Jump to content

- - - - -

อุตส่าห์ลงทุนกราบตักแล้ว ทำกับ "เก่ง" ได้ยังไง

• Please log in to reply
46 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:11

เมื่อวันที่ 15 พ.ย.ที่ผ่านมา นายการุณ โหสกุล ส.ส.พรรคเพื่อไทย ซึ่งอยู่ระหว่างหยุดปฏิบัติหน้าที่ หลังศาลฎีกาแผนกคดีเลือกตั้งรับคดีใบแดงจากการปราศรัย ตามที่คณะกรรมการการเลือกตั้งมีมติ ได้ระบายความอัดอั้นตันใจระหว่างร่วมประชุม ส.ส.-ส.ก.และ ส.ข.ของพรรค ที่ร้านอาหารเรือนปั้นหยา โดยเนื้อหาระบุบถึงความน้อยเนื้อต่ำใจต่อระบบการทำงานของพรรคในปัจจุบันที่ไม่มีความชัดเจน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการส่งตัวแทนส่งสู้ศึกชิงเก้าอี้ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร รวมถึงกรณีของตัวเองที่ถูกให้ใบแดงอย่างไม่เป็นธรรม จนทำให้คิดจะลาออกจากตำแหน่งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร โดยอยากให้คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ มาลงรับสมัครเลือกตั้งซ่อมแทน.
P12860592-1.jpg 167239.jpg
--------------------------------
เอาให้ซึ้งกันเป็นราย ๆ ไป

Edited by คนกินข้าว, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:58.

"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

#2 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:16

*
POPULAR

เนื้อหาคำสัมภาษณ์อ่านได้ใจความว่า
"หงิงๆๆๆ เอ๋งๆ แฮ่กๆๆ โบร๋ววว"

เท่านี้แหละ แปลไม่ออก
:mellow:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#3 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:20

ไม่ได้ใจร้ายนะ แต่อยากบอกเก่ง สถุน ว่า "สมน้ำหน้า"
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#4 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:23

เสร็จศึกก็ฆ่าควาย :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#5 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:39

แนะนำให้ "เก่ง สกายคิกส์" จ้างนักข่าว ให้เขียนข่าวว่า

มีความสนใจ ลงสมัคร ผู้ว่าฯ กทม. แบบ อิสระ เลยครับ

ทำแบบ ประชดประชัน เรียกร้อง ความสนใจ

จาก "คุณแม่ปูแดง" หน่อยนึงก็ยังดีนะครับ....... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#6 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:41

แนะนำให้ "เก่ง สกายคิกส์" จ้างนักข่าว ให้เขียนข่าวว่า

มีความสนใจ ลงสมัคร ผู้ว่าฯ กทม. แบบ อิสระ เลยครับ

ทำแบบ ประชดประชัน เรียกร้อง ความสนใจ

จาก "คุณแม่ปูแดง" หน่อยนึงก็ยังดีนะครับ....... :lol: :lol:

ทำแบบนั้นตายสนิทแน่นอน ยิ่งกว่าหมาหัวเน่าอีก :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#7 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:42

กราบตักไม่สำเร็จ
คราวหน้ามุดกระโปรงเลยละกัน

Edit คำผิด

Edited by คุณนายนอกบ้าน, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:43.

#8 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:48

จริงๆแล้วอยากให้สุดารัตน์ลงสมัครผู้ว่า
เหมือนที่ไอ้ทารุณมันต้องการ
จะดูว่าคนกรุงคิดยังไง

#9 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:50

เนื้อหาคำสัมภาษณ์อ่านได้ใจความว่า
"หงิงๆๆๆ เอ๋งๆ แฮ่กๆๆ โบร๋ววว"

ขออภัยจะกด Like แต่ท่าทางจะกดผิดเป็น Unlike ทำไงดี แก้อย่างไรเนี่ย
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#10 RaRa

RaRa

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:12

ขออภัยจะกด Like แต่ท่าทางจะกดผิดเป็น Unlike ทำไงดี แก้อย่างไรเนี่ย

จะมีที่ให้กด unlike ก็ต่อเมื่อ กด like ไปแล้วเท่านั้นนะครับ ^_^

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#11 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:14

เมริงไม่ออกมาพูดทุกวันแบบไอ้โบท็อก ก็ต้องรับสภาพสิวะ พูดๆๆๆ ยื่นซอง แบบ ไอ้โบท็อกสิ จริงไม่จริงไม่สน แล้วจะรุ่งในพรรคเผาไทย :D

#12 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:24

หมดประโยชน์ก็แค่หมาตัวหนึ่ง เห่าไปก็เท่านั้น
ทักกี้ก็ปล่อยให้คนเอาไปทิ้งวัด เหมือนหมาข้างถนน

แม้วมันยึดผลประโยชน์เป็นหลัก และมันจ่ายค่าตอบแทนไปแล้ว
เมื่อใช้งานไม่ได้ มันจะเก็บไว้ทำไม หว่านเงินซื้อพวกโง่ไม่มีการศึกษาไว้แล้ว
ประเทศนี้จะไปไหนเสีย หมากตัวเดียวเขี่ยทิ้งไม่มีผลทั้งกระดานเลย
ถึงเวลา ก็ยุไอ้พวกจมไม่ลง บอกเผด็จการยึดอำนาจ พวกโง่อวดฉลาดก็มาเป็นเบี้ยให้

ขี้ข้าทักษิณ ก็งี้แหละ

Edited by pooyong, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:29.

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#13 RaRa

RaRa

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:40

Edit คำผิด

สมองแบบนั้น แล้วกลิ่นจะขนาดไหนครับนั่น :o

#14 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:46

ทำแบบนั้นตายสนิทแน่นอน ยิ่งกว่าหมาหัวเน่าอีก :lol:

ขอเป็นตัวแทนพรรคเพื่อไทยลงสมัครเองดีกว่ามั้ง

จะได้รู้ว่าพรรคคิดยังไงกับศักยภาพของคุณเก่ง :P

#15 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:04

ขี้ข้ามีอีกเยอะ เปลี่ยนบ่อยๆก็ไม่เป็นไร
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#16 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:10

พูดได้คำเดียว สม

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#17 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:15

ถ้านังหน่อย มันคิดว่ามีโอกาสชนะ...

เอ็งเชื่อเหรอว่ามันจะไม่ลง...ไอ้****

เป็นว่าผู้กรุงเทพฯ มีรึ นังหน่อยจะไม่อยากเป็น

เพราะเลิกฝันเป็นนายกไปแล้ว

:lol:

#18 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:16

เก่งคงร้อง หงิงๆ อิ๋งๆ

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#19 Nong Adis

Nong Adis

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:38

ขี้โกง หน้าด้าน โกหกเป็นประจำ ทักษิณ ดูไบ

#20 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:40

คนพวกนี้ สำนึกยากจริง ๆ
ขนาดทักษิณถีบหัวส่ง พวกเสื้อแดง เพราะถึงฝั่งแล้ว
มันก็ยังไม่สำนึกกัน
ถ้าวันหน้าบ้านเมืองมีปัญหา ช่วยเสนอหน้ามารับผิดชอบกันด้วยนะ อย่าหายมัวกันหมด
"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

#21 tu249cm

tu249cm

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:22

ฮาอะ คิดว่าไอ้เก่งคงบ่นออกมาแบบนี้แหละ

Edited by tu249cm, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:23.

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#22 soco

soco

เมพ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:26

ตถตา
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#23 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:07

สุดท้ายก็ตายไปทีละตัว

การใช้งานพวกมีแผล และการกำจัดพวกมีแผล
ทำให้ผู้เลือกใช้สามารถง่ายต่อการตัดสินใจ

ลองดูรอบๆ ตัวซิ พวกที่ทำงานให้ทักษิณส่วนใหญ่
เป็นพวกมีแผลทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นยงยุทธ การุณฯลฯ
พวกนี้ยอมทุ่มเททำงานให้ ก็เพียงหวังให้ทักษิณเป็น
เกราะกำบัง แต่สุดท้ายก็ไม่รอด!!!
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#24 AR15

AR15

น้องใหม่

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:15

ไม่มีสัจจะในหมู่ควายแดง^^

#25 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:15

กราบหอยไม่ได้ผล
งั้นลองโดดถีบดูบ้างละกัน

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#26 ant

ant

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:16

รายต่อไปจะเป็นใคร
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#27 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:00

มุดเข้าไปแล้ว เกิดอาเจียร ยุ่งตาย ห่ า

#28 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:45

ไอ้ตัวที่เตะเมีย ลำบากหน่อย
ตัวอื่นพอทำผิดโดนแบน ยังเอาเมียมาลงแทนได้
ไอ้นี่ถ้าให้เมียลง เป็นใหญ่เป็นโตขึ้นมา
เมียอาจจะลุกขึ้นมาเตะผัว เอาคืนบ้างไรบ้าง

ปล. จะว่าไปก็ขำดี คนอื่นเอาเมียตัวเองมาลง
ไอ้นี่ก็มาแปลก จะเอาเมียคนอื่นมาลงแทน

Edited by Et tu Brute?, 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:47.

It's us against the world

#29 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:45

มุดเข้าไปแล้ว เกิดอาเจียร ยุ่งตาย ห่ า

ผมว่า ไอ้เก่งมันชอบนะ ยิ่งเหม็นมากเท่าไหร่ยิ่งชอบ ดูหน้าตามันโรคจิตเอามากๆ

#30 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 07:01

โดยอยากให้คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ มาลงรับสมัครเลือกตั้งซ่อมแทน.

:lol: :lol: :lol:

อยากจะให้อีหน่อยหอยลายตายคาสนามกทม.หรือไง :lol:

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#31 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:00

อะไรที่เป็นโทษมันก็บอกว่าไม่เป็นธรรม
อะไรที่เป็นคุณมันก็บอกว่าเป็นธรรมดี
มาตราฐานควายๆที่เคยใช้มานั่นเอง
สาเหตุที่มาเพ้อรำพันก็คงจะขอเบิกงบมั้ง
เมื่อเบิกจากพรรคไม่ได้ก็หันจะไปเบิกกับป้าหน่อยแทนซิท่า

#32 soco

soco

เมพ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:23

ระวัง

แม้แต่เงา ก็จะไม่เหลือ
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#33 young politic

young politic

น้องเก่า

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:37

ยังไม่รู้ตัวอีก ถูกตัดหางปล่อยวัดแล้วยังคิดว่ามันจะช่วย ตัวเองหมดประโยชน์แล้วอย่าหวัง คอยรับกรรมที่ก่อเอาเองแล้วกัน

เสื้อแดงในนี้ไม่พูดถึงก็คงเหมือนไอ้นายใหญ่มั้ง

#34 เหมียวแรงเจอร์

เหมียวแรงเจอร์

น้องเก่า

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:10

ทะยอยร่วงไปทีละคน ผมรอ ก่อแก้ว หลังปิดสภา ไอ้ปราศรัยล้มเจ้าและผู้ต้องสงสัยคดีก่อการร้าย ที่ดำรง ส.ส. อยู่ :lol: :lol: :lol:

#35 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:14

เคยแนะให้ เช็ค ..วุฒิการศึกษา..ไอ้กร๊วกนี่

รัฐบาล ทำกันรึเปล่าเว้ยยยย???????????

#36 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:18

กราบตัก ยังไม่ได้ สงสัย ต้องกราบ Teen ถึงจะพอช่วยได้

#37 ant

ant

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:37

เมื่อวันที่ 15 พ.ย.ที่ผ่านมา นายการุณ โหสกุล ส.ส.พรรคเพื่อไทย ซึ่งอยู่ระหว่างหยุดปฏิบัติหน้าที่ หลังศาลฎีกาแผนกคดีเลือกตั้งรับคดีใบแดงจากการปราศรัย ตามที่คณะกรรมการการเลือกตั้งมีมติ ได้ระบายความอัดอั้นตันใจระหว่างร่วมประชุม ส.ส.-ส.ก.และ ส.ข.ของพรรค ที่ร้านอาหารเรือนปั้นหยา โดยเนื้อหาระบุบถึงความน้อยเนื้อต่ำใจต่อระบบการทำงานของพรรคในปัจจุบันที่ไม่มีความชัดเจน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการส่งตัวแทนส่งสู้ศึกชิงเก้าอี้ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร รวมถึงกรณีของตัวเองที่ถูกให้ใบแดงอย่างไม่เป็นธรรม จนทำให้คิดจะลาออกจากตำแหน่งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร โดยอยากให้คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ มาลงรับสมัครเลือกตั้งซ่อมแทน.
--------------------------------

เห็นภาพแล้วทุเรศตาว่ะ
อะไรจะขนาดนั้น แล้วไอ้คนโดนไหว้ก็ไม่มีความละอายใจบ้างเลยนะ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#38 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:40

Edit คำผิด

สมองแบบนั้น แล้วกลิ่นจะขนาดไหนครับนั่น :o

โห!!!คุณราร่าคิดไปถึงไหนเนี่ย :ph34r:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#39 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:01

Edit คำผิด

โห!!!คุณราร่าคิดไปถึงไหนเนี่ย :ph34r:

สมองไม่ดี กลิ่นก็ไม่ดีด้วยใช่ไหมครับ

#40 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:18

ท่านนายกครับ ผมกราบละ ช่วยบอกท่านขาดศีลทีนะครับ
ช่วยให้ท่านขาดศีลเอ็นดูผม เลี้ยงผมไว้เฝ้าบ้านตอนที่ท่านเข้า
บ้านไม่ได้ด้วยครับ ..ผมกราบละครับ

ถ้าไม่ใช่เรืองจริง ..ผมขอสาบานว่าให้แม่ผมตายเลยครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#41 ลูกนนทรี

ลูกนนทรี

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:16

ลงทุนทำขนาดนี้ได้เศษกระดูกมากี่ชิ้นล่ะ
หัวใจของนักการเมืองจริงๆคือการทำนุบำรุงผลประโยชน์ของชาติ แต่ปัจจุบันในเมืองไทยหาได้ยากเสียเหลือเกิน

#42 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:20

5555+ กูขำมันตอนออกมาให้ข่าวว่ะ

#43 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 18 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:26

หมาหัวเน่า.... <_<

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#44 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:58

เก่งโดนใบแดงแล้วยังพยายามดันชื่อตัวเองให้คงอยู่ในกระแส
และไปอ้อนที่งานนี้ นอกจากเกาะปูแล้วก็เกาะหน่อยด้วย คุ้มจริงๆ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#45 poco

poco

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:20

ไม่มีศัดดิ์ศรี

สมน้ำหน้า(โว้ยยย!!)

#46 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:27

กราบ"น้อง"จะได้หรือ สมัยนี้เค้ากราบ"พี่" กันหมดแล้วนะคุณเก่ง
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#47 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:33

ไอ้กร๊วก..มันกราบ..ยังไม่ถึง.????

ถ้ามันทำแบบพวกที่ไป..กราบไข่..

ไอ้..วุ้นเส้น...รับรอง..โช๊ะ...!!!

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน