Jump to content

- - - - -

มาดูนายกทรมานสัตว์กันเถอะ

• Please log in to reply
58 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:41

เหมือนกำลังจับเต่ากดกองทรายอยู่นะ 555555 :D

นายกฯปล่อยเต่าทะเล 2 ตัว ได้ขวานที่ระลึก ดันความเจริญลงใต้

http://www.matichon....atid=&subcatid=
I've got the moves like Jagger~~~

#2 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:44

โชว์ความสามารถอีกแล้ว น่าภูมิใจจริงๆ

It's us against the world

#3 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:48

ถ่ายทอดพลังความโง่ ให้เต่า จนว่ายน้ำผิดๆ ถูกๆ

น่าสงสารแย่

ทรมานสัตย์ นะนั่น

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#4 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:50

กระทู้ไร้สาระ
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#5 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:51

*
POPULAR

แบบนี้เจริญหูเจริญตากว่าเยอะ :D

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#6 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:54

*
POPULAR

ตู ล่ะแยกไม่ออกเลย ว่าตัวไหนสัตว์ กันแน่ :lol:

Edited by Bookmarks, 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:55.

#7 ant

ant

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:01

ไหนเป็นต้องแอ๊คถ่ายรูป
งานถนัดของนายกไทย ยุคนี้
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#8 chackrapbong

chackrapbong

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:06

คุณ Jagger เห็นจำนวนสัตว์ มากกว่า 1 ตัว เหมืนผมหรือเปล่าครับ????

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#9 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:08

อะไรนะ มาดู "สัตว์ทรมานเต่า" เหรอ???

#10 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:42

*
POPULAR

ปูปล่อยเต่า

นานๆ ทีที่จะปล่อยสัตว์ชนิดอื่นบ้าง หลังจากที่ปล่อยแต่ไก่มาเป็นปี

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#11 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:52

ไม่หนักเต่าหรอกครับ หนักแผ่นดินมากกว่า -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#12 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:29

เหมือนกำลังจับเต่ากดกองทรายอยู่นะ 555555 :D

นายกฯปล่อยเต่าทะเล 2 ตัว ได้ขวานที่ระลึก ดันความเจริญลงใต้

http://www.matichon....atid=&subcatid=

เห็นเต่า 2 ตัวขี่กันอยู่ แล้วไหนนายกล่ะครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#13 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:45

นายกฯปล่อยเต่าทะเล 2 ตัว ได้ขวานที่ระลึก
ดันความเจริญลงใต้

เจริญแบบเต่า
ไม่โง่แบบยิ้งลักคิดไม่ได้นะเนี่ย

#14 ชาวสวน

ชาวสวน

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:53

งานหลักคือโพสท่า งานรองคือเดินสาย :D

#15 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:56

แมงวาปหยุมหยิมไม่เห็นความตั้งใจทุ่มเทของนายกในการจัดงาน เอ้ยทำงานเพื่อชาติ

It's us against the world

#16 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 03:35

Attached Images

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#17 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:49

อีนางเอ๋ย ทำงานได้แค่นี้จริงๆๆๆ
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#18 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:58

เอ่อ.....คุณภูมิใจกับเรื่องอะไรแบบนี้จริงหรือเนี่ย

#19 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:07

พวกเขาคิดจะ ขึ้นสวรรค์ รึ ลงนรก นะจ๊ะ...

พวกแบกกล้อง ก็เป็นไปด้วย. ทุเรศ..

พิจารณา ผิด-ชอบ-ชั่ว-ดี-กันเป็นรึเปล่า ???

#20 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:18

ช้าเป็นเต่า?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#21 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:21

สงสารเจ้าจ๋ออ่ะ....ดูทำท่าเข้า...คงสยองมาก :lol:

ภาพจากเพจ เสื้อแดงน่ารักมากค่ะ

#22 Ballbk

Ballbk

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:22

งานหลักคือโพสท่า งานรองคือเดินสาย :D

งานสามคือเอา......อยู่

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#23 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:24

พูดจริงเถอะพ่อคุณเสื้อแดงทั้งหลายครับ

ตั้งแต่รับตำแหน่งมาเนี่ย กว่า 90% ของงานที่ท่านนายกฯที่คุณเเสนจะภาคภูมิใจ

เป็นงานเดินโชว์ตัวถ่ายรูปหมดเลยนะครับ

ส่วนอีก 10% ที่เหลือ ก็ออกข่าว ออกงานนู่นนี่ มาโชว์โง่ พูดผิดพูดถูกให้ขายขี้หน้าประชาชีทั้งโลก

ผมถามจริงๆครับ เสื้อแดงเค้าไม่สังเกตกันหรือครับ

หรือความโง่มันบังตาทั้งนายทั้งบ่าว

#24 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

ไปแก้ปัญหาภาคใต้ด้วยการหนีผู้เรียกร้องเพราะความเดือดร้อน ด้วยการไปจับเต่า จับลิง กุละเหนื่อยใจกะนายกหญิงตอแหลโคตรโง่คนนี้จริงๆว่ะ :( :(

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#25 nnnn43

nnnn43

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:31

สุขกันเถอะเรา เศร้าไปทำมั้ย :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#26 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:49

ถ้าไม่มีกล้อง ทั่นนางยก จะทำแบบนี้ไหมอ่ะ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#27 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:59

สงสารเจ้าจ๋ออ่ะ....ดูทำท่าเข้า...คงสยองมาก :lol:

ภาพจากเพจ เสื้อแดงน่ารักมากค่ะ

ลิงดูฉลาดขึ้นเป็นกอง ไม่น่าเชื่อ :blink: :blink: :blink:

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#28 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:01

ลิงดูฉลาดขึ้นเป็นกอง ไม่น่าเชื่อ :blink: :blink: :blink:

ท่านว่าเจ้าจ๋อมองอะไรอยู่อ่ะ :D ...........ชิส์...เจ้าลิงลามก :lol: :lol:

#29 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:03

ท่านว่าเจ้าจ๋อมองอะไรอยู่อ่ะ :D ...........ชิส์...เจ้าลิงลามก :lol: :lol:

ดูอะไรไม่รู้ แต่ท่าทางหวาดกลัวมาก

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#30 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:19

แค่ทรมานเต่า..ชิวๆครับ
ทุกวันนี้พวกควายแดงมันก็ทรมานเพราะอีนางยกคนนี้อยู่แล้วครับ
แต่พูดมากไม่ได้...เดี๋ยวเสียฟอร์ม <_< <_< <_<

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#31 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

ผมว่าลิงกำลังขำนะ ลิงบอกว่ากูฉลาดกว่าโว้ยอิอิ

#32 สมชายสายชม

สมชายสายชม

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:11

ชาวนา เกษตรกร กรรมกร และประชาชน เป็นเจ้าของประเทศ
แต่ หลงจู๊ ผู้รับเหมา นายทุน และนักการเมือง เป็นเจ้าของโฉนด

คนชั่วที่ชอบใช้ประชาธิปไตยเป็นข้ออ้างว่า "มาจากการเลือกตั้ง"

ก็ไม่ต่างกับพระปลอมที่นำ "จีวร" มาห่มเพื่อหลอกชาวบ้าน

#33 soco

soco

เมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:38

ดูเสมือน จ๋อเขายกนิ้วให้น่ะ
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#34 พงษ์เพชร

พงษ์เพชร

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:57

ภารกิจนายก ทรุ๊ยยยยยยยยยยยย!

#35 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:32

ลิงอยากเลียนแบบ"เป็ดเหลิม"จ้องตาแมงดา.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#36 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:47

ผมเช็คเร่องนี้มาหลายรอบ

นายกกำลังฆ่าเต่าทะเล หลายตัวด้วยทราบไหม?

อย่างแรกที่นั้นไม่ใช่ที่ปล่อยเต่าทะเล หรือมีเต่ามาวางไข่ ที่ที่เต่าวางไข่ในนครคือ เกาะกระ

คุณรู้ไหม ไม่ได้ปล่อยแค่เต่าโต ภาพที่ส่งมามีปล่อยลูกเต่าด้วย ซึ่งนั้นคือการฆ่าเต่า เพราะเต่าทะเลที่เล็กมันถูกปล่อยลงทะเลครั้งแรกที่ไหนมันจะกลับมาไข่ที่นั้น

ไข่ในที่ท่องเที่ยวนั้น สูญพันธุ์มาเยอะแล้วหรือไม่ใช่

ผมไม่รู้ใครบ้าทะลึ่งเอาเต่าทะเลมาให้นายกปล่อย เต่าทะเลไม่ใช่เต่าน้ำ เต่าคลองแบบที่เขาปล่อยกัน ธรรมชาติมันคนละเรื่องทราบไหม?

ผมเช็คแล้วนะ มาใต้หนนี้มีการของบมาพัฒนา 10 000 ล้าน นายกและ ครม อนุมัติไม่ถึง 2 000 ล้าน

ภาพใหญ่คือการแห่ผ้าและห่มพระธาตุ และปล่อยเต่า

ว่าง่ายๆไปแก้บนไปทำบุญอะไรสักอย่างแน่ๆ

และเรื่องนี้เป็นเรื่องหลักด้วย เมื่อดูงบที่อนุมัติยิ่งชัด

เรื่องที่ทำหนนี้ที่ใต้ คือเรื่องงี้เง่าแล้วละ

#37 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:50

เต่าทะเลตัวขนาดนี้ มันไม่ขึ้นมาให้จับเล่นหรอก

มีแต่วางไข่แล้วรีบลงทะเล

สรุปงานนี้ มีการไปจับเต่ามาให้ปล่อย ควายจริงๆ

ปล่อยไก่ไม่พอ ดั๊นมาปล่อยเต่าอีก แถมเล่นกะลิง งานนี้ได้หอยเหม็นแน่ๆ

#38 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:50

เต่าทะเลตัวขนาดนี้ มันไม่ขึ้นมาให้จับเล่นหรอก

มีแต่วางไข่แล้วรีบลงทะเล

สรุปงานนี้ มีการไปจับเต่ามาให้ปล่อย ควายจริงๆ

ปล่อยไก่ไม่พอ ดั๊นมาปล่อยเต่าอีก แถมเล่นกะลิง งานนี้ได้หอยเหม็นแน่ๆ

#39 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 02:35

เฮ้ยยย เค้ากลัวนะ ตัวเองง!!

#40 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:12

คงคุยกันรู้เรื่องมากกว่าคุยกับพี่ชาย

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#41 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:16

เราเปรียบเทียบว่าควายโง่
สนับสนุนให้นส.ปู ปล่อยควายมากกว่า

ปล่อยเต่า จะประกาศว่าจะไม่ใช้เต่าในทางที่ไม่เหมาะสม ...อีกแล้ว?????

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#42 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:28

ดูอะไรไม่รู้ แต่ท่าทางหวาดกลัวมาก

แผนกรูปปลากรอบมาแว้ว..

ปูกับลิง 1.jpg
gladiator 1.jpg

#43 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:35

เอาอีก เอาอีกนะ :P

ปูกับลิง 2.jpg

#44 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:39

อีกสักแก๊ก

ปูกับลิง 3.jpg

#45 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:41

แผนกรูปปลากรอบมาแว้ว..

ปูกับลิง 1.jpg

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#46 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:58

ผมดูแล้วเฉย ๆ นะ ไม่มีประเด็นจะตำหนิ
แต่รู้สึกงานในตำแหน่งนายกที่เจ๊ปูทำในตอนนี้มันออกด้านบันเทิงมากไปนะครับ
เหมือนเจ๊แกจะทำได้แต่พวกออกงาน Event โชว์ตัว ประเภทนี้ขยันทำ แต่ประชุมสภาโดดอยู่ประจำ -..-

#47 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:04

ผมดูแล้วเฉย ๆ นะ ไม่มีประเด็นจะตำหนิ
แต่รู้สึกงานในตำแหน่งนายกที่เจ๊ปูทำในตอนนี้มันออกด้านบันเทิงมากไปนะครับ
เหมือนเจ๊แกจะทำได้แต่พวกออกงาน Event โชว์ตัว ประเภทนี้ขยันทำ แต่ประชุมสภาโดดอยู่ประจำ -..-

ก็ทีตอนมาร์ค ด่าอยู่ได้ว่า "เกาะโพเดี้ยม"
ถึงทีตัวเองเจอตลกตามงานอีเวนท์เข้าไป.......................เป่าสากกันหมดคอกเรยยยยยย

#48 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:33

ที่มาของสำนวน "โง่เง่า VS เต่าถุย"

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#49 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:36

จะคลำหาจับไข่เต่าละไม่ว่า
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#50 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

เขามีความสุข...บนความทุกข์ ของชาวบ้าน...

อีกมากมาย เขาร้องเพลงสุขใจ.ในเวลาที่ ชาว-

บ้าน..ร้องไห้ไม่มีน้ำตา.เขาเฮ.เขาฮา.ในเวลาที่

ชาวบ้าน. ยิ้มไม่ออก...เขาเป็นใคร ???? :(

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน