Jump to content

- - - - -

ลูกหลานใคร!!..ไปรร.ต้องมีรถตามเป็นขบวนถึง5คัน

• Please log in to reply
47 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:10

จากเพจของCynthia Aiemsaard

นี่ค่ะ ขบวนรถที่ต้องคอยรับส่งเด็กฝาแฝดนามสกุล"ดามาพงศ์"ไปโรงเรียนนานาชาติ ISB ทำผู้ปกครองท่านอื่นต้องรถติดเป็นขบวน ลูกเด็กเล็กแดงถามผู้ปกครองว่า"แม่ครับ ตำรวจมาที่โรงเรียนผมทำไมอ่ะครับ?"
***รวมทั้งหมด 5 คัน คันหน้าสุด หน้ารถตู้สีขาวคือรถตำรวจสายตรวจ
มากไปรึเปล่า ดูกันเอาเอง เส็งเคร็งเป็นใหญ่ เลยใช้อำนาจกันจนล้น !
*** สถานที่คือ โรงเรียนนานาชาติ ISB ที่สถานทูตอเมริกาก่อตั้งขึ้นมาเพื่อลูกหลานของเจ้าหน้าที่ของสถานทูตในอดีต
โรงเรียนอยู่ภายในหมู่บ้านนิชดาธานี ซอยสามัคคี นนทบุรี
ฝรั่งมังค่าแสนจะเอือมระอาเช่นกัน !

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#2 juemmy

juemmy

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:12

ยิ่งใหญ่คับฟ้าจริงๆ
โตขึ้นมาเด็กแฝดคู่นี้
ไม่แคล้วเป็นผลไม้พิษแน่นอน -_-

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#3 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:17

ยุคขี้ครอกเดินถนน......
คนไม่เคยน่ะ เก็บกด

#4 juemmy

juemmy

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:17

ประเทศไทยของเราตกอยู่ในอุ้งมือมาร
ของพวกตระกูล จ ั ญ ไ ร
ชินวัตร
ดามาพงษ์
วงศ์สวัสดิ์

#5 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:18

หากินกับไพร่ แต่วางตัวเป็นอำมาตย์ ถุย ไอ้พวกชั้นนายทุน !!

#6 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:21

น่าโดนวางมากครับ

#7 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:29

ชิส์...เป็นอำมาตย์แต่เล็กแต่น้อยเลยนะ ;) ......

#8 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:31

ดีแล้วครับที่เค้าไปเรียนกันที่นั่น โตขึ้นจะได้ส่งไปนอกเลย ไม่ต้องมาเบียดเบียนลูกหลานชาวบ้านด้วยการหาทางซิกแซ็กเข้าเรียนจุฬา-เกษตรด้วยวิธีแปลก

#9 Viewber

Viewber

น้องเก่า

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:33

เหอๆๆๆ ตัวการทำรถติด...

ชาวกรุงเทพมหานครขอไม่น้อมรับกับคำว่า "แดงทั้งแผ่นดิน"

#10 juemmy

juemmy

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:33

ดีแล้วครับที่เค้าไปเรียนกันที่นั่น โตขึ้นจะได้ส่งไปนอกเลย ไม่ต้องมาเบียดเบียนลูกหลานชาวบ้านด้วยการหาทางซิกแซ็กเข้าเรียนจุฬา-เกษตรด้วยวิธีแปลก

แต่เดี๋ยวนี้จุฬา ธรรมศาสตร์ มีอินเตอร์แล้วนะคะ <_<

#11 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:34

นี่ไงไพร่
พวกเจ้าดูไว้ซะ ว่าตระกูลพ่อไอ้ไพร่ ทำตัวเป็นอำมาตย์เยี่ยงนี้
gladiator 1.jpg

#12 osamu

osamu

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:34

ขบวนคุ้มกันประธานาธิบดี(ในอนาคต)

#13 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:40

เอ .... เค้าไม่ได้เป็นผู้บช.การฯแล้วหนิ แล้วรถขบวนไปในฐานะอะไร เอางบอะไรไปใช้ ทั้งคน รถ น้ำมัน <_<
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#14 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:40

...

แต่เดี๋ยวนี้จุฬา ธรรมศาสตร์ มีอินเตอร์แล้วนะคะ <_<

พวกพี่ๆเค้าซิกแซ็กเข้าภาคปกติครับ เค้าว่าอินเตอร์มันไม่ขลัง :D

#15 mongdoodee

mongdoodee

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:42

เอ้อ....... อยากทราบว่า ค่าน้ำมัน ค่าบำรุงรักษารถ ค่าเสื่อมรถ นี่ใช้ งบไหน?

แล้วแบบนี้ จะเข้าข่าย นำของหลวงไปใช้ส่วนตัวไหม

#16 juemmy

juemmy

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:44

...

พวกพี่ๆเค้าซิกแซ็กเข้าภาคปกติครับ เค้าว่าอินเตอร์มันไม่ขลัง :D

อินเตอร์ไม่ขลังหรือเรียนไม่ได้คะ
ขนาดเรียนภาคปกติยังยากเลย
ดูอาสาวของพวกหล่อนเป็นตัวอย่างได้
จบโทจากอเมริกาแท้ๆ

#17 juemmy

juemmy

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:46

เอ้อ....... อยากทราบว่า ค่าน้ำมัน ค่าบำรุงรักษารถ ค่าเสื่อมรถ นี่ใช้ งบไหน?

แล้วแบบนี้ จะเข้าข่าย นำของหลวงไปใช้ส่วนตัวไหม

นั่นสิคะ..
แล้วค่อนข้างมั่นใจเลยว่า..ทุกอย่างของหลวงล้วนๆค่ะ
ไม่งั้นไม่ขลัง :ph34r:

Edited by juemmy, 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:46.

#18 Tee

Tee

น้องเก่า

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:50

ต่อไปคงได้ยินประโยคยอดฮิตอีกครั้ง "รู้ไหมครับกระผมลูกใคร"

#19 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:53

ขบวนรถนู๋ม๊าก ยาวกว่านี้เยอะ -_-

#20 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:56

...
อินเตอร์ไม่ขลังหรือเรียนไม่ได้คะ
ขนาดเรียนภาคปกติยังยากเลย
ดูอาสาวของพวกหล่อนเป็นตัวอย่างได้
จบโทจากอเมริกาแท้ๆ

ที่ไอเอสบี ถ้าโง่แบบพี่ป้าน้าอาของเค้าก็คงจบยากครับ ถ้าจะจบได้โรงเรียนเค้าให้เลือกเรียนวิชาไอบีระดับง่ายๆ จบมาก็เป็นไอเอสบีแบบไก่กา ถ้าไปเรียนอเมริกาก็เข้าได้ก็แต่มหาวิทยาลัยระดับเดียวกะที่ท่านนายกฯอาเรียนนั่นแหละ

#21 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:14

นึกถึงไม่กี่วันก่อนที่พวก red buff เข้าไปแถในเพจคุณกรณ์
เรื่องขบวนรถนางปูเลยค่ะ

แต่ case นี้ปวดตับกว่าเยอะ
ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#22 juemmy

juemmy

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:28

นึกถึงไม่กี่วันก่อนที่พวก red buff เข้าไปแถในเพจคุณกรณ์

ส่วนลูกชายนายกฯก็ไม่น้อยหน้าเด็กแฝดนี่เท่าไหร่หรอกค่ะ
ข่าวว่าขบวนรถยาวอยู่้เหมือนกัน

#23 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:32

เวลาลัทธิเสื้อแดงด่าว่าอำมาตย์ แต่หารู้ไม่ว่าผู้ที่สนับสนุนนั่นแหละ อำมาตย์สุดยอดแล้ว
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#24 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:39

ส่วนลูกชายนายกฯก็ไม่น้อยหน้าเด็กแฝดนี่เท่าไหร่หรอกค่ะ
ข่าวว่าขบวนรถยาวอยู่้เหมือนกัน

คางคกขึ้นวอ เหมือนโบราณว่าไว้ไม่มีผิดเลยค่ะ
ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#25 juemmy

juemmy

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:44

คางคกขึ้นวอ เหมือนโบราณว่าไว้ไม่มีผิดเลยค่ะ

เรามารอดูวันที่คนพวกนี้ตกวอกันดีกว่าค่ะ
ยิ่งสูงเท่าไหร่ยิ่งเจ็บมากเท่านั้น :)

#26 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:45

อย่าทักเรื่องเอาของหลวงไปใช้
เดี่ยวเขาก็ขุดเรื่องรถกันกระสุนที่มาร์ค เอาไปใช้หรอก

แหม ช่างจดช่างจำเสียจริง

#27 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:05

เบิกงบหลวงค่าน้ำมันอีกตะหาก
น่าจะเขียนไว้ข้างรถซะหน่อยว่า
"ใช้ในงานขี้ข้าเท่านั้น"
-_-

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#28 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:26

เห็นด่าป๋าเปรม ใช้บ้านหลวง แต่ไอ้แฝดลูกตำรวจเกษียน มีรถหลวงตามอารักขา ตูล่ะ งง กับไอ้จานไรแดงจริงๆ

#29 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:27

ไอ้แฝดลูกตำรวจเกษียณ ถามว่า มันทำคุณให้แผ่นดินหรือยัง แล้วทีป๋าเปรม พวกจานไรแดง ออกมาด่าเช้าด่าเย็น แมม่งไม่เคยมองกระจกส่องดูความชั่วพวกมันเลยสินะ

#30 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:33

สงสัยได้ข่ากรองจาก นางสาวโอ๊ค ว่าจะโดนลักพาตัว

ปล. ผมว่าเรื่องปกตินะ บุตรหลานนายกต้องมีคนคุ้มครองง่ะ
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#31 charlie24

charlie24

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:13

ประเทศไทยของเราตกอยู่ในอุ้งมือมาร
ชินวัตร
ดามาพงษ์
วงศ์สวัสดิ์

น่าเห็นใจเด็กใน3ตระกูลนี่ครับเพราะ เด็กเลือกเกิดไม่ได้ มีโครต ***

#32 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:17

ชินวัตร
ดามาพงษ์
วงศ์สวัสดิ์

น่าเห็นใจเด็กใน3ตระกูลนี่ครับเพราะ เด็กเลือกเกิดไม่ได้ มีโครต ***

คุณเชื่อมั้ยครับว่า ทั้ง 3 ตระกูล ออกลูกมานิสัยเหมือนกันทั้งโคตร ดูครอบครัวไอ้เหลี่ยมทรราชย์สิครับ ลูกมัน 3 ตัว ตอแหลขั้นเทพเหมือนพ่อแม่มันไม่มีผิด ตระกูลชายกระโปรง ลูกออกมาแต่ละตัว ซุกหุ้น กันหมด

#33 charlie24

charlie24

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:32

ชินวัตร
ดามาพงษ์
วงศ์สวัสดิ์

คุณเชื่อมั้ยครับว่า ทั้ง 3 ตระกูล ออกลูกมานิสัยเหมือนกันทั้งโคตร ดูครอบครัวไอ้เหลี่ยมทรราชย์สิครับ ลูกมัน 3 ตัว ตอแหลขั้นเทพเหมือนพ่อแม่มันไม่มีผิด ตระกูลชายกระโปรง ลูกออกมาแต่ละตัว ซุกหุ้น กันหมด

อย่างนี้ ผมควรพูดว่า พ่อแม่ ไม่น่าสั่งสอน

#34 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:27

ภาษีตู

อ่วยยยย มิน่า จับโจรฉกกระเป่าตูตั้งแต่ปลายเดือน พฤษภาคม ยังไม่มาคืบหน้า ก็มัวแต่มาอารักขา เด็ก

เฮ้ยยยย กลัวนักก็จ้างบอดี้การ์ดส่วนตัวดิ รวยไม่ใช่เหรอ

คดีเกี่ยวกับเด็กถูกลักพาตัว เด็กหายวันๆ หนึ่งหลายคน ไม่คิดจะตามสืบเลยเหรอ

ตำรวจโว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

น้ำมันรถ เวลางานหลวง นะเฮ้ยยยยยยยยยยยยย

#35 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:29

ชินวัตร
ดามาพงษ์
วงศ์สวัสดิ์

อย่างนี้ ผมควรพูดว่า พ่อแม่ ไม่น่าสั่งสอน

กระผมเห็นต่างครับ ผมว่าพ่อแม่มันสั่งสอนอบรมอย่างเต็มที่

ให้ลูกมันเลวเท่าพ่อแม่ หรือไม่ก็เลวกว่า
-_-

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#36 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:39

ไหนบอกว่า "ไพร่"..............อำมาตย์..........แท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#37 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:55

อีกหน่อยคงใช้รถตำรวจพาลูกหมาไปฉีดวัคซีน
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#38 young politic

young politic

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:09

แล้วผู้ที่มีหน้าที่รักษาตรวจสอบการใช้จ่ายเงินของรัฐทั้งหลายไม่สนใจเรื่องนี้บ้างหรือ

#39 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:16

ปีนี้คงต้องหาทางเรียกภาษีคืนให้เต็มที่ซะแล้ว

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#40 juemmy

juemmy

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:54

ชินวัตร
ดามาพงษ์
วงศ์สวัสดิ์

ตัวเล็กตัวน้อยที่เหลือโตขึ้นก็คงไม่แคล้วเหมือนพ่อแม่
โคตรเหง้าศักราชมันนั่นแหละค่ะ
ต้นไม้พิษก็ต้องออกผลไม้พิษเหมือนกัน
ซึมซับความเลวมาตั้งแต่เกิด -_-

#41 leknaka

leknaka

น้องใหม่

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:24

กรณีนี้ ถ้าเป็นจริง อยากรู้จังว่า เราไม่สามารถทำอะไรได้ฤา

ต้องทนดูตระกูลอัป- ปรีย์ สูบกินประเทศไปถึงเมื่อไร

ไหนว่ารวยนัก เรื่องแค่นี้ยังเห็นแก่ได้ เอาเปรียบคนอื่นทุกดอก :angry:

#42 bluetoffee

bluetoffee

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:26

ไปโพสต์ในเว็บแดงหน่อย อยากรู้จะแถกันไหง

#43 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:42

ยิ่งใหญ่คับฟ้าจริงๆ
โตขึ้นมาเด็กแฝดคู่นี้
ไม่แคล้วเป็นผลไม้พิษแน่นอน -_-

กิน อยู่ หลับ นอนในแวดล้อมรัฐธรรมนูญปี 2550 และรัฐบาลที่เป็น"ผลไม้พิษ".....
ไอ้ตู่ ไอ้เต้น ธิดาแดง หมอเหวง เจ๋ง ดอกจิก เป็ดเหลิม ยงยุทธ์ ปู มุสา นักโทษหนีคุก และลูกโอ๊คมั่นใจว่า
คู่แฝดนี้ต้องเป็น"ผลไม้พิษ"ของสังคมไทยแน่นอน........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:43.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#44 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:52

รร.นี้หรือเปล่าที่ไอ้อำมาตย์ควายแดง ส่งลูกไปเรียน
แต่ความรวย เลยซื้อบ้านในหมู่บ้านที่รร.ตั้งอยู่
เขาว่าจ่ายเป็นเงินสด25ล้าน

..อยากรู้จัง3ปีที่ผ่านมา มันทำเงินได้นาทีละกี่หมื่น

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#45 juemmy

juemmy

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:18

รร.นี้หรือเปล่าที่ไอ้อำมาตย์ควายแดง ส่งลูกไปเรียน
แต่ความรวย เลยซื้อบ้านในหมู่บ้านที่รร.ตั้งอยู่
เขาว่าจ่ายเป็นเงินสด25ล้าน

..อยากรู้จัง3ปีที่ผ่านมา มันทำเงินได้นาทีละกี่หมื่น

ISB : International school Bangkok
ค่าเทอมติดอันดับแพงที่สุดแห่งหนึ่งของไทย
เทอมละ 488,800 บาท
จัดเป็นรร.นานาชาติที่ดีที่สุดของไทยด้วย

#46 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:41

เอ .... เค้าไม่ได้เป็นผู้บช.การฯแล้วหนิ แล้วรถขบวนไปในฐานะอะไร เอางบอะไรไปใช้ ทั้งคน รถ น้ำมัน <_<

ประจบสอพลอเป็นวัฒนธรรมองค์กรของสำนักงานตะกวดชั่วครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#47 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:44

เห้อ ภาษีพ่อแม่กรุรึเปล่าวะนั่น

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#48 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:53

วิถีไพร่ไง อำมาตย์อย่ายุ่ง 15 ล้านเลือกมาแล้ว เสียงข้างน้อยเงียบไว้ :o

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน