Jump to content

สวัสดีเพื่อนๆทุกท่านครับ ผมเพิ่งมาใหม่

• Please log in to reply
68 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:14

ฝากเนื้อฝากตัวกับทุกท่านด้วยนะครับ :rolleyes:

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:15

ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่เมื่อไหร่ท่านเย็นจะกลับไปแจกหนังที่ pdamobiz ซะที ผมรอนานแย้ววววววว :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#3 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:15

ขอเรียกว่าลุงเย็นได้มั้ยคะ
ยินดีต้อนรับค่ะ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#4 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:17

น้องใหม่มาถึงก็ตั้งกระทู้เลยเหรอ

ตลกดี

อิ อิ อิ

:D :D :D :lol: :lol: :lol:

#5 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:18

ยินดีต้อนรับย่ะ :D :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#6 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:18

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#7 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:19

ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่เมื่อไหร่ท่านเย็นจะกลับไปแจกหนังที่ pdamobiz ซะที ผมรอนานแย้ววววววว :P

หลังๆไม่ได้บ้าโทสัพแล้วอะท่าน เลยไม่ได้เข้ไปเลย แต่ขอมาหลังไมค์ได้นะ เด๋วจัดให้ได้ :rolleyes:

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#8 Kaizer

Kaizer

Warlord

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:24

น้องใหม่ที่สี่พันโพส

ใหม่มวากกกกก

สละชีพเพื่อหลักธรรมคือคำขวัญ

ฆ่าคนเพื่อชิงอำนาจคือวิธีการ

ส่วนลิ่วล้อที่ส่งไปตายก็คือตัวหมากแห่งคุณธรรม

#9 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:26

ใหม่มาก ใครๆก็รู้ B)

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#10 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:28

หลังๆไม่ได้บ้าโทสัพแล้วอะท่าน เลยไม่ได้เข้ไปเลย แต่ขอมาหลังไมค์ได้นะ เด๋วจัดให้ได้ :rolleyes:

ผมรอท่านไม่ไหว ผมเลยให้ลูกน้องโหลดบิทให้แล้วครับ แต่ยังไง ก็ขอบคุณในความกรุณาน่ะครับ ;)

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#11 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:28

เมื่อวานท่านสวาปามงบประมาณ เอ๊ย ปิ๊ซ่าหมดถาดหรือยัง :lol:

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#12 BlueAfternoon

BlueAfternoon

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:30

ใหม่มากๆๆๆๆๆๆ :P

#13 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:30

ท่าทางจะเป็นหนุ่มรูปงามเพราะว่านามเพราะ :wub:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#14 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:31

ยินดีต้อนรับน้าเย็น
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#15 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:32

เมื่อวานท่านสวาปามงบประมาณ เอ๊ย ปิ๊ซ่าหมดถาดหรือยัง :lol:

เอ่ออออ ไม่อยากจะบอกเลยว่า......

หมดไปตั้งแต่มะวานบ่ายๆแระคับ.....Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image

#16 Tiger Lily

Tiger Lily

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:33

ยินดีต้อนรับค่ะ เราก็ใหม่เหมือนกัน วันนี้เพิ่งเข้ามา กระทู้แรกเลยนะเนี่ย
If every man did the little he could — what a different world!Evelyn Beatrice Hall

#17 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:33

ท่าทางจะเป็นหนุ่มรูปงามเพราะว่านามเพราะ :wub:

เล่นเอาเรื่องจริงมาพูดงี้ผมก็เขิลลลเป็นนะคับ Posted Image

#18 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:34

เบื่อเล่นกับล๊อคอินที่ผ่านมาแล้วเหรอคุณลุง

ยินดีต้อนรับกลับเป็นคนเดิมนะครับ :D

Edited by pream, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:35.

#19 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:37

ร่างอวตาลของใครอ่ะ :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#20 Maruay

Maruay

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:43

ขอโอเวอร์คัม ครับ

คงไม่ขุดหลุมดักผมอีกนะครับ (โดนมาหลายทีแล้วครับ)
"To every man upon this earth, Death cometh soon or lateAnd how can man die better Than facing fearful odds."มนุษย์ทุกคนบนโลก ล้วนต้องพบกับความตายไม่ว่าช้าหรือเร็วจะมีอะไรดีไปกว่าการตายที่ห้าวหาญ

#21 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:43

ยินดีต้องรับน้องใหม่ครับ
ไม่ทราบใส่เสื้อสีอะไรครับ แสดงตัวหน่อย

หรือว่า เสื้อคับ...ใส่ไม่ได้ :D

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#22 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:44

ว่าแต่...ผมสนใจโดนัท ในภาพอวตารของลุงเย็นมากอ่ะครับ
กลมกลึงดีแท้

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#23 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:46

เอ่ออออ ไม่อยากจะบอกเลยว่า......

หมดไปตั้งแต่มะวานบ่ายๆแระคับ.....Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image

เขมือบหรือว่ากิน?

#24 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:00

เขมือบหรือว่ากิน?

แถวบ้านเรียกยัดh่a ครับ Posted ImagePosted Image

#25 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:01

ผมใส่เสื่้อนี้ครับ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#26 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:03

ยินดีต้องรับน้องใหม่ครับ
ไม่ทราบใส่เสื้อสีอะไรครับ แสดงตัวหน่อย

หรือว่า เสื้อคับ...ใส่ไม่ได้ :D

ผม เสื้อแดง แรง3เท่าครับ!!!!Posted ImagePosted Image

#27 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:06

ใส่ตั้งนานแล้ว ตอนนี้ก็ใส่อยู่ฮะ โทดทีนะ -_-

#28 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:07

ใส่ตั้งนานแล้ว ตอนนี้ก็ใส่อยู่ฮะ โทดทีนะ -_-

:D

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#29 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:12

ดีที่ยังจำ Password ของล๊อกอินนี้ได้

welcome back ครับ คุณเย็น
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#30 Tybalt

Tybalt

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:17

Profile pic สยิวกิ้วมาก

#31 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:18

น้าเย็นคัฟ

เบื่อแดง คิวซี ครับ
ชอบขุดหลุมดัก
ทำไงดี
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#32 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:23

น้าเย็นคัฟ

เบื่อแดง คิวซี ครับ
ชอบขุดหลุมดัก
ทำไงดี

อันนี้ต้องโทษตัวเองคับที่หน้าตาไม่ดี เลยโดนเค้าดักเอา -_-

#33 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:24

Profile pic สยิวกิ้วมาก

สยิวตรงไหน ก็แค่โด่นัท <_<

#34 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:28

ฝากเนื้อฝากตัวกับทุกท่านด้วยนะครับ :rolleyes:

ยินดีต้อนรับครับ

ถ้าสงสัยอะไร ก็ถามผมได้นะครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#35 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:52

ยินดีต้อนรับครับ และให้สิทธิ์ท่านเลือกว่า
จะอยู่ฝ่ายไหน ระหว่า ฝักใฝ่ กับ ขี้ข้า
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#36 puggi

puggi

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:58

อยากกินโดนัท ชิ้นด้านขวา จังเบยย

#37 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:55

ยินดีต้อนรับครับ และให้สิทธิ์ท่านเลือกว่า
จะอยู่ฝ่ายไหน ระหว่า ฝักใฝ่ กับ ขี้ข้า

ขี้ข้าครับ -_- (ตอบแบบมั่นมั่กๆ )

#38 sos42

sos42

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:01

ขี้ข้าครับ -_- (ตอบแบบมั่นมั่กๆ )

ขี้ข้าหรือคนใช้ :lol:

#39 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:19

"น้าเย็น" มีคนถามหาครับ จากมู้ที่แล้ว

เห็นว่าจะขอ เวบ Bit อะไรทำนองนี้แหล่ะครับ... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#40 nadja

nadja

น้องเก่า

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:28

สวัสดีค่าาาาาาาาาาาาาาาาาา

#41 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:40

สวัสดีค่ะท่านผู้นำ แล้วช็อกโกแลต กับลูกชิ้นที่คุณน้าฝากมาให้ หมดหรือยังคะ เป็นห่วง เกรงว่าของจะเสียค่ะ ^_^

#42 pooyong

pooyong

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:50

"น้าเย็น" มีคนถามหาครับ จากมู้ที่แล้ว

เห็นว่าจะขอ เวบ Bit อะไรทำนองนี้แหล่ะครับ... :lol: :lol:

พอพูดถึงเรื่องนี้แล้วแกล้งลืม ไม่รู้จะหวงไว้ทำไม :P :P :P
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#43 pooyong

pooyong

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:52

ท่านมีคุณสมบัติครบหรือเปล่าครับ
เช่น จบ ด็อกเตอร์ด้านกฎหมาย ได้เกรด A จาก รามคำแหง

#44 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:01

ยินดีต้อนรับด้วยความอบอุ่นค่ะน้องใหม่

น้องใหม่ของแท้ เพราะเพิ่งโพสได้ 4พันกว่าrep.เอง

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#45 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:06

สวัสดีค่ะท่านผู้นำ แล้วช็อกโกแลต กับลูกชิ้นที่คุณน้าฝากมาให้ หมดหรือยังคะ เป็นห่วง เกรงว่าของจะเสียค่ะ ^_^

อ่อ ยังคับ ค่อยๆกินทีละน้อย ถนอมๆหน่อย อิอิ :rolleyes: :rolleyes:

#46 เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:08

แต๊งงงงกิ้วววว ทรีทาม นะจ๊ะน้องใหม่

ตลกดี

ei ei ei

#47 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:09

พอพูดถึงเรื่องนี้แล้วแกล้งลืม ไม่รู้จะหวงไว้ทำไม :P :P :P

เอ่อออ เว็บบิทคืออาไยหยอคับ Posted Image

ยินดีต้อนรับด้วยความอบอุ่นค่ะน้องใหม่

น้องใหม่ของแท้ เพราะเพิ่งโพสได้ 4พันกว่าrep.เอง

ใช่คับ ใหม่ถอกด้าม สดๆซิงๆเยยยยยย Posted Image

#48 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:12

ลุงเย็นมีหลานสาวหรือลูกสาว สนใจเป็นสาวน้อยเวทมนตร์ไหมฮับ?
/人◕ ‿‿ <人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#49 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:14

จะสู้ล็อคอิน ใหม่ น้องเบนซ์ได้ป่ะนี่ 55555

#50 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:22

เปลี่ยนชื่อเป็นล๊อคอินในตำยานแล้ว -_-

MV ต้อนรับทั่นผู้นำ

http://youtu.be/hNtyztLAc4s

Edited by นายตัวเกร็ง, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:25.

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน