Jump to content

- - - - -

โด่ง-อรรถชัย" เตือนอำมาตย์ "หากทักษิณตาย *คุณ*จะลำบากหนักกว่าเก่า

• Please log in to reply
79 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sithdark

sithdark

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:23

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by คนกวาดขยะ, 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:46.

#2 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:25

ไม่รู้นะ แต่ผมว่าเสื้อแดงนี้เค้าจินตนาการเก่งอ่ะ เรื่องอะไรต่างๆ ก็โยงๆๆๆ ได้หมด โดยยังไม่เคยเห็นหลักฐานอะไรเด่นชัดเลยสักอย่าง --"

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#3 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:25

*
POPULAR

ลองให้ทักษิณตายดูก่อน เรื่องอื่นค่อยว่ากันทีหลัง :D (ตกลงใครคืออำมาตย์หว่า :mellow: )

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#4 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:26

น่ากลัวมาก
พวกอำมาตย์กลัวจน***หดหมดแล้วมั้งครับป่านนี้ :lol:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#5 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:27

งั้นผมก็เป็นอำมาต์ยแล้วสิ อยากให้ทักษินตายเหมือนกัน :lol: :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#6 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:27

อาการทางสมอง เข้าขั้นวิกฤติแล้ว พวกมัน

ยิ่งใหญ่ กันเหลือเกิน

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#7 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:30

พูดลอยๆมันไม่ขลัง อย่างนี้ควรพิสูจน์ดูก่อน

เอาม๊ะ

#8 ไผ่ปล้องเดียว

ไผ่ปล้องเดียว

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:32

ต้องพิสูจน์ด้วยการให้มันตายดู อยากรู้เหมือนกันจะเกิดอะไรขึ้น

#9 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:32

อำมาตย์แดงที่ได้ดิบได้ดีในรัฐบาลนี้หรือเปล่า ถ้าทักษิณตาย พวกมิงจะลำบาก -_-

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#10 Maestro

Maestro

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:36

รีบๆจัดให้หน่อยดิ อยากลำบากจนตัวสั้น ..สั่นแล้วเด้อ -_-

#11 Lilith Tear

Lilith Tear

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:40

ให้มันรีบลงหลุมเหอะ อยากรุ้มันจะกล้าทำอะไร

ปล. พระเล่นเฟสบุ๊ค กูรับไม่ได้โว้ย

#12 UncleSam

UncleSam

เด็กชายชุดฟ้า ผู้น่ารัก

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:41

จากรูปก็เห็นมีแต่ ควาย ๆ ๆ เท่านั้น

แล้วควายห่มผ้าสีเหลือง มาเสือกอะไรด้วย

#13 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:43

อ่านดูแล้วจะรู้ว่า.......... ความเชื่อ + จินตนาการ ล้วนๆของ พี่น้องเสื้อแดงเป็นเช่นไร
มันสามารถทำให้เกิดอุปทานหมู่ เห็นเชือกเป็นงูได้จริงๆ :lol:

Edited by MIRO, 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:45.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#14 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:45

อยากลำบากอ่ะ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#15 DOLBY DIGITAL

DOLBY DIGITAL

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:47

อำมาตย์ คือใคร ? เปิดหน้าไพ่มาเลยดีกว่า

ปล.ตอนนี้พวก รมต รมช นายก นั้นก็อำมาตย์น่ะ

สิ่งที่ควรปฏิรูปที่สุดไม่ใช่การเมือง แต่เป็นนักการเมือง

" นรชาติวางวาย  มลายสิ้นทั้งอินทรีย์

สถิตทั่วแต่ชั่วดี  ประดับไว้ในโลกา "

#16 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:50

ขอให้ไอ้เหลี่ยมตาย อำมาตย์จะลำบากก็ช่างหัวอำมาตย์ :D

#17 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:55

อยากรู้เหมือนกันว่าจะเกิดอะไรขึ้น โด่ง ทำใหเทักกี้ตายทีเถอะ ผมอยากรู้ :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#18 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:55

ไม่ต้องเป็นห่วงอำมาตย์หรอก :lol:

#19 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:57

เอ่อ...คุณโด่งครับผมว่า...เมิงและฝูงหางแดงน่ะแหละที่กลัวลำบาก แม้วตายแล้วจะวางบิลกะใครละที่นี้

ปล ว่าแต่โด่งมันส่งแม้วขึ้นฝั่งไปแล้วมิใช่รึ เลียน้ำลายตัวเองที่ถ่มถุยออกมาอีกแล้ว

Edited by คนในพื้นที่, 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:58.

#20 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:01

จะเอาฮาไปถึงไหน ตกลงป่านนี้ยังไม่รู้อีกเหรอว่าปาหี่ลอบสังหารมีเอาไว้หลอกใคร ^_^
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#21 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:03

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

ท่านทักษิณสั่งตบกระบาลสั่งสอนขี้ข้าโง่บ้างเถอะ
มันหาเรื่องให้ท่านเดือดร้อน

Edited by คนกวาดขยะ, 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:49.

#22 Manop

Manop

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:04

คำโกหกหลอกลวงของแกนนำ เมื่อเสพติดไปแล้วส่งผลเสียร้ายแรงเช่นเดียวกับติดยาเสพย์ติด "หลอนจนจินตนาการไปเรื่อยเปื่อยโดยปราศจากตรรกะของความเป็นจริง"

#23 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:06

มีหลวงพี่มาออกความเห็นด้วย พวกจานบินหรือเปล่า

Edited by คนกวาดขยะ, 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:50.

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#24 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:06

เหยดด ถ้าวันใดวันนึง
ทักกี้ ตกบันได คอหักตาย

อำมาตย์จะซวยไหมเนี่ย??

แต่ผมว่าคนอย่างทักกี้ไม่ตายง่่ายๆหรอกครับ
ก่อนตาย ต้องดิ้นทรมาน ทุรนทุรายก่อน!!!

#25 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:27

อำมาตย์จะลำบาก หรือมึงจะลำบากกันแน่ ทักษิณตายใครจะจ่ายให้พวกมึง :D

#26 SKIDATO

SKIDATO

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:31

ทักษิณตายทุกอย่างจะคลีี่คลายในไม่ข้า

ประเทศจะกลับมาสู่่จุดเดิมที่ไม่มีการแบ่งแยกอีกครั้ง

ใครอยากทำให้บรรยากาศเก่าๆกลับมาก็ช่วยกันสงเคราะห์ไอเหลี่ยมไปยมโลกไวๆ

#27 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:32

ควายโด่ง เอ๋ย

#28 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:33

ไอ้โด่ง ไอเดี้ยงแดกนี่...ไม่รู้จริง ๆ ว่ามันเป็นใคร แต่ช่างเถอะ

จะเป็นใครไม่สำคัญ.. แต่คำว่า.ทักษิณ.ตาย แล้วใครจะลำบาก

เอ..!! ก็ให้มันตายจริง ๆ ก่อนซี แล้วจะลำบากอย่างไร จะได้รู้

แกมา คาดการณ์ ล่วงหน้าแบบนี้ เดี๋ยวมันก็ไม่กล้าตาย. เสียเวลา

ไอ้เปรต เอ๊ยยย...ให้มันตายก่อนค่อยมาพูด นะเว้ยยย.!!!!!

#29 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:35

อำมาตย์เต้นแน่เลย
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#30 young politic

young politic

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:36

อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆจัง อย่าให้รอนานล่ะ (ขอเป็นอำมาตย์ด้วยคน)

#31 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:39

วันนี้ ที่ประชาชนยังอดทนอยู่เพราะทักษิณเขาเบรคเอาไว้นะ *คุณ*

เหยด เขร้ ;) สุดยอดจินตนาการ :lol:

#32 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:41

ผมอยากรู้ว่าไอ้โพสเก่งๆ ใน Facebook นี่ ถึงเวลาจริงๆ จะปากกล้าขาสั่นรึเปล่า

รู้มากกันจริงๆ รู้ห่านอะไรหว่า อ่านแล้วตลก :D :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#33 แสนสุข

แสนสุข

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:45

ปล. พระเล่นเฟสบุ๊ค กูรับไม่ได้โว้ย

พระเล่น fb เพื่อการเผยแผ่ ธรรมะ สอนให้คนเป็นคนดี รับได้ค่ะ
แต่พระเล่น fb แล้วส่งเสริมให้คนมาตีกัน รับไม่ได้ค่ะ

#34 pk88

pk88

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:52

หากท๊ากสินตายสิดี..แผ่นดินจะได้สูงขึ้น น้ำก็ไม่ท่วม

#35 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:52

ใครก็หารูปพระมาใส่ได้ เหมือนเอารูปวิศวกรมาเเปะนะเเหละ ความหมายลึกๆของพี่โด่งคือ อย่าฆ่าทักษิณนะครับ ทักษิณตายผมจะอยู่อย่างไรใครจะเลี้ยงดูผม :lol: :lol:

ปล เเนะนำให้พี่โด่งไปเรียนกศนฝึกอาชีพค่ะ เผื่อคุณทักษิณตาย เพราะอะไรก็ตาม พี่โด่งจะได้มีอะไรไว้ทำมาหาเลียงชีพได้บ้าง

หนูเป็นอำมาตย์ ไม่เคยเดือดร้อน เกิดก่อนสมัยไอ้ทักษิณไอ้สนธิอีก :lol: :lol: เค้ากินต้มยำกุ้งมาก่อนพวกเอ็งวะ ไอ้พวกโตเเต่ตัว อวยพร

Edited by จีรนุช, 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:53.

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#36 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:06

ถ้าโด่งเข้ามา สรท.ก็ขอฝากกลับไปบอกด้วยนะครับ

เตือนกระแบงดือ "หากทักษิณตาย" พวก *มะรึง*จะลำบากหนักกว่าเก่า
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#37 142bamak

142bamak

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:23

ถ้าอำมาตย์อยากให้ทักษิณตาย แค่เปล่งเสียงมาคำเดียว"เฮียแม้ว"แค่นี้ผมว่าร่างมันก็ถูกฉีกเป็นชิ้นๆแล้ว

#38 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:26

ขำคำว่า กระแบงดือ จริง คิดอยู่ตั้งนาน :lol:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#39 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

อ้าวไหนว่าก้าวข้ามทักษิณแล้วไง น้าลายตัวเองอร่อยมั้ย

Edited by คนกวาดขยะ, 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:51.

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#40 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:41

สนใจไอ้ดาราตกกระป๋องคนนี้ด้วยเหรอครับ??
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#41 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:51

กะเจริญรอยตามพี่กี้ร์เรอะน้องโด่ง เนียนเลยเชียว

อยากให้น้องโด่งอธิบายสิว่า พ่อแม้วเบรคไว้อย่างไร

อธิบายไม่ได้แหง๋ม :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#42 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:14

ทักษิณตายทุกอย่างจะคลีี่คลายในไม่ข้า

ประเทศจะกลับมาสู่่จุดเดิมที่ไม่มีการแบ่งแยกอีกครั้ง

ใครอยากทำให้บรรยากาศเก่าๆกลับมาก็ช่วยกันสงเคราะห์ไอเหลี่ยมไปยมโลกไวๆ

ไปจัดการเองเลยสิครับ ชอบแบบ ฮาร์ดคอร์ ไม่ใช่เหรอครับ :lol:

ป.ล. คุณทำได้ คุณจะกลับมาเยี่ยงวีรบุรุษ เลยนะครับ...

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#43 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:16

แน่ใจเหรอว่าเป็น "ไอ้โด่ง" ตัวจริง

หลักฐานอะไรก็ยังไม่ชัดเจนนะครับ... -_-

ป.ล. ระวังจะไปโดนพวก แมงดาแดง มันเสี้ยมเอานะครับ

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#44 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:26

ผมก็จะถือว่าเป็นการเตือน คนฝ่ายตรงข้ามเสื้อแดงแล้วกันนะครับ
แต่ ผมจินตนาการไม่ออกจริงๆว่า ทักษิณตายแล้ว จะลำบากยังไง ลองทำให้ดูเป็นตัวอย่างหน่อยครับ เริ่มจาก ทักษิณตาย เลยครับ ...........
อย่าให้รอนานนะ ผมเป็นคนขี้เบื่อ และ อาจจะ โยนกลับไปว่าคนที่ออกมาบอกแบบนี้ มันเป็นพวกไร้สาระ

#45 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:27

แม้ว ตาย ไม่มีคนจ่ายเงินเดือนโด่ง หรือเปล่า

#46 prisonbreak

prisonbreak

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:31

คราวก่อนบอกว่า รัฐบาลคืออำมาตย์ กดขี่ประชาชน :lol: :lol: :lol:

#47 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:32

งง

ทักษิณตายแล้วจะเกิดอะไรเหรอ จะฆ่าสังหารเหรอ?

งง

#48 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:37

งง

ทักษิณตายแล้วจะเกิดอะไรเหรอ จะฆ่าสังหารเหรอ?

งง

ต้องลองครับ.......ผมก็อยากรู้

#49 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:45

แล้วเฮี่ ยเหลี่ยมนี่จะไม่ตาย???หรือมันจะอยู่ค้ำฟ้า

แต่จริงๆอยากให้มันตายไปเร็วๆซะ วันนี้พรุ่งนี้เลยเป็นไง เพราะคนยังมันบ้านเมืองถึงแตกแยกเยี่ยงนี้.....

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#50 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:47

ไอ้โด่ง แต่ถ้า มุงเตย ไม่มีใครเดือดร้อนนะจ๊ะ ..

Edited by แสนยานุภาพ, 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:47.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน