Jump to content

ยามเช้าอันแสนทรมานของข้าพเจ้า นี่มันนรกชัดๆ -*-

• Please log in to reply
41 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:28

ยามเช้าอันแสนทรมานของข้าพเจ้า นี่มันนรกชัดๆ -*-

เรื่องมันเริ่มจากตื่นเช้ามา8โมงก่าๆ ตื่นปุ๊ีบก็หิวปั๊บ (คติประจำใจ นิ่งหลับ ขยับแดก) เลยลงไปคุ้ยตู้เย็นหาไรกินซะหน่อย แต่ปลาดุกว่า.....

ไม่มีอะไรกินเลย!!!!!!!!!!

หลังจากค้นทั้งห้องครัวแล้ว มีสิ่งที่บริโภคได้เพียงอย่างเดวคือ....คนอร์ โม๊กจู๋ ซองเท่าขี้หมา 1ซอง....

เอาวะ ดีกว่าไม่มีไรกิน -*- ว่าแล้วก็ต้มและบริโภคจนหมดในพริบตา......

ไม่ได้ช่วยห่าไรเล๊ยยยยย หิวกว่าเดิมอีก (ก็แหงล่ะ กระเพาะมึงยังกับหลุมดำ โม๊กจู๋ซองเดวคงรู้สึกรู้สาอะนะ -*-)

เลยรอจน10โมง ว่าแล้วด?รไปสั่งปิ๊ซ่ากอมปะนีทันที

เมก้าคอมโบขอบชีสถาดหย่ายยย+หนมปังเทียมชีส+ไก่คริสปี้+ปาเกตตี้+โรลห่าไรไม่รู้+โค๊ก1.25ลิตร2ขวดตบตูดด้วยไอติมรัมเรซิ่น อีก1ควอทซ์

รวมเบ็ดเสร็จ 939บาท (หิวมากไปหน่อย เห็นปลาวาฬตัวเท่าหนูเลย -*-)

หลังจากสั่งไปประมาณ15นาที นรกก็เริ่มตั้งเค้า

ร้านโทรมา
6โหล คุณกี้คะ โม๊ก1.25ลิตรหมดนะคะ ทางเราเลยเอา1.45ให้ไป2ขวดแทน ไม่ต้องเพิ่มเงินนะคะ

และแล้วนรกก็เสร็จสมบูรณ์เมื่อ....

อยู่ดีๆน้าสาวก็โทรมา บอกว่าจะเอาของมาให้ ผมก็บอกไปว่าอยู่บ้านไม่ได้ไปไหน

พอน้ามาถึงได้เห็นว่า....

น้าสาวเอาชอคโกแลตมาให้4กล่องใหญ่ๆ พร้อมกับลูกชิ้นปิ้งอีก10ไม้!!!!!!!!

จะไม่กินก็ไม่ได้ เด๋วน้าเสียใจ

น้ากลับไปปุ๊บ อีก2นาที ปิ๊ซ่ามาทันที....

อารมณ์จากที่หิวจนตาลายไม่มีไรกินตอนสั่งอาหาร....

ณ.บัดนาว นั่งปวดหัวอยู่กลางอาหารกองมหึมา ไม่รู้จะกินอันไหนก่อนดี

นี่มันนรกชัดๆ T_T

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:31

Pizza ต้องกินร้อนๆๆ ที่เหลือ เก็บได้....

แต่ ท่านสั่งยังไง กินคนเดียว... 900 กว่าบาท... อำมาตย์ชัดๆ... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#3 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:38

โม๊กจู ปิ๊ซ่า โม๊ก1.45

^ ^ นรกที่ต้องทานของพวกนี้มากกว่า
แจ้งมอดด่วน :ph34r:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#4 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:41

Pizza ต้องกินร้อนๆๆ ที่เหลือ เก็บได้....

แต่ ท่านสั่งยังไง กินคนเดียว... 900 กว่าบาท... อำมาตย์ชัดๆ... :D

ผมแดงqc ฮะ อย่ามากล่าวหาผมนะ -_-

ปล ตอนนี้อิ่มจนจะอ้วกแระ ช่วยมาล้วงคอหน่อยดิท่านPosted Image

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#5 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:45

ผมแดงqc ฮะ อย่ามากล่าวหาผมนะ -_-

ปล ตอนนี้อิ่มจนจะอ้วกแระ ช่วยมาล้วงคอหน่อยดิท่านPosted Image

อย่ามาตู่ตัวเองว่าเป็นแดงQC แดงแท้เขาต้องกินไวน์แทนน้ำเฟ้ย ใครๆก็รู้
กิน Pepsi pizza เป็นได้แค่อำหมาด แค่นั้นแหละ

ปล.ตกลง ผีใจดีนี่มันสิงแบบถาวรเลยเหรอครับ ไปรดน้ำมนต์ซิครับ เผื่อมันจะออก

#6 tu249cm

tu249cm

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:46

เชื่อแล้วว่ากระเพาะท่านอัครเทพยังกะหลุมดำ 5555555 :D

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#7 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:48

จำได้ จำได้ อานุภาพในการทานของท่านอัครเทพ เคยอ่านมู้ที่ท่านทำทงคัตซึทานเล่น
แค่ทานเล่น ๆ ใช้หมู 4-5 กิโล
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#8 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:49

ส่งมาให้ที่บ้้านโป่งก็ได้นะคะ ฝากรถตู้มาค่ะ

ผ่านหน้าที่ทำงานเยย

จะช่วยรับทานให้ อิอิ

ปล.ปรกติทานกลางวันแล้ว จะแปรงฟันทันที เพื่อสุขภาพอนามัย

แต่จะรอขอจากท่านเมพก่อน ยามอยู่ที่ป้อมฮับ บอกว่าฝากให้นักวิทยาศาสตร์สุดสวย

เค้ารู้ดี ว่าเป็นใคร

Edited by pinkpanda, 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:51.

#9 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:51

หนับหนุนนะ นี่มันอำมาตย์บริโภค ชัดๆ :lol:
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#10 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:59

ฮา....อุดจาระแตก อุดจาระแตน :lol: :lol: :lol:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#11 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:59

ช่วยโยงการเมือง

ท่านกำลังจะเปรียบว่า การสวาปามงบประมาณเกินกำลัง สุดท้ายก็สร้างความเดือดร้อน ฉิบหาย ;)

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#12 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:06

:blink: สาบานได้ว่านั่นกินคนเดียว... ตาเถร...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#13 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:08

ส่งมาให้ที่บ้้านโป่งก็ได้นะคะ ฝากรถตู้มาค่ะ

ปล.ปรกติทานกลางวันแล้ว จะแปรงฟันทันที เพื่อสุขภาพอนามัย

แต่จะรอขอจากท่านเมพก่อน ยามอยู่ที่ป้อมฮับ บอกว่าฝากให้นักวิทยาศาสตร์สุดสวย

จำได้ว่า คุณแพน ลดน้ำหนักอยู่นะ

ปล. ผมเหลือ 71.5 โล แล้ว ฮะ ๆ

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#14 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:08

ถ้าไม่เข้าเรื่องการเมืองภายในอีก 3 ความเห็น คาดว่าจะโดน mod อุ้มแน่นอน
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#15 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:09

ยี้ พวกอำมาตย์

แต่ จขกท หล่อมว๊าก :rolleyes:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#16 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:11

ท่านกำลังจะเปรียบว่า การสวาปามงบประมาณเกินกำลัง สุดท้ายก็สร้างความเดือดร้อน ฉิบหาย ;)

ใช่ค่ะ แต่ถ้าเหลือกากเดนเศษเนื้อข้างเขียง ก็ต้องแบ่งให้คนอื่นไงคะ

ขนาดอำมาตย์ชัดๆ จะจะกินของฟรีอีก ทั้งๆ ที่รักษาสุขภาพของตัวเองแค่ไหน

แต่ไม่วายจะแดร๊กซ์ฟรี อิอิ

#17 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:11

จำได้ว่า คุณแพน ลดน้ำหนักอยู่นะ

ปล. ผมเหลือ 71.5 โล แล้ว ฮะ ๆ

เค้าเหลือ 62 ค่ะ พยายามอยู่ จะให้คงตัว 60 คร่่า

สู้ๆ คุณทรงธรรม

#18 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:14

ถ้าไม่เข้าเรื่องการเมืองภายในอีก 3 ความเห็น คาดว่าจะโดน mod อุ้มแน่นอน

เข้าแล้วๆๆๆๆ

บุฟเฟต์คาบิเน็ตค่ะ อิอิ

#19 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:16

อ้อลืมไป ถาดใหญ่ขอบชีส มะก่อน550กว่าๆ รบ.นี้ 619 แล้วฮะ อีปูนี่เลวขิงๆ -_-

#20 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:17

เข้าหน้าหนาวแล้ว.....
ตอนนี้มืดเร็วจัง...

#21 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:30

อ้อลืมไป ถาดใหญ่ขอบชีส มะก่อน550กว่าๆ รบ.นี้ 619 แล้วฮะ อีปูนี่เลวขิงๆ -_-

แดงคิวซี นอกจากจะเนียนแล้ว ต้องพริ้วด้วย :lol: :lol:

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#22 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:37

:angry: ....ชิร์

ยังดีที่ท่านไม่กินหินกินทราย...กินบ้านกินเมืองไปด้วยยยยยยย..

เอิ๊กกกกก...เฉียดดดไปนิ๊ดดด

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#23 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:43

ย้ายกระทู้ทำยังไงอะครับท่าน ridkun? :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#24 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:55

มีคำว่าแดงคิวซี กับ อำมาตย์
นี่มันกลุ่มการเมืองชัด ๆ

#25 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:02

เกี่ยวนิดๆก็ยังดี
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#26 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:09

ต้องผมนี่ ตอนนี้เหลือเงินติดตัว 40 บาท คิดแล้วคิดอีก จะแดกไรดี (เรื่องของเรื่อง เมีย ไม่ให้ตังกินข้าว)

ข้าวตอนนี้จาน 40 ละ ยังไม่รวมน้ำเลย

จะกลับไปแดกที่บ้าน ก้อต้องเติมน้ำมันเพิ่มอยู่ดี

เฮ้อ

ช่วงนี้ซ๊อต

ปล. รู้งี้ไม่น่าให้เมีย เอาบัตรเครดิต กับ บัญชีไปดีกว่า

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#27 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:11

กินไปให้หมดนั้นแหละ ผมรู้คุณสามารถ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#28 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:40

ต้องผมนี่ ตอนนี้เหลือเงินติดตัว 40 บาท คิดแล้วคิดอีก จะแดกไรดี (เรื่องของเรื่อง เมีย ไม่ให้ตังกินข้าว)

ข้าวตอนนี้จาน 40 ละ ยังไม่รวมน้ำเลย

จะกลับไปแดกที่บ้าน ก้อต้องเติมน้ำมันเพิ่มอยู่ดี

เฮ้อ

ช่วงนี้ซ๊อต

ปล. รู้งี้ไม่น่าให้เมีย เอาบัตรเครดิต กับ บัญชีไปดีกว่า

กินน้ำประปาลูบท้องค่ะ สะอาด ได้มาตรฐาน อนามัยโลก

#29 paj044

paj044

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:43

Pizza แช่เย็น ก็อร่อยไปอีกแบบนะ
ทานบ่อยเพราะของพวกนี้ทานได้ชิ้น 2 ชิ้นก็เลี่ยนแล้ว เหลือทุกที

ความเป็นกลางมันคือหลุมหลบภัยของคนขี้ขลาด - ชัย ราชวัตร

#30 Nong

Nong

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:50

40
แวะเซเว่น
น้ำเปล่าเล็ก 7 บาท
แซนวิช 12 บาท
เหลือ 21 บาท
อย่าลืมเอากลับไปคืนแม่บ้านนะคะ ^____^

#31 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:18

40
แวะเซเว่น
อย่าลืมเอากลับไปคืนแม่บ้านนะคะ ^____^

ไม่อิ่มครับ

กินไปสักพักหิวอีก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#32 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:40

จะว่าไปเดียวนี้ รด.ปี3 เลิกหาร้านข้าวถูกๆมาโชว์หน้าเฟซบุคแล้วเหรอ

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#33 alucardx

alucardx

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:54

40.-
ฟาร์มเฮ้าส์ 2 แถวเล็ก น้ำไม่ต้อง (เด๋วเงินไม่พอ :P )
กลืนน้ำลายต่างน้ำ แก้ติดคอ ถ้ายังหิวอีก ย้ายไปอยู่กับท่านอัครเทพเลยครับ :lol:

#34 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:34

เฮ้อ

ช่วงนี้ซ๊อต

เมียไม่อยู่หล่ะสิท่าแบบนี้............งั้น

ป่ะ.......ไปใช้ เมมเบอร์กัน เมมเบอร์ผมเหลือ ไปหาอาหารทะเลกินกัน :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#35 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:46

กะลังจะฟ้อง"มอด"พอดี ว่านี่มันเรื่อง"ชูชก"ตอนไหม่ ไม่ใช่เรื่องการเมือง

ดันหักมาเกี่ยวกะการเมืองซะแล้ว :P

#36 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:56

ผ่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน!

#37 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:09

เห็นฯ
อันนี้ฮาง่ะ :lol: :lol:
ไลค์!

เพิ่งเห็น มีอีก

กินไปให้หมดนั้นแหละ ผมรู้คุณสามารถ

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:11.

gladiator 1.jpg

#38 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:17

เจ๊ย!!!

โด่ห์เอ๊ย แดงอย่างอัครเทพเห็นแค่กองอาหารทำเป็นเห็นนรก
ปีหน้าเจอพิษข้าวสารล้นโกดังจากโครการจำนำข้าวซะก่อนเหอะ จะรู้ว่านรกมีจริง

คืนเงินภาษีหรา? คืนด้วยข้าว
คืนเงินรถคันแรกหรา? คืนด้วยข้าว
ไปประมูลทำงานให้ราชการหรา? จ่ายค่าแรงด้วยข้าว
นมสดมื้อกลางวันน้องๆตามรร.หรา? ต่อไปใช้นมจมูกข้าว

เป็นไงล่ะอัครเทพ นรกมั้ย โฮะโฮะโฮะซาดิสต์.gif

ผมพยายามอย่างถึงที่สุดแล้วนะกั๊บม็อด สุดฝีมือแล้วกั๊บ
gladiator 1.jpg

#39 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:03

มือที่มองไม่เห็น ยื่นมาแว้วววววว
ตัว who ตัว it ครับพี่น้องงงงง
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#40 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:07

40
แวะเซเว่น

ไม่อิ่มครับ

กระดาษห่อแซนดฺ์วิช ปิดท้าย
เอาพลาสติคออกด้วยนะท่าน
ได้ไฟเบอร์เป็นประโยชน์ต่อร่างกาย แล้วยังอิ่มท้องด้วย

หมายเหตุ ภรรยาดุจัง ให้แค่ 40 เอง ง่ะ
อำมาตย์ชัดๆ (โยงเข้าการเมือง)
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#41 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:32

40
แวะเซเว่น

ไม่อิ่มครับ

กระดาษห่อแซนดฺ์วิช ปิดท้าย
เอาพลาสติคออกด้วยนะท่าน
ได้ไฟเบอร์เป็นประโยชน์ต่อร่างกาย แล้วยังอิ่มท้องด้วย

หมายเหตุ ภรรยาดุจัง ให้แค่ 40 เอง ง่ะ
อำมาตย์ชัดๆ (โยงเข้าการเมือง)

กรณีนี้ รมต มิอาจสั่ง ผบ ทบ ให้ทำตามบังคับบัญชาได้

โฮะๆๆ การเมืองแล้วนะคะ

#42 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:15

อ่านแล้วอยากชวนไปทาน บุฟเฟ่ ชาบู จังเลยครับ

เราไปวันไหนร้านเค้าคงขาดทุนในวันนั้นครับ :P

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน