Jump to content

- - - - -

ควาย ปิด พระราม 1 หน้า CTW อีกแล้ว

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:09

อืม แบบนี้ โกตี๋ ไม่เรียก กบฎ หรือครับ
ชุมนุม สร้างความวุ่นวาย

หรือพวกตัวเองทำได้ไม่เป็นไร

นี่แหละครับ ผมถึงปวดตับกับพวกมัน!!!
มันยุคบ้าบอคอแตกอะไรเนี่ย
พวกกรุสามารถด่าสถาบันได้ แต่เมริงด่าพ่อแม้วไม่ได้ เมริงผิด
พวกกรุสามารถขนรถรับจ้าง ขนแมงกะไซค์ปิดถนน ปราศรัย ไล่รัฐบาลได้ แต่เมริงทำไม่ได้ เมริงผิด
พวกกรุสามารถถ่อย เถื่อน ได้แค่ไหนก็ได้ แต่เมริงแค่จะออกปากบอกสิ่งที่ตัวเองคิดยังไม่ได้ เมริงผิด
พวกกรุสามารถโชว์โง่ โชว์ควายได้ทุกเมื่อ แต่เมริงแค่เลี้ยวผิดแม้แต่นิดเดียวไม่ได้ เมริงผิดสมควรตาย

ประเทศไทยไม่น่าอยู่แล้วครับ ตราบใดมีไอ้พวกจังไรพวกนี้อยู่

ขอโทษที่หยาบคาย ไม่ไหวแล้วจริงๆ
gladiator 1.jpg

#52 Viewber

Viewber

น้องเก่า

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:13

ขอหยาบหน่อยนะคะ

ไอ้ ani... rufer

son of a bitch!!!

จะโดนแบนไหมเนี่ย ถ้าจะโดนบอกวิวด้วยนะจะได้แก้ไขข้อความ

ชาวกรุงเทพมหานครขอไม่น้อมรับกับคำว่า "แดงทั้งแผ่นดิน"

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน