Jump to content

- - - - -

////////// คุณคิดอย่างไรกับการเอาภาพคุณชายสุขพันธุ์เตะบอล มาล้อเลียนกันในโซเชี่ยวเนตเวิร์ค เหมาะสมหรือไม่อย่างไร พร้อมเหตุผลประกอบ

• Please log in to reply
47 replies to this topic

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 2 November 2012 - 16:47

ผู้ชายทุกคนที่เคยเตะบอล ถ้าใครไม่เคยคันไก่ผมให้เตะเลยครับ จะเอาท่านมาล้อเลียนทำไม

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 MMMP

MMMP

ราชาโพย

Posted 2 November 2012 - 16:48

First blood

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

มีผลงานวิจัยจากนักวิทยาศาสตร์เมืองผู้ดี ที่ได้ทำการวิจัยเกี่ยวกับเรื่องความต้องการทางเพศของนักฟุตบอล ซึ่งได้ค้นพบว่าการเล่นฟุตบอลนั้นจะช่วยเพิ่มระดับฮอร์โมนเทสโทสโตโรน ซึ่งฮอร์โมนของเพศชายตัวนี้ ถ้ามีมากจะเป็นการช่วยกระตุ้นการผลิตน้ำอสุจินั้นเอง ซึ่งนอกจากการเล่นฟุตบอลแล้ว การออกกำลังกายอื่นๆ อย่างสม่ำเสมอนั้น ก็จะช่วยให้มีการผลิตฮอร์โมนตัวนี้ได้เช่นกัน
ผลงานวิจัยได้เจาะจงไปยังนักฟุตบอลว่า ฮอร์โมนของเพศชายจะเพิ่มสูงขึ้นไปจากเดิมถึง 30 เปอร์เซ็นต์ในทันที หลังจากการแข่งขันเสร็จสิ้นลงและก็ยังคงเหลืออยู่อีกถึง 15 เปอร์เซ็นต์ หลังจากผ่านไป 1 ชั่วโมง นอกจากนี้ผลวิจัยยังได้บอกในตำแหน่งกองหน้านั้น ฮอร์โมนจะเพิ่มสูงขึ้นมากกว่าผู้เล่นในตำแหน่งอื่น ซึ่งในเรื่องนี้ไม่มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องอายุของนักเตะแต่อย่างไร
สำหรับงานวิจัยดังกล่าวได้รับทุนสนับสนุนจากสถาบันสุขภาพและการพัฒนาเด็กแห่งชาติ (National Institute of Child Health & Development) และสถาบันศึกษาการเปลี่ยนแปลงตามวัยแห่งชาติ (National Institute on Aging) และดำเนินการโดยห้องปฏิบัติการ ยูดับเบิ้ลยู มานุษยวิทยาทางชีววิทยา และชีวประชากรศาสตร์ (UW Biological Anthropology and Biodemography Lab)
วิ่งแบบมีสาระกว่าหัวกระทู้ อิอิ

Edited by saopao, 2 November 2012 - 18:24.

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#3 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

Posted 2 November 2012 - 16:49

ชิส์....ไม่ทัน 2 ก็ได้ <_<

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#4 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 16:52

3 เพี้ยงงงงงง

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#5 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 2 November 2012 - 16:52

เหงามั่ย เวลาอยู่คนเดียว อ้อ!! ไม่สิ หลังไมค์ตั้ง 89000 ให้กำลังไข่อยู่

#6 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

Posted 2 November 2012 - 16:53

รูปกำไข่น่ะเหรอ ก็ฮาดีนี่ทำไมรึ ?
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#7 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 2 November 2012 - 17:01

ผมจะเอามาลง มันจะเหมาะหรือเปล่า เกรงใจMOD หน่ะครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#8 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 17:03

เอิ่ม ใจดี เราอยากดูแรนโรเวอร์นายมากกว่าอ่ะ

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#9 Mojimaru

Mojimaru

น้องเก่า

Posted 2 November 2012 - 17:06

ผมว่าน่ารักเป็นธรรมชาติดีออก ไม่ได้ไปกราบไข่ฮุนเซ็น ซะหน่อย

#10 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 2 November 2012 - 17:08

ไอ้ขี้โกหก อีตุ๊ดขี้ตอแหล ไอ้คางครูด
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#11 Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 17:10

ถ้ามีคนเอารูปคุณชายไล่เตะเจ้าของกระทู้เอามาล้อเลียน "ผมคงฮา" ครับ
"จนยากแต่มิใช่เห็นเงินทองก็ตาลุก ชาวเสียงสานต้องการดื่มเกียรติ"

งานเสวนาวิชาการ "เหลียวหลัง แลหน้าสู่ 1 ศตวรรษโรงเรียนช่างก่อสร้างอุเทนถวาย คุณค่าที่ควรอยู่"

#12 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

Posted 2 November 2012 - 17:10

หรือใจดีมีรูปนายกเกา...จะเอามาโชว์บ้างครับ
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#13 gears

gears

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 17:15

เอามาลงสิ รูปเกาไก่
มันไม่ได้ผิดแปลกมนุษย์เลยครับ วิจารย์ได้ คิดว่าโตๆ กันแล้ววว

น่าอายตรงไหน คนเล่นกีฬา เอ็งไม่เคยไปสนามกีฬาหรอ
เห็นจนเบื่อละ

#14 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 2 November 2012 - 17:28

มันไม่ได้ผิดแปลกมนุษย์เลยครับ วิจารย์ได้ คิดว่าโตๆ กันแล้ววว

น่าอายตรงไหน คนเล่นกีฬา เอ็งไม่เคยไปสนามกีฬาหรอ

จะดีเหรอครับ ??

กะได้ ๆ ๆ

#15 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 2 November 2012 - 17:32

...

Edited by jaidee20, 2 November 2012 - 18:02.

#16 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 2 November 2012 - 17:33

นั่นสิครับ ใจดี
ใจดีเอง ยังบอกว่าไม่รู้สึกแปลก
ผมเองก็ไม่รู้สึกแปลก กับการเกาไก่
เมื่อใจดีไม่รู้สึกแปลก
ใจดีจะมาตั้งกระทู้และพยายามโพสต์รูปทำไมล่ะครับ

ผมว่า รูปกราบ....จิ๊ ยังดูแปลกกว่าซะอีกน้า

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#17 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 2 November 2012 - 17:36

บางที ผมว่าใจดีก็ควรหันไปเตะบอลบ้างอะไรบ้างนะครับ
จะได้แข็งแรง ดูจากข้อความของคุณ MMMP สิครับ

เผื่อจะได้ไม่ต้องไปฝึกขมิบตูด

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#18 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

Posted 2 November 2012 - 17:37

ผู้ชายทุกคนที่เคยเตะบอล ถ้าใครไม่เคยคันไก่ผมให้เตะเลยครับ จะเอาท่านมาล้อเลียนทำไม

คุณคิดอย่างไร ที่เอา สลิปเงินเดือนปลอมๆ การศึกษาปลอมๆ อาชีพการงานปลอมๆ รถปลอบๆ เรือปลอมๆ มาโม้ใน social network เหมาะสมหรือไม่อย่างไร ขอเหตุผลประกอบ

#19 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

Posted 2 November 2012 - 17:45

เอิ่ม ใจดี เราอยากดูแรนโรเวอร์นายมากกว่าอ่ะ

ผมไม่ได้เข้ามาหลายเดือน ท่านราชสีห์จอมขมิบตรูด ถอยแรนฯ มาใช้แล้วหรือเนี่ยะ บ๊ะ เงิน15000 ผ่อนล้อแม๊คอยู่หรือครับเนี่ยะ
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#20 Alone

Alone

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 17:46

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

คุณคิดว่าไง??

แล้วไงครับ? เขาจับไข่ตัวเองมันแปลกตรงไหน? ผมว่าไอ้ที่แปลก
คือบางคนตัวเองก็มีไข่แท้ๆ แต่ดันเสี้ยนอยากกราบไข่คนอื่น
(หรือต้องการจะบอกป็นนัยว่าจริงๆ แล้วตัวเองไม่มีไข่เลยอยากลูบไข่ชาวบ้าน?)

Edited by saopao, 2 November 2012 - 18:22.

#21 พลฯซุ่มดู

พลฯซุ่มดู

น้องเก่า

Posted 2 November 2012 - 17:46

ใจดีเอง ยังบอกว่าไม่รู้สึกแปลก
ผมเองก็ไม่รู้สึกแปลก กับการเกาไก่
ใจดีจะมาตั้งกระทู้และพยายามโพสต์รูปทำไมล่ะครับ

ผมว่า รูปกราบ....จิ๊ ยังดูแปลกกว่าซะอีกน้า

พี่เก่งคุยเรื่องสำคัญอะไรเหรอ :o ถึงกับประนมมือ

Edited by พลฯซุ่มดู, 2 November 2012 - 17:47.

#22 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 17:49

อิจฉาเขาล่ะซี ตั้งใจ ขมิบตูดตั้งนาน ยังไม่ได้ตามที่ตัวเองดั่งใจจะได้เลย 55555555555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#23 raffy

raffy

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 17:51

โธ่ใจดีเด็กน้อยเอย.....
อิจฉาความบิ๊กของแกก็บอกมาเถอะ 5555
ถึงครึ่งเขาเปล่าเหอะ

#24 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

Posted 2 November 2012 - 17:52

ไม่ต้องถามว่าใครเเจ้งลบให้เมื่อยนะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#25 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

Posted 2 November 2012 - 18:09

มันคันก็ต้องเกา

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#26 jugadui

jugadui

น้องเก่า

Posted 2 November 2012 - 18:11

ยังดีกว่าภาพ สส.บางคนที่ไปกราบฮุนตอนไปเตะบอลที่เขมรช่วงน้ำท่วมปี54

ผมเห็นด้วยกับคำว่า "กฎหมู่ไม่สามารถอยู่เหนือกฎหมายได้"

#27 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

Posted 2 November 2012 - 18:15

คุณชายเลียนแบบรึ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#28 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

Posted 2 November 2012 - 18:24

แปลกตรงไหน ตอนเล่นกีฬา โดยเฉพาะ ฟุตบอล เตะตะกร้อกับเล่นบาส ก็เห็น ดึงเป้า เกาตูด รูดกางเกง ให้มันกระชับเป็นเรื่องปกติ
บางครั้งใส่แล้วคันก็มี โดยเฉพาะกางเกงกีฬานี่ ใ่ส่แล้วโคตรอับ เวลาเหงื่ออกก็โคตรคันเลย
เป็นภาพหลุดก็ฮาดี มีให้ดูุถมไป
^_^

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#29 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

Posted 2 November 2012 - 18:33

เข้ามาขี้ใส่กระทู้
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#30 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

Posted 2 November 2012 - 18:36

ใครเป็นใครบ้างเนี่ย

Posted Image Posted Image

Edited by Solidus, 2 November 2012 - 18:50.

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#31 Somebody

Somebody

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 18:54

#32 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 19:22

พวกท่านเนี่ยใจร้ายมากๆ
ไม่เคยเห็นอกเห็นใจคนอื่นบ้างรึไง
ไม่เคยเลยที่จะรับฟังคนอื่นบ้าง
แย่งตอบไปหมดแบบเนี๊ยจะให้ผมตอบอะไรละคร๊าบบบบบบ :P :P :P
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#33 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

Posted 2 November 2012 - 19:30

อยากดูเรนจ์ อ่ะ

เอาใบเสร็จด้วยนะ จะได้ยืนยันว่าของจริง

#34 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 19:32

เกาไข่มันผิดตรงไหนวะ

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#35 pinkpanda

pinkpanda

Posted 2 November 2012 - 19:33

จะดีเหรอครับ ??

กะได้ ๆ ๆ

ใช่ เล่นกีฬามันก็ต้องคันสิ

อย่างเราเล่นแล้วไขมันมันเบิร์น เหงื่อออกยิบๆ ก็คัน ล้วงเข้าไปเกากุง เกาขา เลยไปเกาตรงเนินก็ไม่เห็นต้องอาย

มันเป็นเรื่องธรรมชาติ

นี่ขนาดเต้นแอโรบิกอยู่ กางเกงขาด เป้าแตกยังเต้นต่อไปเลชย คนเรามั่นใจซะอย่าง ว่าทำดี ทำถูกต้องจะอายไปทำไม

เออ เรื่องแค่นี้ก็ทำเป็นประเด็นได้เนอะ

ชีวิตนี้คงจะมีแต่เรื่องเล็กๆ จิ๋วๆ ให้สนใจ

แบบนี้คิดการใหญ่ เป็นผู้นำคนไม่ได้หรอก เพราะดูบุคลิกแล้วเป็นตุ๊ดส์ ชอบแทงข้างหลังคนอื่น

#36 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 19:40

ถ้า แรนโรเวอร์ไม่ได้ เอาเจ็ทสกี ก็ได้ ขอเหอะ อยากดูจริงๆ

#37 kop16

kop16

U will never walk alone.

Posted 2 November 2012 - 19:44

ที่ 37 หน้าแรก

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#38 pinkpanda

pinkpanda

Posted 2 November 2012 - 19:49

ผมจะเอามาลง มันจะเหมาะหรือเปล่า เกรงใจMOD หน่ะครับ

หรือจะดูก้นของเรา นี่กินกะปิเข้าไป

แพ้ คันมาหลายวันแล้ว ยังไม่หาย

เอามั้ยอะ? แต่แลกกันว่าต้องเห็นโฉมหน้าที่แท้จริงของเธอ

จะได้แฟร์ๆ แมนๆ กันดีมะ

#39 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

Posted 2 November 2012 - 19:53

ต้องแบบนี้ครับ กุมแล้วรวย

:P

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#40 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 2 November 2012 - 19:53

เหงามั่ย ไม่สิ ว่างๆก้อไปรับสมาชิกใหม่ได้

#41 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 20:03

คันไก่ แล้วไปเตะบอล

ก็ยังดีกว่า คันหู แล้วไปโรงแรม 4SS

:D :D :D

#42 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 20:10

เกาไข่ตัวเอง จะล้วงจะควักยังไง

ก็ไม่ผิด...

แต่ถ้า...

ไปเกาให้คนอื่น

อันนี้ก็ว่ากันไป..

#43 ธนุส นิราลัย

ธนุส นิราลัย

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 20:13

สายตาการุณ มันมองอะไรน๊าาา ทำไมพูดกัน ไม่มองหน้าเลย

Edited by ธนุส นิราลัย, 2 November 2012 - 20:14.

นายกปูสงสัยว่าทำไมคนถึงบ่นว่าของแพง ก็ไปถาม ดร.โกร่ง ๆ ก็บอกว่ามันเป็นเรื่องของอุปทาน(supply)เจ๊แกก็เก็บความสงสัยเอาไว้ว่า มันคืออะไรฟะ พอได้โอกาสก็ไปถามทั่นรองฯที่มีดีกรีเป็น ด็อกเตอร์ ว่า อุปทานหมายถึงอะไรทั่น ดร.เหลิม ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้ว ตอบว่า อ๋อ อุปาทาน มันหมายถึง สิ่งที่เราคิดไปเอง ความคิดที่เราจินตนาการไปเอง ......แฮ่ม

#44 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

Posted 2 November 2012 - 20:15

คาดว่าจิตแพทย์ก็คงช่วยไม่ได้ล่ะ ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#45 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

Posted 2 November 2012 - 20:36

หรือจะดูก้นของเรา นี่กินกะปิเข้าไป

แพ้ คันมาหลายวันแล้ว ยังไม่หาย

เอามั้ยอะ? แต่แลกกันว่าต้องเห็นโฉมหน้าที่แท้จริงของเธอ

คุณพิ้งค์ไม่สุภาพนะครับ ไม่สมเป็นกุลสตรีเลย
เอาก้นไปเทียบกับหน้าใจดีได้ไง หน้ามันหน้ากว่าก้นคุณตั้งเยอะ
เอาหน้ามันมาเทียบกับ ตุ่มตาปลาที่แม่โป้งผมดีกว่า
เเงะยังไงก็ไม่หาย สร้างความรำคาญเป็นอย่างยิ่ง... เหมือนมันเลย

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#46 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

Posted 2 November 2012 - 20:55

โอ๋ๆๆๆ.... คันเหรอจ๊ะ เกาให้นะ..... :lol: :lol: :lol:

Edited by ขลำดำ, 2 November 2012 - 20:56.

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#47 pinkpanda

pinkpanda

Posted 2 November 2012 - 20:55

คุณพิ้งค์ไม่สุภาพนะครับ ไม่สมเป็นกุลสตรีเลย
เอาก้นไปเทียบกับหน้าใจดีได้ไง หน้ามันหน้ากว่าก้นคุณตั้งเยอะ
เอาหน้ามันมาเทียบกับ ตุ่มตาปลาที่แม่โป้งผมดีกว่า
เเงะยังไงก็ไม่หาย สร้างความรำคาญเป็นอย่างยิ่ง... เหมือนมันเลย

๕๕๕

ไม่งามชิมิคะ

แต่แพ้กระปิจริงๆ นี่ทดลองกินดู แต่ไม่ไหว :D

#48 shanita

shanita

น้องเก่า

Posted 3 November 2012 - 11:57

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users