Jump to content

- - - - -

ชวนพี่น้องชาวบุรีรัมย์ร่วมเวทีผ่า...ความจริงไม่มีวันตาย เรื่องของชายชุดดำ การปรับครม. นโยบายที่ผิดพลาด และความพยายามล้างผิดคนโกง วันเสาร์ที่ 3 พ.ย.นี้

• Please log in to reply
59 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:11

วิดีโอของ Democrat Party, Thailand

มาด้วยใจ ไม่ต้องจ้าง

#52 redfrog53

redfrog53

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:13

คนเยอะมั้ยครับ?? เวทีประชาชน เดินหน้าผ่าความจริง ที่โรงเรียนอนุบาลประโคนชัย อ.ประโคนชัย จ.บุรีรัมย์

เก-วะ-ลี ห้าวเป้ง เยอะมากจริงๆค่ะ สุดยอด
Marina Sky น่าจะหมื่นกว่าคน
พุทธรักษา ดาราราย เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกก ถึง มากที่สุด
Buranee Toong หมดจังหวัดเลย
บางคน พิเศษ เนืองแน่น เห็นงี้แล้วเป็ดกับไอ้เหลี่ยมว่าไง
MetKung Diy แบบนี้หรือเรียกว่าเยอะ ไม่ใช่ละครับเรียกว่า "โครตเยอะ" แถมดูอบอุ่น หน้าตาแต่ละคนไม่ได้มาดุดันเหมือนจะมาฆ่าใคร
Narumon Chantaramana โห คนมาเยอะมาก ประชาชนเริ่มหูตาสว่างมากขึ้นแล้ว
Lusifer Virginia ไปให้ทั่วอีสานเลย อย่าลืมทางเหนือด้วย...
ติ๊กลิ๊ก จุฑามาศ แสนดัง บ้านเราเอง ดีใจจัง เพราะจะได้ไม่มีคนดูถูกว่าบ้านนอกโง่เห็นแก่เงิน สู้ๆนะคะ `^^อยากไปด้วยจัง
Panja-apa Chauyphet รับไม่ได้ เดี๋ยวก็ออกมาพูดว่า มีคนจ้างมา ตามฟอร์มเดิม ๆ ของ ด๊อก..........(dog)
YingMam LoveKing เยอะมากกกกกกกกกกกกกก
Tor Somboon ภาคอีสานหาดูยาก ภาพยังงี้ไม่ได้เห็นมานานแล้ว..ดูเขาจะมีความสุขกับการฟัง เขาคงเก็บกดมานานแล้ว
วอลล์อี รักเมืองไทย ยอดมาก นี่เจเจ สาทร เค้าจะไปรีทัชมั้ยครับเนี่ย?
ซุปเปอร์ บุ๊ค ขอขอบคุณพี่น้องชาวอีสานด้วยนะค๊ะ มากันเยอะจริงๆ
บัว รักชาติรักในหลวง ขอบคุณพี่น้องชาวบุรีรัมย์ด้วยค่ะ
HY PO เยอะะะะะะ

#53 คนหน้าใหม่

คนหน้าใหม่

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 05:26

ขอบอกทุกท่านว่าคนเยอะจริงๆ เพื่อไทยเห็นแล้วหนาวไม่ครับ คนอีสานที่ตาสว่างมีเยอะนะครับ

เรื่องแถ เรื่่องตอแหล ใครที่ว่าแน่ ยังแพ้พวกเสื้อแดง

หยุด ทำร้ายประเทศไทย หยุด กฎหมายนิรโทษกรรม

#54 redfrog53

redfrog53

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 07:06

ขอบอกทุกท่านว่าคนเยอะจริงๆ เพื่อไทยเห็นแล้วหนาวไม่ครับ คนอีสานที่ตาสว่างมีเยอะนะครับ

ใช่ครับ เหมือนอดอั้นไว้นาน ห่างไกลเกิน พอได้ใกล้ชิด ญาติมาหาเลยมาร่วมยินดีมากมายเต็มบ้าน

#55 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:35

ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมครับ

#56 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:59

ขอบอกว่าไม่ใช่แค่คนเยอะนะคะ แต่ฮึกเหิมสุดๆอ่ะ

กลุ่มข้างหน้าที่อยู่ติดขอบเวทีอ่ะ เสียงดังกว่าคนปราศรัยอีก

เหมือนเก็บกดมานาน
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#57 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:05

เอาอีกๆๆๆๆ เที่่ยวนี้หมื่น เที่ยวหน้าแสน บุกอีสานทุกจังหวัดเลย :D

#58 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:48

อย่างน้อยก็เป็นเครื่องยืนยันว่าคนอีสานที่ชอบ ปชป.ก็มีไม่น้อยครับ
เพียงแต่..แต่ก่อนเขาไม่แสดงออกเท่านั้นเอง
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#59 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:03

โห..บอกตามตรงนะ
เห็นภาพแล้ว.....น่าชื่นใจแทนทีมปชป.ทุกคน(ทั้งเบื้องหน้าเบื้องหลัง) เลยครับ!!

@ อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ -- สดจากเวทีผ่าความจริง ที่บุรีรัมย์

คนมากันตั้งเยอะ ใครมาบ้างครับ บุรีรัมย์มามั้ยครับ...มา จังหวัดโน้นมามั้ยครับ...มา จังหวัดนี้มามั้ยครับ....มา แล้วเสื่อแดง มามั้ยครับ...มา
ถ้ามาก็ดีนะครับ เพราะถ้ามาฟังผมรับรองว่าจะหายเป็นเสื้อแดง # เอ้าฮา

ฮาหงายท้องเลย

เดี๋ยวนี้ท่านหน.พรรค...มุกเยอะน้า :lol:

มาถูกทางแล้วครับสีฟ้า
อยากบอกว่ากลยุทธ์ช่องบลูสกายนี่ ได้ผลจริงๆครับ
gladiator 1.jpg

#60 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:13

โห..บอกตามตรงนะ
เห็นภาพแล้ว.....น่าชื่นใจแทนทีมปชป.ทุกคน(ทั้งเบื้องหน้าเบื้องหลัง) เลยครับ!!

@ อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ -- สดจากเวทีผ่าความจริง ที่บุรีรัมย์

คนมากันตั้งเยอะ ใครมาบ้างครับ บุรีรัมย์มามั้ยครับ...มา จังหวัดโน้นมามั้ยครับ...มา จังหวัดนี้มามั้ยครับ....มา แล้วเสื่อแดง มามั้ยครับ...มา
ถ้ามาก็ดีนะครับ เพราะถ้ามาฟังผมรับรองว่าจะหายเป็นเสื้อแดง # เอ้าฮา

ฮาหงายท้องเลย

เดี๋ยวนี้ท่านหน.พรรค...มุกเยอะน้า :lol:

มาถูกทางแล้วครับสีฟ้า
อยากบอกว่ากลยุทธ์ช่องบลูสกายนี่ ได้ผลจริงๆครับ

มากกว่า like ,มีป่ะ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน