Jump to content

- - - - -

ด่วนนนนน ฟีฟ่าไฟเขียวใช้สนามหนองจอกจัดฟุตซอลโลกแล้ว

• Please log in to reply
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:25

และกระทู้นี้เป็นกระทู้ปลอด แดง

:lol: :lol: :lol:

รวมทั้ง คนกลาง :D

กะลังจุก...แถไม่ออก :P

#52 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:52

"ค่าของคน อยู่ที่ผลของงาน" คำนี้เป็นจริง

"มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ" คำนี้ก็เป็นจริง

"คนทำงาน ระอาคนหน้าด้าน" คำนี้ ให้วีวีคนเดียว :D

#53 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:26

แต่อย่างว่าการสร้างสนามกีฬาในงานระดับชาติหรือระดับโลกของไทยส่วนใหญ่ก็แบบนี้มาตลอด อย่างสนามรัชมังคลา ตอนเอเชี่ยนเกมส์ครั้งที่ 13 ก็เสร็จกันแบบเฉียดฉิว ทั้งที่รู้ว่าจะเป็นเจ้าภาพมาไม่้รู้กี่ปี (มันจะสร้างเสร็จตั้งแต่เนิ่นๆไม่ได้รึไง เซ็ง!!) :( :( :(
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#54 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:54

ดีใจกับทุกฝ่ายที่พยายามสร้างสนามจนเสร็จ

และผมขอประนามบางฝ่ายที่เล่นการเมือง เพียงเพราะอยู่คนละขั้ว เลยไม่ให้ความร่วมมือ นะครับ :angry:

Edited by อู๋ ฮานามิ, 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:54.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#55 Viewber

Viewber

น้องเก่า

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:22

ควายแดงคงจะเก็บเศษกระจกกันไม่ทันเลยทีเดียวเชียว

55555555555555555555555555555555555

ชาวกรุงเทพมหานครขอไม่น้อมรับกับคำว่า "แดงทั้งแผ่นดิน"

#56 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:51

อุโฮะ คราวนี้เสื้อแดงและคนกลางจะว่าไงอีก :D

สมาชิกในห้องศุภฯและSS ทั้งแดงและไม่แดงที่เคยออกมาวิพากษ์วิจารณ์ว่าไม่เสร็จแน่นอน ออกมาขอโทษขอโพยแล้วครับ ซึ่งก็ไม่มีปัญหาใดๆ เคลียร์กันจบสิ้น เตรียมตัวดูกีฬากันต่อไป

ส่วนห้องลากดำนาและแดงในเว็บอื่นๆ ช่างมันเหอะ!!!

ถ้ารู้จักขอโทษ มันก็ไม่มีดราม่าหรอกค่ะ เสียแต่มันไม่ใช่ทุกคนที่ขอโทษเป็น

ขอโทษ ได้ยังไงกันครับ มันไม่ถูก-จริต- เชิญ จินตนาการ กันต่อไปเอง ดีด๊าไปกันเอง
ขนาดอเมริกาน้ำท่วมหนัก พายุเข้าถล่มเมือง มนุษยชาติเดือดร้อน ผมยัง :D ได้เลย นับประสาอะไร
เพราะฉะนั้นผมไม่พูดถึงเรื่อง 1122 อีกแล้ว กรุณา....ถามกันมาเยอะๆ นะคร้าบบบบบ -_- -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน