Jump to content

- - - - -

ท่านคิดว่าการลอบสังหารท่านแม้วครั้งต่อไปจะทำด้วยวิธีการใดครับ...เนียนๆนะ

• Please log in to reply
100 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:49

ตามนั้น

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#2 คนสับปรับ

คนสับปรับ

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:54

ป้ายยาเบื่อที่สำคัญ.......

#3 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:56

เสกใบมะขามเป็นต่อไปต่อย รับรองจับได้ก็หลุดฮะ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#4 winwin191

winwin191

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:57

ถ้ารอบฆ่าจริงคิดว่าจะรอดหรอครับ นอกจากมี รปภ ส่วนตัวสัก 100 ติดตามตลอด คนอันนี้ว่าไปอย่าง
คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#5 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:57

วางยาในอาหารครับ

มันต้องมีสักมืื้อละ ที่มันกินโดยไม่ต้องมีคนชิมอาหาร

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#6 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:02

สาปแช่งมันทุกเช้าเย็นครับ
ทำไปเรื่อยๆ รับรองไม่เกิน 100 ปี มันตายห่านแน่นอน -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#7 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:05

สาปแช่งมันทุกเช้าเย็นครับ
ทำไปเรื่อยๆ รับรองไม่เกิน 100 ปี มันตายห่านแน่นอน -_-

ผมว่า คงไม่ถึง 100 ปีหรอกครับ

ตอนนี้มันอายุก้อ 60 ละ คงมีชีวิตอยู่ได้อีกไม่เกิน 40 ปีหรอก เผลอ ๆ ไม่แน่พรุ่งนี้หัวใจวายตายขึ้นมาเพราะไมแกนแดก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:07

เสกควายธนูเข้าท้องครับ

ไม่มีร่้องรอย ไม่ทิ้งหลักฐานด้วย..
เมพระดับกิล กริสซั่ม ป๋าเอช หรือป๋าแม็ค แห่งซีเอสไอก็ไม่สามารถพิสูจน์ได้

เอิ๊กๆๆๆๆ
gladiator 1.jpg

#9 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:08

ติดระเบิดขนาดเล็กที่ฐานล้อของเครื่องบินบังคับวิทยุ
แล้วบังคับให้วิ่งเข้าไปชนกับหน้าเหลี่ยมๆ
007 ก็วิ่งเข้าฉากมาจัดการต่อ
SKY FALL มันมาก ขอบอก
5555

Edited by มังกือดำ, 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:13.

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#10 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:08

เสกควายธนูเข้าท้องครับ ครับ

#11 มอมแมม

มอมแมม

น้องใหม่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:09

ขี้ปาใส่หน้า....ตาย

#12 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:09

ส่งคุณปู่ไปลอบสังหาร! :angry:

มือพระกาฬ ระดับตำนานเลยนะคนนี้
:)

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#13 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:11

ไปติดต่อฮุนเซน เศกแบ๊งพันเข้าท้องมัน รับรอง ตาย
แต่ต้องระวัง มันจะเศกเข้าไปธนาคารประเทศอื่นนะ

ส่วนเรื่องการจะเอาทักกี้ให้ตาย ยังไงมันก็ตายครับ
ไม่ต้องอาพีจีบ้าบออะไรหรอก
หนังยางดีดไข่ก็ตายห่าแล้ว

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#14 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:13

จับมันมาชักว่่าวให้น้ำหมดตัวเเล้วก็เหนื่อยตายไปเอง

#15 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:30

เห็นปะ วิธีนี้ได้ผล มีคนรับรองตั้งฉองคนแย้ว :P

ปล. บ้านเดิมผมอยู่สุรินทร์ น้าชายผมฝึกกะหมอผีเขมรเรื่องน้ำมันพรายควายธนูอะไรเนี่ย ตั้งกะอายุ 13 เลยง่า
มีจริงๆน้า

#16 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:41

เอายาเบื่อป้ายหัวนมน้องเลียดิ๊ครับ -_- เสร็จแน่ๆไอ้เฒ่า
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#17 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:41

จับมันมาชักว่่าวให้น้ำหมดตัวเเล้วก็เหนื่อยตายไปเอง

:blink: มันจะสุขสมความชั่วมันเกินไปมั้งง่ะ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#18 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:43

เสกตะปูเข้าท้องครับ

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#19 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:49

เอายาเบื่อป้ายหัวนมน้องเลียดิ๊ครับ -_- เสร็จแน่ๆไอ้เฒ่า

ปัญหา คือ ใครจะไปป้ายยาที่หัวนมน้องเลียดิ๊ ครับ ระวัง โดนเองด้วย 5555555
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#20 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:53

เห็นปะ วิธีนี้ได้ผล มีคนรับรองตั้งฉองคนแย้ว :P

ปล. บ้านเดิมผมอยู่สุรินทร์ น้าชายผมฝึกกะหมอผีเขมรเรื่องน้ำมันพรายควายธนูอะไรเนี่ย ตั้งกะอายุ 13 เลยง่า
มีจริงๆน้า

อ่ะ เดี๊ยวออกทุนให้ไปซื้อดินมาปั้นควายธนู

ปล.แล้วอย่าปั้นออกมาเป็นควายแดงล่ะ.... :lol: :lol:

#21 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:57

ปัญหา คือ ใครจะไปป้ายยาที่หัวนมน้องเลียดิ๊ ครับ ระวัง โดนเองด้วย 5555555

ก็ป้ายหลังจากเราใช้งานแล้วสิครับ 555+
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#22 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:59

น้ำมันกรอกปาก แบบทหารญี่ปุ่นที่จับคนไทยโขมยน้ำมัน

มันอยากได้น้ำมันในทะเลไทยก็ช่วยสงเคราะห์ให้

#23 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:03

เอาหินไล่ดีดใส่
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#24 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:07

ขี่ควายไปยิงหัวแม้ว

#25 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:14

มีการจับกุมพ่อค้าหนังกระติ๊กหนีภาษีรายใหญ่ใกล้บริเวณที่ท่านแม้วจะเดินทางไป ลูกโอ๊คก็จะมาครวญครางผ่าน FB ว่า พ่อจะโดนลอบสังหารด้วยอาวุธหนักอีกแระ :lol:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#26 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:16

"เมื่อคนพึ่งพาไม่ได้ โปรดเรียกใช้บริการ กันดั้ม!"

#27 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:20

เฮียฮ้อตาย ..... !

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#28 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:23

แต่ละวิธี ฮาๆ ทั้งน้าน เกิดมันตายตามวิธีใดวิธีหนึ่งในกระทู้นี้ ลูกเมียไม่อับอายไปทั่วโลกรึนั่น ฮ่าๆๆๆ

#29 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:24

ตามนั้น

ทุกวันนี้มันก็ตกนรกอยู่แล้ว

สวรรค์ในอก นรกในใจ อยากให้มันนอนพะงาบๆๆๆ ต่อสายอาหารสายหายใจบนเตียง

ให้ลูกเมียเช็ดขี้เช็ดเยี่ยวมากกว่า

#30 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:25

"เมื่อคนพึ่งพาไม่ได้ โปรดเรียกใช้บริการ กันดั้ม!"

น่ารักโค ต ร
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#31 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:25

เข้ามาอ่านแต่ละเม้นขำกระจายสำลักกาแฟเลย มุขลิเดียนี้คิดได้ไง :lol: :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#32 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:27

น่ารักโค ต ร

เอาแบบเวอร์โมดิฟายด์นะคับ :P
:D
อายแมวนะเนี่ย

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:31.

#33 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:33

เข้ามาอ่านแต่ละเม้นขำกระจายสำลักกาแฟเลย มุขลิเดียนี้คิดได้ไง :lol: :lol: :lol:

พอดีอ่านการ์ตูน"ทะลึ่ง"มากไปหน่อยฮะ
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#34 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:54

โหดมาก :o :o :o

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#35 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:56

ลืมอีกที่ไปหรือเปล่า :wub: :wub: :wub:

#36 เสรีชน2519

เสรีชน2519

น้องใหม่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:24

คนเลวๆอย่างมันไม่ต้องไปลอบฆ่าหรอกเดี๋ยวเวรกรรมที่มันทำไว้ก็ตามฆ่ามันเองแหละอีกไม่นาน

#37 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:31

อ้าว
นึกถึงแต่เลียดิ๊ ลืมใหม่ไปได้ไงเนี่ย น้อยใจแย่

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#38 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:32

อ้าว
นึกถึงแต่เลียดิ๊ ลืมใหม่ไปได้ไงเนี่ย น้อยใจแย่

ได้เงินไปทำน้ำดื่มแล้วไง ปล่อยๆเจ๊ไปเหอะ :D :D

#39 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:36

กลัวไอ้แม้วมาอ่านมู้นี้แล้วหัวเราะกรามค้างตายอ้ะ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#40 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:39

น้องปูอยู่ครบ 8 ปี เเต่ไม่ยอมรับคำสั่งพี่ทักษิณอีกต่อไป

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#41 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:48

ไม่เกิน 10 ปี ไอ้นี่ตายแน่

ปล่อยให้มันตรอมใจตายเองดีกว่า พวกควายจะได้ไม่มีเรื่องมาปรักปรำอำมาตย์
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#42 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:52

ผมรับอาสาครับ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#43 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:55

ผมรับอาสาครับ

ผมช่วยมาร์คจุดครับ
^^

อ่ะ เดี๊ยวออกทุนให้ไปซื้อดินมาปั้นควายธนู
ปล.แล้วอย่าปั้นออกมาเป็นควายแดงล่ะ.... :lol: :lol:

#44 poco

poco

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:59

ให้มันท้องแตกตายยยย :D

#45 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:03

ไม่เกิน 10 ปี ไอ้นี่ตายแน่

ปล่อยให้มันตรอมใจตายเองดีกว่า พวกควายจะได้ไม่มีเรื่องมาปรักปรำอำมาตย์

อย่าไว้ใจสันดอนควายครับ เอาทุกทางอยู่แล้ว

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#46 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:12

ขับรถชนครับ อย่างมากก็คดีลหุโทษ

หรือถ้ากลัวนกแก้วพูดได้ ซัดทอด เอานี่ครับ แมวพูดไม่ได้

#47 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:47

มีจริงๆน้า

ชิส์........ที่แท้ก็ เซาะกราว รากหญ้า บ้านเดียวกับ "จ่าประสาท" นี่เอง <_<

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#48 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:49

เฮียฮ้อตาย ..... !

เฮียฮ้อ...ด้วยเหรอ!! :o

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#49 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:56

มีจริงๆน้า

ชิส์........ที่แท้ก็ เซาะกราว รากหญ้า บ้านเดียวกับ "จ่าประสาท" นี่เอง <_<

ผมยอมรับแมนๆเลยนะ
ตอนเจอไอ้จ่าเหม็นฉี่เข้าไป...ผมอายแทนที่บ้านผมจริงๆครับ
อายมากๆ ไม่กล้าดูอภิปรายเลยง่า

#50 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:59

กบฏดินปืน เหมาะกับมันดี

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน