Jump to content

- - - - -

เชิญปลายอ้อกอแขมให้รู้เรื่องที่ดินอัลไพล์ฉบับประชาชนมั่งอะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 baezae

baezae

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 00:42

ผมว่ากระทู้นี้ เราได้รอกันเก้อ แล้วอะครับ

เพราะที่ผ่านมามันเป็นแค่

ราคาคุย

แถมแพงด้วยนะ
ถ้าคุณเป็นเสื้อเหลือง ผมคุยกับคุณได้ และหัวเราะให้กันได้ถ้าคุณเป็นเสื้อแดง ผมก็คุยกับคุณได้ และหัวเราะใ้ห้กันได้แต่ถ้าคุณเป็นควายล้มเจ้าไม่ว่าจะสีไหน ผมจะด่าอย่างเดียว

#52 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 07:40

ตัวเองมาตั้งกระทู้คนอื่นเค้ายังให้ความเคารพตอบในหัวข้อ แต่นี่ไหงกลับแถให้ไปถกศปก401 ฮ่า ฮ่า ฮา ฮ่ๆๆๆๆ

#53 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 13:37

พูด ตรงๆ ว่า คดีอัลไพล์ ผมก็ไม่มีความรู้มาก อยากได้เหมือนกันผมเป็นสมาชิกไม่ถึงปี จะไม่ทัน และเรื่องดันตกแค่อายุความเท่านั้น เลยไม่ทันรายละเอียด ถ้ามีคนเห็นตรงข้ามช่วยถกผมจะได้มีความรู้ด้วย

ปล. จะกล้าหรือเปล่าเท่านั้น หรือจะคาบไปด่าที่บ้านนู้น ว่าที่นี้โง่ไม่เชื่อพวกที่พิมพ์แล้วทิ้งก็ได้
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#54 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:48

รู้อย่างเดียวว่าสนามกอร์ฟเป็นเขื่อนกั้นน้ำที่ทำให้ คลอง5 และ 6 น้ำท่วมขัง

ผมแนะนำให้ชาวบ้านที่อยู่แถวนั้น นำไดนาไมไปวางและระเบิดให้แหลกสัก 5 ม.

รับรองครับว่าภายใน 1 อาทิตย์แถวนั้นน้ำจะแห้งทันที

มันทำเขื่อนกั้นน้ำสูงประมาณ 3-4 ,แถมด้วยสูบน้ำออกมาใส่ถนนอีกต่างหาก

สนใจอันนี้
ได้ข่าวว่ามีคนไปช้อนซื้อไว้ปี 41

#55 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:12

เห็นสาวกบ้านราดยกให้เป็นมือวาง แบบผมโง่มากๆเรื่องนี้อะอยากได้ความรู้อะ เชิญถก ผมเรียกที่วัดนะนั่น เชิญสมาชิกในสรททุกท่านด้วยครับ ให้ความรู้ผมด้วย

เรื่องนี้ไม่ถนัดวะ ไม่มีข้อมูล

ทำไม่ไม่ชวนถกเรื่อง

สปก.4-01 เอาที่ดินไปให้คนรวย
ปรส. 8 แสนล้าน เอื้อประโยชน์ให้พวกพ้อง ขายให้ต่างชาติในราคาถูก
ฯลฯ

ที่อยากถกมากที่สุด คือ ไขชั่งกิโล เพราะเป็นสิ่งใหม่ของโลก ใช้งบในการวิจัย 79 ล้าน

มหัศจรรย์มาก ทิ่งจริงๆ ตอนนี้ จขกท. ยังใช้บริการอยู่หรือเปล่า ? หือม์ ?

เอ้าหัวเขากระทิของบ้านราด .. หัวข้อที่คุณอยากถก เริ่มต้นเลย อย่าให้เสียชื่อนะ ..
เริ่มที่ไข่ชั่งกิโลก็ได้ กล้าหรือเปล่า :lol: :lol: :lol:

มาชวนปลายแคมคุยเรื่อง ปรส.

ปลายแคมอยากจะเริ่มจากตรงไหนก่อนดี

เอาตรงที่ปลายแคมบอกว่าถนัดนั่นแหละ..

..

:lol: