Jump to content

- - - - -

ยิ่งลักษณ์จบโท จริงหรือ..................

• Please log in to reply
76 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:07

สงสัยมานาน ยิ่งลักษณ์..............มันจบโทที่อเมริกาจริงหรือ

แล้วไอ้ แท๊งกิ้ว ทีไทม์..............จะอธิบายว่ายังไง
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#2 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:08

มีหลักฐานว่าจบจริง แต่ที่อยากเห็นคือรูปถ่ายสมัยเรียนที่เมกา หามานานแล้ว ไม่เจอ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#3 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:12

*
POPULAR

เค้าจบโทจริงๆครับมหาลัยเคนตั๊กกี้ เคนตั๊กกี้ ฟราย ชิกเก้น :lol: :lol: :lol:
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#4 คุณหนูนั่งเบนซ์

คุณหนูนั่งเบนซ์

สาวสวยสุดประจำบอร์ด

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:13

โอ้ย!!! คนเขาจบมาจากเมืองนอกจริงจริงยังจะมาสงสัยอะไรกันอีก อิจฉาเขาหรือไงจ๊ะ

เป็นห่วงคนที่กำลังจะโดนถอดยศกันดีกว่าไหม

^_^ 555

#5 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:15

อ้อ.............นึกว่าเรียนจบที่ L.A. (ร้อยเอ็ด)..............555+
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#6 mr.patton

mr.patton

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:15

มีหลักฐานว่าจบจริง แต่ที่อยากเห็นคือรูปถ่ายสมัยเรียนที่เมกา หามานานแล้ว ไม่เจอ

ไม่เคยเข้าเรียนไม่เคยเข้าร่วมกิจกรรม หรือเปล่าเลยไม่มีรูป
เทพทั้งอาปู หลานทองปลอมเลย อิ อิ

#7 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:17

ไอ้เป็ดนั่นน่ะ ด็อกเตอร์เชียวนะ ยังเยสโนโอเค เลย :D

#8 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:20

สุดยอดนายกขาวผ่องเกาหลียังอาย

^_^ อิ อิ อิ

#9 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:20

อันนี้เห็นจะต้อง ถามเหลิม...เพราะ

อาจจะเรียนมา ( แบบเดียวกัน ) ต่าง

กันที่....ต่างเมือง......เท่านั้นเอง.....

#10 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

จบนักธรรมโทยังไม่เชื่อเลย -*-

#11 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:24

จบนักธรรมโทยังไม่เชื่อเลย -*-

ฮาสาาาาาาาดดดดดดดดดดด................

เอาไปเต็ม 100 เลยยยยยยยยยย

#12 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:26

จ่ายครบ....จบแน่

#13 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:32

โทต๊อง...ครับ

ไม่งั้นจะมีไอ้ไป๊ป์เหรอครับ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#14 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:38

เห็นว่านางยกปลื้มซีรีส์เกาหลี

งั้นลองให้เขียน abstract เกี่ยวกับ korean drama's addict สักหน้าก็พอ ๕๕๕

#15 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:38

สงสัยลุงลุงหลายคนจะคิดว่าการเรียนเมืองนอกง่าย

กว่าจะปรับตัว อาหารการกิน การใช้ชีวิต... ตอนนี้หนูชักเริ่มรู้สึกถึงเเรงริษยาเเล้วอ่ะ

#16 Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:39

โอ้ย!!! คนเขาจบมาจากเมืองนอกจริงจริงยังจะมาสงสัยอะไรกันอีก อิจฉาเขาหรือไงจ๊ะ

เป็นห่วงคนที่กำลังจะโดนถอดยศกันดีกว่าไหม

^_^ 555

เป็น QC ไปซะแล้ว ตอนมายังโดน QC ปั่นหัวอยู่เลย :lol:
"จนยากแต่มิใช่เห็นเงินทองก็ตาลุก ชาวเสียงสานต้องการดื่มเกียรติ"

งานเสวนาวิชาการ "เหลียวหลัง แลหน้าสู่ 1 ศตวรรษโรงเรียนช่างก่อสร้างอุเทนถวาย คุณค่าที่ควรอยู่"

#17 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:42

^^^^^^^^

อย่าไปถือสาน้องเขาเลยยยยยย..................

น้องเขาแค่อยากเปลี่ยนบท เท่านั้นเอง..............

น่าเอ็นดู น่าเอ็นดู.......ออก......................

#18 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:47

จริงอยู่ว่าท่านนายกปูพูดผิดพูดถูกหลายครั้ง เเต่ทำไมไม่ลองให้โอกาสกันบ้างล่ะ คนตั้ง15ล้านเสียงอุตส่าห์เลือกมา

ถึงพวกลุงลุงป้าป้าจะดีดจะดิ้นกันยังไงก็ไม่มีประโยชน์หรอก

ยอมรับชะตากรรมเถอะนะ ทำใจเต๊อะ

#19 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:50

^^^^^^^^

อย่าไปถือสาน้องเขาเลยยยยยย..................

น้องเขาแค่อยากเปลี่ยนบท เท่านั้นเอง..............

น่าเอ็นดู น่าเอ็นดู.......ออก......................

อยากเล่นบทนางเอกบ้าง เเต่กลัวญาญ่าตกงาน

ชิ ไม่อยากจะคุย

#20 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:03

เธอผู้โง่ไม่แพ้ใคร จบจาก มหา"ลัย ที่ส่วนมากจะเป็นคนผิวดำ เรียนกัน ไม่ใช่ มหา"ลัย ชื่อดังใน อเมริกา หรืออยู่อันดับต้นๆของ อเมริกา
เพียงแต่อยู่ที่ต่างประเทศที่ชื่อว่า อเมริกา เลยเรียกได้ว่า จบนอก ( นอกประเทศ ) แต่ที่ลืมไม่ได้ ถ้าเทียบอันดับกับมหาวิทยาลัย ในประเทศไทย
ของเราจัดว่าดีกว่าเยอะมากๆ

#21 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:06

จบเห่ อะดิ โโง่กว่าเด็กป. 4 เสียอีก

#22 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:10

เค้าจบโทจริงๆครับมหาลัยเคนตั๊กกี้ เคนตั๊กกี้ ฟราย ชิกเก้น :lol: :lol: :lol:

บางคนโม้ว่าจบมหาลัยสยาม พอโดนซักถามหนักๆ เข้า ก็แถว่า สยามคูโบต้า

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#23 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:28

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#24 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:36

โทนาฟ มั้ง

#25 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:41

บางคนโม้ว่าจบมหาลัยสยาม พอโดนซักถามหนักๆ เข้า ก็แถว่า สยามคูโบต้า

คุ้นๆนะครับ..จบจากสยาม คูโบต้าเนี่ย...
มีจบจุฬาอีกคนด้วยนี่ครับ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#26 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:08

เธอผู้โง่ไม่แพ้ใคร จบจาก มหา"ลัย ที่ส่วนมากจะเป็นคนผิวดำ เรียนกัน ไม่ใช่ มหา"ลัย ชื่อดังใน อเมริกา หรืออยู่อันดับต้นๆของ อเมริกา
เพียงแต่อยู่ที่ต่างประเทศที่ชื่อว่า อเมริกา เลยเรียกได้ว่า จบนอก ( นอกประเทศ ) แต่ที่ลืมไม่ได้ ถ้าเทียบอันดับกับมหาวิทยาลัย ในประเทศไทย

เพื่อนคนหนึ่งของสามีสมัยเรียนมัธยมสอบตกเกือบทุกวิชา
ผ่านวิชาเดียวคือ สุขศึกษา
ซึ่งอาจารย์ที่สอนเป็นอาหรือน้องของพ่อ
แต่สามารถไปเรียนจบปริญญาตรีที่อุดรธานี
ด้วยเกรดเฉลี่ยสูงมาก
เกียรตินิยมอันดับ1!!
อธิการบดีของสถาบันเป็นลุงหรือพี่ชายของพ่อ
ฉันใดฉันนั้นค่ะ <_< หึ หึ หึ

Edited by juemmy, 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:09.

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#27 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:26

จริงอยู่ว่าท่านนายกปูพูดผิดพูดถูกหลายครั้ง เเต่ทำไมไม่ลองให้โอกาสกันบ้างล่ะ คนตั้ง15ล้านเสียงอุตส่าห์เลือกมา

ถึงพวกลุงลุงป้าป้าจะดีดจะดิ้นกันยังไงก็ไม่มีประโยชน์หรอก

ยอมรับชะตากรรมเถอะนะ ทำใจเต๊อะ

คำว่าลองให้โอกาศใน ความคิดคุณคิดว่าคงต้องเริ่มจากผิดสักกี่ครั้งล่ะครับ

ถึงจะให้โอกาศเค้าได้...

#28 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:28

ผมว่าเดี๋ยวคงมีการปั้นแกนนำเป็น ดร. จากมหาลัย ทักษิณ
แล้วจะมาหาว่าเสื้อแดงเป็นควายไม่ได้แล้วนะ แมงสาบบบบบบ

#29 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:29

สอบเข้า จุฬา ธรรมศาสตร์ไม่ได้ เข้ามหาลัยทักษิณเลย
มหาลัยประชาชนส่วนใหญ่ 15 ล้านเสียง ที่เราเลือก.............................

#30 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:34

จบ "โท..ต๊อง" ไง อันนี่มีหลักฐานยืนยันว่าจบจริง :D

#31 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:40

เพื่อนคนหนึ่งของสามีสมัยเรียนมัธยมสอบตกเกือบทุกวิชา
ผ่านวิชาเดียวคือ สุขศึกษา
ซึ่งอาจารย์ที่สอนเป็นอาหรือน้องของพ่อ
แต่สามารถไปเรียนจบปริญญาตรีที่อุดรธานี
ด้วยเกรดเฉลี่ยสูงมาก
เกียรตินิยมอันดับ1!!
อธิการบดีของสถาบันเป็นลุงหรือพี่ชายของพ่อ
ฉันใดฉันนั้นค่ะ <_< หึ หึ หึ

ผมว่าบางที่ก็ต้องดูที่คณะ แล้วก็ความชอบด้วยครับ หรือกระทั้งการกลัวน้อยหน้าเพราะมีญาติเป็นอธิการ

บางคนเรียนตอนมัธยมไม่เก่ง แต่พอขึ้นมหาลัย ได้เรียนในสิ่งที่ัตัวเองชอบ ก็อาจเป็นไปได้

อันนี้อีกมุมมองหนึ่ง ครับ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#32 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:51

คำว่าลองให้โอกาศใน ความคิดคุณคิดว่าคงต้องเริ่มจากผิดสักกี่ครั้งล่ะครับ

จะบอกว่าคำว่า ''โอกาส''น่ะเขีียนอย่างนี้นะคะ เขียนผิดซ้ำซาก หรืิอว่าพี่อยากจะมาเข้ากลุ่มมวลชนคนเสื้อเเดงคะ?

#33 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:38

การเป็นผู้นำของประเทศ ไม่ใช่ที่ฝึกงานของใคร ไม่ใช่คิดอยากเล่นการเมืองแค่ 49 วัน **** มาเป็นผู้นำประเทศ แล้วทำขายขี้หน้าไปทั่วโลก คุณอาจจะยอมรับคนโง่เป็นหัวหน้า แต่ไม่ใช่กับคนที่มีปัญญา แล้วมองเห็นว่า คนๆ นี้ กำลังทำให้ชาติตกต่ำ ความเสียหาย ไม่ใช่คุณคนเดียวที่รับผิดชอบ มันคนทั้งประเทศ
อ้อ มีแต่คุณที่ดีดดิ้น เวลาที่นังปูมันโดนด่า เรื่องความปัญญาอ่อนของมัน ไปบอกมันสิ ให้มันทำหน้าที่ให้มันสมบูรณ์แบบ ไม่ใช่ทำผิดซ้ำผิดซาก ทำให้ชาวบ้านเค้ามองว่า ผู้นำประเทศนี้ มันโง่ แสดงความฉลาดออกมาให้เห็นหน่อย ชาวบ้านเค้าจะได้ไม่ด่า แต่ถ้าคิดว่า แก้ความโง่ของตัวมันเองไม่ได้ โง่ก็ควรจะอยู่กับพวกโง่ๆ อย่าสะเออะ เอาประเทศชาติมาเป็นของเล่น

#34 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:41

จะบอกว่าคำว่า ''โอกาส''น่ะเขีียนอย่างนี้นะคะ เขียนผิดซ้ำซาก หรืิอว่าพี่อยากจะมาเข้ากลุ่มมวลชนคนเสื้อเเดงคะ?

คุณกำลังดีดดิ้นหรือเปล่า :D ทีนังปูบอกว่าให้โอกาสที่พูดผิดซ้ำผิดซาก แล้วคุณจะใส่ใจกับการเขียนผิดของคนอื่นทำไมล่ะ เพราะมันก็แสดงว่า คุณก็ดีดดิ้นอยู่ ^_^

#35 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:24

คือว่า อย่าไปรู้เลยว่าสถาบันไหน เพราะมันจะเสื่อมถึงสถาบันเขา

#36 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:29

ตกลงเรียนที่ไหนถึงจะพอใจทุกฝ่ายวะ :lol: :lol: คนสุดท้ายค่อยน่าฟังหน่อย

Edited by จีรนุช, 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:29.

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#37 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:46

โอ้ย อย่าไปว่าทั่นนายกเขาเลย ....

นักศึกษา ป.โท ทำวิทยานิพนธ์ นั่งเทียนเขียน เมคเอาเป็นเรื่องเป็นราว แม้แต่แบบสอบถามก็ต้องมานั่งเขียนทั้งมือซ้ายมือขวา เขาก็ยังได้เกรดระดับ "ดีมาก" เกียรตินิยมอันดับหนึ่งของมหาลัย ...... มหาลัยเอกชนชื่อดังในประเทศไทยนี่แหละ แถวห้าแยกลาดพร้าว (อุ๊ย)

เรื่องของเรื่อง ผมจะบอกว่า ถ้ามีเงินจ่ายค่าเทอม มีเงินจ้างคนทำทีซิท (หรือนั่งเขียน) มันจะเฟค มันจะโม้ มันก็จบกันได้ครับ

เขาถึงได้บอกว่า ปริญญาผูกหางหมา ไง

Edited by แสนยานุภาพ, 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:46.

#38 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:07

^_^ 555

เพื่อนร่วมรุ่นกับดอกเตอร์เป็ดเหลิม ก็สงสัย..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#39 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:58

งั้นลองให้เขียน abstract เกี่ยวกับ korean drama's addict สักหน้าก็พอ ๕๕๕

มีสาวเกาหลี ฝากคำพูดมาให้ คนในรูปด้วยครับคุณพิ้ง... ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#40 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:17

มีสาวเกาหลี ฝากคำพูดมาให้ คนในรูปด้วยครับคุณพิ้ง... ;)

ตกลงว่าฝากมาให้ใครคะ

ไม่เคลียร์ ๕๕๕ :o

#41 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:32

ทานโทษนะคะ รูปนี้เหมือนป้ายโฆษณาอาบอบนวดราคาถูกๆแถวเขมรเลยคะ

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#42 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:41

คุ้นๆนะครับ..จบจากสยาม คูโบต้าเนี่ย...
มีจบจุฬาอีกคนด้วยนี่ครับ

จ่าประสิทธิ จิตประสาท

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#43 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:14

เอ้าอีโง่ มันโท หรือ
นึกว่าจบ ดร แบบไอ้เป็ดเหลิม

#44 soco

soco

เมพ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:25

แทงยู สามที

อะไรจะขนาดนั้น
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#45 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:39

ท่านนายกอายุตั้ง 45 เเล้วเเต่ยังสดใสอยู่เลย

อาจจะเป็นเพราะบุญที่ท่านได้สะสมไว้ตั้งเเต่ชาติก่อน

ยิ่งลักษณ์ รักยิ่ง

#46 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:51

คุณกำลังดีดดิ้นหรือเปล่า :D ทีนังปูบอกว่าให้โอกาสที่พูดผิดซ้ำผิดซาก แล้วคุณจะใส่ใจกับการเขียนผิดของคนอื่นทำไมล่ะ เพราะมันก็แสดงว่า คุณก็ดีดดิ้นอยู่ ^_^

เห็นคนอื่นพูดผิด เเล้วผิดตามได้ว่างั้น

นี่หรือสมาชิกเสรีไทยคุณภาพ?

ขำจัง

#47 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:21

เห็นคนอื่นพูดผิด เเล้วผิดตามได้ว่างั้น

ขำจัง

มายกมือถาม...

มีใครคิดเหมือนผมมั่ง ว่าตัวจริงคุณหนูนั่งเบนซ์เป็นผู้ชาย

(เพราะผู้หญิงมักจะไม่ใช่สำเนียง และสำนวนแบบนี้นะครับ ลองดูสาวๆเสรีไทยเป็นตัวอย่างได้)
gladiator 1.jpg

#48 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:29

ผมไม่สนใจเธอหรอกว่าเธอจบที่ไหน
ขนาดไอ้ควายเหลิมรามคำแหงยังให้จบได้เลย
อย่าไปถามหาเธอเลยว่าจบมาที่ไหนจบมาหรือเปล่า
ภูมิใจกับรามคำแหงบ้านเราดีกว่า

#49 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:31

ขำจัง

มีใครคิดเหมือนผมมั่ง ว่าตัวจริงคุณหนูนั่งเบนซ์เป็นผู้ชาย

(เพราะผู้หญิงมักจะไม่ใช่สำเนียง และสำนวนแบบนี้นะครับ ลองดูสาวๆเสรีไทยเป็นตัวอย่างได้)

คิดว่าเป็นผู้ชาย และเป็นแดงด้วย ไม่ใช่แดงคิวซีนะ ฮ่าๆๆ :lol: :lol:

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#50 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:28

ขำจัง

สาวสาวเสรีไทยเท่าที่ดูสำนวนเเล้ว ส่วนใหญ่น่าจะมีเเต่พวกป้าป้าเหนียงยาน วัยดึก

จะเอามาเทียบกับเเรกเเย้มอย่างหนูไม่ได้หรอก

ยังไงก็เเล้วเเต่ความเชื่อ+ศรัทธาในตัวหนูละกันนะจ้า

เเต่อย่ามาขอหวยนะ ไปตามดูทะเบียนรถท่านยิ่งลักษณ์เอาเองนะจ๊ะ

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:29.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน