Jump to content

- - - - -

ผมติดดาบและลูกสาวได้ติดปีกแล้วว่ะ!!! หัวใจคนที่นี่หล่อแท้

ล้ม เจ้า

• Please log in to reply
7 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ

สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ

น้องใหม่

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:54

*
POPULAR

.....หลังจากที่โดนเพจล้มเจ้าและสาวก Voices of siam ทำการ Block แล้วรุมเย้ยหยันในเพจสาวกล้มเจ้าแต่ละคน มิหนำซ้ายังพลอยทำให้เพื่อนๆผู้รักในหลวงที่ไปช่วยรุมประท้วงกรณีที่เพจชั่ว Block ผม เลยทำให้เพื่อนๆคนไทยเหล่านั้นโดนแบนโดนบล้อกตามไปตามกันระเนระนาด จนทำให้ปฏิบัติการปกป้องในหลวงของผมและลูกสาวต้องหยุดชะงัก ... ผมต้องซมซานไปทำเพจขึ้นมาใหม่เพราะห่วงประเทศไทยและไม่อยากให้ใครมาใส่ความใส่ร้ายในหลวง โดยมีลูกสาวเป็นมือกราฟฟิค แรกเริ่มก็มีสมาชิกแค่ 2 คน จนพวกสาวกล้มเจ้าเอาไปเป็นประเด็นในกลุ่ม เสวนาเฮฮาสนุกสนานเหยียดหยันว่าเป็นเพจรักเจ้าที่สถุนมิคู่ควรค่ากับพวกมันว่างั้นเหอะ ... ครบ 1000 เมื่อไหร่แล้วพวกมันจึงจะยกขบวนคนล้มเจ้ามาคุยด้วยว่างั้นนะ ... ทำให้ผมและลูกสาวต้องซมซานมาขอความช่วยเหลือจากคนในเว็บบอร์ดเสรีไทยเมื่อวันก่อน ... แล้วปรากฏการณ์มหัศจรรย์ก็เกิดขึ้นหลังจากนั้นไม่กี่ชั่วโมง ... คนไทยหัวใจไทยที่นี่หลั่งไหลไปให้กำลังใจเพจของผมหรือ บ้านของพวกคุณนั่นแหละ ... ห้าร้อยกว่าคนภายในเวลาไม่ถึง 24 ชั่วโมง ... อยากบอกว่าขอบคุณหัวใจคนไทยที่นี่ ช่างหัวใจหล่อ และ หัวใจสวยแท้ๆ จากเพจหยุดกระบวนการล้มประเทศไทย http://www.facebook....80?ref=tn_tnmn#

Edited by สลิ่ม อร่อยดีจ๊ะ, 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:55.

#2 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:01

gladiator 1.jpg

#3 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:53

เอาใจผม และ ชาว สรท ไปเลยครับ ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#4 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:05

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...ร่วมด้วยช่วยกัน.เพราะเรามีพ่อหลวงในดวงใจครับ.. :wub:

#5 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:10

คุณและลูกสาว ต่างหากครับ

ที่ "หัวใจ" ประเสริฐยิ่งนัก....

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#6 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:37

รักชาติบ้านเมือง
ทำเพื่อบ้านเมือง
ฟ้าดินคุ้มครอง
ขอให้สำเร็จครับ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#7 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:46

เข้าไปเจอตอนเลขเรียง

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#8 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:00

สาธุ..( ถ้าคิดจะแก่. อย่าดุลูก ดุหลานนะ)

เจริญพร......โยม.... :) :P :rolleyes: :D

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน