Jump to content

- - - - -

โกตี๋.ประกาศใครออกมาชุมนุมขับไล่รัฐบาล..จะเจอขับไล่กลับ..

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:37

แผนล้มรัฐบาล 5 ขั้น ....ไม่จำเป็นมั้ง

เพราะทุกวันนี้พวกเมิงก็ทำลายตัวเองอยู่แล้ว
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#52 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:39

ผมว่า...ศพที่จะได้นับต่อไป คงเป็นศพไอ้นี่แหล่ะมั้ง
เตรียมแห่รอบเมืองได้เลย.......................... -_-

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#53 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:16

โกตี๋น่าจะไปนะ จะได้รู้ว่าคนรวยที่สุดในโลกที่เคยอยู่เมืองไทย คือใคร ดูต.ย.จากคลิปนี้

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน