Jump to content

ขอประชาสัมพันธ์หลังจากมี "ตัวปลอม" ในเฟซบุ๊คมานาน (ไม่เหมาะสมย้ายได้เลยครับ)

• Please log in to reply
53 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

ท่านโจโฉ ผมได้ขอ Add Friend ท่านครับ ไม่แ่น่่ใจว่า ใช้ว่า "โจโฉนายกตลอดกาล ที่เสรีไทย " หรือเปล่าครับ

หากว่าใช่ ผม จะเป็น รูปตัวการ์ตูน นะครับ login ขึ้นต้นด้วย A__.C______ ครับ

ขอบคุณครับ

ไม่พบในลิสต์ ไม่ทราบว่าผมได้กดรับไปหรือยังครับ แจ้งมาหลังไมค์ก็ได้ครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#52 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

http://www.facebook....Cocao3k?fref=ts

ผมคอมเม้นต์ในเพจของตัวปลอมไป ใช้แอดต่อมาอีกทีได้หรือเปล่าไม่รู้

พิมพ์ โจโฉ นายกตลอดกาล ที่เสรีไทย ไม่เจอเพจค่ะ

ตอนนี้เจอยังครับ ยืนยันตัวทางหลังไมค์ก็ได้ครับ จะได้กดรับเป็นเพื่อนครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#53 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

รับด้วยนะครับผม :)

#54 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:18

รับด้วยนะครับผม :)

รับแล้วครับ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน