Jump to content

- - - - -

*คุณ*จะลงภาพทำไม กูดูไม่รู้เรื่อง

ล้ม เจ้า

• Please log in to reply
40 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ

สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ

น้องใหม่

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:21

ภาพ 4 ภาพ ที่อยากให้ช่วยบรรยาย เพราะบรรยายไม่ออกว่ะ
ศาลพิพากษาสั่งจำคุกเสื้อแดงที่เผาศาลากลาง 22 ปี 6 เดือน
และให้ชดใช้เงิน 140 ล้านบาท
http://www.thairath....tent/pol/212684

ใครเผาศาลากลาง ใครสั่ง ใครติดคุก ใครต้องชดใช้ค่าเสียหาย
และนังผู้หญิงน่ะเป็นใครถึงต้องนั่งร้องไห้ แล้วก็ภาพสุดท้ายน่ะท่าทางสุขจัง

Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image

Edited by สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:55.

#2 อ้วนประจัญบาน

อ้วนประจัญบาน

น้องเก่า

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:23

ไปอ่านคอมเม็นใน MRG เห็น วิจารณ์ศาล ดุเดือดมาก :D

#3 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:27

ไม่เข้าในเหมือนกัน
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#4 สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ

น้องใหม่

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

ไปอ่านคอมเม็นใน MRG เห็น วิจารณ์ศาล ดุเดือดมาก :D

ไม่แปลกถ้าไม่ถูกใจเสื้อแดงนี่ครับ

#5 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:32

เห็นแต่ว่า
เสื้อแดงร้องไห้ ขณะ ทักษิณมีสุข

ชีวิตเสื้อแดงทั้งหมด มีค่าเท่ากับ นักโทษกากๆ คนเดียวจริงหรือ
เอาไปคิดกันได้นะ จะได้ไม่ต้องมานั่งร้องไห้กันอีก

#6 อ้วนประจัญบาน

อ้วนประจัญบาน

น้องเก่า

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:39

ทักษิณเขาไม่ได้ให้ไปเผา แค่บอกให้ไปชุมนุมที่ศาลากลาง แต่พวกไม่รู้ ไปเผาตาม พวกถูกทหารหลอกมาให้เผา

มีอย่างที่ใหน ศาลากลาง เจ้าหน้าที่ปล่อยให้ ประชาชน บุกไปเผาง่ายๆ

#7 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

:angry:

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#8 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

ทักษิณเขาไม่ได้ให้ไปเผา แค่บอกให้ไปชุมนุมที่ศาลากลาง แต่พวกไม่รู้ ไปเผาตาม พวกถูกทหารหลอกมาให้เผา

มีอย่างที่ใหน ศาลากลาง เจ้าหน้าที่ปล่อยให้ ประชาชน บุกไปเผาง่ายๆ

คุณกล่าวหาอย่างงี้ผมขอเตือนในฐานะนักกฎหมายนะครับ
การกล่าวหาอย่างไม่มีมูล ทำให้ผู้อื่นเสียหาย หน่วยงานรัฐสามารถฟ้องศาลปกครอง เรียกค่าเสียหายได้นะครับ
เดี๋ยวก็ง่าวอีกล่ะ ถ้าจะพูดต้องมีหลักฐานเสียก่อน :lol: :lol: :lol:

Edited by Oreki Houtarou, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:43.

คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#9 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:43

โง่แบบนี้ต่อไปดีแล้ว ให้เค้าหลอกไปตาย หลอกไปพลีชีพ เจ้าของคำพูด "เผาไปเลยพี่น้อง ผมรับผิดชอบเอง" ตอนนี้มันเป็นอำมาตย์ ไปแล้ว แต่คนที่ไปเผาจริงล่ะ ติดคุกหัวโต แถมโดนถีบหัวส่งอีก สมน้ำหน้า โง่ดีนัก ตายเดี่ยว

ปล มีหนี้พร้อมดอกอีก 140 กว่าล้าน ต้องชดใช้ด้วยนะ

Edited by plunk, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:45.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#10 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:44

มันก็ใช่ที่ว่าคนบอกให้เผาคือแกนนำเสื้อแดง แต่ก็ต้องถามต่ออีกว่าแกนนำมันรับคำสั่งมาจากใคร ยังไงยังไง๊มันก็วนกลับไปที่ทักษิณ

#11 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:47

เขาล้อเอ็งเเหนะ
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#12 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:49

ทหารบ้านพ่อง หลอกไปเผา 555555+
ถ้าโง่ขนาดโดนคนหลอกให้ไปเผาศาลากลางได้ ผมว่าเอาหัวชนเต้าหู้ตายๆไปได้ก็ดีนะ
เหอๆๆ

#13 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:53

ซะงั้นอ้วนเอ๋ย
ใส่ร้ายทหารดื้อๆ จะลองยกตัวอย่างที่จังหวัดเราให้คนนอกพื้นที่ฟังถึงเหตุการณ์เผาศาลากลาง 19 พค.53

ที่ขอนแก่น มี 3 ค่ายคือค่ายสีหราชเดโชชัย (ทหารราบ) , มีค่ายทหารม้าอีก 2 คือค่ายติณสูฯที่บัวเงิน และค่ายศรีพัชรินทร์
ผู้บัญชาการทั้ง 3 ส่วนลงไปอยู่ที่ราชประสงค์หมด ดังนั้นแถวศาลากลางวันนั้นจึงมีแต่ตำรวจแตงโม
ภายใต้การบัญชาประสานจากรองผู้ว่าพยัพ(แดง)

ถ้าคิดว่ามีคนในพื้นที่สั่งเผา มันต้องเป็นตำรวจ เพราะมีตำรวจเท่านั้นที่คุมศาลากลางอยู่ หุยฮา

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#14 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

ชีวิตนี้จะสั้นจะยาวไม่สน เกิดมาเพื่อโง่ และเป็นทาสใต้ฝ่าเท้าทักษิณ แบบโง่หัวไม่ขึ้นจริงๆ

#15 สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ

น้องใหม่

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

แนวทางแก้ไขปัญหาข้อใดที่ท่านเห็นว่าดีที่สุด
1.ประกันตัวและให้หนีไปอยู่ดูไบกับทักษิณ โดยชิณวัตรออกค่าใช้จ่ายทั้งหมด
2.ทักษิณยอมจ่ายค่าเสียหาย 140 ล้านให้รัฐ แล้วเยียวยาครอบครัวผู้ต้องขังรายละ 11 ล้านบาท(5แสน/ปี)

3.รัฐบาลเยียวยาผู้ต้องขังเพิ่มเติมรายละ 7.5 ล้านบาท
3.ออกกฏหมายนิรโทษกรรม

#16 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

มาร์คก็ไม่ได้สั่งให้ยิงครับ แค่บอกให้เจ้าหน้าที่กระชับพื้นที่ แต่เจ้าหน้าที่ไม่รู้ว่าเสื้อแดงมีอาวุธของจริง เลยต้องใช้ของจริงสู้ ทหารก็กลัวตาย

มีอย่างที่ไหน ออกมาชุมนุมกลางเมือง แต่ดันปล่อยให้มีกองกำลังติดอาวุธแฝงตัวอยู่ในกลุ่มผู้ชุมนุม

:lol: :lol: :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#17 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:02

ถ้าพวกเอ็งยืนเอามือกุมไข่เฉยๆ จะติดคุกไม๊

#18 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:10

แบบนี้แสดงว่าคนผิดคือเจ้าหน้าที่ใช่มั้ยครับ เพราะปล่อยให้ประชาชนเผา
ส่วนประชาชนสามารถเผาได้ไม่ผิด เพราะไม่มีเจ้าหน้าที่มาห้าม ผมเข้าใจถูกมั้ย

#19 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:12

แบบนี้แสดงว่าคนผิดคือเจ้าหน้าที่ใช่มั้ยครับ เพราะปล่อยให้ประชาชนเผา
ส่วนประชาชนสามารถเผาได้ไม่ผิด เพราะไม่มีเจ้าหน้าที่มาห้าม ผมเข้าใจถูกมั้ย

ขนาดขนยางเตรียมเผาแล้วตำรวจยังยื่นเฉยครับ :lol: :lol: :lol:

Edited by Solidus, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:13.

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#20 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:13

โง่แบบมหาโง่ถึงไม่รุ้ว่าแกนนำมันพูดยั่วยุยังไง แล้วคนดีๆที่ไหนจะเสียสติโดยจุดไฟเผาสถานที่ราชการ
คุณไปกล่าวหาคนอื่นแบบโง่ๆ คุก นะคับท่าน คุกๆๆๆ

มันน่าทึ่งจริงๆกับเสื้อแดงโง่ๆ แบบคุณนี่นะ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#21 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:17

โง่แบบมหาโง่ถึงไม่รุ้ว่าแกนนำมันพูดยั่วยุยังไง แล้วคนดีๆที่ไหนจะเสียสติโดยจุดไฟเผาสถานที่ราชการ
คุณไปกล่าวหาคนอื่นแบบโง่ๆ คุก นะคับท่าน คุกๆๆๆ

มันน่าทึ่งจริงๆกับเสื้อแดงโง่ๆ แบบคุณนี่นะ

บางคนที่โดน 20 ปีนี่ไม่ได้จุดไฟนะครับ แค่ขนยางตามคำสั่งของใครบางคนแค่นั้นเอง

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#22 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:47

ขนาดขนยางเตรียมเผาแล้วตำรวจยังยื่นเฉยครับ :lol: :lol: :lol:

แบบนี้ตำรวจต้องโดนด้วยมั้ย
ละเว้นการปฏิบัติหน้าที่
gladiator 1.jpg

#23 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:52

โลกสวย

#24 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

พูดงี้้ดี๋ยวไอ้เต้นก็บอก ผมไม่ได้สั่งเผา ผมแค่สั่งผาว ตะหาก

It's us against the world

#25 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:05

ใช่ๆๆๆ
***แม้วไม้รู้เรื่อง

#26 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:05

ไอ้กี้ก็ไม่ได้สั่งเผา แค่รถน้ำมันหมด

Edited by Et tu Brute?, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:08.

It's us against the world

#27 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:15

#28 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:18

ใครเผาก็รับกรรมไปละกัน แกนนำเขาไม่มารับผิดชอบด้วยร้อก

#29 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:25

..เผาไปเลยครับพี่น้อง.ผมรับผิดชอบเอง..ไอ้คนพูดมันอยู่ไหนรีบออกมาช่วยเค้าหน่อย..ก็เพราะเค้าเชื่อ..ไง..ถึงเป็นแบบนี้... :angry:

#30 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:34

:( ...ไอ้แม้วรอดซะงั้น เซงเนอะ

ออ..อีกตัวอ้ายสัดเต้น รอด...!!!

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#31 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:41

แบบนี้ตำรวจต้องโดนด้วยมั้ย
ละเว้นการปฏิบัติหน้าที่

ตำรวจคงบอกว่านึกว่าจะมาสร้างบังเกอร์แบบที่กรุงเทพ

#32 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:17

แล้วไอ้อ้วนก้อหาย..เงียบบบ

สงสัยไม่ช็อต^^

#33 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:45

เอายังไงเนี้ย แกนนำพูด จน ทหารโดนเกลียด แต่ อันนี้กับเชื่อ ทหารให้เผาศาลากลางจังหวัด เฮ้ยยยยยยยยยยยยยย จะ แถ! คิดหน่อยดิ
มันไปด้วยกันได้ไหมเนี้ย แกนนำพูดใส่ร้าย พูดให้เสื้อแดงเกลียดทหาร แต่พอทหารบอกเสื้อแดง เผาศาลากลาง มันเป็นไปได้ไหม............

#34 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:16

ถ้าพวกเอ็งยืนเอามือกุมไข่เฉยๆ จะติดคุกไม๊

ถ้ากุมของตัวเองก็ไม่ติด ถ้ากุมของหลวง หรือของคนที่ไม่เต็มใจ ก็มีสิทธิ์ติดคุกได้เหมือนกัน

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#35 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:23

ขอยาดนอกเรื่่องแป๊บ
รูปอวทาร์รูปจริงของท่านสลิ่มหรือเปล่าครับ น่ารักมากมาย :wub:

กลับเข้าเรื่องละน้า

อรั๊ย รูปสวยง่า เวิร์คๆๆๆ
ชู 2 นิ้ว.gif

(เข้าเรื่องตรงหนายยย...ว้า... :rolleyes: )
gladiator 1.jpg

#36 ant

ant

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:30

ซะงั้นอ้วนเอ๋ย
ใส่ร้ายทหารดื้อๆ จะลองยกตัวอย่างที่จังหวัดเราให้คนนอกพื้นที่ฟังถึงเหตุการณ์เผาศาลากลาง 19 พค.53

ที่ขอนแก่น มี 3 ค่ายคือค่ายสีหราชเดโชชัย (ทหารราบ) , มีค่ายทหารม้าอีก 2 คือค่ายติณสูฯที่บัวเงิน และค่ายศรีพัชรินทร์
ผู้บัญชาการทั้ง 3 ส่วนลงไปอยู่ที่ราชประสงค์หมด ดังนั้นแถวศาลากลางวันนั้นจึงมีแต่ตำรวจแตงโม
ภายใต้การบัญชาประสานจากรองผู้ว่าพยัพ(แดง)

ถ้าคิดว่ามีคนในพื้นที่สั่งเผา มันต้องเป็นตำรวจ เพราะมีตำรวจเท่านั้นที่คุมศาลากลางอยู่ หุยฮา

ที่อุดรมีทหารอยู่ครับแต่ไม่มาก ส่วนใหญ่เป็น อปพร. ผรส. เพื่อนที่เป็นทหารเล่าให้ฟังว่า ไม่สามารถห้ามปรามได้ เพราะพวกมันมาด้วยอาการคุ้มคลั่ง ยิ่งมันเห็นทหารมันยิ่งบ้า มันจะฆ่าเอาด้วยจึงถอยตั้งหลัก แต่ก็ใช้วิธีบันทึกภาพหัวโจกและสมุนไว้หมด แล้วตามล๊อคทีหลัง เพื่อนมันบอกครั้งแรกตามจับได้ 71 คน พอหายบ้านั่งกันตาละห้อยเชียวแหละ

ยังคิดว่า "โดนน้อยไป" แต่ก็นึกสงสารในความโง่เขลาเบาปัญญาของพวกมันอยู่ รวมทั้งลูกเมียมันด้วย

คงเข็ดไปจนตาย
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#37 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:57

สุดยอด ควายแดง พูดได้ทุกอย่าง

บ้านมรึงอยู่ตรงไหนละ ทหารเค้าก็สั่งกรูให้มาเผาบ้านมรึงวะ

#38 ทักษิณี ขี่ควายแดง

ทักษิณี ขี่ควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:31

แนวทางแก้ไขปัญหาข้อใดที่ท่านเห็นว่าดีที่สุด
1.ประกันตัวและให้หนีไปอยู่ดูไบกับทักษิณ โดยชิณวัตรออกค่าใช้จ่ายทั้งหมด
2.ทักษิณยอมจ่ายค่าเสียหาย 140 ล้านให้รัฐ แล้วเยียวยาครอบครัวผู้ต้องขังรายละ 11 ล้านบาท(5แสน/ปี)

3.รัฐบาลเยียวยาผู้ต้องขังเพิ่มเติมรายละ 7.5 ล้านบาท
3.ออกกฏหมายนิรโทษกรรม

โหวต1คร่ออ จะได้ไปตั้งรัฐใหม่ที่ปกครองโดยท่านเหลี่ยมจ้าวเเห่งประชาธิปไตยที่จริงคร่ออ มันเลิกกล่าวหาประเทศไทยของเราว่าเป็นตอแหลแลนด์สักที

Edited by ทักษิณี ขี่ควายแดง, 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:35.

#39 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:34

เข้าใจง่ายกว่ารูป5mอีกครับ ไม่ต้องบรรยาย ไม่ต้องโยง ไม่ต้องกล่าวเป็นคำคม ไม่ต้องอวดภูมิ B)
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#40 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:13

อะไรของ อ้วนฯ ครับเนี่ย

อยู่ดีไม่ว่าดีซะแล้ว....... -_-

เป็นอีกหนึ่งตัวอย่างของ "แดงคุณภาพ"...............................................แย่!!!

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#41 เสือน้อย

เสือน้อย

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:24

ใครเผา ก็รับกรรมไป ....
-- อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน -- http://www.Arunsawat.com

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน