Jump to content

- - - - -

ใครก็ได้ช่วยจัดการ...ไอ้พวกนรกนี้ให้ที

• Please log in to reply
12 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:55

ไม่รู้ ไอ้รมต. ไอ ซี ที และตำหนวด.......มันมัวทำอะไรกันอยู่...........ช่วยจัดการไอ้เว๊ปฯนรกนี้ให้ที..........

Edited by คนบูรพา, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:05.

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#2 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:03

เอาลิ้งค์ออกเถอะครับ ไม่เหมาะด้วยประการทั้งปวง

#3 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:07

เอาลิ้งค์ออกเถอะครับ ไม่เหมาะด้วยประการทั้งปวง

จัดให้แล้วครับ..............ที่ลงไว้ต้องการให้เจ้าหน้าที่ผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง.......................ช่วยตามจับพวกมันมาลงโทษครับ
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#4 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:28

:( อดรุย... ไรหว่า...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#5 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:32

ไม่เป็นไร 24 ไปช่วยกันจัดการ

ICT เขาไม่ทำอะไร ไว้เราทำกันเอง

( โพสต์หมิ่น เผยแพร่ ต่อไม่ได้ ) ..

#6 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

ไม่เป็นไร    24  ไปช่วยกันจัดการ

ICT เขาไม่ทำอะไร ไว้เราทำกันเอง
( โพสต์หมิ่น  เผยแพร่ ต่อไม่ได้ ) ..

แล้วท่านพระฤาษี...............จะจัดการมันวิธีไหน..............

อย่าบอกนะจะไปแจ้งความกับตำหนวด....................ยิ่งหมดหวังใหญ่เลยยยย.....คราวนี้

#7 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:39

ผมไม่ทันได้เห็นลิงค์
แต่คงเป็นเรื่องหมิ่นเจ้าอ้างประชาธิปไตยเหมือนเช่นเคย

แนวคิด เสรีภาพ ต่อต้านการละเมิดสิทธิส่วนบุคคล ใช้กับตัวกูเองเท่านั้น
โดนเล่นหน่อยทำเป็นออกอาการ ละเมิดอย่างนั้น ละเมิดอย่างนี้
ยืนยันว่ากูทำได้ พวกเมิงห้ามทำ

เวรกรรมประเทศไทย

Edited by อู๋ ฮานามิ, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:39.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#8 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:42

ใครหมิ่นพ่อเราเอามาที่นี้เลยครับ

http://www.chokchaim...1-419098-1.html

#9 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:46

ยังมีอีกเยอะ "ไอ้นรกพวกนี้" ที่แรงๆ...................เช่น.................เว๊ปฯ

แดงสยาม.........ประชาไท........สนามหลวง.........นิติราษฏ์........ฯลฯ...........ไม่เห็นมีใครทำอะไรมันได้สักที

เฮ้ออออ............กลุ้มมมมมมมมมม

#10 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:38

ใครหมิ่นพ่อเราเอามาที่นี้เลยครับ

http://www.chokchaim...1-419098-1.html

ไม่รู้จัดการได้มากน้อยแค่ไหนแล้วนะครับ

เห็นมีคนเข้าไปโพสต์ 4 หน้า เข้าไปแล้ว

แต่ยังไงก็ขออย่าให้เป็นแค่เวบ"ผักชี"นะครับ ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#11 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:43

ไม่รู้จัดการได้มากน้อยแค่ไหนแล้วนะครับ

เห็นมีคนเข้าไปโพสต์ 4 หน้า เข้าไปแล้ว

แต่ยังไงก็ขออย่าให้เป็นแค่เวบ"ผักชี"นะครับ ;)

มันมีเยอะนะครับ..แต่บางอันก็โดนปิดไปแล้ว...แต่คงไม่ได้ทั้งหมดละครับได้บางส่วนก็ยังดี..

#12 sithdark

sithdark

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:33

แล้ว รัดมน ตรีหัว กวย เน่า มันจะทำอะไรหละ ก็ มวลชน ที่เชียร์มันและ พรรคมันทั้งนั้น ที่ทำเรื่องชั่วๆ

#13 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:02

มีผู้เฒ่าผู้แก่บอกว่า พวกที่คิดไม่ดี ทั้งกาย วาจา ใจ ไม่ต้องถึงระดับพระองค์ท่าน

แค่ไปให้ร้ายคนธรรมดา ที่เค้าทำคุณงามความดี

พวกนี้ก็จะต้องเจอกับทุกขเวทนาแล้ว

เพราะตัวเองไม่ม่บารมีพอไปแตะต้องคนดี ๆ ได้ ขอให้พวกคิดร้ายเหล่านี้ต้องเจอทุกขเวทนาจริง ๆ เพี้ยง
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน