Jump to content

- - - - -

ท่านคิดว่าการลอบสังหารท่านแม้วครั้งต่อไปจะทำด้วยวิธีการใดครับ...เนียนๆนะ

• Please log in to reply
100 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:37

ส่วนใหญ่คิดกันเเต่เรื่องอกุศล น่าจับไปฟังธรรมกับท่านธัมมไชโย

ซาบซึ้งรสพระธรรมเเล้วก็กลับตัวกลับใจซะนะจ๊ะ

โลกที่งดงามใบนี้ยังให้โอกาสอยู่นะจ๊ะ

^_^ อิ อิ อิ

ส่วนใหญ่เจ๊ฟังแต่องค์นี้สินะ อิอิ :P ไปให้พระโกนผมมาหรือยัง :lol:

หนูโกนไปเดี๋ยวงานถ่ายเเบบ หดหายใครจะรับผิดชอบ มีปัญญาหรือ???

ขำมากมาย

^_^ อิ อิ อิ

ลาออกจากการเป็น ซี 8 แล้วหรือ ;)
ตลกดี

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน