Jump to content

- - - - -

,,,มาลองดูบ้านหลังเล็กๆของนักการเมืองอาชีพกัน เขาใช้ชีวิตอย่างไร

• Please log in to reply
97 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คุณหนูนั่งเบนซ์

คุณหนูนั่งเบนซ์

สาวสวยสุดประจำบอร์ด

• Banned

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:16

ใหญ่กว่าบ้านหนูเบนซ์หน่อยนึง ^^

Posted ImagePosted Image

มีสระว่ายน้ำด้วย :)

เท่เน๊อะ :lol:

อย่ามาริษยาท่านนายกเเสนสวยกันน๊ะค๊ะ อิอิ

อ่ะ เเถมให้ดู เพื่อพี่พี่สาวก ปชป

รถลุงชวนหน้าเหี่ยวผู้สมถะ น่ายกย่อง นับถือน๊ะููู^^

ส่วนนี่รถลูกท่านชวนผู้สมถะ :o :o :o

เท่น๊ะ หล่อจัง :lol:

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:33.

#2 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:25

1 + 1 = 2
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#3 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:27

ทำไมกรูต้องอิจฉาคนโง่ว่ะ :P
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#4 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:33

ถ้าเมื่อตอนเด็กได้รับความยากลำบากกว่านี้ แล้วพยายามไต่เต้าด้วยตัวเองจนถึงวันนี้ถือว่าน่ายกย่อง แต่ถ้าวันใดเมื่อต้องกลับไปใช้ชีวิตเยี่ยงวัยเด็กเพราะการกระทำของตัวเองในปัจจุบัน อย่าร้องละกัน <_<

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#5 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:33

ใจดีหายไปไหนอ่ะ?
หายไปตั้งแต่ จขกท.มาแล้ว
เอ๊ะ...ยังไง?

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#6 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:34

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#7 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:35

ใหญ่กว่าบ้านหนูเบนซ์หน่อยนึง ^^

อย่ามาริษยาท่านนายกเเสนสวยกันน๊ะค๊ะ อิอิ

ภาพลักษณ์ติดดิน เข้าถึงประชาชนได้ หายไปไหนหมดแล้ว นี้แหละตัวตน ที่ผ่านมาก็คงแสร้งภาพ ติดดิน :lol: :lol: :lol: สงสารเสื้อแดงจนๆว่ะ

#8 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:39

*
POPULAR

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#9 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:40

ภาพลักษณ์ติดดิน เข้าถึงประชาชนได้ หายไปไหนหมดแล้ว นี้แหละตัวตน ที่ผ่านมาก็คงแสร้งภาพ ติดดิน :lol: :lol: :lol: สงสารเสื้อแดงจนๆว่ะ

ลูกลุงชวนหนังหน้าเหี่ยวขับz4 :P

ตลกดี

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:40.

#10 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:47

คุณหนูฯ พูดแบบนี้
อิจฉาแทนท่านโอ๊คเหรอครับ
ที่อายุป่านนี้ ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันได้ซักอย่าง

:D :lol:

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#11 paj044

paj044

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:52

นักการเมืองมืออาชีพ - กล้าพูดเนาะ
อ้อ...ลืมไป เสื้อแดงในโลกไซเบอร์ ทำได้ทุกอย่าง ตามสั่ง
ทิ้งความเป็นคนไว้ข้างนอกหมดแล้ว

ความเป็นกลางมันคือหลุมหลบภัยของคนขี้ขลาด - ชัย ราชวัตร

#12 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:53

เห็นแล้วยิ่งอนาจเสื้อแดง พวกที่ไม่มีจะกินแต่สงสาร "ท่านทักษิณ ท่านยิ่งลักษณ์"

เค้าให้ออกมาเผาก็ทำ มาตายก็เอา ติดคุกหัวโต อยากโง่ก็สมแล้ว จะโทษใครได้ :(
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#13 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:00

เเมนจัง ใส่ จิว ซะ ด้วย :lol:

#14 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:00

ทำไม? คุณหนู อ็อดอ้อนซะขนาดนี้ กลับมีแต่คน เหม็นขี้หน้า
สงสัย คุณหนู จะตั้งกระทู้เยอะไปล่ะมั้ง พี่ๆในนี้เค้าเลยหมั่นไส้เอาน่ะ
ลองประจบแกหน่อย อ้อนๆหน่อย เดี๋ยวก็กลายเป็น ใจดี20 กันหมด เชื่อสิ :D
ผมอยู่มาหลายเดือน โพสต์ไปแค่ไม่กี่ร้อย ตั้งกระทู้ก็ยังไม่เคยตั้ง ยังบริสุทธิ์อยู่เลย :P
แต่... หนูเบนซ์มาจากไหนไม่รู้ ตั้งกระทู้เป็นว่าเล่น ขี้โกงจัง ใช้เบนซ์ดริฟ พุ่งชนเอาดื้อๆ :wacko:
พี่ๆ หลบกันแทบไม่ทัน เข้ามายังไม่ถึงเดือน ทำไมขยันแบบนี้ Reply แซงผมไปแล้ว :angry:

Edited by OSR, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:02.

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#15 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:04

ทำไม? คุณหนู อ็อดอ้อนซะขนาดนี้ กลับมีแต่คน เหม็นขี้หน้า
สงสัย คุณหนู จะตั้งกระทู้เยอะไปล่ะมั้ง พี่ๆในนี้เค้าเลยหมั่นไส้เอาน่ะ
ลองประจบแกหน่อย อ้อนๆหน่อย เดี๋ยวก็กลายเป็น ใจดี20 กันหมด เชื่อสิ :D
ผมอยู่มาหลายเดือน โพสต์ไปแค่ไม่กี่ร้อย ตั้งกระทู้ก็ยังไม่เคยตั้ง ยังบริสุทธิ์อยู่เลย :P
แต่... หนูเบนซ์มาจากไหนไม่รู้ ตั้งกระทู้เป็นว่าเล่น ขี้โกงจัง ใช้เบนซ์ดริฟ พุ่งชนเอาดื้อๆ :wacko:
พี่ๆ หลบกันแทบไม่ทัน เข้ามายังไม่ถึงเดือน ทำไมขยันแบบนี้ Reply จะแซงผมแล้วนะเนี่ย :angry:

ของ หนูเบนซ์ ห้าร้อยกว่าเเล้วจ้า คาดว่าจะ ถึงล้านในไม่ช้า :)

#16 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:06

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#17 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:06

กรี๊ดดดดด..........รถคุณชวนใช่คันที่จอดอยู่ที่บ้านจ.ตรังหรือเปล่า
คันนั้นสีไม่ใหม่แบบนี้

เคยไปถ่ายรูปคู่รถจี๊บด้วย เดี๋ยวหา file ก่อน

#18 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:08

อยากอวยว่าบ้านนางยกรวยจนน่าอิจฉา

แต่ชาวบ้านบ้านพังเพราะน้ำท่วมปีที่แล้ว

กำลังจะสื่ออะไร ทำอะไรคิดซะบ้าง
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#19 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:48

สส.องอาจ. พรรค ปชป.ได้ให้ฉายานายกฯยิ่งลัก....สำรวยลืมคำ
เพราะสมัยที่แล้วเคยไปนั่อยู่หลังม็อบคนเสื้อแดง.
พอองค์การพิทักษ์สยาม ออกมาเคลื่อนไหวชุมนุมประท้วงรัฐบาล
กลับออกมาพูดให้ใช้กระบวนการรัฐสภา
แค่ปีกว่านายกฯลืมเหตุการณ์ครั้งก่อนเสียแล้ว
สำรวยลืมคำ....จึงเป็นคำพูดที่ใช้ได้ ไม่ตกยุคเลย

Edited by pooyong, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:48.

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#20 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:14

อีหนู จะอวยจะโชว์รูปอะไรต่างๆของนางยกปูแดง ก็โปรดสงสารเห็นใจคนที่หลงคารมพรรคพวกของนางยกปูแดง ที่อดหลับอดนอน อุตส่าห์หอบเสื่อ หมอนมาจากอีสาน เหนือ เพื่อมาเป็นควายเฝ้าคอกอยู่ในเมืองหลวงราชประสงค์มั่ง เขาจะช้ำใจตาย เพราะคนพวกนั้นไม่ใช่คนมีฐานะเหมือนนางยกของหนูนะ เกิดพวกนั้นอดรนทนไม่ไหว พากันเอาบั้งไฟคนละบั้งยิงใส่บ้านนางยกแล้วจะทำไง โทษฐานที่ได้เป็นมหาอำมาตย์แล้วเสือกลืมไพร่

#21 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:19

ไม่แมนเท่าไหร่..เพราะไม่ได้อัพยา...

กระจอก !!!

#22 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:30

ผมหวังว่า"ปลื้ม"จะไม่เคราะห์ร้ายเข้ามารับรู้การครวญครางของ"หนูนั่งเบนซ์".........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:32.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#23 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:31

คนหาเงินซื้อของใช้เองกับคนนั่งๆนอนๆก็มีเงินให้ใช้ ระดับรอยหยักในสมองมันต่างกันว่ะ
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#24 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:32

ถ้ามอดยังเห็นว่ากระทู้แบบนี้มีสาระผมจะโกรธมอดละ :angry: :angry:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#25 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:37

ขอดูรถเบนซ์ของคุณหนูหน่อยสิ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#26 Lilith Tear

Lilith Tear

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:37

ไม่เหลือประเด็นให้เล่นแล้วเหรอครับ :D
น่าสงสารเนาะคนประเภทนี้

ขอดูรูปบ้านของคนที่บอกว่า เล็กกว่าบ้านราคา250ล้านทีสิครับ ผมอยากเห็น

Edited by Tea Time, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:03.

#27 คนสับปรับ

คนสับปรับ

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:39

ถ้ามาจีบหนู หนูคงถ่างแล้วมั้ง

#28 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:44

,,,มาลองดูบ้านหลังเล็กๆของนักการเมืองอาชีพกัน เขาใช้ชีวิตอย่างไร

Started by คุณหนูนั่งเบนซ์, Today, 18:16

เด็กเลี้ยงแกะ โป้ปด หลอกลวงไพร่เสื้อแดงด้วยกัน
มอมเมาไพร่เสื้อแดงและบัตรเติมเงิน........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#29 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:53

ไม่แปลกใจหรอก เสื้อแดงมันลืมไปหมดแล้วว่า "พอเพียง" เป็นยังไง ....

ไม่แปลกใจที่พวกมันเป็นพวกล้มเจ้า คว่ำแผ่นดิน
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#30 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:04

เอาจริงๆ กระทู้แบบนี้เยอะๆก็ดีนะ แสดงถึงสติปัญญา ของอีกฝ่ายชัดเจนดี ไม่ต้องคิดมากดีในการจะเข้ากับอีกฝ่าย

ส่วนประเด่น ของ จขกท ก็คงมีอย่างเดี่ยวคืออยากให้เพื่อนสมาชิกเข้ามาด่า ตัวเองจะได้น้ำแตก

อาการโรคจิตแบบนี้ ผมว่าผมเป็นห่วง คุณ จขกท มากนะ ในชีิวิตจริง คงไม่มีใครมอง หรือไม่ก็ไม่มีอะไรจะกิน เลยพยายามทำตัวมีอันจะกิน

จากลักษณะของไอดี แล้วก็การพูดการจา

ผมว่าเราควรให้เค้าไปทำการรักษาตัวเองได้แล้วนะ เพราะแบบนี้เด๋วจะไม่สามารถรักษาให้หายได้

เหมือนพวกชอบความรุนแรง หรือซาดิส แต่เป้นในอีกรูปแบบหนึ่ง

ัอันนี้จากการวิเคราะห์มั่วๆ

เราควรสงสารเค้านะครับ แล้วก็อย่าตอบกระทู้เค้า เค้าจะได้ไม่มีอดีนารีนหลั่ง เหมือนคนเลิกยาประมาณนั้นล่ะ เราต้องหักดิบ จขกท ดีกว่า

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#31 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:06

ฮาสุดๆก็ตอนบอกว่า ***กูเกิ้ล เป็นนักการเมืองอาชีพ ... :D
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#32 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:14

เอาจริงๆ กระทู้แบบนี้เยอะๆก็ดีนะ แสดงถึงสติปัญญา ของอีกฝ่ายชัดเจนดี ไม่ต้องคิดมากดีในการจะเข้ากับอีกฝ่าย

ส่วนประเด่น ของ จขกท ก็คงมีอย่างเดี่ยวคืออยากให้เพื่อนสมาชิกเข้ามาด่า ตัวเองจะได้น้ำแตก

อาการโรคจิตแบบนี้ ผมว่าผมเป็นห่วง คุณ จขกท มากนะ ในชีิวิตจริง คงไม่มีใครมอง หรือไม่ก็ไม่มีอะไรจะกิน เลยพยายามทำตัวมีอันจะกิน

จากลักษณะของไอดี แล้วก็การพูดการจา

ผมว่าเราควรให้เค้าไปทำการรักษาตัวเองได้แล้วนะ เพราะแบบนี้เด๋วจะไม่สามารถรักษาให้หายได้

เหมือนพวกชอบความรุนแรง หรือซาดิส แต่เป้นในอีกรูปแบบหนึ่ง

เราควรสงสารเค้านะครับ แล้วก็อย่าตอบกระทู้เค้า เค้าจะได้ไม่มีอดีนารีนหลั่ง เหมือนคนเลิกยาประมาณนั้นล่ะ เราต้องหักดิบ จขกท ดีกว่า

เหมาะสมกับใจดี 20 น่าจะไปรักษาตัวพร้อม ๆ กัน
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#33 โคนัน

โคนัน

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:16

ลูกลุงชวนหนังหน้าเหี่ยวขับz4 :P

ตลกดี

รถคันเดียว คนเทียบไม่ได้กับคฤหาร์ ราคา 120 ล้านอะครับ ก๊ากๆๆ

#34 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:35

มีภาพมุมบ้านตรงอื่นมั้ย หรือตามไปดูได้ที่ไหน วานบอก
อยากรู้ว่า รูปที่มีทุกบ้าน ไม่มีที่บ้านนี้ จริงหรือไม่จริง?

#35 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:44

ตลกดี...

#36 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:44

สิ่งเดียวที่โชว์ได้คือวัตถุ กลายเป็นความภูมิใจของ ขี้ข้าทักษิณ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#37 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:45

ตลกดี

รถคันเดียว คนเทียบไม่ได้กับคฤหาร์ ราคา 120 ล้านอะครับ ก๊ากๆๆ

เเล้วคนที่มีรถราคาขนาดนี้ ต้องมีเงินอีกขนาดไหนจ๊ะ? :o

ลุงชวน หนังหน้าเหี่ยว จน ต้องเช่า บ้านอยู่ เเต่ลูกขับรถ หลายล้าน :P :P

ตลกดี

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:46.

#38 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:47

เธอเป็นโรคจิตประเภท Masochism ที่จะมีความสุขเมื่อโดนด่า หรือมีคนมาสนใจค่ะ
เพราะฉะนั้นเราอย่าเป็นเหยื่อให้เธอสำเร็จความใคร่เลยค่ะ

Edited by White angel, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:55.

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#39 โคนัน

โคนัน

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:51

ตลกดี

เเล้วคนที่มีรถราคาขนาดนี้ ต้องมีเงินอีกขนาดไหนจ๊ะ? :o

ลุงชวน หนังหน้าเหี่ยว จน ต้องเช่า บ้านอยู่ เเต่ลูกขับรถ หลายล้าน :P :P

ตลกดี

หาหลักฐานมาด้วยว่าลุงชวนเช่าบ้านอยู่ อย่าดีแต่หลักฐานเท็จ และมั่วๆ

ขับรถหลายล้านผิดเหรอ งง ??? เพียงแต่ เขาไม่ได้สร้างภาพ เป็นนายกติดดิน แต่เบื้องหลังก็อำมาตย์ดีๆ นี้เอง

#40 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:57

อ่ะ เเถมให้ดู เพื่อพี่พี่สาวก ปชป

รถลุงชวนหน้าเหี่ยวผู้สมถะ น่ายกย่อง นับถือน๊ะููู^^

ส่วนนี่รถลูกท่านชวนผู้สมถะ :o :o :o

#41 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:41

ตลกดี

ตลกดี

หาหลักฐานมาด้วยว่าลุงชวนเช่าบ้านอยู่ อย่าดีแต่หลักฐานเท็จ และมั่วๆ

ขับรถหลายล้านผิดเหรอ งง ??? เพียงแต่ เขาไม่ได้สร้างภาพ เป็นนายกติดดิน แต่เบื้องหลังก็อำมาตย์ดีๆ นี้เอง

ใครไม่ได้ สร้างภาพ กันเเน่จ๊ะ

ลองคิดดูดีๆ

ตลกจัง :D

#42 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:57

คุณปลื้มเค้าทำงาน รายการเค้าฮิต วัยรุ่นติดกันทั้งเมือง มีเงินซื้อรถแล้วมันจะแปลกอะไร

ไม่เหมือนบางคน fb ตัวเองยังไม่มีปัญญาเขียน เรียนที่ไหนก็ไม่จบ ทำอะไรก็เจ๊ง :lol:
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#43 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:27

เท่าที่ทราบ น้องเขาทำ VRZO และปัจจุบันมีต่างชาติมาซื้อลิขสิทธิ์รายการ(แต่ช่อง 3 มาขโมย)

หาเอง ซื้อเอง

ไม่อาศัยเงินพ่อ ไม่โกงใคร ไม่ใช่อำนาจไปบีบเอาเวลาสถานีโทรทัศน์แบบ HOW R U ของลูกนักการเมืองบางคน หรอกนะ

ออกทาง you tube จนดัง

เด็กหาเงินเองได้ มีฐานะด้วยตัวเอง ซื้อรถได้ด้วยตัวเอง ทำไมเหรอ?

ให้เขาโกงเหรอ?

Edited by sigree, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:39.

#44 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:36

เท่าที่ทราบ น้องเขาทำ VRZO และปัจจุบันมีต่างชาติมาซื้อลิขสิทธิ์รายการ(แต่ช่อง 3 มาขโมย)

หาเอง ซื้อเอง

ไม่อาศัยเงินพ่อ ไม่โกงใคร ไม่ใช่อำนาจไปบีบเอาเวลาสถานีโทร?ัศน์แบบ HOW R U ของลูกนักการเมืองบางคน หรอกนะ

ออกทาง you tube จนดัง

เด็กหาเงินเองได้ มีฐานะด้วยตัวเอง ซื้อรถได้ด้วยตัวเอง ทำไมเหรอ?

ให้เขาโกงเหรอ?

"เด็กฯ"ไม่น่าจะเป็น"บัตรเติมเงิน"สาย"ลูกโอ๊ค"
เว้นแต่ว่า"ลูกโอ๊ค"เส้นลึก...............ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:37.

#45 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:08

นักการเมืองอาชีพ? ฮ่าๆๆ 49 วันได้เป็นนายก
ถ้าไม่ใช่น้องสาวไอ้แม้วจะมาได้ถึงวีนนี้เหรอ

:D
We love fender.

#46 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:03

สิ่งเดียวที่โชว์ได้คือวัตถุ กลายเป็นความภูมิใจของ ขี้ข้าทักษิณ

หมายถึง ลูกชวนหนังหน้าเหี่ยว หรือเปล่าค๊ะ

พ่ออุตส่าห์สร้างภาพ....ว่าติดดิน มาตั้งนาน เอารถจี๊บเน่าเน่า รุ่นสงครามโลก มาใช้

ลูกกลัวน้อยหน้า..... เอาภาพ z4 มาโชว์ ซะเลย :o :o :o

ฉลาดเน๊อะ...... สอนลูกมาดีมาก :P

ตลกดี

#47 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:30

หมายถึง ลูกชวนหนังหน้าเหี่ยว หรือเปล่าค๊ะ

พ่ออุตส่าห์สร้างภาพ....ว่าติดดิน มาตั้งนาน เอารถจี๊บเน่าเน่า รุ่นสงครามโลก มาใช้

ลูกกลัวน้อยหน้า..... เอาภาพ z4 มาโชว์ ซะเลย :o :o :o

ฉลาดเน๊อะ...... สอนลูกมาดีมาก :P

ตลกดี

รถจี๊บเน่าเน่า รุ่นสงครามโลก มาใช้ = จน
z4 มาโชว์ = รวย

ตรรกะทางความคิดพิการไปแล้วสินะ เฮ้อ นี่ถ้าผมเอา ซี100 มาขี่นี่คงเป็นขอทานล่ะ เอาเป็นว่า คุณคุณหนูนั่งเบนซ์ ใช้คำว่าตลก ดี ซึ่ง ผมทำไมรู้สึกเหมือนว่าเคยคุยกับคนบางคนแล้วผมใช้มุขนี้แหะ

วันนี้ก็ได้ความรู้เรื่องบัวสี่เหล่า อย่างดีเลย ขอบคุณที่เป็นวิทยาทานนะครับ

545/17= 32

หรือว่าการที่เพื่อนสมาชิกบอกว่ามีการรับจ้าง น่าจะเป็นจริง รักษา มาตรฐาน จำนวนโพส วันต่อวัน ดีแหะ ^^

เอาเป็นว่าผมขอตอบ จขกท ครั้งนี้เป็นครั้งท้ายแล้วนะ

แต่ถ้ามีประเด่นที่น่าสนใจก็อาจตอบ ถ้ามันไม่ ปญอ หรือไม่ได้ทำให้ผมเสียหาย นะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#48 sithdark

sithdark

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:01

อีแอบนี่ ชัก จะโรค จิตหนักขึ้นทุกวัน *คุณ*ไม่สมเพสตัวมึงเองบ้างเหรอ
*คุณ*รู้จัก ตระกูล ปุณณกันต์ ไหม พี่อยู่ปชป น้อง อยู่เพื่อไทย มีแต่สาวกโรค จิตอย่างเอ็งที่ เลือกแขวะแบบโง่ๆ
ตรรกะ ปัญญาอ่อน อยู่เพิ่อไทย คือ ดี ต้องชาบูๆ อยู่ปชป. เลว ชั่วต้องแขวะด่า

Edited by sithdark, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:03.

#49 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:25

ตลกดี

แล้วอีโอ๊คลูกหนังหน้าเหลี่ยม มีดีอะไร บ้าง ลอง ยกตัวอย่างมาสิ แล้วพ่อมันสอนอะไรให้ดีบ้าง ทั้งพกโพยเข้าสอบ เมายาอะไรไม่รู้ อิอิ เคยทำงานเป็นชิ้นเป็นอันไหม ถ้าไม่ใช่เงินพ่อหนังหน้าเหลี่ยม มันจะหา แดร..กยังไง ลองอธิบายความ อีหนูหลายเพศ

Edited by หงส์แดง, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:27.

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#50 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:28

เคยสงสาร เจเจสาธรที่งี่เง่า ชเลียร์แดงจนลือชื่อ

น่าสงสาร...

ผมสงสารตัวเองมากว่า. ที่มีแดงคิวซีที่งี่เง่าตลอด

ที่ผ่านมา5-6ปี ผมอยู่เวปและอยากเห็นคุณภาพของคนที่(อาจ)คิดต่าง

ผมยอมรับคนที่มีข้อมูลที่ยอมรับได้ หลายท่าน... ยุคนี้ อยากซูฮกเฮนไต ที่เป็นอะไรที่สุดๆ แต่...ก็ช่างเหอะ

หาต่อไปนะ ไอ้มดแดง.... ตึ่ง ตึง ตึ๊ง.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน