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:59

ยังจำประโยคนี้ได้ไหม

เขาขโมยทุกอย่าง ยกเว้นหนังสือ

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#17 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

ตัวอย่างของคนอ่านหนังสือไม่เกิน 3 บรรทัด :lol:
ระดับสติปัญญาพอๆกับท่านนายกฯปูเลย

Edited by DumpDump, 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:02.

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#18 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:02

แม่ปูของพวกมันยังอ่านผิดๆถูกๆเลย

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#19 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:04

เดี๋ยวนี้จะด่าใครโง่ อย่าไปด่า ***

ให้ด่า ไอ้นายก

จะสร้างความเจ็บปวดรวดร้าวกว่าเดิมหลายเท่า

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#20 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:09

แสดงว่าไปสำรวจมาแล้วใข่หรือเปล่าครับ เพราะพี่บอก ฝูงชนเท่าเดิม แสดงว่าต้องติดตามคุณมาร์กตลอด แถมยังต้องค่อยจดจำหน้าตา อย่างนี้ก็คือว่าพี่เป็นแแฟนคลับได้นะ อิอิ

ปล เอ่อ รู้สึกเค้าไปเซ็นหนังสือนะครับ ส่วนมากคนซื้อหนังสือเค้าก็อยากได้ลายเซ้นคนเขียนกันนะ พี่ไม่ไปซื้อบ้างเหรอครับ เอ๊ะหรือว่าพี่ก็ไปเพราะ ไปนับจำนวนคนที่มาหามาร์ก กับคอยเช็ดหน้าตาคนเพื่อจะมาบอกว่า ก็แค่หน้าเดิมๆ ฝูงชนเท่าเดิม ไม่ได้เพิ่มขึ้นแต่อย่างใด คณะเดียว หากินรอบทิศ
มีเช็ดลิสหรือยังครับ แบบใครมาหามาร์ก ก็บอกว่าหน้าเดิม แสดงว่าต้องมีการตอกบัตร พี่ถึงรู้ได้ขนาดนั้นนะครับ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#21 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:20

เมื่อวันเสาร์ไปงานไม่มีหนังสือขายบอกหมด สงสัยกั๊กไว้วันนี้แน่

#22 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:23

แสดงว่าไปสำรวจมาแล้วใข่หรือเปล่าครับ เพราะพี่บอก ฝูงชนเท่าเดิม แสดงว่าต้องติดตามคุณมาร์กตลอด แถมยังต้องค่อยจดจำหน้าตา อย่างนี้ก็คือว่าพี่เป็นแแฟนคลับได้นะ อิอิ

ปล เอ่อ รู้สึกเค้าไปเซ็นหนังสือนะครับ ส่วนมากคนซื้อหนังสือเค้าก็อยากได้ลายเซ้นคนเขียนกันนะ พี่ไม่ไปซื้อบ้างเหรอครับ เอ๊ะหรือว่าพี่ก็ไปเพราะ ไปนับจำนวนคนที่มาหามาร์ก กับคอยเช็ดหน้าตาคนเพื่อจะมาบอกว่า ก็แค่หน้าเดิมๆ ฝูงชนเท่าเดิม ไม่ได้เพิ่มขึ้นแต่อย่างใด คณะเดียว หากินรอบทิศ
มีเช็ดลิสหรือยังครับ แบบใครมาหามาร์ก ก็บอกว่าหน้าเดิม แสดงว่าต้องมีการตอกบัตร พี่ถึงรู้ได้ขนาดนั้นนะครับ

จุกอ้ะ :lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#23 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:28

ไปทุกงาน ยกเว้นงานหนังสือ จริงซะยิ่งกว่าจริง :lol:

It's us against the world

#24 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:29

กดไลค์ครับ

โดนดอกนี้คงจุก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#25 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:02

เมื่อผู้จัดรายการ"ผ่าความจริง"รู้จุดอ่อนของไพร่เสื้อแดงและบัตรเติมเงินดังนี้.....
คราวต่อไปตั้งแผงหนังสือหน้างาน หน้าทางเข้าห้องประชุม ลานเสวนา.....

ไพร่เสื้อแดงและบัตรเติมเงินเห็นแผงหนังสือเหมือน"งูกลัวเชือกกล้วย"......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#26 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:09

'หนอน'ไม่ไปหรอก....
เพื่อนเทวดาห้ามปรามไว้แล้ว.....ฮา

นำตัวอย่างบางตอนจาก"ความจริงไม่มีสี"
มาให้อ่านเพื่อประเทืองปัญญา
ยังไม่กล้าเข้าไปในกระทู้เลย......

แล้วจะไปงานฯได้ไง...
สมองฝ่อตายก่อน.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#27 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 03:10

ขนาดทุบกระจกร้านสะดวกซื้อเข้าไปขโมยของ มันยังเอาไปหมดทุกอย่าง

งานแบบนี้เป็นของแสลงสำหรับพวกไพร่แดงนะครับ

ขนาดตอนตกใจ เข้าไปในห้างมีอย่างเดียวที่เสื้อแดงไม่แตะต้องคือหนังสือ

ไปทุกงาน ยกเว้นงานหนังสือ จริงซะยิ่งกว่าจริง :lol:

แหมๆๆๆ.........พวกแฟนคลับ ของ ศอฉ. และ พี่เสธฯไก่อู กันทั้งนั้นเลยนะ......ชิส์

แต่มันก็เป็น "เรื่องจริงที่เป็นอมตะ" ที่สามารถเล่าให้ลูกหลานฟังได้ตลอดไปนะครับ

"เอาทุกอย่าง ยกเว้นหนังสือ" :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#28 ชาวสวน

ชาวสวน

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 03:35

ไม่ใช่ประชาธิปไตยที่แท้จริง นอกจากการเลือกตั้ง

อ่านหนังสือไปก็เท่านั้น ใครๆก็รู้ :lol:

#29 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:25

สมแล้วที่นายทาส/แกนนำแดงเรียก พวกคุณว่า "ไพร่"
ไม่ใช่เพราะฐานะ สถานภาพแตกต่างกันหรอกนะ แต่เป็นเพราะความคิดสถุล ต่ำ ต่างหาก

#30 suwadee

suwadee

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:38

ควายแดงต้องไปไหว้วัว๕ขา หมาหน้าเหมือนลิง วิ่งไล่ผีปอบ มีคนพวกนี้อยู่ในประเทศ มีแต่จมลงๆ

#31 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:20

แหมๆๆๆ.........พวกแฟนคลับ ของ ศอฉ. และ พี่เสธฯไก่อู กันทั้งนั้นเลยนะ......ชิส์

แต่มันก็เป็น "เรื่องจริงที่เป็นอมตะ" ที่สามารถเล่าให้ลูกหลานฟังได้ตลอดไปนะครับ

"เอาทุกอย่าง ยกเว้นหนังสือ" :lol: :lol:

พวกไพร่เสื้อแดงและบัตรเติมเงินคิดว่า.....
พวกเขาอ่าน"ใบบอก"ของ"นายทาสเงิน"ก็พอแล้ว

พอรู้นัดหมายไปเผาบ้านเผาเมือง เผาศาลากลางจังหวัดที่ไหน
พอฟังภาษาคางคก จรเข้มีลิ้นเข้าใจ

พอเข้าใจว่า "คอนกรีต"อ่านว่า คอ-นก-รีตตามน้องสาวนายได้
พอดูแผนที่ไปจังหวัดหาดใหญ่ไม่ผิด.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#32 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:33

แล้วจะไปทำไมอ่ะ... :lol:
ควายไม่อ่านหนังสือ :rolleyes:

#33 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:16

โอยยยยย หางแดงเจ็บจี๊ดดดดดด เลยทีเดียว

#34 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:24

ไม่ชอบอ่านหนังสือซินะ ชอบฟังอย่างเดียว
คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#35 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:27

เดี๋ยวนี้จะด่าใครโง่ อย่าไปด่า ***

ให้ด่า ไอ้นายก

จะสร้างความเจ็บปวดรวดร้าวกว่าเดิมหลายเท่า

ชอบอ่ะ...เอาไปล้านไลค์ :lol:

เดี๋ยวเอาไว้ไปด่าเพื่อนเล่นๆ :lol: :lol:

#36 zeus

zeus

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:28

สิ่งเดียวที่เสื้อแดงไม่ได้ปล้นเซเว่น คือ หนังสือ

#37 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:36

ถ้าคราวหน้า งานมหกรรมหนังสือไปจัดแถวเมืองทองธานี อาจมีพวกเสื้อแดงไปนะครับ

เพราะข้างๆอิมแพ็ค หญ้าเขียวสดเชียว

#38 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:29

“จินตนาการ สำคัญกว่าความรู้” เป็นสิ่งที่เสื้อแดงยึดถือ

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#39 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:31

ถ้าคราวหน้า งานมหกรรมหนังสือไปจัดแถวเมืองทองธานี อาจมีพวกเสื้อแดงไปนะครับ

เพราะข้างๆอิมแพ็ค หญ้าเขียวสดเชียว

อยากกินหญ้ามาก
เดินผ่านหนังสือก็ยอม..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#40 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:40

แบไต๋กระบวนการควายแดงรอบกรุงหรอคับ
อย่าลากไส้ตัวเองมาบอกคนอื่นเลย อนาถ
คุณหนอนคับ คุณนี่มันยิ่งลักษณ์มากๆ (ขอยืมคุณพันไมล์มาใช้ก่อนเลยนะครับ)

#41 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:48

แฟนขับเสื้อแดงพลังเหลือเฟือ
หนังสือไม่เอา ถนัดแต่เผาเมืองและทุบทำลาย
แถมไม่ยอมรับว่ามีเอี่ยวชายชุดดำกองกำลังไม่ทราบฝ่าย 555

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#42 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:53

ถ้าผมเป็นเสื้อแดง อย่างน้อยต้องหยิบ zoo กับ maxim ไปแน่ๆ

แสดงว่าไอ้พวกนี้ แม้แต่ปกมันยังไม่ดูเลย

#43 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:41

ฮะฮะ เมื่อวานน้องผมไปมา ได้ถ่ายคลิปมาร์คตอนคนกรี๊ดไว้หน่อยนึงด้วย

แถมซื้อเสื้อ ความจริงไม่มีสี มาฝากตัวนึง :lol:

อ๋อ น้องบอกว่า จังหวะนั้นมีนักข่าว VOICE TV คนนึงอยู่ด้วย พอเห็นคนกรี๊ดมาร์คกันมากๆ เธอชักไม่พอใจ แสดงออกทางสีหน้าหุดหิดอย่างเห็นได้ชัดเจน :lol: :lol:

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#44 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:51

ถ้าผมเป็นเสื้อแดง อย่างน้อยต้องหยิบ zoo กับ maxim ไปแน่ๆ

แสดงว่าไอ้พวกนี้ แม้แต่ปกมันยังไม่ดูเลย

FHM ไม่เอามาด้วย แย่จริงๆ

#45 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:38

จำได้ว่า เป็นคำพูดของ เสธ.ไกอู
ได้ยินยังขำ แต่ในใจยังคิดว่าเหน็บได้ร้ายเหลือ

#46 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:43

ควายแดงอ่านหนังสือไม่แแกไงเลยไม่ไป 555+

#47 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:54

"ปัญญาคืออาวุธ"
ใช้ได้ผลจริงๆด้วย งานต่อๆไปมาร์คต้องพกหนังสือติดตัวไว้เยอะๆแล้วล่ะ พวกควายมันจะได้เลิกขวิด :lol:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#48 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:36

ถ้าเป็นควายแดงคงจะไปศูนย์ประชุมไม่เป็น

คงจะรู้จักแต่คอกวัว คอกควายอันเป็นสถานที่หาแดรกของเหล่าควายแดง
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#49 ต้นอ้อ ล้อลิ่วลม

ต้นอ้อ ล้อลิ่วลม

น้องใหม่

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:53

โห ผมก็หนึ่งในนั้นนะคร๊าบบบบบบบบ :D

เคยไปมุงที่งานหนังสือเหมือนกันค่ะ หลายปีมาแล้ว
แต่ปีนี้ไม่ได้ไปค่ะ จนปัญญาจะไปเพราะอยู่ไกลจริงๆ
ถ้าเป็นงานสัปดาห์หนังสือคราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ ค่ะ

#50 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:46

ปล่อยไปก่อนไอ้มาร์ค 98 ศพ
มรึงอย่ามางานวิ่งควายบ้านกรูนะไม่งั้น....ตายย :angry: :angry: :angry:

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน